Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu trực tiếp sắp tới các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24h/7. Xem lịch thi đấu bóng đá tối, đêm nay và lịch trực tiếp bóng đá giải Anh, Pháp, Đức, Ý (Italia) và Tây Ban Nha (TBN) NHANH và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải Giao hữu mùa hè như LTĐ BĐ ICC Cúp, Emirates và Audi Cúp của MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal là các CLB nổi tiếng nhất trên thế giới. Xem lịch thi đấu bóng đá ngày mai: cập nhật LTĐ bóng đá của ĐTQG Việt Nam U23, U19 và U17 thi đấu các giải Giao hữu Quốc tế (GH QT) và U23 Châu Á, Asian Cúp, Sea Games và AFF Cúp mới nhất 24 giờ qua.

  • 21:00
    Tobol Kostanai
    Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng 1
  • 23:00
    Bodo Glimt
    KI Klaksvik
    ? - ?
    Vòng 1
  • 23:00
    HJK Helsinki
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng 1
  • 00:30
    F91 Dudelange
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 1
  • 01:00
    Zrinjski Mostar
    Sheriff
    ? - ?
    Vòng 1
  • 01:15
    NK Maribor
    Shakhter Soligorsk
    ? - ?
    Vòng 1
  • 01:30
    Slovan Bratislava
    Dinamo Batumi
    ? - ?
    Vòng 1
  • 01:00
    Noroeste (Youth
    U20 Corinthians
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    XV de Jau (Youth
    Mirassol (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Penapolense (Youth
    Monte Azul (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    U20 Palmeiras
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Sao Paulo (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Portuguesa (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    U20 Santos
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Ferroviaria SP (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Botafogo SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Ituano (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Ponte Preta (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 20:30
    U20 Futgol
    U20 Cruzeiro (MG
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Szentlorinc SE
    Szekszard UFC
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Fastav Zlin
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Lisen
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Steaua Bucuresti
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    ND Gorica
    Slask Wroclaw
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    FSV Optik Rathenow
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Mezokovesd-Zsory
    Kazincbarcika
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Sparta Praha
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Wisla Krakow
    Hapoel Beer Sheva
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Utrecht
    Genk
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Urozhay Krasnodar
    SKA Rostov
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Spartak Pleven
    Dunav Ruse
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Sozopol
    Chernomorets Burgas
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Podbeskidzie
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Oud Heverlee Leuven
    Beerschot Wilrijk
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Guingamp
    Avranches
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    Aris Limassol
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Greuther Furth
    Ingolstadt 04
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Carl Zeiss Jena
    Schott Jena
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    St. Polten
    Puskas Akademia
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Schalke 04
    Verl
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    FK Pohronie
    Trencin
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Al Duhail
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    SC Imst
    Almere City
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Fortuna Sittard
    VfL Bochum
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    PAKSI
    Szegedi AK
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Stade Nyonnais
    Lausanne Sports
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Eintracht Braunschweig
    Union Berlin
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Monaco
    Austria Wien
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    CfR Pforzheim
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Worgl
    Sint-Truidense VV
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Budapest Honved
    NK Nafta
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Zvijezda 09
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Warta Poznan
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Gyirmot SE
    Raca Bratislava
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Munchen 1860
    LASK Linz
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Grazer AK
    Wolfsberger AC
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Wiener Viktoria
    Celtic
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Wacker Burghausen
    Dortmund (Am)
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    St. Gilloise
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    ND Primorje
    Tabor Sezana
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    AZ Alkmaar
    PAOK Saloniki
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Patro Eisden
    Willem II
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Liefering
    SV Grodig
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Sportverein Sonsbeck
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Hannover 96 Am
    SV Ramlingen Ehlershausen
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    TVD Velbert
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Hamburger SV 2
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Wattenscheid
    TUS Bovinghausen
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Dornbirner SV
    Austria Lustenau
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Vitoria Guimaraes
    Clube Desportivo Trofense
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Roosendaal
    Eindhoven
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    Jeunesse Esch
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    RKSV Nuenen
    Helmond Sport
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    SV Donaustauf
    Turkgucu Ataspor Munchen
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    VV Katwijk
    Zwolle
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    FV Bad Vilbel
    1906 Erlensee
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    SCV Griesheim
    SV 1913 Niedernhausen
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Bath City
    Colchester United
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Real Noroeste
    Nova Venecia ES
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Kendal Town
    Carlisle
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Brora Rangers
    Ross County
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Kidsgrove Athletic
    Crewe Alexandra
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Brechin City
    Aberdeen
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Elgin City
    Glasgow Rangers (Reserve
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 04:00
    Nữ Northern Virginia
    Nữ McLean
    ? - ?
    Vòng Tháng 7
  • 02:00
    U23 C Florida
    Miami AC
    ? - ?
    Vòng
  • 03:00
    Black Rock
    Vermont Green
    ? - ?
    Vòng
  • 04:00
    U23 North Carolina
    West Virginia United
    ? - ?
    Vòng
  • 05:00
    Miami City Champions
    Caledonia SC
    ? - ?
    Vòng
  • 05:00
    Motown
    Westchester Flames
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Lansing City
    Midwest United
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Boston Bolts
    Seacoast Utd Phantoms
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Cedar Stars Rush
    Hudson Valley Hammers
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Charlotte Independence 2
    Charlotte Eagles
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Cleveland Force
    South Bend Lions
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Fort Wayne
    Toledo Villa
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Lehigh Valley United
    West Chester United
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Lionsbridge
    Christos
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Junior Lone Star
    Ocean City Noreasters
    ? - ?
    Vòng
  • 06:00
    Tri Cities Otters
    Southern Soccer Academy
    ? - ?
    Vòng
  • 06:30
    Asheville City SC
    SC United Bantams
    ? - ?
    Vòng
  • 06:30
    Blackwatch Rush
    AC Connecticut
    ? - ?
    Vòng
  • 06:30
    Manhattan SC
    Long Island Rough Riders
    ? - ?
    Vòng
  • 06:30
    Northern Virginia
    Virginia Beach United
    ? - ?
    Vòng
  • 07:00
    Colorado ISA
    U23 New Mexico United
    ? - ?
    Vòng
  • 07:00
    Chicago City SC
    Chicago United
    ? - ?
    Vòng
  • 07:00
    Springfield ASC
    Chicago Dutch Lions
    ? - ?
    Vòng
  • 07:00
    Minneapolis City SC
    Thunder Bay Chill
    ? - ?
    Vòng
  • 09:30
    Davis Legacy SC
    Ventura County Fusion
    ? - ?
    Vòng
Cập nhật: