KQBD hôm nay – Kết quả bóng đá trực tuyến – BDKQ nhanh nhất

00:00 Al-Nassr 4-4 Al-Hazm 1-0

21:00 Al-Wehda 3-3 Al-Taawon 2-2

21:00 1 Al Raed 1-2 Al-Feiha 0-0

12:00 Ulsan Hyundai FC 1-0 Pohang Steelers 1 0-0

16:00 U19 Bình Dương 1-3 U19 Hà Nội 0-1

14:00 PVF Vietnam U19 1-2 U19 Sông Lam Nghệ An 1-1

07:45 Dep.Independiente Medellin 1-0 Deportivo Pasto 0-0

03:30 Athletic Bilbao 3-0 Atletico Madrid 2-0

23:30 Dire Dawa 1-0 Hambericho Durame 0-0

20:00 Bahir Dar Kenema FC 0-0 Ethiopian Insurance FC 0-0

19:00 Bali United 3-2 Persis Solo FC 2-0

00:00 CD Achuapa 2-1 CD Zacapa 0-1

08:00 CD Olimpia 2-0 Lobos UPNFM 1-0

06:00 CD Vida 2-1 Olancho FC 1 0-1

04:00 Marathon 2-0 CD Victoria 2-0

23:30 Al Talaba 0-1 Al-Hudod 0-1

21:00 AL Minaa 2-0 Duhok 1-0

21:00 Arbil 4-1 Baghdad 2-1

18:30 Newroz SC(IRQ) 1-1 Al Shorta 1-1

20:00 Al-Ansar (LIB) 4-1 Al-Safa 2-0

21:00 Odisha FC 2-1 East Bengal 1-1

22:59 Vipers 1-1 Bright Stars 1-0

20:00 URA Kampala 2-0 Ma Lu 1 2-0

20:00 Busoga United 1-1 Gaddafi FC 1-1

20:20 Malindi 4-1 Maendeleo FC 3-0

20:15 Kmka 0-0 Ngome FC 0-0

02:00 FC Voluntari 1-2 FC Steaua Bucuresti 1-0

23:30 Petrolul Ploiesti 2-3 CS Universitatea Craiova 1 1-2

21:15 FC Botosani 1-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1 0-2

07:15 Independiente Rivadavia 1-3 Barracas Central 1 0-1

07:15 CA Huracan 2-0 Rosario Central 2-0

05:00 2 Gimnasia La Plata 1-3 Instituto AC Cordoba 0-1

23:15 Ittihad Kalba 1-2 Al Bataeh 1-1

20:35 Al Ain 5-3 Hatta 3-0

00:00 Zamalek 1-0 El Daklyeh 0-0

00:00 1 Smouha SC 1-1 Future FC 1 1-1

18:00 Sreenidi Deccan 1-1 Mohammedan SC 1-0

17:00 Namdhari FC 2-1 Gokulam Kerala FC 1-0

02:15 1 Alianza Atletico Sullana 3-0 Deportivo Garcilaso 1 0-0

01:00 Vanlose 1-0 HIK Hellerup 1 1-0

00:30 1 Young Boys FD 7-1 Viby IF 2-1

21:00 Bodo Glimt 2-0 Sarpsborg 08 1-0

21:00 Sandefjord 2-2 Ranheim IL 2-1

20:00 Esbjerg 1-1 Raufoss 1-1

17:00 Metalist Kharkiv 2-3 Ahrobiznes TSK Romny 0-2

00:00 Al-Ahli Doha 1-2 Umm Salal 1-2

00:00 Al-Wakra 1-2 Al Markhiya 1-0

22:00 Al Shamal 0-0 Muaidar SC 0-0

12:00 FC Anyang 2-0 Seongnam FC 2-0

12:00 Ansan Greeners FC 1-2 Gyeongnam FC 1-1

10:05 Monarcas Morelia 0-1 Cimarrones de Sonora 0-0

08:05 Tepatitlan de Morelos 0-2 Celaya FC 0-1

07:30 Colo Colo 0-0 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-0

05:00 CD El Nacional 0-1 Sportivo Trinidense 0-0

20:00 PAOK Saloniki B 1-0 Kozani F.S. 1-0

20:00 AEK Athens B 4-0 Apollon Kalamarias 2-0

20:20 RB Constantine 1-2 MB Constantine 0-1

22:30 Ludogorets Razgrad 3-1 CSKA 1948 Sofia 1-0

20:15 Al Wehda (Youth) 2-4 Al-Shabab (Youth) 0-3

03:00 CD Real Sociedad Reserves 4-1 Genesis de Comayagua Reserves 2-0

03:10 C Moulaye MBarek 1-2 Star Arafat 2 0-2

01:15 Maccabi Ramla 5-0 Hapoel Ironi Gedera 2-0

20:30 1 Bnei Eilat 0-2 MS Jerusalem 0-1

22:10 Abia Warriors 1-0 Kwara United 0-0

22:00 Shooting Stars SC 1-0 Bendel Insurance 0-0

20:00 Enyimba 4-0 Gombe United 1-0

03:45 Sporting CP 2-1 Benfica 1-0

22:30 Santa Clara 1-2 FC Porto 1-0

02:00 Shimshon Tel Aviv 1-0 Maccabi Yavne 1-0

20:00 Hapoel Herzliya 4-1 Maccabi Shaarayim 3-1

22:00 Esbjerg U19 2-3 BrondbyU19 0-2

06:15 Campinense 1-0 Nacional de Patos PB 0-0

20:00 Lugazi Municipal FC 1-1 Boma Young FC 1-0

20:00 Onduparaka FC 1-0 Kiyinda Boys 0-0

21:00 Saint Michel Utd FC 4-2 Northern Dynamo FC 2-0

12:30 Western United Nữ 4-2 Canberra United Nữ 3-0

22:59 Cece United 2-0 Paynesville 1-0

22:59 LPRC Oilers 2-1 LISCR FC 0-1

20:30 Invicible Eleven 1-1 Global Pharma 1-1

20:30 1 FC Kallon Liberia 0-4 BEA Mountain FC 0-1

20:30 Freeport 4-3 NPA Anchors 1-1

00:30 Lillestrom U19 4-2 Ham-Kam U19 3-1

20:00 Start Kristiansand U19 3-6 Viking U19 1-2

08:15 New England Revolution 3-0 CA Independente 1-0

08:00 U20 Guatemala 5-0 ArubaU20 4-0

08:00 Cuba U20 1-0 Belize U20 1-0

05:00 Barbados U20 4-2 French Saint-Martin U20 1-1

05:00 Anguilla U20 1-3 British Virgin Islands U20 1-2

02:00 1 El Salvador U20 3-0 Suriname U20 1 2-0

21:30 Turks Caicos Islands (U20) 1-2 Guyana U20 0-1

06:30 Sao Raimundo/RR 3-3 Capital TO 2-1

Pen [4-4]

07:00 Amazonas FC 0-0 Nacional(AM) 0-0

02:45 Royal Antwerp 3-0 Oostende 2-0

22:20 Paradou AC U21 1-1 US Biskra U21 0-0

22:00 ES Setif U21 0-1 MC Alger U21 0-1

22:00 JS Saoura U21 1-0 CS Constantine U21 0-0

22:00 USM Alger U21 1-2 JS Kabylie U21 1 1-2

22:00 1 USM Khenchela U21 1-3 CR Belouizdad U21 1 0-1

22:00 NC Magra U21 1-1 MC Oran U21 0-0

16:10 ASO Chlef U21 2-0 MC El Bayadh U21 0-0

19:40 Smouha (W) 0-3 El Masry W 0-1

20:00 El Entag Al Harby 2-1 Ithad Al Shortah 0-0

20:00 El Sharqia Dokhan 1-2 Bur Fouad 0-1

20:00 Kahraba Ismailia 1-1 Alo Egypt 0-0

20:00 El Shams 3-1 Marekh 1-0

20:00 Misr Insurance FC 1-3 FC Porto Suez 0-2

11:30 Services 1-1 Chirag United Kerala 1-1

20:30 Maharashtra FA 2-3 Delhi SA 1-2

16:00 Railways FC 1-0 Karnataka State FA 0-0

02:00 Leeds United U18 3-1 Liverpool U18 1-0

06:00 1 Nautico MS 3-4 Portuguesa MS 2-2

17:00 Polissya Zhytomyr U21 3-0 LNZ Cherkasy U21 0-0

01:00 Ujpesti 1-1 Paksi SE Honlapja 1 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2]

19:00 Szentlorinc SE 1-5 Nyiregyhaza 1-3

22:59 Al Ahli Benghzi 3-0 Al-Tahaddi 1-0

20:30 1 Al-Ahli tripoli 3-1 Al ittihad(LBY) 2-1

20:00 Al Morooj 0-2 Al Akhdar 0-1

02:00 Feyenoord 2-1 Groningen 0-1

08:00 Batavia FC 8-0 Trisakti FC 0-0

16:40 Benteng HB 1-0 Gurita Kaur FC 1-0

14:00 Tri Brata Rafflesia FC 13-0 PS Tunas Muda Bengkulu 2 4-0

17:30 U19 Macedonia 2-0 U19 Bosnia 0-0

07:30 Ji-Parana FC 0-0 SC Paysandu Para 0-0

02:45 Le Puy Foot 43 Auvergne 1-3 Rennes 0-1

01:00 1 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-4 Hapoel Petah Tikva 0-0

00:00 Hapoel Kiryat Shmona 2-1 Ironi Nir Ramat HaSharon 1 1-1

22:15 AS Douanes de Niamey 0-0 Akokana FC 1 0-0

05:00 1 Veraguas CD Nữ 0-4 SD Atletico Nacional Nữ 0-1

15:00 Semen Padang 1-0 Malut United 1-0

12:30 PSBS Biak 4-0 Persiraja Aceh 1-0

00:00 Apollon Limassol FC 2-1 AEK Larnaca 1-1

00:00 Anorthosis Famagusta FC 2-3 Aris Limassol 0-3

02:30 FC Sion 2-1 Young Boys 1-0

06:00 Horizonte CE 2-1 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-0

05:00 Caucaia CE 2-0 Barbalha 0-0

00:45 Galatasaray 0-2 Karagumruk 0-1

22:59 Jordan Nữ 2-2 Nepal Nữ 0-1

Pen [5-3]

02:00 Stjarnan Gardabaer 4-0 HK Kopavogs 2-0

02:00 Fylkir 3-0 Throttur Reykjavik 2-0

01:40 1 UMF Njardvik 0-3 Fjolnir 0-2

06:15 Moto Club Sao Luis MA 0-1 Imperatriz(MA) 0-1

18:00 E Nel G Tick 1-1 Difai Agsu FK 1-1

18:00 Mil Mugan 2-0 Karvan Evlakh 0-0

18:00 Araz Saatli 0-2 Qaradag Lokbatan 0-1

07:30 1 Fluminense RJ 2-0 Liga Dep. Universitaria Quito 0-0

02:00 Altos/PI 2-1 Fluminense PI 2-0

14:00 Ateneo De Manila University 4-0 University Of The East 2-0

03:10 Sacachispas Reserves 0-1 Deportivo Armenio Reserves 0-0

03:00 Velez Sarsfield Reserves 3-0 Independiente Rivadavia Reserves 0-0

03:00 Canuelas FC Reserves 3-0 Ferrocarril Midland Reserves 0-0

03:00 1 CS Dock Sud Reserves 3-0 CSD Flandria Reserves 1 1-0

03:00 Barracas Central Reserves 0-3 San Lorenzo Reserves 0-0

03:00 Defensa y Justicia Reserves 4-0 Lanus Reserves 1 1-0

03:00 Banfield Reserves 1-0 Deportivo Riestra Reserves 0-0

19:10 UAI Urquiza Reserves 0-0 Sportivo Italiano Reserves 0-0

02:15 Westerlo U21 5-1 Lommel SK U21 3-0

23:30 Wagadu FC 2-0 Gambian Dutch Lions 2-0

23:30 Kanifing East FC 0-0 Jarra West FC 0-0

23:30 Medina United FC 1-2 Harts 1-0