Kqbd hn, kết quả bóng đá hôm nay, kq bong da toi dem qua

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd hn, ngày 2/2/2023): cập nhật tỷ số bóng đá tối và đêm qua, kqbd rạng sáng nay. Ket qua bong da hom nay: kqbd hn như xem kết quả bóng đá hôm nay Ngoại Hạng Anh, TBN Ý, Đức Pháp và Việt Nam. Xem online kqbd mới nhất: trực tiếp kết quả bóng đá tối đêm qua và bdkq hôm nay của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga và Serie A sẽ thi đấu tối và đêm nay. Trực tiếp tỷ số bóng đá hôm nay: xem kq bd tối và đêm hôm nay theo ngày. Bảng tỷ số bóng đá trực tuyến: xem kq bd hôm nay các trận bóng đá thi đấu chiều tối và đêm nay. Kết quả bóng đá tối đêm qua và rạng sáng nay: xem kqbd trực tuyến NHANH và CHÍNH XÁC hơn so với kqbd net, 7m và plus.

Xem kết quả bóng đá hôm nay-kqbđ hn: cập nhật kqbd số tối và đêm hôm qua của kqbd NHA và Cúp FA Anh, Cúp NV TBN và La Liga, TIM Cúp Ý và Serie A mới nhất. Xem kqbd hôm nay 7m trực tuyến của các trận đang diễn ra ở giải bóng đá Việt Nam và thế giới. Xem tỷ số bóng đá hôm nay: xem kq bd hn mới nhất sẽ thi đấu tối và đêm nay của kqbd wap trên mobile (điện thoại di động) và smartphone. Trực tiếp kqbd 24h tối qua của giải GH CLB nổi tiếng trên thế giới như: kết quả MU, kq MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal; tường thuật bd kq hôm nay của các cấp độ của ĐTQG VN (đội tuyển nam và nữ Quốc gia Việt Nam) bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17. Xem bóng đá kết quả 24/7: bdkq hn vòng loại (VL) play-offs và vòng bảng Cúp C1 C2 C3.

Ghi chú:
+ Xem Ketquabongda hôm nay, kqbd nhanh nhất chỉ có kết quả bóng đá các trận đã kết thúc.
+ Giải đấu TOP đang hot VD như: Kq bd VCK AFF Cúp 2022 (Cúp Vô địch Đông Nam Á-ĐNA) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Kqbđ Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

  • 03:00
    Lens
    Nice
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03:00
    Lyon
    Brest
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03:00
    Monaco
    Auxerre
    2 - 0
    Vòng 21
  • 03:00
    Montpellier
    PSG
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03:00
    Rennes
    Strasbourg
    2 - 0
    Vòng 21
  • 01:00
    1Angers
    Ajaccio
    1 - 0
    Vòng 21
  • 01:00
    Lille
    Clermont
    0 - 0
    Vòng 21
  • 01:00
    Nantes
    Marseille
    0 - 0
    Vòng 21
  • 01:00
    Reims
    Lorient
    1 - 2
    Vòng 21
  • 01:00
    Toulouse
    Troyes
    2 - 1
    Vòng 21
  • 22:00
    Nasarawa United
    Plateau United
    1 - 1
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    Kwara United
    Akwa United
    1 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    Remo Stars
    Enyimba International
    1 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    El Kanemi Warriors
    Bendel Insurance
    0 - 1
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    Gombe United
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng Groups A / 5
  • 22:00
    Bayelsa United
    Doma United
    0 - 1
    Vòng Groups B / 5
  • 22:00
    Rivers United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 22:00
    Enugu Rangers International
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 22:00
    Abia Warriors
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 22:00
    Lobi Stars
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng Groups B / 5
  • 06:00
    Barretos SP
    EC Sao Jose SP
    2 - 1
    Vòng
  • 06:00
    Marilia SP
    Gremio Osasco Audax
    0 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Capivariano SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 04:00
    Red Bull Brasil
    Bandeirante SP
    0 - 1
    Vòng
  • 01:40
    1EC Sao Bernardo
    CA Votuporanguense SP1
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Gremio Barueri
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Matonense SP
    Sertaozinho
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Rio Preto
    Itapirense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Comercial SP
    Lemense SP1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 06:00
    AA Portuguesa Santista
    Velo Clube SP
    3 - 0
    Vòng 6
  • 06:00
    Taubate
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05:00
    Oeste SP
    CA Linense SP
    0 - 1
    Vòng 6
  • 05:00
    Gremio Novorizontino
    Ponte Preta1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01:00
    Juventus-SP
    Sao Caetano SP2
    0 - 1
    Vòng 6
  • 01:00
    2Primavera SP
    XV de Piracicaba
    1 - 1
    Vòng 6
  • 01:00
    Rio Claro
    Monte Azul SP
    1 - 1
    Vòng 6
  • 04:30
    Once Deportivo Ahuachapan
    CD Dragon
    0 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 04:30
    Atletico Marte
    CD FAS
    0 - 1
    Vòng Clausura / 2
  • 04:30
    Luis Angel Firpo
    Platense Municipal1
    2 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 04:30
    CD Chalatenango
    Santa Tecla
    1 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 04:00
    Aguila
    Isidro Metapan
    1 - 1
    Vòng Clausura / 2
  • 04:00
    Jocoro
    Alianza San Salvador
    0 - 1
    Vòng Clausura / 2
  • 22:00
    King Faisal Babes
    Medeama
    1 - 2
    Vòng 15
  • 22:00
    Kotoku Royals
    Bibiani Gold Stars
    2 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    Accra Hearts of Oak
    Legon Cities1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    Bechem United
    Real Tamale United
    4 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    Dreams (GHA)
    Aduana Stars1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22:00
    Nsoatreman
    Berekum Chelsea
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22:00
    Samartex
    Tamale City
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07:00
    1Sociedad Deportiva Aucas
    Liga Deportiva Universitaria1
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 04:00
    Orlando City
    Minnesota United
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 04:00
    Washington DC United
    Vancouver Whitecaps
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 03:00
    Club America
    Houston Dynamo
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Rockmount
    Ringmahon Rangers
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Breidablik
    Hafnarfjordur FH
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Hurth
    Ahrweiler BC 1920
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Metternich
    FV Engers 07
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Washington DC United
    Charlotte
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 01:45
    SK Sturm Graz Amat.
    Weiz
    3 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    VfB Bottrop 1900
    Kleve
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Berdenia Berbourg
    Syra Mensdorf
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Bonner
    SV Porz 1919
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Gonsenheim
    Rot-Weiss Hadamar
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Mondercange
    Union Titus Petange
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Jeunesse Esch
    Fola Esch
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    UN Kaerjeng 97
    Swift Hesperange
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 01:15
    SpVgg Ansbach
    TSV Kornburg
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Áo Klagenfurt Amat
    St. Jakob Rosental
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    FSV Fernwald
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    KSZO Ostrowiec
    Korona Rzeszow
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    Olimpia Elblag
    Jaguar Gdansk
    5 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    1980 Wien
    SV Schwechat
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 00:30
    Klagenfurt AC 1909
    SK Treibach
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    USV St. Anna
    Union Gamlitz
    0 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 23:30
    Slovan Bratislava 2
    Inter Bratislava
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Domzale
    Kolkheti Khobi
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    Nữ Ferencvarosi TC
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Al-Gharafa SC Reserve
    Al Rayyan Reserve
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 22:30
    Slovan Rosice
    Tatran Brno Bohunice
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Qatar SC Reserve
    Umm Salal Reserve
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Cherno More Varna
    Dunav Ruse
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Fotbal Trinec
    Hlucin
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Rubin Kazan
    Navbahor Namangan
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Veles Moscow
    Volgar Astrachan
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Zalgiris Vilnius
    Dinamo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Alashkert
    Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    NK Maribor
    Shakhtar Donetsk
    1 - 3
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Koper
    NK Rudar Velenje
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Jadran Dekani
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Apollon Paralimniou
    Pandramaikos
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Septemvri Sofia
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Voska Sport
    Pobeda Prilep
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Backa Topola
    Graficar Beograd1
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Lviv
    Zeleznicar Pancevo
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    ND Gorica
    ND Primorje
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Etar Veliko Tarnovo
    Litex Lovech
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Kauno Zalgiris
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Helsingor
    Struga Trim-Lum
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Kaposvari Rakoczi
    NK Nafta
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Decic Tuzi
    ND Mura 05
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Budaorsi
    Szekszard UFC
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Molde
    Brattvag
    6 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Cherno More Varna
    Sozopol
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Vorskla Poltava
    FK Velez Mostar
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Rigas Futbola skola
    FK Panevezys
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Concordia Chiajna
    Besa Doberdoll
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Nữ ZFK Masinac Nis
    Nữ Ljuboten
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Blau Weiss Linz
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Shakhter Soligorsk
    Arsenal Dzyarzhynsk
    3 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    FShM Moscow
    Krylya Sovetov Samara 2
    2 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Stomil Olsztyn
    Jagiellonia Bialystok 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Grobina
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Zorya
    AC Horsens
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    FK Kosice
    Slavoj Trebisov
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Neman Grodno
    Torpedo Zhodino Reserve
    2 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Radunia Stezyca
    Cartusia Kartuzy
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    FK Ohrid 2004
    Bregalnica Stip1
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Sparta Praha 2
    Sokol Hostoun
    1 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 17:30
    Banik Ostrava 2
    Slavia Prague 2
    1 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    FK Omladinac Novi Banovci
    OFK Beograd
    0 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    Minsk
    Ostrovets
    0 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 17:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Corvinul Hunedoara
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:30
    Ranheim IL
    Rosenborg 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 16:00
    1Hegelmann Litauen
    DFK Dainava Alytus1
    1 - 1
    Vòng Tháng 2
  • 15:30
    Torpedo Zhodino
    Dinamo Brest
    2 - 2
    Vòng Tháng 2
  • 15:00
    Otelul Galati
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 08:00
    Club Comunicaciones
    Coban Imperial
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 06:00
    Antigua GFC
    Deportivo Achuapa
    3 - 1
    Vòng Clausura / 3
  • 05:00
    CSyD Mixco
    CSD Xelaju MC
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 01:00
    CD Puerto de Iztapa
    CSD Municipal
    2 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 00:00
    Santa Lucia Cotzumalguapa
    Deportivo Xinabajul
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 00:00
    Guastatoya
    CD Malacateco
    1 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 03:00
    Fidelis Andria
    Virtus Francavilla
    0 - 0
    Vòng 25
  • 03:00
    Foggia
    Taranto Sport
    2 - 0
    Vòng 25
  • 03:00
    1Juve Stabia
    Crotone
    0 - 1
    Vòng 25
  • 03:00
    Latina
    A.S. Viterbese Castrense
    0 - 0
    Vòng 25
  • 00:00
    1U.S. Catanzaro 1929
    Turris Neapolis
    1 - 0
    Vòng 25
  • 20:30
    Giugliano
    ACR Messina
    2 - 1
    Vòng 25
  • 20:30
    Nuova Monterosi
    Pescara1
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20:30
    S.S.D. Potenza
    Avellino
    1 - 2
    Vòng 25
  • 00:00
    FeralpiSalo
    Padova
    0 - 0
    Vòng 25
  • 00:00
    Lecco
    Albinoleffe
    0 - 0
    Vòng 25
  • 00:00
    Vicenza
    Novara
    1 - 0
    Vòng 25
  • 00:00
    1US Pergolettese
    U23 Juventus
    0 - 0
    Vòng 25
  • 00:00
    Piacenza
    Sangiuliano City
    0 - 1
    Vòng 25
  • 00:00
    Pro Sesto
    Mantova
    1 - 0
    Vòng 25
  • 00:00
    Pro Vercelli
    Pro Patria
    0 - 1
    Vòng 25
  • 00:00
    AC Trento
    Arzignano Valchiampo
    1 - 1
    Vòng 25
  • 00:00
    USD Virtus Verona
    Triestina
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20:30
    Pordenone
    Renate AC
    1 - 1
    Vòng 25
  • 00:30
    Nữ Fundacion Albacete
    Nữ Cordoba
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Nữ SE AEM
    Nữ Rayo Vallecano
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Nữ Granadilla Tenerife B
    Nữ CDEF Logrono
    1 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Nữ RCD Espanyol
    Nữ Cacereno
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Nữ Eibar
    Nữ Osasuna
    0 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Nữ Deportivo La Coruna
    Nữ Athletic Bilbao B
    1 - 0
    Vòng
  • 21:30
    Nữ Barcelona B
    Nữ Oviedo Moderno
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Nữ Granada CF
    Nữ Juan Grande
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: