KQBD hôm nay – Kết quả bóng đá trực tuyến – BDKQ nhanh nhất

Tài trợ bởi: Trang cá cược bóng đá 184

13:30 Wellington Phoenix 1-1 Melbourne Victory 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2]

14:00 1 Avispa Fukuoka 0-3 Cerezo Osaka 0-2

14:30 Daejeon Citizen 0-1 Incheon United 0-0

14:30 FC Meralco Manila 3-1 Garelli United 1-0

15:15 FC Ulaanbaatar 4-2 Bayanzurkh Sporting Ilch 1-1

13:00 Kagoshima United 0-3 V-Varen Nagasaki 0-1

12:00 Tokushima Vortis 1-2 Roasso Kumamoto 0-1

12:00 Montedio Yamagata 0-2 Blaublitz Akita 0-2

12:00 Mito Hollyhock 1-1 Oita Trinita 0-1

12:00 Thespa Kusatsu 0-1 Ban Di Tesi Iwaki 0-0

12:00 JEF United Ichihara Chiba 7-1 Ehime FC 5-0

12:00 Yokohama FC 2-0 Shimizu S-Pulse 1-0

15:00 FK Ural-2 1-1 Sokol Kazan 1-0

14:30 Ansan Greeners FC 0-0 Chungbuk Cheongju 0-0

15:30 1 FK Prepere 1-2 Zivanice 1-0

15:30 SC Znojmo 0-2 Banik Ostrava B 0-1

15:15 Slovan Rosice 1-1 Slovacko II 1-1

15:15 SK Motorlet Praha 3-0 FK Kraluv Dvur 3-0

15:15 TJ Tatran Bohunice 0-4 Frydek-Mistek 0-0

13:00 Jinju Citizen 2-2 Pyeongchang FC 2-2

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 1-2 Geoje Citizen 1-0

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC 1-1 Pyeongtaek Citizen 0-0

15:30 Eastern Suburbs SC Nữ 3-0 Sunshine Coast Wanderers Nữ 1-0

15:15 Virginia United SC Nữ 6-3 Dare southwest Queensland Nữ 2-0

09:00 Pacific FC 0-1 Atletico Ottawa 0-1

15:30 1 Adelaide Olympic 1-6 Adelaide City FC 1-2

14:30 Metrostars SC 2-2 Adelaide Comets FC 1 2-1

12:30 Adelaide United FC (Youth) 0-2 Adelaide Raiders SC 0-1

12:00 Armadale SC U20 4-1 FloreatAthena U20 2-0

12:00 1 Western Knights U20 2-2 Fremantle City U20 2-0

12:00 Olympic Kingsway U20 2-2 Inglewood United U20 1-1

12:00 Pires U20 7-0 Bayswater U20 5-0

12:00 Balcatta U20 2-4 Stirling Macedonia U20 1-1

14:00 Mandurah City 0-3 Sorrento F.C. 0-1

14:00 Gosnells City 1-3 Murdoch Uni Melville 0-2

14:00 Joondalup United 3-1 Cockburn City 0-1

15:00 INAC Nữ 0-2 Urawa Red Diamonds Nữ 0-1

12:00 NTV Beleza Nữ 2-1 JEF United Ichihara Chiba Nữ 0-1

11:00 Albirex Niigata Nữ 0-2 Hiroshima Sanfrecce Nữ 0-0

13:00 1 Adelaide Vipers 4-2 West Torrens Birkalla 2-2

12:30 Sturt Lions 3-2 Adelaide Cobras FC 0-1

12:30 Playford City Patriots 4-0 Western Strikers SC 2-0

12:30 Fulham United FC 0-2 Salisbury United 0-1

12:30 Adelaide Victory 1-2 West Adelaide SC 1-0

12:30 Adelaide Blue Eagles 1-3 Cumberland United FC 0-1

14:30 Spirit FC 0-2 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 0-1

14:00 Blacktown Spartans U20 3-1 Inter Lions U20 1-1

14:00 Dulwich Hill U20 1-1 UNSW FC U20 1-0

14:00 1 Dunbar Rovers FC U20 2-3 Mt Druitt Town Rangers U20 2 1-0

14:00 Macarthur Rams U20 1-1 Bankstown City Lions U20 1-0

14:00 SD Raiders U20 0-1 Northern Tigers U20 0-1

14:00 Hills Brumbies U20 2-0 Blacktown City FC U20 0-0

14:00 St.George Saints U20 5-0 Sutherland Sharks U20 1 1-0

14:00 St George City FA U20 0-3 Sydney United 58 U20 0-3

15:30 1 Alessandria Youth 3-1 Crotone U19 0-0

10:10 Club America Nữ 3-1 Tigres Nữ 1-0

09:30 Bay FC (W) 2-1 San Diego Wave Nữ 0-1

09:30 Houston Dash Nữ 0-2 Portland Thorns FC Nữ 0-0

12:00 Valentine Phoenix Reserves 3-1 Maitland FC Reserves 1-1

09:30 Lambton Jaffas Reserves 1-4 Lake Macquarie Reserves 0-1

09:30 Adamstown Rosebud Reserves 0-1 Broadmeadow Magic Reserves 0-0

15:00 Kingston City 1-2 Western United FC NPL 1-1

12:00 Eastern Lions SC 1-0 Brunswick City 1-0

12:00 North Geelong Warriors 1-2 Werribee City 0-1

11:15 Melbourne Heart (Youth) 3-0 Caroline Springs George Cross 2-0

15:00 Hapoel Beer Sheva U19 2-2 Maccabi Tel Aviv Shachar U19 1-1

12:00 NWS Spirit Nữ 1-2 Illawarra Stingrays Nữ 1-0

11:30 Belmont Swansea United SC 2-2 Toronto Awaba 1-1

09:30 Central Valley Fuego 0-2 Knoxville troops 0-1

15:00 North Pine United 3-2 Newmarket SFC 1 1-0

14:00 NTC Football West Nữ 1-7 Perth RedStar Nữ 1-1

14:00 Western Knights 0-3 Fremantle City 0-1

14:00 Balcatta FC 0-3 Stirling Macedonia 0-1

14:00 Armadale SC 3-0 Floreat Athena 1 2-0

12:15 Cooma Tigers 0-3 Gungahlin United 0-1

12:00 OConnor Knights 2-1 Canberra Olympic 1-0

11:00 South Hobart Nữ 0-5 Devonport Strikers Nữ 0-1

10:00 Kingborough Lions Nữ 2-2 Launceston United Nữ 2-0

14:10 Canterbury Bankstown FC 1-1 Bonnyrigg White Eagles 1 0-0

13:30 Hake Ya Dong in Sydney City 0-4 Bulls Academy 0-2

13:30 NGU Nagoya Nữ 0-0 Orca Kamogawa FC Nữ 0-0

12:00 Setagaya Sfida Nữ 4-0 Speranza TakatsukiNữ 2-0

11:00 Ehime FC Nữ 0-1 Yokohama FC Seagulls Nữ 0-0

15:00 SWQ Thunder 0-2 Eastern Suburbs Brisbane 0-1

15:00 Caboolture FC 3-0 Ipswich City 2-0

15:00 Panaitolikos U19 1-1 Aris Thessaloniki U19 0-0

15:00 Asteras Tripolis U19 2-2 Volos Nps U19 1 2-2

14:00 Wuhan Jianghan Nữ 1-0 Beijing Beikong Nữ 0-0

14:00 Shandong Ticai Nữ 2-2 Jiangsu Wuxi Nữ 2-1

14:00 Changchun Masses Properties Nữ 3-3 Guangdong Meizhou Nữ 2-1

15:00 Taichung Blue Whale Nữ 3-2 Taipei Xiongzan Nữ 0-2

14:00 Kaohsiung Sunny Bank Nữ 0-0 Inter Taoyuan FC Nữ 0-0

13:00 Kochi United 0-1 Rayluck Shiga 0-0

11:00 Minebea Mitsumi FC 0-1 FC Tiamo Hirakata 0-0

11:00 Briobecca Urayasu 0-1 Honda FC 0-0

14:00 Tai Chung FC 1-1 Wofoo Tai Po 0-1

14:00 Southern District 0-3 Kitchee 0-1

13:00 Paju Citizen FC 1-1 Yangpyeong 0-0

13:00 Hwaseong FC 1-0 Ulsan Citizens 0-0

13:00 Changwon City 2-2 Siheung City 2-2

12:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Pocheon FC 0-1

15:15 FC Melbourne Srbija 1-2 North Sunshine Eagles 0-1

15:00 Altona City 1-1 Brunswick Juventus 0-1

12:15 Pascoe Vale SC 3-0 Goulburn Valley Suns 1-0

12:00 Nunawading City 1-0 Box Hill United SC 0-0

12:00 Boroondara 3-2 Essendon Royals 1-1

12:00 1 Doveton 2-1 Beaumaris 1-1

12:30 Western Springs AFC 1-1 Eastern Suburbs Auckland 0-0

12:00 Melville United 1-0 Bay Olympic 1-0

10:00 Auckland United 2-2 Manurewa AFC 1-1

10:00 1 West Coast Rangers 2-2 East Coast Bays 1-0

10:00 Tauranga City United 1-0 Hamilton Wanderers 1-0

12:30 Adelaide University SC 2-1 The Cove FC 1-1

12:30 Noarlunga United 3-0 Adelaide Hills 3-0

10:00 Island Bay United 4-3 Stop Out 2-1

09:40 Petone FC 1-5 Wellington Olympic 2 0-2

09:30 Miramar Rangers 4-3 Waterside Karori 1-1

09:00 Western Suburbs 2-1 Wellington Phoenix Reserve 1-1

09:00 North Wellington AFC 2-3 Napier City Rovers 2-0

15:30 FC Rokycany 4-0 TJ Klatovy 1-0

15:00 Redlands United FC 0-4 Peninsula Power 0-2

14:00 Brisbane City 0-4 Brisbane Olympic United FC 0-4

15:30 Wuhan Juxing Shanyao 2-5 Qingdao Chasing Youth 0-3

12:30 Jiangsu Nan Dongsheng 2-1 Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly 0-0

14:00 Broadbeach United U23 1-3 Moreton City Excelsior B U23 0-2

13:45 Lions FC U23 3-2 Gold Coast Knights U23 2-1

12:45 Redlands United U23 0-5 Peninsula Power U23 0-1

12:45 Caboolture FC U23 4-3 Ipswich FC U23 2-1

12:45 SWQ Thunder U23 2-4 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-3

13:15 Hume City U23 0-0 Dandenong Thunder U23 0-0

11:30 St Albans Saints U23 0-2 Port Melbourne U23 0-1

09:45 Manningham United Blues U23 1-0 Oakleigh Cannons U23 0-0

15:00 Kingsley Westside Reserves 2-1 Gwelup Croatia SC Reserves 1-1

14:00 Dianella White Eagles Reserves 1-0 Subiaco AFC Reserves 1-0

12:00 Gosnells City Reserves 1-1 Murdoch University Melville FC Reserves 1-0

12:00 Mandurah City FC Reserves 2-5 Sorrento FC Reserves 0-3

12:00 Rockingham City FC Reserves 0-2 UWA-Nedlands FC Reserves 0-2

12:00 Joondalup Utd Reserves 2-1 Cockburn City Reserves 0-0

14:15 Croydon Kings Reserve 0-1 White City FK Beograd Reserves 0-0

13:15 Adelaide Olympic Reserve 3-4 Adelaide City Reserve 3-1

12:15 North Eastern MetroStars Reserve 4-2 Adelaide Comets Reserve 2-0

10:45 Adelaide Vipers Reserve 0-5 West Torrens Birkalla B 0-1

10:15 Fulham United FC Reserves 6-2 Salisbury Utd Reserves 3-1

10:15 1 Modbury Jets Reserves 4-3 Campbelltown City Reserve 1-2

10:15 1 Adelaide Blue Eagles Reserve 0-6 Cumberland United Reserves 0-3

10:15 Para Hills Reserves 2-2 South Adelaide Reserves 2-1

10:15 Playford Reserves 3-4 Western Strikers Reserves 1-3

10:00 Sturt Lions Reserves 2-0 Adelaide Cobras Reserves 0-0

10:00 Adelaide Victory Reserves 3-2 West Adelaide Reserve 1-1

11:00 Diosa Izumo Nữ 0-0 Okayama Yunogo Belle Nữ 0-0

11:00 SEISA OSA Rheia Nữ 1-1 Yamato Sylphid Nữ 0-1

09:00 Veertien Mie Nữ 1-1 JFA Academy Fukushima Nữ 1-0

15:15 Dynamo Ceske Budejovice U19 1-3 Viktoria Plzen U19 0-1

15:00 Mlada Boleslav U19 1-1 Frydek-Mistek U19 0-0

15:00 Slovan Liberec U19 2-2 Slavia Praha U19 1-0

15:00 Magpie Magpie 4-2 Across the Waves FC 2-1

11:00 1 Riverside Olympic 1-2 Kingborough Lions 1-1

10:00 Selwyn United 1-5 Christchurch United 1 0-2

09:45 Cashmere Technical 3-0 Nomads 2-0

14:00 St Albans Saints 3-5 Port Melbourne 2-4

12:00 1 Manningham United Blues 1-4 Oakleigh Cannons 1 0-2

15:00 Taringa Rovers 4-4 Ipswich knights SC 2-1

15:00 North Lakes United 7-3 Souths United 2-2

14:00 Samford Ranges 7-2 Bayside United FC 3-1

15:00 FC Ryukyu 2-1 Miyazaki 0-1

12:00 Matsumoto Yamaga FC 1-1 Giravanz Kitakyushu 1-0

12:00 Kataller Toyama 2-0 Osaka FC 1-0

12:00 Nara Club 2-1 FC Gifu 0-1

12:00 AC Nagano Parceiro 1-2 Zweigen Kanazawa FC 1-1

12:00 Kamatamare Sanuki 0-2 Omiya Ardija 0-1

12:00 Grulla Morioka 0-1 Yokohama SCC 0-0

11:00 Imabari FC 1-2 Fukushima United FC 1 1-0

15:30 Spartak Moscow (W) 0-0 Krasnodar FK Nữ 0-0

13:00 Bentleigh Greens (W) 0-1 Essendon Royals Nữ 0-0

12:45 Kingston City U23 1-3 Western United FC U23 0-1

09:45 North Geelong Warriors U23 4-0 Werribee City U23 1-0

09:30 Eastern Lions U23 5-4 Brunswick City U23 3-2

14:00 Sydney University 2-2 Fraser Park FC 1-2

11:30 Central Coast United FC 3-0 Prospect United Soccer Club 2-0

12:30 Shanghai Shenhua W 1-0 Dalian Professional W 0-0

12:00 Brindabella Blues FC 2-1 West Canberra Wanderers 2-0

12:00 1 Canberra Juventus 1-3 Anu FC 1-2

12:00 Queanbeyan City 7-0 Wagga City Wanderers 0-0

12:00 Canberra White Eagles 0-3 Belconnen United 1 0-2

09:30 Capo FC 0-2 Irvine Zeta 0-1

14:00 Valentine 2-4 Maitland 0-2

11:30 Lambton Jarvis 4-0 Lake Macquarie 2-0

11:30 Adamstown Rosebuds FC 2-8 Broadmeadow Magic 1-5

15:00 Sesvete U19 3-4 NK Rudes U19 1-2

10:00 Cooma Tigers U23 1-1 Gungahlin Utd U23 0-1

09:15 OConnor Knights U23 3-3 Canberra Olympic U23 2-1

14:30 Shenzhen Jixiang 0-1 Nanjing City 0-1

14:30 Langfang City of Glory 1-1 Heilongjiang Lava Spring 0-0

Pen [4-2]

09:00 Tokyo International Unversity FC 0-2 Joyful Honda Tsukuba 0-0