Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai | LTĐ BD mới nhất

02:00 Italia ?-? Albania

20:00 Ba Lan ?-? Hà Lan

22:59 Slovenia ?-? Đan Mạch

02:00 Serbia ?-? Anh

17:00 Hoàng Anh Gia Lai ?-? Bình Định

19:15 Hải Phòng FC ?-? Becamex Bình Dương

19:15 Hà Nội FC ?-? Công An Nhân Dân

12:00 Vissel Kobe ?-? Kawasaki Frontale

13:30 Avispa Fukuoka ?-? Sagan Tosu

16:00 Nagoya Grampus ?-? Shonan Bellmare

16:00 FC Tokyo ?-? Jubilo Iwata

16:00 Gamba Osaka ?-? Kashiwa Reysol

16:00 Kashima Antlers ?-? Albirex Niigata

16:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Incheon United

16:00 Ulsan Hyundai FC ?-? FC Seoul

17:00 Daegu FC ?-? Jeju United

06:30 Philadelphia Union ?-? Inter Miami

06:30 Toronto FC ?-? Chicago Fire

06:30 Atlanta United ?-? Houston Dynamo

06:30 Charlotte FC ?-? DC United

06:30 New York Red Bulls ?-? Nashville

06:30 Orlando City ?-? Los Angeles FC

06:30 Montreal Impact ?-? Real Salt Lake

06:30 New England Revolution ?-? Vancouver Whitecaps

07:30 FC Dallas ?-? St. Louis City

08:30 Colorado Rapids ?-? Austin FC

09:30 Los Angeles Galaxy ?-? FC Kansas City

09:30 San Jose Earthquakes ?-? FC Cincinnati

09:30 Seattle Sounders ?-? Minnesota United FC

18:00 Cangzhou Mighty Lions ?-? Qingdao Manatee

18:35 Shanghai Shenhua ?-? Chengdu Rongcheng FC

19:00 Qingdao Youth Island ?-? Wuhan Three Towns

16:00 Huế FC ?-? SHB Đà Nẵng

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu ?-? Phú Thọ

07:30 Independiente Santa Fe ?-? Atletico Bucaramanga

17:00 Paro FC ?-? Thimphu City

19:00 Muranga Seal ?-? Kenya Police FC

19:00 Sofapaka FC ?-? Gor Mahia

20:00 Grobina ?-? Jelgava

22:00 FK Auda Riga ?-? Metta/LU Riga

00:00 Rigas Futbola skola ?-? Riga FC

22:00 Nsoatreman FC ?-? Nations FC

22:00 Samartex ?-? Accra Lions

22:00 Asante Kotoko FC ?-? Bofoakwa Tano

22:00 Bechem United ?-? Accra Hearts of Oak

22:00 Berekum Chelsea ?-? Heart of Lions

22:00 Ghana Dream FC ?-? Aduana Stars

22:00 Great Olympics ?-? Real Tamale United

22:00 Legon Cities FC ?-? Bibiani Gold Stars

22:00 Medeama SC ?-? Karela United FC

14:00 Garelli United ?-? Philippine Air Force

16:00 Dynamic Herb Cebu ?-? Manila Digger FC

16:30 United City FC ?-? Davao Aguilas

19:00 Stallions FC ?-? Tuloy Football Club

22:00 Newroz SC(IRQ) ?-? AL Najaf

22:00 Naft Alwasat ?-? Al Zawraa

22:00 Karbalaa ?-? Al Karkh

21:00 Al-Ansar (LIB) ?-? Al Bourj

21:00 Al-Nejmeh ?-? Racing Beirut

04:00 Colombia ?-? Bolivia

02:30 Ecuador ?-? Honduras

05:30 Panama ?-? Paraguay

15:15 SP Falcons ?-? Khangarid Klub

18:15 FC Ulaanbaatar ?-? Tuv Buganuud

16:00 Levadia Tallinn ?-? Tartu JK Maag Tammeka

18:00 FC Kuressaare ?-? FC Nomme United

22:30 FK Zalgiris Vilnius ?-? FK Panevezys

04:30 Bragantino ?-? Juventude

07:00 Fluminense RJ ?-? Atletico Clube Goianiense

02:00 Vitoria BA ?-? Internacional RS

02:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Sao Paulo

02:00 Atletico Paranaense ?-? Flamengo

04:30 Cuiaba ?-? Fortaleza

04:30 Criciuma ?-? Bahia

04:30 Gremio (RS) ?-? Botafogo RJ

04:30 Vasco da Gama ?-? Cruzeiro

02:00 Club Atlético Unión ?-? San Lorenzo

04:00 CA Huracan ?-? Independiente Rivadavia

06:30 Atletico Tucuman ?-? Defensa Y Justicia

20:00 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Smorgon FC

22:00 Shakhter Soligorsk ?-? Naftan Novopolock

00:00 Slavia Mozyr ?-? FC Minsk

22:59 El Mokawloon El Arab ?-? Talaea EI-Gaish

23:30 Real Oviedo ?-? RCD Espanyol

14:00 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Ventforet Kofu

15:00 Mito Hollyhock ?-? Blaublitz Akita

16:00 Roasso Kumamoto ?-? Fagiano Okayama

16:00 Oita Trinita ?-? Tochigi SC

16:00 Vegalta Sendai ?-? V-Varen Nagasaki

16:00 Ehime FC ?-? Shimizu S-Pulse

16:30 Thespa Kusatsu ?-? Renofa Yamaguchi

17:00 JEF United Ichihara Chiba ?-? Tokushima Vortis

22:00 Gintra Universitetas Nữ ?-? FK Liepaja Nữ

17:00 Chungnam Asan ?-? Busan I Park

17:00 Chungbuk Cheongju ?-? Cheonan City

17:00 Gimpo FC ?-? Ansan Greeners FC

03:30 Orsomarso ?-? Llaneros FC

18:00 Pitea IF ?-? Taby

21:00 Assyriska United IK ?-? Orebro Syrianska IF

21:00 Ariana ?-? Ljungskile

21:00 Jonkopings Sodra IF ?-? Onsala BK

21:00 IF Karlstad Fotboll ?-? Assyriska

21:00 BK Olympic ?-? Falkenberg

17:00 Tampines Rovers FC ?-? Tanjong Pagar Utd

02:00 KF Gardabaer ?-? Volsungur husavik

19:30 FK Eskhata ?-? FC Kuktosh

21:00 Regar-TadAZ Tursunzoda ?-? Ravshan Kulob

21:00 FC Istiklol Dushanbe ?-? CSKA Pamir Dushanbe

03:30 Nacional Montevideo ?-? Liverpool URU

06:00 Defensor Sporting Montevideo ?-? Club Atletico Progreso

22:30 Centro Atletico Fenix ?-? Wanderers FC

01:00 Danubio FC ?-? Rampla Juniors FC

04:00 CA Penarol ?-? Racing Club Montevideo

20:00 Tron ?-? Capps linked

20:00 Chegutu Pirates ?-? Herentals FC

20:00 Dynamos FC ?-? ZPC Kariba

20:00 Hwange Colliery ?-? GreenFuel

21:00 Highlanders ?-? Bikita Minerals FC

02:00 Apucarana SC ?-? EC Laranja Mecanica

04:30 Parana PR ?-? Brazilian Patriotas FC

21:00 Foz do Iguacu PR ?-? Rio Branco PR

02:00 AA Iguacu ?-? Nacional PR

02:00 Paranavai ?-? Gremio Maringa PR

15:00 Sejong Vanesse FC ?-? Geoje Citizen

15:00 Chungju Citizen ?-? Pyeongtaek Citizen

17:00 Dangjin Citizen ?-? Seoul United

13:30 Moreton City Excelsior (W) ?-? Dare southwest Queensland Nữ

14:00 Capalaba Nữ ?-? Ipswich knights SC W

14:00 Souths United SC Nữ ?-? Eastern Suburbs SC Nữ

20:00 FC Zhetysu Taldykorgan ?-? Zhenis

22:00 FK Yelimay Semey ?-? FK Aktobe Lento

22:00 Lokomotiv Astana ?-? Ordabasy

03:00 HFX Wanderers FC ?-? Forge FC

04:00 Vancouver FC ?-? Cavalry FC

17:00 Olaine ?-? Ogre United

21:00 Valmieras FK II ?-? Super Nova

02:20 Merrimack Valley Hawks (W) ?-? Clarkstown SC (W)

03:00 San Diego Surf Nữ ?-? Rebels Empire Nữ

04:00 Arlington SA (W) ?-? McLean Soccer Nữ

04:30 Joy AC Nữ ?-? St Croix SC (W)

05:00 FC Austin Elite Nữ ?-? FC Davis Nữ

05:30 Indiana Union Nữ ?-? Rockford Raptors (W)

06:00 New England Mutiny Nữ ?-? Hudson Valley Crusaders (W)

06:00 Side FC 92 Nữ ?-? FC Wichita Nữ

08:00 Utah Red Devils Nữ ?-? Griffins FC Nữ

08:00 Uta avalanche Nữ ?-? La Roca FC Nữ

01:00 Jacksonville Armada U23 (W) ?-? AGC Football (W)

01:30 Alexandria Reds (W) ?-? UK FC (W)

02:00 Side FC 92 Nữ ?-? Sunflower State FC (W)

03:00 San Diego Parceiro Nữ ?-? ASC San Diego Nữ

03:00 Chicago KICS FC Nữ ?-? Green Bay Glory Nữ

07:30 Miss Kick FC Nữ ?-? Los Angeles Surf Nữ

03:00 Ferroviaria SP Nữ ?-? Santos Nữ

07:00 Real Brasilia FC Nữ ?-? Flamengo/RJ Nữ

01:00 Gremio Nữ ?-? Cruzeiro MG Nữ

01:00 Atletico Mineiro Nữ ?-? Kindermann Nữ

03:00 Detroit City ?-? Charleston Battery

06:00 Hartford Athletic ?-? Pittsburgh Riverhounds

06:00 Indy Eleven ?-? San Antonio

06:30 Tampa Bay Rowdies ?-? Louisville City FC

07:30 Memphis 901 ?-? New Mexico United

08:00 Colorado Springs Switchbacks FC ?-? Orange County Blues FC

08:00 El Paso Locomotive FC ?-? Phoenix Rising FC

10:00 Sacramento Republic FC ?-? Oakland Roots

05:00 North Carolina ?-? Monterey Bay FC

21:00 Crevillente ?-? CD Almazora

18:15 Bodo Glimt (W) ?-? KIL/Hemne Nữ

19:00 Ovrevoll HosleNữ ?-? Avaldsnes Nữ

20:00 Honefoss Nữ ?-? Fortuna Alesund Nữ

19:30 Fjardab Hottur Leiknir Nữ ?-? Grotta Nữ

12:00 Central Coast Mariners (Youth) ?-? Sydney FC (Youth)

12:00 Rockdale City Suns ?-? Manly United

12:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers ?-? Marconi Stallions

02:00 Deportivo Cali Nữ ?-? Llaneros Nữ

02:00 Independiente Medellin Nữ ?-? Alianza Petrolera (W)

06:00 Millonarios Nữ ?-? America de Cali Nữ

10:00 Rockdale City Suns U20 ?-? Manly United U20

14:30 APIA Leichhardt Tigers U20 ?-? Marconi Stallions U20

08:45 South Hobart U21 ?-? Launceston United U21

01:30 Tupi Juiz de Fora MG ?-? Democrata SL/MG

02:00 Varginha EC ?-? Boa Esporte Clube

20:00 Aymores ?-? Betim FC

20:00 Valeriodoce Esporte Clube (MG) ?-? Nacional AC MG

01:30 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT ?-? Caldense MG

22:30 Zadar ?-? HNK Segesta Sisak

22:59 NK Uljanik ?-? Slavonija Pozega

05:00 Universidad de Chile Nữ ?-? Palestino Nữ

06:30 North Carolina Nữ ?-? Orlando Pride Nữ

06:30 Washington Spirit Nữ ?-? San Diego Wave Nữ

08:30 Houston Dash Nữ ?-? Angel City FC Nữ

03:00 OL Reign Reign Nữ ?-? Portland Thorns FC Nữ

09:00 Bay FC (W) ?-? Utah Royals Nữ

09:30 Charlestown Azzurri Reserves ?-? Cooks Hill United Reserves

09:30 Weston Workers Reserves ?-? Lambton Jaffas Reserves

20:00 Bayelsa United ?-? Shooting Stars SC

22:00 Enugu Rangers International ?-? Bendel Insurance

22:00 Abia Warriors ?-? Akwa United

22:00 Sunshine Stars FC ?-? Remo Stars

22:15 Sporting Lagos FC ?-? Enyimba

02:00 Club Aurora Reserves ?-? Jorge Wilstermann (R)

13:40 Bulls Academy Nữ ?-? UNSW FC (W)

14:00 Manly Utd Nữ ?-? Northern Tigers FC Nữ

14:00 Blacktown SpartansNữ ?-? Aime Rigi Nữ

14:00 Sydney Olympic FC Nữ ?-? Apia L Tigers Nữ

14:00 Maca Searle Nữ ?-? Football NSW Institute Nữ

14:00 University of Sydney Nữ ?-? NWS Spirit Nữ

14:10 Gladesville Ravens Nữ ?-? Illawarra Stingrays Nữ

15:00 Rines SS Nữ ?-? UCU Lady Cardinals Nữ

02:00 Forward Madison FC ?-? South Georgia Tormenta FC

05:30 First State FC ?-? Electric City Shock

06:00 Apotheos ?-? Bristol Rhythm AFC

06:00 Milwaukee Torrent ?-? Saint Louis Club Atletico

06:00 Jacksonville Armada U23 ?-? Miami Dutch Lions FC

07:00 Kansas City Sol ?-? Sunflower State FC

07:00 Gio`s Lions SC ?-? Ehtar Belleville

07:00 Joy St Louis Park ?-? Dakota Fusion FC

07:30 Denton Diablos FC ?-? Laredo Heat

09:00 San Ramon ?-? Napa Valley 1839

09:30 Central Valley Fuego ?-? Richmond Kickers

02:00 Las Vegas Knights ?-? FC Arizona

05:00 FC Motown ?-? Jackson Lions

06:00 Hartford City FC ?-? New York Shockers

12:00 UWA-Nedlands FC Nữ ?-? Perth RedStar Nữ

14:00 Balcatta Nữ ?-? Perth SC Nữ

14:45 Subiaco AFC Nữ ?-? Murdoch University Melville FC Nữ

01:00 Barcelona B ?-? Cordoba

21:00 B36 Torshavn Nữ ?-? TB/FCS/Royn (W)

05:00 Flow 4G Cayon Rockets ?-? HE Garden Hotspurs

07:00 Circle Newtown United ?-? Bath United

06:00 Conaree United ?-? SLH St Pauls Utd

10:15 Yoogali SC ?-? OConnor Knights

12:00 Canberra FC ?-? Tuggeranong United

17:00 L Entregu CF ?-? Mallorca B

17:00 Almeria B ?-? Toledo

17:30 LHospitalet ?-? CD Colonia Moscardo

17:30 CD Union Sur Yaiza ?-? Portugalete

22:59 SD Laredo ?-? CD Cuarte Industrial

22:59 Gran Pena ?-? CF Salmantino

22:59 Murcia B ?-? CD Coria

00:00 Xerez Deportivo FC ?-? Jove Espanol

02:00 Morris Elite ?-? Long Island Rough Riders

02:00 Boston Bolts ?-? Pathfinder FC

04:00 Charlottesville Blues ?-? Christos FC

04:00 New Jersey Copa ?-? Ironbound SC

05:00 West Virginia Alliance FC ?-? North Carolina FC U23

05:00 AFC Cleveland ?-? Dayton Dutch Lions

05:00 Inter Gainesville KF ?-? Florida Elite

06:00 Lionsbridge FC ?-? Northern Virginia FC

06:00 LVU Rush ?-? Real Central NJ

06:00 Minneapolis City SC ?-? Bavarian

06:00 Philadelphia Lone Star ?-? Ocean City Noreasters

06:00 Rochester FC ?-? RKC Third Coast

06:00 Vermont Green ?-? West Mass Pioneers

06:00 Wake FC ?-? Charlotte Independ B

06:00 AC Connecticut ?-? Boston City FC (USA)

06:00 Athens United ?-? East Atlanta

06:00 Lansing City ?-? Flint City Bucks

06:00 SC Brave Lions ?-? NONA FC

06:00 South Bend Lions ?-? Union FC Macomb

06:00 Brevard SC ?-? Brooke House FC

06:30 Asheville City ?-? Birmingham Legion B

06:30 FC Motown team B ?-? Hudson Valley Hammers

07:00 AC Houston Sur ?-? Houston FC

07:00 Des Moines Menace ?-? Saint Charles FC

07:00 Hattiesburg FC ?-? Blue Goose SC

07:00 Louisiana Krewe FC ?-? Little Rock Street

07:00 AFC Ann Arbor ?-? Midwest United

07:30 Hill Country Lobos ?-? AHFC Royals

07:30 Peoria City ?-? River Light

08:00 Flatirons Rush ?-? New Mexico U23

08:30 Salt City ?-? Utah United

09:00 Coachella FC ?-? Hippocampus of southern California

09:00 FC Tucson ?-? Redlands FC

10:00 Academica SC ?-? Monterey Bay FC 2

00:00 Thunder Bay cold ?-? St. Croix SC

03:00 San Francisco Glens SC ?-? San Francisco City

04:00 West Seattle Junction ?-? Tacoma Stars

05:00 Tampa Bay United ?-? Swan City SC

06:00 Tobacco Road ?-? Charlotte Eagles

06:00 Capital City FC ?-? Ballard Football Club

06:30 Sarasota Paradise ?-? Miami AC

19:00 VfL Bochum Nữ ?-? 1.FSV Mainz 05 Nữ

20:00 Babrungas ?-? Banga Gargzdai B

22:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija ?-? Siauliai B

22:59 Ekranas Panevezys ?-? FK Kauno Zalgiris II

18:00 Hogaborgs BK ?-? IF Lodde

18:00 Vanersborgs IF ?-? Ahlafors IF

18:00 Jarfalla ?-? Viggbyholms

19:00 IFK Berga ?-? Nosaby IF

21:00 Bergdalens IK ?-? Laholms FK

21:00 Kristianstads FF ?-? Rappe GOIF

21:00 IFK Osterakers Fk ?-? Skiljebo SK

03:30 FC Westchester Nữ ?-? Cedar Stars Nữ

04:00 Miami AC Nữ ?-? Palm City FC (W)

05:00 Manhattan SC Nữ ?-? Connecticut Nữ

05:00 Tennessee Nữ ?-? Southern Soccer Academy Nữ

06:00 Detroit City FC Nữ ?-? Midwest United Nữ

03:00 Minnesota Aurora FC Nữ ?-? Chicago Dutch Lions Nữ

04:00 Chicago City SC Nữ ?-? Milwaukee Bavarian SC Nữ

18:45 Oppsal U19 ?-? Ready U19

20:00 Lorenskog U19 ?-? Asker U19

22:59 Ullern 2 U19 ?-? FF Lillehammer U19

23:30 Klofta U19 ?-? Valerenga 2 U19

01:00 Ferro Carril FC ?-? Atletico Arsenal Salto

01:30 San Carlos de Maldonado ?-? Ferrocarrilero

01:30 Club Atletico Libertad ?-? Lavalleja de Minas

02:00 Real Juventud San Joaquin ?-? Santiago Morning

02:00 San Antonio Unido ?-? Union La Calera

02:00 Barcelona ?-? Cobreloa

02:00 Vicente Rosales ?-? Universidad de Concepcion

02:00 Osorno ?-? Deportes Temuco

02:00 Imperial Unido ?-? Fernandez Vial

02:00 Deportes Recoleta ?-? Audax Italiano

02:00 Melipilla ?-? Union San Felipe

03:00 CD Juvenil Seminario ?-? CD Magallanes

04:30 Concon National ?-? Santiago Wanderers

04:30 D. Concepcion ?-? Linares Unido

05:00 Brujas Salamanca ?-? Coquimbo Unido

07:00 11 de Septiembre ?-? San Marcos de Arica

07:00 Norte Unido ?-? Municipal Iquique

22:59 Deportes Limache ?-? Barnechea

23:30 CD Trasandino de Los Andes ?-? Deportes La Serena

01:00 Alas Portuarias ?-? Puerto Montt

02:00 Santiago City ?-? Palestino

02:00 Provincial Ovalle ?-? Cobresal

02:00 Lautaro de Buin ?-? O.Higgins

02:00 SAU Temuco ?-? Nublense

02:00 General VelAsquez ?-? Curico Unido

02:00 Marcos Trincado ?-? Union Espanola

02:00 Colegio Quillon ?-? Colo Colo

03:00 Comunal Cabrero ?-? Rangers Talca

04:30 CDU Glorias Navales ?-? Univ Catolica

18:00 SJK Akatemia ?-? P-Iirot

20:00 PEPO Lappeenranta ?-? Jakobstads Bollklubb

20:00 EPS Espoo ?-? Lahti

21:00 KTP Kotka ?-? Inter Turku

21:00 FC Kuusysi ?-? KPV

22:00 TuPS ?-? HJK Helsinki

22:00 PPJ Akatemia ?-? Ekenas IF Fotboll

22:30 GrIFK Kauniainen ?-? MuSa

22:59 IFK Mariehamn ?-? KuPs

10:00 Viamaterras Miyazaki Nữ ?-? NGU Nagoya Nữ

11:00 Gunma FC White Star Nữ ?-? Orca Kamogawa FC Nữ

11:00 AS Harima ALBION Nữ ?-? Yokohama FC Seagulls Nữ

11:00 Nittaidai University Nữ ?-? Setagaya Sfida Nữ

12:00 Ehime FC Nữ ?-? IGA Kunoichi Nữ

13:45 St George Willawong FC ?-? Logan Lightning

14:00 Mitchelton FC ?-? SWQ Thunder

15:15 Broadbeach United ?-? Caboolture FC

21:00 U19 PSG ?-? AuxerreU19

21:00 Deportivo Santani ?-? Martin Ledesma

21:00 Sportivo San Lorenzo ?-? Club Fernando de la Mora

03:00 Ponte Preta ?-? Gremio Novorizontin

04:00 Ituano SP ?-? SC Paysandu Para

21:00 Botafogo SP ?-? Vila Nova

02:00 Brusque FC ?-? Ceara

04:30 Goias ?-? Coritiba PR

04:30 Sport Club do Recife ?-? Mirassol

15:00 HeNan zhongyuan Nữ ?-? Beijing Beikong Nữ

15:00 Shandong Ticai Nữ ?-? Yongchuan Chashan Bamboo Sea Nữ

15:00 Hangzhou YinHang Nữ ?-? Guangdong Meizhou Nữ

02:00 AA Anapolina ?-? Centro Oeste

22:30 Cusco FC Reserves ?-? Cienciano Reserves

03:15 Sportivo Trinidense Nữ ?-? Sportivo Luqueno Nữ

08:00 Juticalpa ?-? Lone FC

19:00 Villan Pojat ?-? OsPa

20:00 KPV/Akatemia ?-? YPA Ylivieska

21:00 EB Streymur ?-? KI Klaksvik

21:00 IF Fuglafjordur ?-? NSI Runavik

22:59 Universitario de Deportes Nữ ?-? Carlos Mannucci W

11:00 Honda FC ?-? Run Mel Aomori

11:00 Rayluck Shiga ?-? Okinawa SV

11:00 Sony Sendai ?-? Yokogawa Musashino

11:00 Verspah Oita ?-? Veertien Kuwana

11:00 Kochi United ?-? Maruyasu Industries

11:00 Minebea Mitsumi FC ?-? Criacao Shinjuku

20:00 Costa do Sol Maputo ?-? Baia de Pemba F.C

13:00 Paju Citizen FC ?-? Siheung City

14:00 Busan Transportation Corporation ?-? Ulsan Citizens

15:00 Changwon City ?-? Daegu FC II

15:00 Pocheon FC ?-? Mokpo City

18:00 AIK Solna Nữ ?-? Vaxjo Nữ

18:00 Brommapojkarna Nữ ?-? FC Rosengard Nữ

20:00 Djurgardens Nữ ?-? Kristianstads DFF Nữ

20:00 Hammarby Nữ ?-? Trelleborgs FF Nữ

20:00 Linkopings Nữ ?-? Orebro Nữ

20:00 IFK Norrkoping DFK Nữ ?-? Pitea IF Nữ

18:00 Flora Tallinn II ?-? Tabasalu Charma

18:00 Harju JK Laagri ?-? Paide Linnameeskond B

18:00 Viimsi MRJK ?-? JK Tallinna Kalev II

08:30 Gualan FC ?-? FC LA Libertad

18:00 BG Pathum United ?-? Muang Thong United

02:00 Universitario de Sucre ?-? Nacional Sucre

02:30 Deportivo FATIC ?-? ABB

22:59 Nuovo Campobasso ?-? Trapani

02:30 Nacional de Yby Yau ?-? 1º de Marzo PJC

14:00 Yanbian Longding ?-? Guangzhou Evergrande

18:30 Jiangxi Liansheng FC ?-? Suzhou Dongwu

19:30 Flekkeroy IL ?-? Brann 2

20:00 Strommen ?-? Junkeren

21:00 Lysekloster ?-? Brattvag

22:30 Alta ?-? Stjordals Blink

01:30 Audax Rio RJ ?-? Real Noroeste

02:00 Altos/PI ?-? Ag. Maraba

02:00 Retro/PE ?-? ASA AL

02:00 CA Patrocinense ?-? Inter de Limeira

03:00 Porto Velho ?-? Rio Branco AC

03:00 CS Esportivo AL ?-? CS Sergipe

04:00 Barra FC ?-? Avenida RS

04:00 Mixto EC ?-? Ipora EC

01:00 Maracana CE ?-? Santa Cruz RN

01:00 Santo Andre ?-? Costa Rica MS

01:00 Nova Iguacu ?-? Ipatinga

01:30 Brasiliense ?-? Capital TO

02:00 Anapolis FC ?-? Real FC

02:00 Brasil de Pelotas ?-? Hercilio Luz SC

02:00 Uniclinic Atletico Cearense CE ?-? Sousa PB

02:00 Moto Club Sao Luis MA ?-? Fluminense PI

02:00 Cameta EC ?-? River PI

02:00 Potiguar RN ?-? Iguatu CE

02:00 Serra ?-? Itabuna BA

02:00 Juazeirense ?-? Petrolina PE

02:00 Itabaiana(SE) ?-? EC Jacuipense

02:00 Novo Hamburgo RS ?-? Cascavel PR

02:30 Manaus (AM) ?-? Sao Raimundo/RR

03:00 Concordia AC ?-? Cianorte PR

03:00 katalang BA ?-? Uniao Rondonopolis MT

04:00 America FC Natal RN ?-? Treze Campina Grande PB

04:30 Maringa FC ?-? Esporte Clube Sao Jose SP

05:00 Humaita AC ?-? Manauara

05:00 Unity ON ?-? Future Stars

18:00 University of Pretoria Nữ ?-? Thunderbirds Nữ

20:00 Cape Town Roses Nữ ?-? Azzurro Academy Nữ

20:00 Blue Birds FC Nữ ?-? Johannesburg Uni B Nữ

22:30 TPV Tampere ?-? HJS Akatemia

16:30 Unia Oswiecim ?-? Poprad Muszyna

22:59 Chimbarongo FC ?-? Deportes Quillon

02:00 Colchagua CD ?-? Municipal Salamanca

02:00 Municipal Puente Alto ?-? Deportes Valdivia

02:00 CS 9 de Julio San Juan ?-? Sportivo Del Bono

08:00 Tahiti ?-? Samoa

11:00 Papua New Guinea ?-? Fiji

11:45 Brisbane Roar (Youth) ?-? Queensland Lions SC

12:00 Sunshine Coast Wanderers FC ?-? Redlands United FC

12:00 Brisbane City ?-? Moreton Bay United

13:30 Brisbane Olympic United FC ?-? Wynnum Wolves

03:30 Deportivo Llacuabamba ?-? Alianza Universidad

22:59 UCV Moquegua ?-? Santos Ica

01:15 Molinos El Pirata ?-? FC Carlos Stein

03:00 Ayacucho Futbol Club ?-? EM Deportivo Binacional

03:30 CD Coopsol ?-? Deportivo Municipal

20:00 Egersunds IK ?-? Valerenga

20:00 Kongsvinger ?-? Asane Fotball

20:00 Levanger FK ?-? Aalesund FK

20:00 Lyn Oslo ?-? Sogndal

20:00 Moss ?-? Bryne

20:00 Ranheim IL ?-? Raufoss

20:00 Sandnes Ulf ?-? Mjondalen IF

20:00 Start Kristiansand ?-? Stabaek

03:00 Gutierrez ?-? Ferro Carril Oeste Gral Pico

21:00 Deportivo Camioneros ?-? Huracan Las Heras

01:00 Defensores Pronunciamiento ?-? Sportivo Las Parejas

01:00 Germinal de Rawson ?-? Sol de Mayo

01:30 Deportivo Rincon ?-? Sansinena

01:30 Independiente Chivilcoy ?-? Douglas Haig

01:30 Club Circulo Deportivo ?-? Club Cipolletti

01:45 CDA Monte Miaz ?-? Estudiantes de San Luis

02:00 CA Juventud Unida San Luis ?-? Club Ciudad de Bolivar

02:30 Sol de America de Formosa ?-? Boca Unidos

02:30 Gimnasia C. Uruguay ?-? Sportivo Belgrano

06:00 Santa Marina Tandil ?-? Olimpo Bahia Blanca

14:30 Convoy Sun Hei ?-? WSE

14:30 Fu Moon FC ?-? Kwong Wah AA

14:30 Tung Sing FC ?-? Kowloon Cricket Club

14:30 Mutual Football Club ?-? Kwai Tsing District FA

14:30 Tuen Mun Football Team ?-? Wing Go FC

14:30 Dreams Metro Gallery ?-? Lucky Mile FC

14:30 Yau Tsim Mong ?-? Wan Chai

14:30 Kwun Tong ?-? Chelsea FC Soccer School (HK)

11:30 St George Willawong FC U23 ?-? Logan Lightning U23

11:45 Mitchelton U23 ?-? SWQ Thunder U23

13:00 Broadbeach United U23 ?-? Caboolture FC U23

14:15 Brisbane City U23 ?-? Moreton Bay United U23

14:15 Sunshine Coast Wanderers U23 ?-? Redlands United U23

19:00 Niva Dolbizno ?-? Dnepr Rohachev

21:00 FK Orsha ?-? Dinamo-2 Minsk

22:59 Volna Pinsk ?-? FC Baranovichi

18:30 Lillestrom B ?-? Verdal

19:00 Molde B ?-? Ready

20:30 Orkla ?-? Rana FK

21:00 Fredrikstad B ?-? Innstranden

06:30 Carolina Core ?-? Cincinnati II

06:00 Huntsville City ?-? Chicago flame B

06:00 Saint Louis City B ?-? Houston Dynamo B

09:00 Colorado Rapids II ?-? Ventura County FC

16:00 MFA Zalgiris Nữ ?-? FK Transinvest (W)

06:00 Tailevu Naitasiri ?-? Nadi FC

08:00 Nadroga FC ?-? Navua FC

09:00 Suva FC ?-? Ba

10:00 Lautoka ?-? Nasinu FC

03:00 EL Nacional Nữ ?-? Leones del Norte Nữ

04:00 Quito FC Nữ ?-? Deportivo Cuenca Nữ

17:00 Colegio Aleman Valencia (W) ?-? Barcelona (W)

22:00 Athletic Club Bibao (W) ?-? Sevilla FC (W)

15:15 Heidelberg United U23 ?-? South Melbourne U23

03:00 Heroes de Falcon ?-? Real Frontera

01:30 Urena SC ?-? Aragua FC

01:30 Yaracuyanos ?-? Trujillanos

01:30 Academia Rey ?-? Atletico El Vigia

01:30 AC Minerven FC Bolivar ?-? Atletico La Cruz

01:30 Dynamo Puerto FC ?-? Deportivo Miranda

01:30 Fundacion AIFI ?-? Academia Anzoategui

01:30 Maritimo de La Guaira ?-? Deportivo Nueva Esparta

20:00 Helsingborg ?-? Orebro

20:00 Osters IF ?-? Ostersunds FK

22:00 Sandvikens IF ?-? IK Oddevold

17:00 Benfica de Macau ?-? Chao Pak Kei

19:00 Cheng Fung ?-? Lun Lok

11:00 Fujizakura Yamanashi Nữ ?-? SEISA OSA Rheia Nữ

11:00 Diavorosso Hiroshima Nữ ?-? Fukuoka AN Nữ

12:00 Tsukuba FC Nữ ?-? JFA Academy Fukushima Nữ

08:00 Coastal Spirit ?-? Nomads

09:00 Napier City Rovers ?-? North Wellington AFC

09:00 Auckland City ?-? Hamilton Wanderers

04:00 Alajuelense Nữ ?-? Municipal Pococi Nữ

04:00 Saprissa Nữ ?-? Dimas Escazu Nữ

04:00 Sporting FC Nữ ?-? Puerto Viejo FC (W)

21:00 Breidablik Nữ ?-? Trottur Reykjavik Nữ

22:59 Tindastoll Neisti Nữ ?-? Vikingur Reykjavik Nữ

22:59 Fylkir Nữ ?-? Valur Nữ

02:00 Mercedes ?-? Central Ballester

01:00 Puerto Nuevo ?-? Juventud Unida

01:00 Deportivo Muniz ?-? Leandro N Alem

01:05 Berazategui ?-? Argentino de Rosario

04:00 Aguilas Doradas U19 ?-? Leones U19

19:30 Italy U21 ?-? U20 Pháp

23:15 Ivory Coast U20 ?-? Ukraine U23

11:00 South Hobart ?-? LAN Thurston

13:30 Sturt Lions Reserves (W) ?-? Adelaide City Reserves Nữ

09:45 West Canberra Wanderers FC Nữ ?-? Canberra FC Nữ

12:00 Tuggeranong UtdNữ ?-? Canberra OlympicNữ

17:00 Andijan FA ?-? Tashkent VFA

17:00 FK Chigatoy ?-? Sementchi Kuvasoy

06:00 Sport Sinop U20 ?-? Luverdense U20

20:00 Femar FC U20 ?-? AD Picuiense U20

01:00 Santa Cruz PE U20 ?-? Petrolina PE U20

07:00 Papua New Guinea U16 (W) ?-? Samoa U16(W)

14:30 Vikings-Play One ?-? Taiwan Power Company

14:30 Athletic Club Taipei ?-? Taiwan Shihu

14:30 Taichung Futuro ?-? Hang Yuen FC

17:30 Ming Chuan University ?-? Tainan City Steel

18:00 Tallinna JK Legion ?-? Johvi FC Lokomotiv

18:00 Parnu JK ?-? Viljandi Tulevik

18:00 Nomme JK Kalju II ?-? Trans Narva B

13:00 Heidelberg United ?-? South Melbourne

22:59 Rotor Volgograd ?-? Sibir-M Novosibirsk

20:00 Olimpia Asuncion U23 ?-? Tanabi U23

20:00 ECUS U23 ?-? Maua FC U23

14:15 North Star ?-? North Lakes United

11:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Miyazaki

11:00 Matsumoto Yamaga FC ?-? Azul Claro Numazu

12:00 Giravanz Kitakyushu ?-? Nara Club

12:00 Kamatamare Sanuki ?-? Zweigen Kanazawa FC

12:05 Kataller Toyama ?-? Omiya Ardija

16:00 Grulla Morioka ?-? AC Nagano Parceiro

16:00 Imabari FC ?-? SC Sagamihara

17:00 FC Ryukyu ?-? Fukushima United FC

01:45 Maranhao ?-? Sampaio Correa

20:00 Vilavelhense ?-? Linhares

01:00 Boston River Nữ ?-? Defensor Sporting Nữ

04:00 CA Votuporanguense SP ?-? XV Jau/SP

20:00 Vocem SP ?-? Gremio Prudente

01:00 Monte Azul SP ?-? Francana

22:00 Sogdiana Jizak ?-? Nasaf Qarshi

22:00 Pakhtakor ?-? Navbahor Namangan

03:00 Aparecidense GO ?-? Tombense

03:00 Centro Sportivo Alagoano ?-? Botafogo PB

05:30 Athletic Club MG ?-? Ferroviario CE

02:30 Sao Jose PoA RS ?-? Londrina PR

02:30 Figueirense ?-? Confianca SE

02:30 Remo Belem (PA) ?-? Ypiranga(RS)

05:00 Caxias RS ?-? Ferroviaria SP

15:00 Taian Tiankuang ?-? Langfang City of Glory

15:30 Hubei Istar ?-? Haimen Codion

16:00 Bei Li Gong ?-? ShaanXi Union

16:00 Guangzhou Shadow Leopard ?-? Guangxi Hengchen

18:30 Xi an Ronghai ?-? Dalian Kuncheng

16:00 Chonburi FA Nữ ?-? Chonburi Sports School (W)

13:00 New Lambton FC Nữ ?-? Charlestown Azzuri Nữ

13:00 Maitland FC Nữ ?-? Adamstown Rosebud Nữ

21:00 Excursionistas Nữ ?-? UAI Urquiza Nữ

01:00 Newells Old Boys Nữ ?-? Gimnasia LP Nữ

03:00 Morocco Nữ football U17 ?-? Zambia U17Nữ

19:00 Kenya (W) U17 ?-? Burundi U17 Nữ

09:00 LA Force ?-? Arizona Monsoon

03:00 Atlantico FC ?-? UniversidadO M

03:00 Moca FC ?-? Atletico Vega Real

03:00 Cibao FC ?-? Atletico Pantoja

05:00 Atletico San Cristobal ?-? Delfines Del Este

11:30 Charleston City Blues ?-? Cooks Hill United

11:30 Weston Workers FC ?-? Lambton Jarvis

08:00 Yoogali SC U23 ?-? OConnor Knights U23

09:30 Canberra Croatia FC U23 ?-? Tuggeranong United U23

18:00 Sundsvalls DFF Nữ ?-? IFK Kalmar Nữ

20:00 Mallbackens IF Nữ ?-? Eskilstuna United Nữ

08:00 Ganju Iwate ?-? Blancdieu Hirosaki FC

09:00 Llamas Kochi FC ?-? Celeste Tokushima

09:00 Hannan University ?-? Lagend Shiga

12:00 International Pacific University ?-? Banmel Tottori

12:00 FC Kariya ?-? Nagara Club

13:00 Fujieda City Hall FC ?-? Yazaki Valente FC

01:00 Esportivo RS ?-? Gloria RS

01:00 Aimore RS ?-? CF Com Vida SAF

01:00 GE Bage ?-? CE Lajeadense

01:00 Inter Santa Maria(RS) ?-? Monsoon FC

02:00 Uniao Frederiquense RS ?-? EC Passo Fundo

04:00 Rentistas ?-? CA Atenas

19:45 CA Juventud ?-? Torque

01:00 Tacuarembo ?-? La Luz

06:30 Oriental ?-? Colon CF