Kết quả bóng đá Nga hôm nay, Kqbd Nga tối đêm qua

Kết quả bóng đá Nga hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Nga mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Nga hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Nga mùa giải 2021-2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Nga NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Nga hôm nay: trực tiếp bdkq Nga tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Nga hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Nga, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Nga (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Nga (SC).

Xem kq bd Nga TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Nga hom nay: xem kqbd Nga toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Nga gần đây và xem kqbd Cúp Nga tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Nga hôm nay: tỷ số bóng đá Ngoại hạng Nga, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Nga hn và kết quả ĐTQG Nga thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Nga và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Nga, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Nga và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Nga lứa U như: kết quả U23 Nga, U21, U19 và KQ U17 Nga.

  • 02/09 00:00
    Nữ Nga
    Nữ Bosnia-Herzegovina
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01/12 00:00
    Nữ Đan Mạch
    Nữ Nga
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 25/11 22:00
    Nữ Azerbaijan
    Nữ Nga
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/11 20:00
    U19 Quần đảo Faroe
    U19 Nga
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 13/11 19:00
    U19 Đức
    U19 Nga
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng B
  • 10/11 20:00
    U19 Nga
    U19 Hy Lạp1
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 12/08 23:30
    Fakel Voronezh
    Ural
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 00:00
    Rostov
    Gazovik Orenburg
    1 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 00:00
    PFC Sochi
    FK Nizhny Novgorod
    2 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:30
    Krylya Sovetov Samara
    Dinamo Moscow
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 19:00
    Torpedo Moscow
    Khimki
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    Akhmat Grozny
    Zenit Petersburg1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    Krasnodar
    Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 21:30
    CSKA Moscow
    Fakel Voronezh
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 19:00
    Ural
    Spartak Moscow
    0 - 2
    Vòng 4
  • 09/08 00:00
    Baltika
    Arsenal Tula1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Rubin Kazan1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    FK Makhachkala
    Shinnik Yaroslavl1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    KamAZ
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Urozhay Krasnodar
    0 - 3
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Rodina Moskva
    Volgar Astrachan
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Ufa
    Alania Vladikavkaz
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Akron Togliatti1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Veles Moscow
    2 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 21:00
    Alania 2
    Yessentuki1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 23:00
    Rotor Volgograd
    Mashuk-KMV
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 22:30
    Chernomorets Novorossiysk
    Dynamo Stavropol
    1 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    Druzhba Maykop
    FK Chayka Pesch
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    FK Biolog
    Spartak Nalchik
    3 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    FK Kuban Kholding
    Forte
    2 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 20:00
    Legion Dynamo
    SKA Rostov
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/08 23:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Spartak Kostroma
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 22:30
    Znamya Truda
    Torpedo Vladimir
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 22:00
    1Zenit-2 St.Petersburg
    Yadro St. Petersburg1
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 22:00
    Luki Energiya
    Dinamo St. Petersburg
    2 - 2
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 22:00
    Elektron Veliky Novgorod
    Rodina Moskva 2I
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 22:00
    FK Murom
    Tver
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 22:00
    Dinamo Moscow 2
    Torpedo Moscow 2
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 18:00
    1Baltika-BFU Kaliningrad
    Zorkyi Krasnogorsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 18:00
    Zvezda Sint Petersburg
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 17:00
    Chertanovo Moscow
    Dynamo Vologda1
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 5
  • 06/08 22:00
    FK Leningradets
    Baltika-BFU Kaliningrad
    3 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 06/08 22:00
    Zorkyi Krasnogorsk
    Zvezda Sint Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 4
  • 06/08 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Torpedo Vladimir
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 4
  • 06/08 22:00
    Spartak Kostroma
    FK Murom
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 4
  • 06/08 20:00
    1Rodina Moskva 2I
    Luki Energiya
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 06/08 20:00
    Tver
    Chertanovo Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 4
  • 06/08 20:00
    Dynamo Vologda
    Dinamo Moscow 21
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 4
  • 05/08 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Dinamo St. Petersburg1
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 4
  • 13/08 08:30
    SKA-Khabarovsk-2
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 10/08 22:30
    FK Zvezda Ryazan
    Rodina Moskva 2
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 22:00
    Avangard Kursk
    Dinamo Briansk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 22:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Sakhalinets
    0 - 2
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 22:00
    FK Spartak Tambov
    Metallurg Lipetsk
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 22:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 21:00
    Peresvet Podolsk
    Arsenal Tula 2
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Saturn1
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 17:00
    Strogino Moscow
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk1
    1 - 2
    Vòng Bảng A / 5
  • 10/08 17:00
    1Dinamo Vladivostok
    Salyut-Energia Belgorod
    1 - 2
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 17:00
    FK Khimki Reserve
    Zenit Penza1
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 16:00
    1Balashikha
    Kolomna
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 5
  • 10/08 13:00
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Kaluga1
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 5
  • 07/08 00:00
    FK Sakhalinets
    Avangard Kursk
    1 - 3
    Vòng Bảng A / 4
  • 06/08 22:00
    FK Kaluga
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 4
  • 06/08 21:00
    Saturn
    Balashikha1
    3 - 0
    Vòng Bảng B / 4
  • 06/08 21:00
    Dinamo Briansk
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 06/08 21:00
    FK Kvant Obninsk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 06/08 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 06/08 18:00
    Arsenal Tula 2
    FK Spartak Tambov
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 06/08 17:00
    Kolomna
    FK Znamya Noginsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 4
  • 10/08 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Zenit Izhevsk
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/08 18:00
    1Dinamo Barnaul
    Amkar Perm1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 20:00
    1FK Khimik-Avgust
    Tyumen
    1 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 20:00
    FK Orenburg-2
    Chelyabinsk
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 17:00
    1Novosibirsk
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 16:30
    FK Ural-2
    NoSta Novotroitsk
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/08 23:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    Kuban Krasnodar (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 12/08 23:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 PFC Sochi1
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 12/08 22:00
    U19 Krasnodar
    U19 Rostov
    2 - 1
    Vòng Bảng B / 6
  • 12/08 21:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Krylya Sovetov Samara
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 6
  • 12/08 19:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Nizhny Novgorod
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 6
  • 12/08 18:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Spartak Moscow
    2 - 1
    Vòng Bảng A / 6
  • 12/08 18:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 6
  • 12/08 17:00
    U19 Khimki
    U19 Akhmat Grozny
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 6
  • 12/08 15:00
    U19 Ural
    U19 Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 6
  • 11/08 21:00
    Fakel (Youth
    U19 Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 05/08 22:00
    U19 Rostov
    U19 Dinamo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 5
  • 05/08 22:00
    U19 Krasnodar
    Fakel (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 5
Cập nhật: