Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland vòng Chung kết mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng Chung kết Cúp QG Iceland mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland vòng Chung kết mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Iceland mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Iceland thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland có tên Tiếng Anh là Iceland Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Iceland. Lịch thi đấu bóng đá Iceland trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Iceland (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Iceland (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Iceland. Ngoài ra, LTĐ BĐ Iceland và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Iceland tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland 2022 - vòng Chung kết

1234Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 09/04 01:00
    Reynir Sandgerdi
    Arbaer
    2 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 01:30
    Grotta Seltjarnarnes
    KH Hlidarendi
    4 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:00
    KFK Kopavogur
    Throttur Reykjavik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:00
    Boltafelag Nordfjardar
    Einherji
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    UMF Afturelding
    Ymir
    3 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    KFB
    KFR Aegir
    0 - 8
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    Gardabaer
    Augnablik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [4-2]
  • 09/04 02:15
    Haukar
    Lettir Reykjavik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    Ellidi
    Grindavik
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    Vaengir Jupiters
    Alafoss
    2 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 03:00
    RB Keflavik
    Gullfalkinn
    5 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 19:00
    Hamrarnir Vinir IH
    Samherjar
    1 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-6]
  • 09/04 19:00
    Kari Akranes
    Arborg
    3 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 19:30
    Kordrengir
    IH Hafnarfjordur
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 20:00
    Hordur Isafjordur
    Alftanes
    0 - 3
    Vòng 1
  • 09/04 20:00
    Kormakur
    Dalvik Reynir
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Berserkir / Midas
    Vikingur Olafsvik
    0 - 2
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Isbjorninn
    UMF Selfoss
    0 - 5
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    KRIA
    Uppsveitir
    1 - 3
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    UMF Sindri Hofn
    Spyrnir
    3 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Golfklubbur Grindavikur
    KV Vesturbaeja
    1 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 01:30
    Vidir Gardur
    Skautafelag Reykjavikur
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 21:00
    Throttur Vogar
    IR Reykjavik
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 21:00
    Smari 2020
    KFS Vestmannaeyjar
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 21:00
    Afrika
    Ulfarnir
    0 - 3
    Vòng 1
  • 10/04 22:00
    Stokkseyri
    Hviti Riddarinn
    0 - 5
    Vòng 1
  • 11/04 00:00
    Hafnir
    KM Reykjavik
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/04 02:00
    KA Asvellir
    KB Reykjavik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/04 03:00
    Hamar Hveragerdi
    KFR Hvolsvollur
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/04 01:00
    UMF Njardvik
    Fjolnir
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 14/04 03:00
    Reynir Hellissandur
    Skallagrimur
    2 - 0
    Vòng 1
  • 14/04 21:00
    Tindastoll Sauda
    Fjallabyggdar
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21/04 21:00
    Kordrengir
    Alftanes
    3 - 0
    Vòng 2
  • 21/04 21:00
    KFR Aegir
    KFS Vestmannaeyjar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/04 21:00
    Uppsveitir
    Reynir Sandgerdi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-4]
  • 21/04 21:00
    Fylkir
    Ulfarnir
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21/04 21:00
    Hottur Huginn
    Einherji
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/04 23:00
    Fjallabyggdar
    Magni Grenivik
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2]
  • 22/04 01:00
    Reynir Hellissandur
    IR Reykjavik
    0 - 6
    Vòng 2
  • 23/04 01:00
    UMF Njardvik
    Gardabaer
    2 - 1
    Vòng 2
  • 23/04 02:15
    UMF Afturelding
    Vaengir Jupiters
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/04 02:15
    Grotta Seltjarnarnes
    KM Reykjavik
    4 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 02:15
    Thor Akureyri
    Samherjar
    3 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    Hamar Hveragerdi
    UMF Selfoss
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    KA Asvellir
    Haukar
    0 - 3
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    KV Vesturbaeja
    Grindavik
    0 - 3
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    Throttur Reykjavik
    HK Kopavogur
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    UMF Sindri Hofn
    Leiknir F
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    Volsungur Husavik
    Dalvik Reynir
    1 - 2
    Vòng 2
  • 23/04 22:00
    Vestri
    Vidir Gardur
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 23:00
    Kari Akranes
    Vikingur Olafsvik
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/04 03:00
    Hviti Riddarinn
    RB Keflavik
    2 - 0
    Vòng 2
  • 25/05 00:00
    Hottur Huginn
    KFR Aegir
    1 - 1
    Vòng 3
  • 25/05 01:00
    UMF Selfoss
    Magni Grenivik
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 25/05 01:00
    UMF Sindri Hofn
    IA Akranes
    1 - 1
    Vòng 3
  • 25/05 01:00
    Vestri
    UMF Afturelding
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-3]
  • 25/05 02:15
    HK Kopavogur
    Grotta Seltjarnarnes
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/05 02:15
    Hviti Riddarinn
    Kordrengir
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/05 02:15
    Grindavik
    IR Reykjavik
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/05 02:45
    Dalvik Reynir
    Thor Akureyri
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/05 00:00
    Fylkir
    IBV Vestmannaeyjar
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/05 02:15
    Hafnarfjordur FH
    Kari Akranes
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/05 02:15
    Keflavik
    UMF Njardvik
    1 - 2
    Vòng 3
  • 26/05 02:45
    Stjarnan Gardabaer
    KR Reykjavik
    0 - 2
    Vòng 3
  • 26/05 21:00
    Fram Reykjavik
    Leiknir Reykjavik
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 26/05 23:00
    KA Akureyri
    Reynir Sandgerdi
    1 - 1
    Vòng 3
  • 27/05 02:15
    Haukar
    Vikingur Reykjavik
    0 - 3
    Vòng 3
  • 27/05 02:45
    Breidablik
    Valur
    2 - 2
    Vòng 3
  • 26/06 21:00
    HK Kopavogur
    Dalvik Reynir
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/06 23:00
    KA Akureyri
    Fram Reykjavik
    2 - 0
    Vòng 4
  • 27/06 02:15
    KFR Aegir
    Fylkir
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/06 02:15
    Hafnarfjordur FH
    IR Reykjavik
    2 - 0
    Vòng 4
  • 27/06 02:45
    UMF Njardvik
    KR Reykjavik
    0 - 0
    Vòng 4
  • 28/06 02:15
    Kordrengir
    UMF Afturelding
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 28/06 02:45
    IA Akranes
    Breidablik
    0 - 2
    Vòng 4
  • 29/06 02:45
    UMF Selfoss
    Vikingur Reykjavik
    0 - 2
    Vòng 4
  • 11/08 01:00
    KA Akureyri
    KFR Aegir
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 12/08 01:00
    Kordrengir
    Hafnarfjordur FH
    2 - 3
    Vòng Tứ kết
  • 19/08 03:00
    Vikingur Reykjavik
    KR Reykjavik
    2 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 20/08 03:00
    HK Kopavogur
    Breidablik
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 01/09 02:45
    Breidablik
    Vikingur Reykjavik
    0 - 3
    Vòng Bán kết
  • 02/09 00:00
    Hafnarfjordur FH
    KA Akureyri
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 01/10 23:00
    Hafnarfjordur FH
    Vikingur Reykjavik
    1 - 1
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3],
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Iceland
Tên khác Cúp QG Iceland
Tên Tiếng Anh Iceland Cup
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 1 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)