Bảng xếp hạng Cúp Quốc Gia Iceland 2022 vòng Chung kết, BXH Cúp QG Iceland

BXH Cúp Quốc Gia Iceland 2022 theo vòng đấu:

Chung kếtBán kếtTứ kết4321
  • 01/10 23:00
    Hafnarfjordur FH
    Vikingur Reykjavik
    1 - 1
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3],
  • 02/09 00:00
    Hafnarfjordur FH
    KA Akureyri1
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 01/09 02:45
    Breidablik
    Vikingur Reykjavik
    0 - 3
    Vòng Bán kết
  • 20/08 03:00
    HK Kopavogur
    Breidablik
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/08 03:00
    Vikingur Reykjavik
    KR Reykjavik
    2 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 12/08 01:00
    Kordrengir
    Hafnarfjordur FH
    2 - 3
    Vòng Tứ kết
  • 11/08 01:00
    KA Akureyri
    KFR Aegir
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 29/06 02:45
    1UMF Selfoss1
    Vikingur Reykjavik
    0 - 2
    Vòng 4
  • 28/06 02:45
    IA Akranes
    Breidablik
    0 - 2
    Vòng 4
  • 28/06 02:15
    Kordrengir
    UMF Afturelding
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 27/06 02:45
    UMF Njardvik
    KR Reykjavik
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/06 02:15
    KFR Aegir
    Fylkir
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/06 02:15
    Hafnarfjordur FH
    IR Reykjavik
    2 - 0
    Vòng 4
  • 26/06 23:00
    KA Akureyri
    Fram Reykjavik2
    2 - 0
    Vòng 4
  • 26/06 21:00
    HK Kopavogur
    Dalvik Reynir
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/05 02:45
    Breidablik
    Valur
    2 - 2
    Vòng 3
  • 27/05 02:15
    Haukar
    Vikingur Reykjavik
    0 - 3
    Vòng 3
  • 26/05 23:00
    KA Akureyri
    Reynir Sandgerdi
    1 - 1
    Vòng 3
  • 26/05 21:00
    1Fram Reykjavik1
    Leiknir Reykjavik
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 26/05 02:45
    Stjarnan Gardabaer
    KR Reykjavik
    0 - 2
    Vòng 3
  • 26/05 02:15
    Hafnarfjordur FH
    Kari Akranes
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/05 02:15
    Keflavik
    UMF Njardvik
    1 - 2
    Vòng 3
  • 26/05 00:00
    Fylkir
    IBV Vestmannaeyjar1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/05 02:45
    Dalvik Reynir
    Thor Akureyri
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/05 02:15
    HK Kopavogur
    Grotta Seltjarnarnes
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/05 02:15
    Hviti Riddarinn
    Kordrengir
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/05 02:15
    1Grindavik1
    IR Reykjavik
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/05 01:00
    1UMF Selfoss1
    Magni Grenivik
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 25/05 01:00
    UMF Sindri Hofn
    IA Akranes
    1 - 1
    Vòng 3
  • 25/05 01:00
    Vestri
    UMF Afturelding
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-3]
  • 25/05 00:00
    Hottur Huginn
    KFR Aegir
    1 - 1
    Vòng 3
  • 26/04 03:00
    Hviti Riddarinn
    RB Keflavik
    2 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 23:00
    Kari Akranes
    Vikingur Olafsvik1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 22:00
    Vestri
    Vidir Gardur
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    Hamar Hveragerdi
    UMF Selfoss
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    KA Asvellir
    Haukar
    0 - 3
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    1KV Vesturbaeja1
    Grindavik
    0 - 3
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    Throttur Reykjavik
    HK Kopavogur
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    UMF Sindri Hofn
    Leiknir F
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    1Volsungur Husavik1
    Dalvik Reynir
    1 - 2
    Vòng 2
  • 23/04 02:15
    UMF Afturelding
    Vaengir Jupiters
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/04 02:15
    Grotta Seltjarnarnes
    KM Reykjavik
    4 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 02:15
    Thor Akureyri
    Samherjar
    3 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 01:00
    UMF Njardvik
    Gardabaer
    2 - 1
    Vòng 2
  • 22/04 01:00
    Reynir Hellissandur
    IR Reykjavik
    0 - 6
    Vòng 2
  • 21/04 23:00
    2Fjallabyggdar2
    Magni Grenivik
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2]
  • 21/04 21:00
    Kordrengir
    Alftanes
    3 - 0
    Vòng 2
  • 21/04 21:00
    KFR Aegir
    KFS Vestmannaeyjar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/04 21:00
    Uppsveitir
    Reynir Sandgerdi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-4]
  • 21/04 21:00
    Fylkir
    Ulfarnir
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21/04 21:00
    Hottur Huginn
    Einherji
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/04 21:00
    Tindastoll Sauda
    Fjallabyggdar
    0 - 2
    Vòng 1
  • 14/04 03:00
    Reynir Hellissandur
    Skallagrimur
    2 - 0
    Vòng 1
  • 14/04 01:00
    1UMF Njardvik1
    Fjolnir
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 12/04 03:00
    Hamar Hveragerdi
    KFR Hvolsvollur1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/04 02:00
    KA Asvellir
    KB Reykjavik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 11/04 00:00
    Hafnir
    KM Reykjavik1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 22:00
    Stokkseyri
    Hviti Riddarinn
    0 - 5
    Vòng 1
  • 10/04 21:00
    Throttur Vogar
    IR Reykjavik1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 21:00
    Smari 2020
    KFS Vestmannaeyjar1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 21:00
    1Afrika1
    Ulfarnir
    0 - 3
    Vòng 1
  • 10/04 01:30
    Vidir Gardur
    Skautafelag Reykjavikur
    1 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Berserkir / Midas
    Vikingur Olafsvik
    0 - 2
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Isbjorninn
    UMF Selfoss
    0 - 5
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    KRIA
    Uppsveitir
    1 - 3
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    UMF Sindri Hofn
    Spyrnir
    3 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    1Golfklubbur Grindavikur1
    KV Vesturbaeja
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 20:00
    Hordur Isafjordur
    Alftanes
    0 - 3
    Vòng 1
  • 09/04 20:00
    Kormakur
    Dalvik Reynir
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 19:30
    Kordrengir
    IH Hafnarfjordur
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 19:00
    1Hamrarnir Vinir IH1
    Samherjar1
    1 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-6]
  • 09/04 19:00
    Kari Akranes
    Arborg
    3 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 03:00
    2RB Keflavik2
    Gullfalkinn1
    5 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    UMF Afturelding
    Ymir
    3 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    KFB
    KFR Aegir
    0 - 8
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    Gardabaer
    Augnablik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [4-2]
  • 09/04 02:15
    Haukar
    Lettir Reykjavik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    Ellidi
    Grindavik
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 02:15
    Vaengir Jupiters
    Alafoss
    2 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:00
    KFK Kopavogur
    Throttur Reykjavik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 02:00
    Boltafelag Nordfjardar
    Einherji
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 01:30
    Grotta Seltjarnarnes
    KH Hlidarendi
    4 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 01:00
    Reynir Sandgerdi
    Arbaer
    2 - 0
    Vòng 1

Bảng xếp hạng bóng đá Iceland mới nhất: xem BXH Cúp QG Iceland hiện tại NHANH và SỚM nhất. Bảng xếp hạng giải Iceland Cup mới nhất: BXH Cúp Quốc Gia Iceland mùa giải 2022 vòng Chung kết cập nhật vị trí lên hạng và xuống hạng CHÍNH XÁC.

Cập nhật:

Cúp Quốc Gia Iceland

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Iceland
Tên khác Cúp QG Iceland
Tên Tiếng Anh Iceland Cup
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 1 Tháng mười một 2022
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)