Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland vòng Chung kết mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng Chung kết Cúp LĐ Iceland mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland vòng Chung kết mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Iceland mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Liên Đoàn Iceland thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland có tên Tiếng Anh là Iceland League Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Iceland. Lịch thi đấu bóng đá Iceland trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Iceland (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Iceland (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Iceland. Ngoài ra, LTĐ BĐ Iceland và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Iceland tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland 2022 - vòng Chung kết

  • Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Iceland của 1 cặp đấu:
    VS
BảngBán kếtChung kết
  • 10/02 02:00
    Keflavik
    Leiknir Reykjavik
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 10/02 02:00
    Valur
    Throttur Vogar
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/02 01:00
    UMF Afturelding
    KR Reykjavik
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 12/02 18:00
    Fjolnir
    KV Vesturbaeja
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/02 18:00
    Hafnarfjordur FH
    UMF Selfoss
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/02 18:00
    Fylkir
    Fram Reykjavik
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/02 21:00
    HK Kopavogur
    IBV Vestmannaeyjar
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/02 21:00
    IA Akranes
    Thor Akureyri
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/02 23:00
    Grindavik
    KA Akureyri
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/02 19:00
    Valur
    Grotta Seltjarnarnes
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/02 02:00
    Vikingur Reykjavik
    Throttur Vogar
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/02 02:00
    Keflavik
    Kordrengir
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 18/02 23:30
    Valur
    IBV Vestmannaeyjar
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/02 04:00
    Leiknir Reykjavik
    Vestri
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 19/02 18:00
    Grotta Seltjarnarnes
    Throttur Vogar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/02 18:00
    Fylkir
    Grindavik
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19/02 18:30
    Vikingur Reykjavik
    HK Kopavogur
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/02 19:00
    IA Akranes
    KV Vesturbaeja
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/02 19:00
    Fram Reykjavik
    UMF Selfoss
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 19/02 21:00
    Kordrengir
    UMF Afturelding
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 19/02 22:00
    Thor Akureyri
    Stjarnan Gardabaer
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20/02 00:00
    KA Akureyri
    Hafnarfjordur FH
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 20/02 18:45
    KR Reykjavik
    Vestri
    5 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/02 00:30
    Valur
    Vikingur Reykjavik
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/02 01:00
    Leiknir Reykjavik
    Kordrengir
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/02 02:00
    Fylkir
    UMF Selfoss
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/02 02:00
    HK Kopavogur
    Throttur Vogar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/02 02:00
    Hafnarfjordur FH
    Grindavik
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/02 03:00
    Fjolnir
    Stjarnan Gardabaer
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/02 19:00
    KR Reykjavik
    Keflavik
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/02 00:00
    Thor Akureyri
    KV Vesturbaeja
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/02 01:00
    Breidablik
    IA Akranes
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/02 21:00
    Grotta Seltjarnarnes
    IBV Vestmannaeyjar
    3 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 27/02 23:00
    KA Akureyri
    Fram Reykjavik
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02/03 02:00
    Breidablik
    Fjolnir
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 03/03 01:00
    Fylkir
    KA Akureyri
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 03/03 01:00
    Keflavik
    UMF Afturelding
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 03/03 01:15
    HK Kopavogur
    Valur
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 04/03 01:00
    UMF Selfoss
    Grindavik
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 04/03 02:00
    Leiknir Reykjavik
    KR Reykjavik
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/03 02:00
    Vikingur Reykjavik
    Grotta Seltjarnarnes
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/03 18:00
    Hafnarfjordur FH
    Fram Reykjavik
    5 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/03 19:00
    IA Akranes
    Fjolnir
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/03 19:00
    Kordrengir
    Vestri
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/03 21:00
    Throttur Vogar
    IBV Vestmannaeyjar
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/03 21:00
    KV Vesturbaeja
    Stjarnan Gardabaer
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 06/03 23:30
    Thor Akureyri
    Breidablik
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/03 02:00
    UMF Afturelding
    Leiknir Reykjavik
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 11/03 02:00
    Stjarnan Gardabaer
    Breidablik
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 11/03 02:00
    Fylkir
    Hafnarfjordur FH
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/03 00:00
    Vikingur Reykjavik
    IBV Vestmannaeyjar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/03 02:00
    KR Reykjavik
    Kordrengir
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 12/03 03:00
    Fjolnir
    Thor Akureyri
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/03 03:00
    Vestri
    Keflavik
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 12/03 20:00
    Grotta Seltjarnarnes
    HK Kopavogur
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/03 19:00
    UMF Afturelding
    Vestri
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/03 22:00
    Breidablik
    KV Vesturbaeja
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/03 23:00
    KA Akureyri
    UMF Selfoss
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 15/03 02:00
    Stjarnan Gardabaer
    IA Akranes
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/03 01:15
    Fram Reykjavik
    Grindavik
    1 - 3
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 16/03 02:15
    Vikingur Reykjavik
    KR Reykjavik
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 19/03 21:00
    Stjarnan Gardabaer
    Hafnarfjordur FH
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 26/03 00:00
    Vikingur Reykjavik
    Hafnarfjordur FH
    1 - 0
    Vòng Chung kết
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland

Tên giải đấu Cúp Liên Đoàn Iceland
Tên khác Cúp LĐ Iceland
Tên Tiếng Anh Iceland League Cup
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 8 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 30 Tháng năm 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)