Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu trực tiếp sắp tới các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24h/7. Xem lịch thi đấu bóng đá tối, đêm nay và lịch trực tiếp bóng đá giải Anh, Pháp, Đức, Ý (Italia) và Tây Ban Nha (TBN) NHANH và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải Giao hữu mùa hè như LTĐ BĐ ICC Cúp, Emirates và Audi Cúp của MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal là các CLB nổi tiếng nhất trên thế giới. Xem lịch thi đấu bóng đá ngày mai: cập nhật LTĐ bóng đá của ĐTQG Việt Nam U23, U19 và U17 thi đấu các giải Giao hữu Quốc tế (GH QT) và U23 Châu Á, Asian Cúp, Sea Games và AFF Cúp mới nhất 24 giờ qua.

  • 00:00
    U20 Nữ Ghana
    U20 Nữ Mỹ
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 03:00
    U20 Nữ Nhật Bản
    U20 Nữ Hà Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 06:00
    U20 Nữ Pháp
    U20 Nữ Nigeria
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 09:00
    U20 Nữ Canada
    U20 Nữ Hàn Quốc
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 23:00
    HJK Helsinki
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    Synot Slovacko
    Fenerbahce
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    Zurich
    Linfield
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:00
    F91 Dudelange
    Malmo FF
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:30
    Slovan Bratislava
    Olympiakos Piraeus
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 02:00
    Partizan Belgrade
    AEK Larnaca
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 23:00
    Rakow Czestochowa
    Spartak Trnava
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    CFR Cluj
    Shakhter Soligorsk
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    Twente Enschede
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    Hapoel Beer Sheva
    Lugano
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    Djurgardens
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    Konyaspor
    Vaduz
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    Basel
    Brondby
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:00
    Petrocub HIncesti
    MOL Fehervar
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:30
    Royal Antwerp
    Lillestrom
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:30
    Steaua Bucuresti
    DAC Dunajska Streda
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:30
    Panathinaikos
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:30
    CS Universitatea Craiova
    Zorya
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Breidablik
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:00
    Hibernians
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:00
    Anderlecht
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:00
    Shkendija
    AIK Solna
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:00
    Aris Salonica
    Maccabi Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:00
    Sligo Rovers
    Viking
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:00
    KI Klaksvik
    Ballkani
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:00
    Levski Sofia
    Hamrun Spartans
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:30
    Rapid Wien
    Neftchi Baku
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:30
    Lech Poznan
    Vikingur Reykjavik
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 01:45
    St. Patricks
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 02:00
    Gil Vicente
    Riga
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 02:00
    Young Boys
    KuPS
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 02:00
    Kisvarda
    Molde
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 02:00
    AZ Alkmaar
    Dundee United
    ? - ?
    Vòng loại 3
  • 22:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    Puerto Nuevo (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 22:00
    Sportivo Italiano (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 23:00
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 23:00
    San Martin Burzaco (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Temperley (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    CA Colegiales (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 00:00
    Los Andes (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    San Telmo (Reserve
    Chacarita Juniors (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 01:30
    Estudiantes de Caseros (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 01:30
    Deportivo Moron (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 01:30
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    CA San Miguel (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 01:30
    CA Atlas (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 01:30
    El Porvenir (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    U23 Gremio (RS)
    U23 Brasil de Pelotas RS
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01:00
    U23 Parana PR
    U23 Vitoria BA
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01:00
    U23 Juventude RS
    U23 Ponte Preta
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01:00
    U23 Bragantino
    U23 Vila Nova GO
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01:00
    U23 Fluminense
    U23 Nautico PE
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 01:00
    U23 Sport Club Recife
    U23 Botafogo RJ
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 01:00
    U23 Cuiaba MT
    U23 CSA AL
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01:00
    U23 Fortaleza
    U23 Paysandu PA
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 22:00
    Pro Sesto
    USD Casatese
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 23:00
    Nữ Ajax Amsterdam
    Nữ Montpellier
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 01:00
    Nữ SE AEM
    Nữ CE Europa
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 01:30
    CD Calamonte
    Villanovense
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 01:30
    Coria Club de Futbol
    CD Utrera
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 01:30
    Torredonjimeno
    Atletico Mancha Real
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 01:30
    Toledo
    CD Torrijos
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 02:00
    RSD Alcala Henares
    Fuenlabrada
    ? - ?
    Vòng Tháng 8
  • 23:30
    Kafr Qasim
    Hapoel Ramat Gan
    ? - ?
    Vòng 5-8th place match
  • 23:30
    Agudat Sport Ashdod
    Hapoel Afula
    ? - ?
    Vòng 9-12th place match
  • 23:30
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Hapoel Kfar Saba
    ? - ?
    Vòng 13-16th place match
  • 23:30
    Ironi Ramat Hasharon
    Ironi Tiberias
    ? - ?
    Vòng Bán kết
  • 22:00
    U19 Valerenga
    U19 Stromsgodset
    ? - ?
    Vòng
  • 23:30
    U19 Lyn Fotball
    U19 Oppsal
    ? - ?
    Vòng
  • 23:30
    U19 Skeid Oslo
    U19 Follo
    ? - ?
    Vòng
  • 01:00
    U19 Fredrikstad
    U19 Kongsvinger
    ? - ?
    Vòng
  • 01:15
    U19 Baerum
    U19 Lillestrom
    ? - ?
    Vòng
  • 01:15
    U19 Grorud IL
    U19 Eidsvold TF
    ? - ?
    Vòng
  • 01:15
    U19 Stabaek
    U19 Sparta Sarpsborg
    ? - ?
    Vòng
  • 01:15
    U19 Nordstrand
    U19 HamKam
    ? - ?
    Vòng
Cập nhật: