Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lich bong da hom nay

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: xem lịch bóng đá Anh Đức Pháp Ý TBN và Việt Nam hôm nay và ngày mai mới nhất. Lich thi dau bong da hom nay: Lịch bóng đá 24h hôm nay các giải đấu Ngoại Hạng Anh (NHA)-Premier Leauge, La Liga-Bundesliga, V-League Cúp C1-Champions League cuối tuần này. Xem lich bong da toi, dem nay va rang sang ngay mai: lịch trực tiếp bóng đá giải Anh, Pháp, Đức, Ý (Italia) và Tây Ban Nha (TBN) NHANH và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải Giao hữu mùa hè như LTĐ BĐ ICC Cúp, Emirates và Audi Cúp của MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal là các CLB nổi tiếng nhất trên thế giới. Xem lịch thi đấu bóng đá ngày mai: cập nhật LTĐ bóng đá của ĐTQG Việt Nam U23, U19 và U17 thi đấu các giải Giao hữu Quốc tế (GH QT) và U23 Châu Á, Asian Cúp, Sea Games và AFF Cúp mới nhất 24 giờ qua.

Xem Lịch phát sóng bóng đá hôm nay

  • 02:45
    Pau FC
    Bordeaux
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:45
    Caen
    Bastia
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:45
    Dijon
    Niort
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:45
    Le Havre
    Paris FC
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:45
    Nimes
    Grenoble
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:45
    Quevilly Rouen
    Guingamp
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:45
    Rodez
    Sochaux
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02:45
    Valenciennes
    Stade Lavallois MFC
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19:30
    Masr
    Al Nasr Cairo
    ? - ?
    Vòng
  • 20:00
    El Entag Al Harby
    El Terasanah
    ? - ?
    Vòng
  • 20:00
    Kahraba Ismailia
    Telecom Ai Cập
    ? - ?
    Vòng
  • 20:00
    Porto Suez
    Ilameen
    ? - ?
    Vòng
  • 20:00
    Petrojet
    Olympic Al Qanal
    ? - ?
    Vòng
  • 20:00
    El Sharqia Dokhan
    Suez Montakhsb
    ? - ?
    Vòng
  • 20:00
    Mustaqbal Watan
    Al-Sekka Al-Hadid
    ? - ?
    Vòng
  • 21:00
    Teleghma
    MC El Eulma
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    Union Sportive Souf
    US Chaouia
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    USM El Harrach
    USM Annaba
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    ASM Oran
    OM Medea
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    ES Ben Aknoun
    CRB Temouchent
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    ES Mostaganem
    RC Kouba
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    JSM Tiaret
    RC Relizane
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    MC Saida
    WA Boufarik
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    NA Hussein Dey
    GC Mascara
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    Mecheria
    SKAF Khemis Melina
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    WA Tlemcen
    MCB Oued Sly
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 16
  • 21:00
    AS Ain Mlila
    AS Khroub
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    CA Batna
    IB Khemis El Khechna
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    Hamra Annaba
    ES Sour El Ghozlane
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    JS Bordj Menaiel
    JSM Skikda
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 21:00
    MO Constantine
    IRB Ouargla
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 16
  • 17:30
    Aalesund
    IL Hodd
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Beroe
    Yantra Gabrovo
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Botev Plovdiv 2
    Levski Sofia 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Dinamo Brest
    Torpedo Zhodino Reserve
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    Austria Wien Amateure
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 18:30
    Sabah FA
    Odense BK
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Augsburg 2
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Rinija Gostivar
    Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Biolog
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Arda Kardzhali
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    Torpedo Kutaisi
    Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:00
    FK Ohrid 2004
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    Naestved
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    MSK Zilina 2
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 19:30
    LKS Lodz
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Okzhetpes
    Turon Nukus
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Trencin
    STK 1914 Samorin
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Aalborg BK
    IK Sirius
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    SpVgg Unterhaching
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Austria Lustenau
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 20:00
    Lillestrom
    Stabaek
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Sloboda Tuzla
    NK Jarun
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Kalmar FF
    Mjallby AIF
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    GIF Sundsvall
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Austria Wien
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Koper
    DAC Dunajska Streda
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    KamAZ
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    NK Radomlje
    NK Roltek Dob
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Gornik Leczna
    Legionovia Legionowo
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:00
    Fakel Voronezh
    FK Chayka Pesch
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Start Kristiansand
    Esbjerg FB
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 21:30
    Dinamo Makhachkala
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Degerfors IF
    AFC Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Malmo FF
    Dallas
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 22:00
    Hodonin Sardice
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Prostejov
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:00
    Kristiansund BK
    SK Traeff
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:30
    Krasnodar
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 23:45
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    Nữ Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    Fram Larvik
    FK Arendal
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    First Vienna
    SV Donau Wien
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    Trenkwalder Admira
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    Stjordals Blink
    Verdal
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    MSK Fomat Martin
    Dolny Kubin
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 00:00
    Arna-Bjornar AIL
    Brann 2
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Gleisdorf
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    Eiger
    Egersunds IK
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:00
    SV Leobendorf
    Langenrohr
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Sligo Rovers
    Wexford Youth
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ Saku Sporting
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:30
    ASK Voitsberg
    USV St. Anna
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 01:45
    SV Allerheiligen
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Galway United
    Cork City
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Carrick Rangers
    Derry City
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    US Sandweiler
    Munsbach
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Rupensia Lusitanos
    AS Hosingen
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    CS Bourscheid
    Bastendor
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:45
    Drogheda United
    Dundalk
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 09:00
    Vissel Kobe
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng Tháng 2
  • 02:00
    Almere City
    Jong PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    ADO Den Haag
    NAC Breda
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    Dordrecht 90
    Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    De Graafschap
    Telstar
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    Heracles Almelo
    Utrecht Am.
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    Oss
    Den Bosch
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    Willem II
    Helmond Sport
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02:00
    AZ Alkmaar 2
    VVV-Venlo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Kafr Qasim
    Agudat Sport Ashdod
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Hapoel Kfar Saba
    Hapoel Acre
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Hapoel Ramat Gan
    Maccabi Ahi Nazareth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Ironi Ramat Hasharon
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17:45
    Hapoel Raanana
    MS Tzeirey Kfar Kana
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 17:50
    Hapoel Holon Yaniv
    Hapoel Herzliya
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 18:00
    Hapoel Kafr Kanna
    Maccabi Tzur Shalom
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:00
    Maccabi Yavne
    Ironi Modiin
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 18:30
    Hapoel Migdal HaEmek
    CS Alagoas Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    Hapoel Qalansawe
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Maccabi Tamra
    Ironi Nesher
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Moadon Sport Tira
    Hapoel Al Gharbiyee
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 18:30
    Ironi Kuseife
    Shimshon Kfar Qasem
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 19
  • 19:00
    Hapoel Bnei Zalfa
    Hapoel Kaukab
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 19:15
    Tzeirey Taibe
    Hapoel Bueine
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 19
  • 17:30
    Hapoel Hod HaSharon
    Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
    ? - ?
    Vòng
  • 17:45
    Maccabi Ironi Sderot
    Sderot
    ? - ?
    Vòng
  • 17:45
    Hapoel Mahane Yehuda
    Bnei Jaffa Ortodoxim
    ? - ?
    Vòng
  • 18:00
    AS Nordia Jerusalem
    Hapoel Gedera
    ? - ?
    Vòng
  • 18:30
    Hapoel Kiryat Yam
    Tzeirey Tamra
    ? - ?
    Vòng
  • 01:30
    Avranches
    Stade Briochin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01:30
    Bourg Peronnas
    Versailles 78
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01:30
    Dunkerque
    Nancy
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01:30
    Le Puy Foot 43 Auvergne
    SO Cholet
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01:30
    Martigues
    Chateauroux
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01:30
    US Orleans
    Bastia Borgo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01:30
    Red Star 93
    CS Sedan Ardennes
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01:30
    Paris 13 Atletico
    Villefranche Beaujolais
    ? - ?
    Vòng 19
Cập nhật: