Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc hôm nay, Lịch bóng đá Trung Quốc

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 12 TQ mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Trung Quốc vòng 12 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Trung Quốc thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Trung Quốc thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Trung Quốc là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Trung Quốc. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Trung Quốc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Trung Quốc (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Trung Quốc. Ngoài ra, LTĐ BĐ Trung Quốc và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Trung Quốc tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Trung Quốc mùa giải 2022

12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334
  • 03/06 19:00
    Shandong Luneng
    Zhejiang Greentown
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/06 19:00
    Guangzhou FC
    ShenHua SVA
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/06 19:00
    Hebei China Fortune
    Wuhan Three Towns
    0 - 2
    Vòng 1
  • 04/06 14:30
    Shanghai SIPG
    Wuhan Zall
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/06 15:30
    Shenzhen JiaZhaoye
    Chengdu Better City
    1 - 0
    Vòng 1
  • 04/06 16:30
    Changchun YaTai
    Guangzhou R&F
    2 - 0
    Vòng 1
  • 04/06 18:00
    Meizhou Hakka
    Tianjin Teda
    1 - 1
    Vòng 1
  • 04/06 18:30
    HeNan JianYe
    Dalian Yifang
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/06 18:00
    Beijing Guoan
    Shijiazhuang Ever Bright
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/06 14:30
    Wuhan Three Towns
    Guangzhou FC
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/06 16:30
    Wuhan Zall
    Hebei China Fortune
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/06 18:30
    Zhejiang Greentown
    Changchun YaTai
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/06 16:30
    HeNan JianYe
    Shandong Luneng
    3 - 1
    Vòng 2
  • 08/06 18:30
    Dalian Yifang
    Guangzhou R&F
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/06 18:30
    ShenHua SVA
    Shanghai SIPG
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/06 18:30
    Chengdu Better City
    Beijing Guoan
    2 - 3
    Vòng 2
  • 09/06 15:30
    Shijiazhuang Ever Bright
    Meizhou Hakka
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/06 18:30
    Tianjin Teda
    Shenzhen JiaZhaoye
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/06 16:30
    Guangzhou FC
    Wuhan Zall
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/06 18:30
    HeNan JianYe
    Zhejiang Greentown
    1 - 0
    Vòng 3
  • 11/06 18:30
    Hebei China Fortune
    Shanghai SIPG
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/06 16:30
    Guangzhou R&F
    Shandong Luneng
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/06 18:30
    Changchun YaTai
    Dalian Yifang
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/06 18:30
    ShenHua SVA
    Wuhan Three Towns
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/06 18:30
    Shijiazhuang Ever Bright
    Chengdu Better City
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/06 15:30
    Beijing Guoan
    Tianjin Teda
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/06 18:30
    Shenzhen JiaZhaoye
    Meizhou Hakka
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/06 16:30
    Shanghai SIPG
    Guangzhou FC
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/06 18:30
    Guangzhou R&F
    HeNan JianYe
    0 - 1
    Vòng 4
  • 15/06 18:30
    Wuhan Zall
    Wuhan Three Towns
    0 - 2
    Vòng 4
  • 16/06 14:30
    Hebei China Fortune
    ShenHua SVA
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/06 15:30
    Tianjin Teda
    Chengdu Better City
    0 - 1
    Vòng 4
  • 16/06 16:30
    Dalian Yifang
    Zhejiang Greentown
    1 - 0
    Vòng 4
  • 16/06 18:30
    Shandong Luneng
    Changchun YaTai
    1 - 0
    Vòng 4
  • 17/06 15:30
    Shenzhen JiaZhaoye
    Shijiazhuang Ever Bright
    1 - 0
    Vòng 4
  • 17/06 18:30
    Meizhou Hakka
    Beijing Guoan
    1 - 2
    Vòng 4
  • 19/06 16:30
    Wuhan Three Towns
    Shanghai SIPG
    2 - 0
    Vòng 5
  • 19/06 18:30
    Guangzhou FC
    Hebei China Fortune
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/06 16:30
    Changchun YaTai
    HeNan JianYe
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/06 16:30
    Chengdu Better City
    Meizhou Hakka
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/06 18:30
    Guangzhou R&F
    Zhejiang Greentown
    0 - 3
    Vòng 5
  • 20/06 18:30
    ShenHua SVA
    Wuhan Zall
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/06 15:30
    Beijing Guoan
    Shenzhen JiaZhaoye
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/06 16:30
    Shijiazhuang Ever Bright
    Tianjin Teda
    0 - 2
    Vòng 5
  • 21/06 19:00
    Shandong Luneng
    Dalian Yifang
    0 - 0
    Vòng 5
  • 24/06 17:30
    Guangzhou R&F
    Changchun YaTai
    1 - 2
    Vòng 6
  • 24/06 18:30
    Dalian Yifang
    HeNan JianYe
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/06 15:30
    Shijiazhuang Ever Bright
    Beijing Guoan
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/06 18:30
    Zhejiang Greentown
    Shandong Luneng
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/06 18:30
    Wuhan Zall
    Shanghai SIPG
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/06 18:30
    Tianjin Teda
    Meizhou Hakka
    1 - 0
    Vòng 6
  • 26/06 14:30
    Wuhan Three Towns
    Hebei China Fortune
    3 - 0
    Vòng 6
  • 26/06 16:30
    ShenHua SVA
    Guangzhou FC
    1 - 0
    Vòng 6
  • 26/06 18:30
    Chengdu Better City
    Shenzhen JiaZhaoye
    1 - 1
    Vòng 6
  • 28/06 17:30
    Shandong Luneng
    HeNan JianYe
    2 - 0
    Vòng 7
  • 28/06 18:30
    Guangzhou R&F
    Dalian Yifang
    0 - 2
    Vòng 7
  • 29/06 14:30
    Shanghai SIPG
    ShenHua SVA
    0 - 1
    Vòng 7
  • 29/06 16:00
    Meizhou Hakka
    Shijiazhuang Ever Bright
    2 - 0
    Vòng 7
  • 29/06 16:30
    Shenzhen JiaZhaoye
    Tianjin Teda
    2 - 1
    Vòng 7
  • 29/06 18:30
    Changchun YaTai
    Zhejiang Greentown
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/06 16:30
    Guangzhou FC
    Wuhan Three Towns
    1 - 1
    Vòng 7
  • 30/06 18:30
    Hebei China Fortune
    Wuhan Zall
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/06 18:30
    Beijing Guoan
    Chengdu Better City
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/07 15:30
    Meizhou Hakka
    Shenzhen JiaZhaoye
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/07 16:30
    Dalian Yifang
    Changchun YaTai
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/07 16:30
    Tianjin Teda
    Beijing Guoan
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/07 18:30
    Shandong Luneng
    Guangzhou R&F
    2 - 0
    Vòng 8
  • 03/07 18:30
    Wuhan Three Towns
    ShenHua SVA
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/07 19:00
    Zhejiang Greentown
    HeNan JianYe
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/07 14:30
    Wuhan Zall
    Guangzhou FC
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/07 16:30
    Shanghai SIPG
    Hebei China Fortune
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/07 18:30
    Chengdu Better City
    Shijiazhuang Ever Bright
    1 - 0
    Vòng 8
  • 06/07 17:30
    Zhejiang Greentown
    Dalian Yifang
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/07 18:30
    Changchun YaTai
    Shandong Luneng
    1 - 1
    Vòng 9
  • 07/07 16:30
    ShenHua SVA
    Hebei China Fortune
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07/07 16:30
    Beijing Guoan
    Meizhou Hakka
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07/07 18:30
    HeNan JianYe
    Guangzhou R&F
    0 - 1
    Vòng 9
  • 07/07 18:30
    Shijiazhuang Ever Bright
    Shenzhen JiaZhaoye
    1 - 1
    Vòng 9
  • 08/07 15:30
    Chengdu Better City
    Tianjin Teda
    1 - 0
    Vòng 9
  • 08/07 16:30
    Wuhan Three Towns
    Wuhan Zall
    2 - 0
    Vòng 9
  • 08/07 18:30
    Guangzhou FC
    Shanghai SIPG
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/07 17:30
    Dalian Yifang
    Shandong Luneng
    0 - 1
    Vòng 10
  • 10/07 18:30
    Zhejiang Greentown
    Guangzhou R&F
    2 - 0
    Vòng 10
  • 11/07 15:30
    Meizhou Hakka
    Chengdu Better City
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/07 18:30
    HeNan JianYe
    Changchun YaTai
    3 - 1
    Vòng 10
  • 11/07 18:30
    Hebei China Fortune
    Guangzhou FC
    0 - 1
    Vòng 10
  • 11/07 18:30
    Shenzhen JiaZhaoye
    Beijing Guoan
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/07 16:30
    Wuhan Zall
    ShenHua SVA
    2 - 1
    Vòng 10
  • 12/07 17:30
    Shanghai SIPG
    Wuhan Three Towns
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/07 18:30
    Tianjin Teda
    Shijiazhuang Ever Bright
    1 - 0
    Vòng 10
  • 05/08 16:30
    ShenHua SVA
    Changchun YaTai
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/08 18:30
    Hebei China Fortune
    Chengdu Better City
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/08 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Zhejiang Greentown
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/08 16:30
    Dalian Yifang
    Shanghai SIPG
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/08 18:30
    Guangzhou R&F
    Wuhan Three Towns
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/08 19:00
    Tianjin Teda
    Shandong Luneng
    0 - 0
    Vòng 11
  • 07/08 18:30
    HeNan JianYe
    Beijing Guoan
    2 - 0
    Vòng 11
  • 07/08 18:30
    Meizhou Hakka
    Wuhan Zall
    1 - 0
    Vòng 11
  • 07/08 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Guangzhou FC
    0 - 0
    Vòng 11
  • 11/08 19:00
    Hebei China Fortune
    Tianjin Teda
    1 - 1
    Vòng 12
  • 12/08 18:30
    Wuhan Three Towns
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 12
  • 12/08 18:30
    Zhejiang Greentown
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 12
  • 12/08 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 12
  • 12/08 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 12
  • 12/08 19:00
    Guangzhou FC
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/08 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/08 18:00
    HeNan JianYe
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/08 18:30
    Guangzhou R&F
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/08 18:30
    Changchun YaTai
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/08 18:30
    ShenHua SVA
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/08 18:30
    HeNan JianYe
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/08 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/08 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/08 18:30
    Guangzhou FC
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/08 18:30
    Meizhou Hakka
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/08 18:30
    Chengdu Better City
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/08 18:30
    Wuhan Zall
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/08 19:00
    Tianjin Teda
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/08 19:00
    Hebei China Fortune
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/08 16:30
    Shanghai SIPG
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/08 18:30
    Wuhan Zall
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/08 18:30
    Guangzhou FC
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/08 18:30
    Meizhou Hakka
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/08 18:30
    Shandong Luneng
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/08 18:30
    Changchun YaTai
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/08 19:00
    Tianjin Teda
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/08 18:30
    Dalian Yifang
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/08 19:00
    Beijing Guoan
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 14
  • 26/08 19:00
    Beijing Guoan
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/08 18:30
    Meizhou Hakka
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/08 18:30
    Guangzhou R&F
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/08 18:30
    Zhejiang Greentown
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/08 18:30
    Shanghai SIPG
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/08 19:00
    Wuhan Zall
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/08 18:30
    HeNan JianYe
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/08 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/08 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 15
  • 02/09 18:30
    Wuhan Zall
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 16
  • 02/09 19:00
    Tianjin Teda
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/09 16:30
    Changchun YaTai
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/09 18:30
    HeNan JianYe
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/09 16:30
    Dalian Yifang
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/09 18:30
    ShenHua SVA
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/09 19:00
    Beijing Guoan
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 16
  • 08/09 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/09 16:30
    Shanghai SIPG
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/09 18:30
    Chengdu Better City
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/09 18:30
    Changchun YaTai
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/09 18:30
    Guangzhou FC
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 17
  • 09/09 19:00
    Wuhan Three Towns
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/09 18:30
    Zhejiang Greentown
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/09 18:30
    Dalian Yifang
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/09 19:00
    Hebei China Fortune
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/09 16:30
    Changchun YaTai
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/09 18:30
    Guangzhou R&F
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/09 18:30
    Shanghai SIPG
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/09 19:00
    Wuhan Zall
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/09 16:30
    Dalian Yifang
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/09 18:30
    Shandong Luneng
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/09 18:30
    Meizhou Hakka
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/09 19:00
    Beijing Guoan
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/09 19:00
    Tianjin Teda
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/09 18:30
    Shanghai SIPG
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 18:30
    Guangzhou FC
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 18:30
    Changchun YaTai
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 18:30
    HeNan JianYe
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 19:00
    Tianjin Teda
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 19:00
    Chengdu Better City
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/09 16:30
    ShenHua SVA
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/09 18:30
    Wuhan Three Towns
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/09 19:00
    Hebei China Fortune
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/09 18:30
    Changchun YaTai
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 23/09 19:00
    Beijing Guoan
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/09 18:30
    Dalian Yifang
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/09 18:30
    Shandong Luneng
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/09 19:00
    Tianjin Teda
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 20
  • 24/09 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/09 18:30
    Wuhan Three Towns
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/09 18:30
    Guangzhou R&F
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/09 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/10 16:30
    Dalian Yifang
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/10 18:30
    Guangzhou R&F
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/10 18:30
    Zhejiang Greentown
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/10 18:30
    ShenHua SVA
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/10 19:00
    Hebei China Fortune
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/10 16:30
    Changchun YaTai
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/10 18:30
    Meizhou Hakka
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/10 18:30
    Shanghai SIPG
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/10 18:30
    Wuhan Zall
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 18:30
    HeNan JianYe
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/10 19:00
    Tianjin Teda
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/10 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 14:30
    Changchun YaTai
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 18:30
    Dalian Yifang
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 18:30
    Wuhan Zall
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 19:00
    Beijing Guoan
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/10 18:30
    Guangzhou FC
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/10 18:30
    Wuhan Three Towns
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 23
  • 13/10 19:00
    Zhejiang Greentown
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/10 16:30
    Shanghai SIPG
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/10 18:30
    Guangzhou FC
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/10 18:30
    Wuhan Zall
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/10 19:00
    Beijing Guoan
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/10 14:30
    Changchun YaTai
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/10 18:30
    Shandong Luneng
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/10 19:00
    Chengdu Better City
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/10 14:30
    Shanghai SIPG
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/10 14:30
    Dalian Yifang
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/10 18:30
    Guangzhou FC
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/10 18:30
    Meizhou Hakka
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/10 19:00
    Beijing Guoan
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/10 18:30
    Chengdu Better City
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/10 18:30
    Shandong Luneng
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/10 18:30
    Wuhan Zall
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/10 19:00
    Tianjin Teda
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 14:30
    Dalian Yifang
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 14:30
    Changchun YaTai
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 16:30
    ShenHua SVA
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 18:30
    Guangzhou R&F
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 18:30
    Shandong Luneng
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 18:30
    Wuhan Three Towns
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 18:30
    Zhejiang Greentown
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 19:00
    Beijing Guoan
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 25
  • 24/10 14:30
    Shanghai SIPG
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/10 18:30
    Guangzhou R&F
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/10 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/10 14:30
    ShenHua SVA
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/10 18:30
    Wuhan Three Towns
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/10 18:30
    Chengdu Better City
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/10 19:00
    Hebei China Fortune
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/10 18:30
    HeNan JianYe
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/10 18:30
    Zhejiang Greentown
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/10 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 26
  • 04/11 14:30
    Changchun YaTai
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/11 18:30
    Guangzhou FC
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/11 18:30
    Wuhan Three Towns
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/11 19:00
    Tianjin Teda
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/11 14:30
    Dalian Yifang
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/11 14:30
    ShenHua SVA
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/11 18:30
    Chengdu Better City
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/11 18:30
    Shandong Luneng
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/11 19:00
    Hebei China Fortune
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/11 14:30
    Shanghai SIPG
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/11 18:30
    Chengdu Better City
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/11 18:30
    Shandong Luneng
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/11 18:30
    Wuhan Three Towns
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/11 18:30
    Meizhou Hakka
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/11 18:30
    Guangzhou R&F
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/11 18:30
    Zhejiang Greentown
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/11 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/11 19:00
    Hebei China Fortune
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/11 18:30
    HeNan JianYe
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 29
  • 12/11 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/11 18:30
    Guangzhou R&F
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/11 18:30
    Meizhou Hakka
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/11 18:30
    Shandong Luneng
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/11 19:00
    Tianjin Teda
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/11 19:00
    Beijing Guoan
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/11 14:30
    ShenHua SVA
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/11 18:30
    Wuhan Zall
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/11 14:30
    ShenHua SVA
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/11 18:30
    Wuhan Three Towns
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 30
  • 19/11 14:30
    HeNan JianYe
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 30
  • 19/11 18:30
    Zhejiang Greentown
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 30
  • 19/11 18:30
    Guangzhou FC
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 30
  • 19/11 19:00
    Hebei China Fortune
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/11 18:30
    Chengdu Better City
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/11 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/11 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/11 18:30
    Guangzhou R&F
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/11 18:30
    Zhejiang Greentown
    Chengdu Better City
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/11 18:30
    Wuhan Zall
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/11 19:00
    Beijing Guoan
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/11 19:00
    Shijiazhuang Ever Bright
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 31
  • 27/11 14:30
    Shandong Luneng
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 31
  • 27/11 14:30
    Dalian Yifang
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 31
  • 27/11 18:30
    Meizhou Hakka
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 31
  • 27/11 19:00
    Shenzhen JiaZhaoye
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/12 18:30
    Meizhou Hakka
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/12 18:30
    Chengdu Better City
    Wuhan Three Towns
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/12 18:30
    HeNan JianYe
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/12 18:30
    Zhejiang Greentown
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/12 18:30
    Shanghai SIPG
    Shandong Luneng
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/12 18:30
    Guangzhou FC
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/12 18:30
    Hebei China Fortune
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/12 18:30
    Wuhan Zall
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/12 18:30
    ShenHua SVA
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/12 18:30
    Beijing Guoan
    Shanghai SIPG
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/12 18:30
    Shijiazhuang Ever Bright
    Hebei China Fortune
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/12 18:30
    Tianjin Teda
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/12 18:30
    Chengdu Better City
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/12 18:30
    Shandong Luneng
    Meizhou Hakka
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/12 18:30
    HeNan JianYe
    ShenHua SVA
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/12 18:30
    Guangzhou FC
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/12 18:30
    Wuhan Three Towns
    Zhejiang Greentown
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/12 18:30
    Shenzhen JiaZhaoye
    Guangzhou R&F
    ? - ?
    Vòng 33
  • 17/12 18:30
    Meizhou Hakka
    Guangzhou FC
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/12 18:30
    Chengdu Better City
    Dalian Yifang
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/12 18:30
    Shandong Luneng
    Beijing Guoan
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/12 18:30
    Guangzhou R&F
    Shijiazhuang Ever Bright
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/12 18:30
    Zhejiang Greentown
    Wuhan Zall
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/12 18:30
    Shanghai SIPG
    Changchun YaTai
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/12 18:30
    Hebei China Fortune
    HeNan JianYe
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/12 18:30
    ShenHua SVA
    Shenzhen JiaZhaoye
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/12 18:30
    Wuhan Three Towns
    Tianjin Teda
    ? - ?
    Vòng 34
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Trung Quốc

Tên giải đấu VĐQG Trung Quốc
Tên khác TQ
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 12
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 27 Tháng năm 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)