Lịch thi đấu VĐQG Bolivia hôm nay, Lịch bóng đá Bolivia

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Clausura VĐQG Bolivia mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bolivia vòng Clausura mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Bolivia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Bolivia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Bolivia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Bolivia có tên Tiếng Anh là Liga de Fútbol Profesional Boliviano và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Bolivia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Bolivia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Bolivia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Bolivia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Bolivia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Bolivia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Bolivia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bolivia mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Bolivia của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Bolivia của 1 cặp đấu:
    VS
AperturaApertura QuarterfinalApertura SemifinalChung kết (A)Clausura
  • 05/02 05:00
    Univ de Vinto
    Real Tomayapo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 06/02 04:15
    Nacional Potosi
    Atletico Palmaflor
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/02 07:00
    Blooming
    Club Bolivar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/02 23:00
    Real Santa Cruz
    Universitario de Sucre
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 07/02 02:00
    Aurora
    Club Guabira
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/02 02:00
    Independiente Petrolero
    Club Always Ready
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/02 04:15
    The Strongest
    Oriente Petrolero
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/02 06:30
    Royal Pari
    Jorge Wilstermann
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/02 07:00
    Oriente Petrolero
    Aurora
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 02:00
    Club Always Ready
    Royal Pari
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 13/02 02:00
    Jorge Wilstermann
    Blooming
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/02 06:30
    Universitario de Sucre
    Nacional Potosi
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/02 23:00
    Atletico Palmaflor
    The Strongest
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/02 02:00
    Club Bolivar
    Univ de Vinto
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/02 02:00
    Real Santa Cruz
    Club Guabira
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/02 04:15
    Real Tomayapo
    Independiente Petrolero
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/02 04:15
    Nacional Potosi
    Real Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/02 06:30
    The Strongest
    Universitario de Sucre
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 02:00
    Club Always Ready
    Real Tomayapo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 02:00
    Aurora
    Atletico Palmaflor
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 06:30
    Royal Pari
    Blooming
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/02 02:00
    Univ de Vinto
    Jorge Wilstermann
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/02 03:00
    Independiente Petrolero
    Club Bolivar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/02 06:30
    Oriente Petrolero
    Club Guabira
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/02 02:00
    Club Guabira
    Nacional Potosi
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 26/02 07:00
    Blooming
    Univ de Vinto
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 02:00
    Real Santa Cruz
    The Strongest
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/02 02:00
    Atletico Palmaflor
    Oriente Petrolero
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 04:15
    Real Tomayapo
    Royal Pari
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/02 02:00
    Universitario de Sucre
    Aurora
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/02 04:15
    Club Bolivar
    Club Always Ready
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/02 06:30
    Jorge Wilstermann
    Independiente Petrolero
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/03 02:00
    Royal Pari
    Univ de Vinto
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 04/03 06:30
    Oriente Petrolero
    Universitario de Sucre
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 02:00
    Atletico Palmaflor
    Club Guabira
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 04:15
    The Strongest
    Nacional Potosi
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 06:30
    Real Tomayapo
    Club Bolivar
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 07/03 02:00
    Club Always Ready
    Jorge Wilstermann
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/03 02:00
    Real Santa Cruz
    Aurora
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 07/03 04:15
    Independiente Petrolero
    Blooming
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/03 02:00
    Atletico Palmaflor
    Univ de Vinto
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 02:00
    Real Santa Cruz
    Club Always Ready
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 07:00
    Oriente Petrolero
    Blooming
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/03 02:00
    Aurora
    Jorge Wilstermann
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/03 02:00
    Nacional Potosi
    Real Tomayapo
    4 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/03 04:30
    Universitario de Sucre
    Independiente Petrolero
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/03 06:00
    The Strongest
    Club Bolivar
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/03 07:30
    Club Guabira
    Royal Pari
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 02/04 05:00
    Nacional Potosi
    Aurora
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 02/04 07:30
    Blooming
    Club Always Ready
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/04 02:00
    Real Santa Cruz
    Oriente Petrolero
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/04 02:00
    Univ de Vinto
    Independiente Petrolero
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 03/04 04:15
    Jorge Wilstermann
    Real Tomayapo
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 03/04 06:55
    Universitario de Sucre
    Atletico Palmaflor
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 02:00
    Club Guabira
    The Strongest
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 04:15
    Club Bolivar
    Royal Pari
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/04 02:00
    Club Always Ready
    Univ de Vinto
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/04 02:00
    Atletico Palmaflor
    Real Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/04 02:00
    Royal Pari
    Independiente Petrolero
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 04:15
    Club Bolivar
    Jorge Wilstermann
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 10/04 06:30
    Oriente Petrolero
    Nacional Potosi
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 02:00
    Universitario de Sucre
    Club Guabira
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 04:15
    Real Tomayapo
    Blooming
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/04 05:30
    Aurora
    The Strongest
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/04 05:00
    Real Tomayapo
    Univ de Vinto
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/04 07:00
    Universitario de Sucre
    Real Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/04 02:00
    Club Always Ready
    Independiente Petrolero
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/04 04:15
    Club Bolivar
    Blooming
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/04 06:30
    Jorge Wilstermann
    Royal Pari
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/04 02:00
    Atletico Palmaflor
    Nacional Potosi
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/04 04:15
    Club Guabira
    Aurora
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/04 06:30
    Oriente Petrolero
    The Strongest
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 20/04 05:00
    Independiente Petrolero
    Real Tomayapo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/04 05:00
    Univ de Vinto
    Club Bolivar
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 20/04 07:30
    Blooming
    Jorge Wilstermann
    1 - 3
    Vòng Apertura
  • 21/04 02:00
    Royal Pari
    Club Always Ready
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/04 05:30
    Aurora
    Oriente Petrolero
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/04 07:00
    The Strongest
    Atletico Palmaflor
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/04 05:15
    Club Guabira
    Real Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/04 07:00
    Nacional Potosi
    Universitario de Sucre
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 23/04 05:00
    Jorge Wilstermann
    Univ de Vinto
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/04 07:00
    Club Bolivar
    Independiente Petrolero
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 04:15
    Real Tomayapo
    Club Always Ready
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 02:00
    Atletico Palmaflor
    Aurora
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 02:00
    Real Santa Cruz
    Nacional Potosi
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 25/04 02:00
    Universitario de Sucre
    The Strongest
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 25/04 04:15
    Club Guabira
    Oriente Petrolero
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 06:30
    Blooming
    Royal Pari
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/04 02:00
    Club Guabira
    Nacional Potosi
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/05 02:00
    The Strongest
    Real Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/05 04:15
    Aurora
    Universitario de Sucre
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/05 06:30
    Independiente Petrolero
    Jorge Wilstermann
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/05 06:30
    Royal Pari
    Real Tomayapo
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/05 02:00
    Club Always Ready
    Club Bolivar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/05 02:00
    Univ de Vinto
    Blooming
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 02/05 07:00
    Oriente Petrolero
    Atletico Palmaflor
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/05 06:30
    Royal Pari
    Club Guabira
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 02:00
    Real Tomayapo
    Nacional Potosi
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 04:15
    Univ de Vinto
    Atletico Palmaflor
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 06:00
    Independiente Petrolero
    Universitario de Sucre
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 02:00
    Club Always Ready
    Real Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 02:00
    Club Bolivar
    The Strongest
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 04:15
    Jorge Wilstermann
    Aurora
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 06:30
    Blooming
    Oriente Petrolero
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 11/05 02:00
    Univ de Vinto
    Royal Pari
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 11/05 07:00
    Club Guabira
    Atletico Palmaflor
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/05 05:00
    Jorge Wilstermann
    Club Always Ready
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/05 07:00
    Nacional Potosi
    The Strongest
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/05 07:00
    Universitario de Sucre
    Oriente Petrolero
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/05 02:00
    Aurora
    Real Santa Cruz
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 13/05 07:00
    Blooming
    Independiente Petrolero
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/05 07:00
    Club Bolivar
    Real Tomayapo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/05 02:30
    The Strongest
    Club Guabira
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/05 03:00
    Atletico Palmaflor
    Universitario de Sucre
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/05 03:00
    Oriente Petrolero
    Real Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 02:00
    Club Always Ready
    Blooming
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 02:00
    Aurora
    Nacional Potosi
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 16/05 02:00
    Independiente Petrolero
    Univ de Vinto
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 02:00
    Real Tomayapo
    Jorge Wilstermann
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/05 02:00
    Royal Pari
    Club Bolivar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/05 07:00
    Club Guabira
    Universitario de Sucre
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 02:00
    Nacional Potosi
    Oriente Petrolero
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/05 02:00
    Real Santa Cruz
    Atletico Palmaflor
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 02:00
    The Strongest
    Aurora
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 04:15
    Independiente Petrolero
    Royal Pari
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/05 02:00
    Blooming
    Real Tomayapo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 23/05 02:00
    Jorge Wilstermann
    Club Bolivar
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 23/05 02:00
    Univ de Vinto
    Club Always Ready
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/05 02:00
    Nacional Potosi
    Blooming
    2 - 1
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 30/05 02:00
    Club Always Ready
    Atletico Palmaflor
    1 - 0
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 30/05 05:00
    Royal Pari
    The Strongest
    0 - 1
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 30/05 06:30
    Oriente Petrolero
    Club Bolivar
    1 - 0
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 02/06 03:00
    Atletico Palmaflor
    Club Always Ready
    0 - 0
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [3-3], Penalty [5-4]
  • 02/06 07:30
    The Strongest
    Royal Pari
    1 - 0
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 03/06 07:00
    Blooming
    Nacional Potosi
    1 - 0
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [3-3], Penalty [5-3]
  • 03/06 07:00
    Club Bolivar
    Oriente Petrolero
    0 - 0
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], Penalty [7-6]
  • 05/06 02:00
    The Strongest
    Atletico Palmaflor
    1 - 1
    Vòng Apertura Semifinal
  • 06/06 02:00
    Blooming
    Club Bolivar
    0 - 0
    Vòng Apertura Semifinal
  • 09/06 03:00
    Atletico Palmaflor
    The Strongest
    0 - 0
    Vòng Apertura Semifinal
  • 09/06 07:00
    Club Bolivar
    Blooming
    1 - 0
    Vòng Apertura Semifinal
  • 13/06 03:00
    The Strongest
    Club Bolivar
    0 - 2
    Vòng Chung kết (A)
  • 02/07 02:00
    Real Santa Cruz
    Universitario de Sucre
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/07 06:30
    Independiente Petrolero
    Univ de Vinto
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/07 02:00
    Jorge Wilstermann
    Atletico Palmaflor
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/07 04:15
    Real Tomayapo
    Royal Pari
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/07 06:30
    Oriente Petrolero
    The Strongest
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/07 02:00
    Nacional Potosi
    Aurora
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/07 04:15
    Club Guabira
    Club Always Ready
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/07 06:30
    Blooming
    Club Bolivar
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 06/07 02:00
    Atletico Palmaflor
    Real Tomayapo
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/07 05:15
    Royal Pari
    Independiente Petrolero
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 06/07 07:40
    Universitario de Sucre
    Oriente Petrolero
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/07 02:00
    Club Always Ready
    Nacional Potosi
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/07 05:00
    Aurora
    Club Guabira
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/07 07:30
    Blooming
    Real Santa Cruz
    4 - 1
    Vòng Clausura
  • 08/07 02:00
    Univ de Vinto
    Club Bolivar
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 09/07 07:00
    Oriente Petrolero
    Royal Pari
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 02:00
    Real Santa Cruz
    Atletico Palmaflor
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 04:15
    Aurora
    Club Always Ready
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 06:30
    Independiente Petrolero
    Blooming
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/07 02:00
    Nacional Potosi
    The Strongest
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/07 04:15
    Real Tomayapo
    Club Bolivar
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 11/07 06:30
    Jorge Wilstermann
    Univ de Vinto
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/07 07:00
    Club Guabira
    Universitario de Sucre
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/07 05:00
    Jorge Wilstermann
    Club Guabira
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/07 06:30
    Real Tomayapo
    Real Santa Cruz
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 17/07 02:30
    Royal Pari
    Nacional Potosi
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 17/07 04:15
    Independiente Petrolero
    Club Bolivar
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 17/07 06:30
    Atletico Palmaflor
    Aurora
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 18/07 02:00
    Universitario de Sucre
    The Strongest
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/07 02:00
    Club Always Ready
    Univ de Vinto
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 06:30
    Blooming
    Oriente Petrolero
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 23/07 06:00
    Royal Pari
    Atletico Palmaflor
    2 - 2
    Vòng Clausura
  • 24/07 02:00
    Real Santa Cruz
    Oriente Petrolero
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 24/07 04:15
    Club Guabira
    Nacional Potosi
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/07 02:00
    Club Always Ready
    Real Tomayapo
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/07 04:15
    The Strongest
    Aurora
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/07 06:30
    Independiente Petrolero
    Universitario de Sucre
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 06:00
    Club Bolivar
    Jorge Wilstermann
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/07 05:15
    Nacional Potosi
    Real Santa Cruz
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/07 07:30
    Oriente Petrolero
    Club Guabira
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 28/07 02:00
    Real Tomayapo
    Univ de Vinto
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/07 05:00
    Universitario de Sucre
    Royal Pari
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/07 07:15
    The Strongest
    Club Always Ready
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 29/07 02:00
    Atletico Palmaflor
    Club Bolivar
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 29/07 06:30
    Blooming
    Jorge Wilstermann
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 30/07 06:00
    Aurora
    Independiente Petrolero
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 02:00
    Club Always Ready
    Universitario de Sucre
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 04:15
    Univ de Vinto
    Club Guabira
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/08 02:00
    Jorge Wilstermann
    Real Tomayapo
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 01/08 04:15
    Club Bolivar
    The Strongest
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 01/08 06:30
    Royal Pari
    Blooming
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/08 02:00
    Real Santa Cruz
    Aurora
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/08 04:15
    Atletico Palmaflor
    Nacional Potosi
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/08 06:30
    Independiente Petrolero
    Oriente Petrolero
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 04/08 05:00
    Univ de Vinto
    Blooming
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/08 07:15
    The Strongest
    Jorge Wilstermann
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/08 02:00
    Club Always Ready
    Real Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/08 06:30
    Oriente Petrolero
    Atletico Palmaflor
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 02:00
    Independiente Petrolero
    Jorge Wilstermann
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 04:15
    Club Guabira
    Royal Pari
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 06:45
    Blooming
    Real Tomayapo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 02:00
    Nacional Potosi
    Club Bolivar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 04:15
    The Strongest
    Univ de Vinto
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 06:30
    Aurora
    Universitario de Sucre
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/08 02:00
    Royal Pari
    Club Always Ready
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 10/08 05:00
    Real Tomayapo
    Independiente Petrolero
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/08 07:15
    Jorge Wilstermann
    Oriente Petrolero
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/08 02:00
    Real Santa Cruz
    The Strongest
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/08 05:00
    Atletico Palmaflor
    Blooming
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/08 07:15
    Club Bolivar
    Club Guabira
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/08 05:00
    Univ de Vinto
    Aurora
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/08 07:15
    Universitario de Sucre
    Nacional Potosi
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/08 02:00
    Real Santa Cruz
    Club Bolivar
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/08 04:15
    The Strongest
    Atletico Palmaflor
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/08 06:30
    Club Guabira
    Independiente Petrolero
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 02:00
    Nacional Potosi
    Jorge Wilstermann
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 04:15
    Universitario de Sucre
    Univ de Vinto
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 06:30
    Oriente Petrolero
    Real Tomayapo
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/08 02:00
    Club Always Ready
    Blooming
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/08 06:00
    Aurora
    Royal Pari
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 20/08 02:00
    Univ de Vinto
    Nacional Potosi
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 20/08 05:00
    Real Tomayapo
    Aurora
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/08 07:15
    Independiente Petrolero
    Real Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 02:00
    Royal Pari
    The Strongest
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 04:15
    Club Bolivar
    Oriente Petrolero
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/08 06:30
    Jorge Wilstermann
    Universitario de Sucre
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/08 02:00
    Atletico Palmaflor
    Club Always Ready
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 22/08 04:15
    Blooming
    Club Guabira
    ? - ?
    Vòng Clausura
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Bolivia

Tên giải đấu VĐQG Bolivia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Liga de Fútbol Profesional Boliviano
Vòng đấu hiện tại Clausura
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)