Bảng xếp hạng Cúp Quốc Gia Xứ Wales 2022/2023 vòng Tứ kết, BXH Cúp QG Wales

BXH Cúp Quốc Gia Xứ Wales 2022-2023 theo vòng đấu:

Chung kếtBán kếtTứ kết4321
  • 05/02 19:45
    Penybont
    Holywell
    ? - ?
    Vòng Tứ kết
  • 04/02 21:00
    Bala Town
    Briton Ferry Athletic
    ? - ?
    Vòng Tứ kết
  • 04/02 21:00
    Connahs Quay Nomads
    Airbus UK Broughton
    ? - ?
    Vòng Tứ kết
  • 26/01 02:30
    Penydarren BGC
    Cwmbran Celtic
    0 - 3
    Vòng 4
  • 15/01 00:15
    Llanelli
    Connahs Quay Nomads
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 21:15
    Pontardawe Town
    Airbus UK Broughton
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 14/01 21:00
    Guilsfield
    Holywell
    0 - 2
    Vòng 4
  • 14/01 21:00
    1Bala Town1
    Pontypridd2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 21:00
    Briton Ferry Athletic
    Buckley Town
    2 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], Penalty [8-7]
  • 14/01 21:00
    Gresford Athletic
    Penybont
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 21:00
    The New Saints
    Newtown AFC
    4 - 0
    Vòng 4
  • 12/11 21:30
    Barry Town United
    Gresford Athletic
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Aberystwyth Town
    Newtown AFC1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Airbus UK Broughton
    Trefelin
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Bala Town
    Flint Town United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Buckley Town
    Prestatyn Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Conwy Borough
    Penybont
    0 - 2
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    1Cwmbran Celtic1
    Carmarthen Town2
    1 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Cefn Druids
    Llanelli
    3 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Guilsfield
    Goytre United1
    3 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Hakin United
    Holywell
    0 - 3
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    1Mold Alexandra1
    Briton Ferry Athletic
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Pontardawe Town
    PILL AFC
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 21:00
    Ruthin Town
    Pontypridd
    1 - 2
    Vòng 3
  • 12/11 19:45
    Connahs Quay Nomads
    Colwyn Bay
    2 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 02:45
    The New Saints
    Caernarfon Town FC
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/11 02:30
    Penydarren BGC
    Trethomas Bluebirds
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/10 23:45
    Trethomas Bluebirds
    Haverfordwest County
    1 - 1
    Vòng 2
  • 08/10 23:15
    Caersws
    Flint Town United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Chirk AAA
    The New Saints
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-2]
  • 08/10 20:30
    Pontardawe Town
    Cambrian & Clydach
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-0]
  • 08/10 20:30
    Aberfan
    Trefelin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Abergavenny Town
    Goytre United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-3]
  • 08/10 20:30
    Aber Valley
    Barry Town United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Bow Street
    Colwyn Bay
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 08/10 20:30
    Canton Liberal
    Llanelli
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-3]
  • 08/10 20:30
    Cardiff Corinthians AFC
    Newtown AFC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Chepstow Town
    Pontypridd
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Croesyceiliog
    Briton Ferry Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Cwmbran Celtic
    Llantwit Major
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-2]
  • 08/10 20:30
    Denbigh Town
    Connahs Quay Nomads
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Y Felinheli
    Conwy Borough
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Flint Mountain
    Caernarfon Town FC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Glantraeth
    Cefn Druids
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Hakin United
    Taffs Well
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Hawarden Rangers
    Bala Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Llandudno Albion
    Buckley Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Llanrug United
    Gresford Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Llanuwchllyn
    Holywell
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Mold Alexandra
    Holyhead Hotspur
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Newport City
    Carmarthen Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Pencoed Athletic Amateur
    Aberystwyth Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [0-1]
  • 08/10 20:30
    Penycae
    Guilsfield
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Penydarren BGC
    Swansea University
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    PILL AFC
    Cardiff Metropolitan University
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Prestatyn Town
    Llandudno
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    GAP Queens Park
    Airbus UK Broughton
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:30
    Y Rhyl 1879
    Ruthin Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 08/10 20:00
    Risca United
    Penybont
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/09 20:30
    Llanidloes Town
    Gresford Athletic
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Penparcau
    Y Rhyl 1879
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Penrhyncoch
    Caersws
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-2]
  • 17/09 20:30
    Llansannan
    Glantraeth
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Llay Miners Welfare
    Flint Mountain
    1 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Mochdre Sports
    Chirk AAA
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Porthmadog
    Mold Alexandra
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Talysarn Celts
    GAP Queens Park
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Y Felinheli
    Y Glannau
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-1]
  • 17/09 20:30
    Trearddur Bay
    Penycae
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Abermule
    Hawarden Rangers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-3]
  • 17/09 20:30
    machynlleth
    Prestatyn Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Bow Street
    Bangor 1876
    4 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Calsonic Kansei SV
    Aber Valley
    0 - 3
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Canton Liberal
    West End AFC
    3 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Afan Lido
    Hakin United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Trefelin
    Llandrindod Wells
    5 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Croesyceiliog
    Ynysgerwn
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    PILL AFC
    Caldicot Town AFC
    3 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Llanelli
    Goytre AFC
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Baglan Dragons
    Pontardawe Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-2]
  • 17/09 20:30
    Cefn Cribwr
    Newport City
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Cwmbran Celtic
    Ammanford
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Trethomas Bluebirds
    Ton Pentre
    4 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Pencoed Athletic Amateur
    Brecon Corinthians
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Chepstow Town
    Rockspur
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Treowen Stars
    Cardiff Corinthians AFC
    0 - 3
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Aberfan
    Porthcawl Town Athletic
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 18:00
    Llanfair United
    Llanuwchllyn
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 01:45
    Conwy Borough
    Kinmel Bay
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 01:45
    Risca United
    Aberbargoed Buds
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 01:30
    Llandudno Amateurs
    Llanrug United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 01:30
    Abergavenny Town
    Treharris Athletic Weestern
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 17/09 01:30
    Penydarren BGC
    Ynyshir Albions
    0 - 0
    Vòng 1

Bảng xếp hạng bóng đá Xứ Wales mới nhất: xem BXH Cúp QG Wales hiện tại NHANH và SỚM nhất. Bảng xếp hạng giải mới nhất: BXH Cúp Quốc Gia Xứ Wales mùa giải 2022-2023 vòng Tứ kết cập nhật vị trí lên hạng và xuống hạng CHÍNH XÁC.

Cập nhật:

Cúp Quốc Gia Xứ Wales

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Xứ Wales
Tên khác Cúp QG Wales
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 17 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại Tứ kết
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)