Lịch thi đấu VĐQG Zimbabwe hôm nay, Lịch bóng đá Zimbabwe

Lịch thi đấu VĐQG Zimbabwe hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 29 Zimbabwe mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Zimbabwe vòng 29 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Zimbabwe thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Zimbabwe thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Zimbabwe có tên Tiếng Anh là Zimbabwe Premier Soccer League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Zimbabwe. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Zimbabwe (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Zimbabwe (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Zimbabwe. Ngoài ra, LTĐ BĐ Zimbabwe và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Zimbabwe tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Zimbabwe mùa giải 2021-2022

1234567891011121314151617181920212223242526272829
  • 05/11 20:00
    Harare City
    Herentals College
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 20:00
    Black Rhinos
    Highlanders
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 20:00
    Chicken Inn
    Cranborne Bullets
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Bulawayo City
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 20:00
    Platinum
    Tenax
    3 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 20:00
    ZPC Kariba
    Caps United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/11 20:00
    Manica Diamonds
    Whawha
    3 - 0
    Vòng 1
  • 07/11 20:00
    Dynamos
    Yadah
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/11 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Triangle
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/11 20:00
    Cranborne Bullets
    Bulawayo Chiefs
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 20:00
    Herentals College
    Black Rhinos
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 20:00
    Yadah
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 20:00
    Platinum
    Chicken Inn
    2 - 1
    Vòng 2
  • 27/11 20:00
    Tenax
    Whawha
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 20:00
    Bulawayo City
    Manica Diamonds
    1 - 1
    Vòng 2
  • 28/11 20:00
    Triangle
    Dynamos
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/11 20:00
    Highlanders
    Ngezi Platinum Stars
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/11 20:00
    Caps United
    Harare City
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/12 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Herentals College
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/12 20:00
    Harare City
    Yadah
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/12 20:00
    ZPC Kariba
    Triangle
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/12 20:00
    Whawha
    Bulawayo City
    2 - 3
    Vòng 3
  • 19/12 20:00
    Manica Diamonds
    Highlanders
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/12 20:00
    Dynamos
    Cranborne Bullets
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/02 20:00
    Chicken Inn
    Tenax
    3 - 0
    Vòng 3
  • 13/02 20:00
    Black Rhinos
    Caps United
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/02 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Platinum
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/02 18:00
    Platinum
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/02 20:00
    Chicken Inn
    Bulawayo Chiefs
    2 - 0
    Vòng 4
  • 19/02 20:00
    Yadah
    Black Rhinos
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/02 20:00
    Cranborne Bullets
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/02 20:00
    Herentals College
    Manica Diamonds
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/02 20:00
    Highlanders
    Whawha
    2 - 0
    Vòng 4
  • 20/02 20:00
    Tenax
    Bulawayo City
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/02 20:00
    Triangle
    Harare City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/02 20:00
    Caps United
    Ngezi Platinum Stars
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/02 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/02 20:00
    ZPC Kariba
    Platinum
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/02 20:00
    Harare City
    Cranborne Bullets
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/02 20:00
    Black Rhinos
    Triangle
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/02 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Yadah
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/02 20:00
    Manica Diamonds
    Caps United
    5 - 0
    Vòng 5
  • 27/02 20:00
    Whawha
    Herentals College
    0 - 2
    Vòng 5
  • 27/02 20:00
    Bulawayo City
    Highlanders
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/02 20:15
    Dynamos
    Chicken Inn
    0 - 0
    Vòng 5
  • 05/03 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/03 20:00
    Herentals College
    Bulawayo City
    1 - 0
    Vòng 6
  • 05/03 20:00
    Platinum
    Harare City
    1 - 0
    Vòng 6
  • 05/03 20:00
    Yadah
    Manica Diamonds
    1 - 0
    Vòng 6
  • 06/03 20:00
    Caps United
    Whawha
    2 - 0
    Vòng 6
  • 06/03 20:00
    Chicken Inn
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/03 20:00
    Cranborne Bullets
    Black Rhinos
    1 - 3
    Vòng 6
  • 06/03 20:00
    Tenax
    Highlanders
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/03 20:00
    Triangle
    Ngezi Platinum Stars
    1 - 0
    Vòng 6
  • 12/03 20:00
    Black Rhinos
    Platinum
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/03 20:00
    Bulawayo City
    Caps United
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/03 20:00
    Harare City
    Chicken Inn
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/03 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Cranborne Bullets
    1 - 0
    Vòng 7
  • 12/03 20:00
    ZPC Kariba
    Bulawayo Chiefs
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/03 20:00
    Dynamos
    Tenax
    1 - 1
    Vòng 7
  • 13/03 20:00
    Highlanders
    Herentals College
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/03 20:00
    Manica Diamonds
    Triangle
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/03 20:00
    Whawha
    Yadah
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/03 20:00
    Platinum
    Ngezi Platinum Stars
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/03 20:00
    Chicken Inn
    Black Rhinos
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/03 20:00
    Yadah
    Bulawayo City
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/03 20:00
    Dynamos
    ZPC Kariba
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20/03 20:00
    Caps United
    Highlanders
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20/03 20:00
    Tenax
    Herentals College
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20/03 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Harare City
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20/03 20:00
    Triangle
    Whawha
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/03 20:00
    Cranborne Bullets
    Manica Diamonds
    1 - 0
    Vòng 8
  • 26/03 18:00
    Ngezi Platinum Stars
    Chicken Inn
    0 - 2
    Vòng 9
  • 26/03 20:00
    Black Rhinos
    Bulawayo Chiefs
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/03 20:00
    Bulawayo City
    Triangle
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/03 20:00
    Herentals College
    Caps United
    0 - 2
    Vòng 9
  • 26/03 20:00
    ZPC Kariba
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/03 20:00
    Harare City
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/03 20:00
    Highlanders
    Yadah
    2 - 0
    Vòng 9
  • 27/03 20:00
    Manica Diamonds
    Platinum
    0 - 0
    Vòng 9
  • 27/03 20:00
    Whawha
    Cranborne Bullets
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/04 18:00
    Yadah
    Herentals College
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/04 20:00
    Chicken Inn
    Manica Diamonds
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/04 20:00
    Cranborne Bullets
    Bulawayo City
    2 - 0
    Vòng 10
  • 02/04 20:00
    Platinum
    Whawha
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/04 20:00
    ZPC Kariba
    Harare City
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/04 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Ngezi Platinum Stars
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/04 20:00
    Dynamos
    Black Rhinos
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/04 20:00
    Tenax
    Caps United
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/04 20:00
    Triangle
    Highlanders
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/04 20:00
    Harare City
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/04 20:00
    Black Rhinos
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/04 20:00
    Bulawayo City
    Platinum
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/04 20:00
    Herentals College
    Triangle
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/04 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/04 20:00
    Whawha
    Chicken Inn
    1 - 0
    Vòng 11
  • 10/04 20:00
    Caps United
    Yadah
    1 - 0
    Vòng 11
  • 10/04 20:00
    Highlanders
    Cranborne Bullets
    1 - 2
    Vòng 11
  • 10/04 20:00
    Manica Diamonds
    Bulawayo Chiefs
    0 - 0
    Vòng 11
  • 23/04 20:00
    Tenax
    Yadah
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/04 20:00
    Harare City
    Black Rhinos
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/04 20:00
    Chicken Inn
    Bulawayo City
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/04 20:00
    ZPC Kariba
    Ngezi Platinum Stars
    0 - 1
    Vòng 12
  • 23/04 20:00
    Platinum
    Highlanders
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 20:00
    Cranborne Bullets
    Herentals College
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 20:00
    Dynamos
    Manica Diamonds
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Whawha
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/04 20:00
    Triangle
    Caps United
    1 - 0
    Vòng 12
  • 29/04 20:00
    Yadah
    Triangle
    0 - 1
    Vòng 13
  • 30/04 20:00
    Black Rhinos
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/04 20:00
    Bulawayo City
    Bulawayo Chiefs
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/04 20:00
    Herentals College
    Platinum
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/04 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Harare City
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/04 20:00
    Whawha
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 20:00
    Caps United
    Cranborne Bullets
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/05 20:00
    Highlanders
    Chicken Inn
    1 - 0
    Vòng 13
  • 01/05 20:00
    Manica Diamonds
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 13
  • 06/05 20:00
    Cranborne Bullets
    Yadah
    0 - 0
    Vòng 14
  • 07/05 20:00
    Black Rhinos
    Ngezi Platinum Stars
    0 - 0
    Vòng 14
  • 07/05 20:00
    Chicken Inn
    Herentals College
    0 - 0
    Vòng 14
  • 07/05 20:00
    Harare City
    Manica Diamonds
    0 - 0
    Vòng 14
  • 07/05 20:00
    Platinum
    Caps United
    3 - 0
    Vòng 14
  • 07/05 20:00
    ZPC Kariba
    Whawha
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Highlanders
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 20:00
    Dynamos
    Bulawayo City
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/05 20:00
    Tenax
    Triangle
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/05 20:00
    Yadah
    Platinum
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/05 18:00
    Ngezi Platinum Stars
    Tenax
    2 - 0
    Vòng 15
  • 14/05 20:00
    Herentals College
    Bulawayo Chiefs
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/05 20:00
    Bulawayo City
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 15
  • 14/05 20:00
    Whawha
    Harare City
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 20:00
    Caps United
    Chicken Inn
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 20:00
    Highlanders
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 20:00
    Manica Diamonds
    Black Rhinos
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/05 20:00
    Triangle
    Cranborne Bullets
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 18:00
    ZPC Kariba
    Highlanders
    0 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 20:00
    Black Rhinos
    Whawha
    1 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 20:00
    Chicken Inn
    Yadah
    0 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 20:00
    Harare City
    Bulawayo City
    0 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Manica Diamonds
    0 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 20:00
    Platinum
    Triangle
    3 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Caps United
    2 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 20:00
    Dynamos
    Herentals College
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 20:00
    Tenax
    Cranborne Bullets
    1 - 0
    Vòng 16
  • 03/06 20:00
    Yadah
    Bulawayo Chiefs
    0 - 0
    Vòng 17
  • 04/06 20:00
    Herentals College
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 17
  • 04/06 20:00
    Bulawayo City
    Black Rhinos
    0 - 0
    Vòng 17
  • 04/06 20:00
    Cranborne Bullets
    Platinum
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/06 20:00
    Caps United
    Dynamos
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/06 20:00
    Highlanders
    Harare City
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/06 20:00
    Manica Diamonds
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/06 20:00
    Triangle
    Chicken Inn
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/06 20:00
    Whawha
    Ngezi Platinum Stars
    1 - 0
    Vòng 17
  • 24/06 20:00
    Herentals College
    Harare City
    1 - 0
    Vòng 18
  • 25/06 20:00
    Cranborne Bullets
    Chicken Inn
    1 - 2
    Vòng 18
  • 25/06 20:00
    Bulawayo City
    Ngezi Platinum Stars
    0 - 0
    Vòng 18
  • 25/06 20:00
    Yadah
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/06 20:00
    Tenax
    Platinum
    0 - 1
    Vòng 18
  • 26/06 20:00
    Caps United
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/06 20:00
    Highlanders
    Black Rhinos
    2 - 1
    Vòng 18
  • 26/06 20:00
    Whawha
    Manica Diamonds
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/06 20:00
    Triangle
    Bulawayo Chiefs
    1 - 1
    Vòng 18
  • 02/07 18:00
    ZPC Kariba
    Yadah
    0 - 0
    Vòng 19
  • 02/07 20:00
    Black Rhinos
    Herentals College
    1 - 0
    Vòng 19
  • 02/07 20:00
    Chicken Inn
    Platinum
    0 - 3
    Vòng 19
  • 02/07 20:00
    Harare City
    Caps United
    0 - 1
    Vòng 19
  • 03/07 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Cranborne Bullets
    0 - 1
    Vòng 19
  • 03/07 20:00
    Whawha
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03/07 20:00
    Manica Diamonds
    Bulawayo City
    0 - 1
    Vòng 19
  • 03/07 20:00
    Dynamos
    Triangle
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03/07 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Highlanders
    1 - 1
    Vòng 19
  • 08/07 20:00
    Yadah
    Harare City
    0 - 0
    Vòng 20
  • 09/07 20:00
    Platinum
    Bulawayo Chiefs
    0 - 0
    Vòng 20
  • 09/07 20:00
    Bulawayo City
    Whawha
    2 - 1
    Vòng 20
  • 09/07 20:00
    Cranborne Bullets
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 20
  • 09/07 20:00
    Herentals College
    Ngezi Platinum Stars
    2 - 0
    Vòng 20
  • 10/07 20:00
    Caps United
    Black Rhinos
    0 - 0
    Vòng 20
  • 10/07 20:00
    Highlanders
    Manica Diamonds
    1 - 0
    Vòng 20
  • 10/07 20:00
    Triangle
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 20
  • 10/07 20:00
    Tenax
    Chicken Inn
    1 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 18:00
    ZPC Kariba
    Cranborne Bullets
    0 - 0
    Vòng 21
  • 16/07 20:00
    Bulawayo City
    Tenax
    1 - 0
    Vòng 21
  • 16/07 20:00
    Harare City
    Triangle
    1 - 0
    Vòng 21
  • 16/07 20:00
    Manica Diamonds
    Herentals College
    0 - 1
    Vòng 21
  • 16/07 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Caps United
    2 - 1
    Vòng 21
  • 16/07 20:00
    Whawha
    Highlanders
    2 - 1
    Vòng 21
  • 17/07 20:00
    Black Rhinos
    Yadah
    0 - 1
    Vòng 21
  • 17/07 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Chicken Inn
    0 - 0
    Vòng 21
  • 17/07 20:00
    Dynamos
    Platinum
    0 - 0
    Vòng 21
  • 22/07 20:00
    Herentals College
    Whawha
    0 - 0
    Vòng 22
  • 23/07 20:00
    Cranborne Bullets
    Harare City
    0 - 0
    Vòng 22
  • 23/07 20:00
    Chicken Inn
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 22
  • 23/07 20:00
    Platinum
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 22
  • 23/07 20:00
    Yadah
    Ngezi Platinum Stars
    1 - 0
    Vòng 22
  • 24/07 20:00
    Highlanders
    Bulawayo City
    1 - 0
    Vòng 22
  • 24/07 20:00
    Caps United
    Manica Diamonds
    0 - 0
    Vòng 22
  • 24/07 20:00
    Triangle
    Black Rhinos
    0 - 0
    Vòng 22
  • 24/07 20:00
    Tenax
    Bulawayo Chiefs
    0 - 1
    Vòng 22
  • 30/07 20:00
    Bulawayo City
    Herentals College
    0 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 20:00
    Harare City
    Platinum
    0 - 2
    Vòng 23
  • 30/07 20:00
    Black Rhinos
    Cranborne Bullets
    0 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 20:00
    Whawha
    Caps United
    1 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 20:00
    ZPC Kariba
    Chicken Inn
    0 - 0
    Vòng 23
  • 31/07 20:00
    Dynamos
    Bulawayo Chiefs
    1 - 0
    Vòng 23
  • 31/07 20:00
    Highlanders
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 23
  • 31/07 20:00
    Manica Diamonds
    Yadah
    1 - 1
    Vòng 23
  • 31/07 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Triangle
    0 - 0
    Vòng 23
  • 12/08 20:00
    Yadah
    Whawha
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 20:00
    Chicken Inn
    Harare City
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 20:00
    Cranborne Bullets
    Ngezi Platinum Stars
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 20:00
    Herentals College
    Highlanders
    0 - 1
    Vòng 24
  • 13/08 20:00
    Platinum
    Black Rhinos
    0 - 0
    Vòng 24
  • 14/08 20:00
    Bulawayo Chiefs
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 24
  • 14/08 20:00
    Caps United
    Bulawayo City
    0 - 0
    Vòng 24
  • 14/08 20:00
    Tenax
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 24
  • 14/08 20:00
    Triangle
    Manica Diamonds
    1 - 0
    Vòng 24
  • 27/08 18:00
    ZPC Kariba
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 25
  • 27/08 20:00
    Black Rhinos
    Chicken Inn
    1 - 0
    Vòng 25
  • 27/08 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Platinum
    0 - 0
    Vòng 25
  • 27/08 20:00
    Harare City
    Bulawayo Chiefs
    0 - 0
    Vòng 25
  • 27/08 20:00
    Bulawayo City
    Yadah
    1 - 0
    Vòng 25
  • 27/08 20:00
    Whawha
    Triangle
    0 - 0
    Vòng 25
  • 28/08 20:00
    Manica Diamonds
    Cranborne Bullets
    1 - 0
    Vòng 25
  • 28/08 20:00
    Herentals College
    Tenax
    0 - 1
    Vòng 25
  • 28/08 20:00
    Highlanders
    Caps United
    0 - 1
    Vòng 25
  • 02/09 20:00
    Yadah
    Highlanders
    0 - 2
    Vòng 26
  • 03/09 20:00
    Caps United
    Herentals College
    0 - 1
    Vòng 26
  • 03/09 20:00
    Chicken Inn
    Ngezi Platinum Stars
    1 - 0
    Vòng 26
  • 03/09 20:00
    Cranborne Bullets
    Whawha
    3 - 0
    Vòng 26
  • 03/09 20:00
    Platinum
    Manica Diamonds
    0 - 0
    Vòng 26
  • 04/09 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Black Rhinos
    0 - 0
    Vòng 26
  • 04/09 20:00
    Dynamos
    Harare City
    2 - 1
    Vòng 26
  • 04/09 20:00
    Tenax
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 26
  • 04/09 20:00
    Triangle
    Bulawayo City
    0 - 0
    Vòng 26
  • 09/09 20:00
    Herentals College
    Yadah
    0 - 0
    Vòng 27
  • 10/09 20:00
    Bulawayo City
    Cranborne Bullets
    1 - 0
    Vòng 27
  • 10/09 20:00
    Harare City
    ZPC Kariba
    0 - 0
    Vòng 27
  • 10/09 20:00
    Whawha
    Platinum
    0 - 2
    Vòng 27
  • 10/09 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Bulawayo Chiefs
    1 - 0
    Vòng 27
  • 11/09 20:00
    Black Rhinos
    Dynamos
    0 - 1
    Vòng 27
  • 11/09 20:00
    Highlanders
    Triangle
    1 - 0
    Vòng 27
  • 11/09 20:00
    Caps United
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 27
  • 13/09 20:00
    Manica Diamonds
    Chicken Inn
    0 - 1
    Vòng 27
  • 24/09 18:00
    ZPC Kariba
    Black Rhinos
    1 - 1
    Vòng 28
  • 24/09 20:00
    Cranborne Bullets
    Highlanders
    1 - 1
    Vòng 28
  • 24/09 20:00
    Platinum
    Bulawayo City
    0 - 0
    Vòng 28
  • 24/09 20:00
    Yadah
    Caps United
    1 - 0
    Vòng 28
  • 24/09 20:00
    Chicken Inn
    Whawha
    0 - 0
    Vòng 28
  • 24/09 20:00
    Tenax
    Harare City
    0 - 0
    Vòng 28
  • 25/09 20:00
    Dynamos
    Ngezi Platinum Stars
    0 - 1
    Vòng 28
  • 25/09 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Manica Diamonds
    0 - 0
    Vòng 28
  • 25/09 20:00
    Triangle
    Herentals College
    1 - 0
    Vòng 28
  • 30/09 20:00
    Yadah
    Tenax
    0 - 0
    Vòng 29
  • 01/10 20:00
    Black Rhinos
    Harare City
    1 - 0
    Vòng 29
  • 01/10 20:00
    Bulawayo City
    Chicken Inn
    0 - 2
    Vòng 29
  • 01/10 20:00
    Herentals College
    Cranborne Bullets
    0 - 0
    Vòng 29
  • 01/10 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    ZPC Kariba
    1 - 0
    Vòng 29
  • 01/10 20:00
    Whawha
    Bulawayo Chiefs
    0 - 1
    Vòng 29
  • 02/10 20:00
    Caps United
    Triangle
    0 - 1
    Vòng 29
  • 02/10 20:00
    Highlanders
    Platinum
    0 - 1
    Vòng 29
  • 02/10 20:00
    Manica Diamonds
    Dynamos
    0 - 0
    Vòng 29
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Zimbabwe

Tên giải đấu VĐQG Zimbabwe
Tên khác Zimbabwe
Tên Tiếng Anh Zimbabwe Premier Soccer League
Vòng đấu hiện tại 29
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 2 Tháng mười một 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Phi (CAF)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)