Lịch thi đấu VĐQG Romania hôm nay, Lịch bóng đá Romania

Lịch thi đấu VĐQG Romania hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 6 VĐQG Romania mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Romania vòng 6 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Romania thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Romania mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Romania thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Romania là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Romania. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Romania hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Romania (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Romania (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Romania. Ngoài ra, LTĐ BĐ Romania và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Romania tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Romania mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu VĐQG Romania của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Romania của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 15/07 22:30
    Hermannstadt
    CS Mioveni
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 01:30
    CS Universitatea Craiova
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Arges
    UTA Arad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 01:30
    CFR Cluj
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 22:30
    Farul Constanta
    U Craiova 1948
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 01:30
    Steaua Bucuresti
    Universitaea Cluj
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/07 22:30
    Botosani
    Chindia Targoviste
    3 - 1
    Vòng 1
  • 19/07 01:30
    Petrolul Ploiesti
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 00:30
    CS Mioveni
    Farul Constanta
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:30
    Voluntari
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 16:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Arges
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    U Craiova 1948
    CFR Cluj
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 22:30
    Universitaea Cluj
    CS Universitatea Craiova
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 01:30
    Rapid Bucuresti
    Steaua Bucuresti
    2 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 22:30
    Chindia Targoviste
    Hermannstadt
    1 - 1
    Vòng 2
  • 26/07 01:30
    UTA Arad
    Petrolul Ploiesti
    1 - 0
    Vòng 2
  • 29/07 22:30
    Arges
    Universitaea Cluj
    1 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 01:30
    Farul Constanta
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:30
    Voluntari
    UTA Arad
    2 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 01:30
    CFR Cluj
    CS Mioveni
    3 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 00:15
    CS Universitatea Craiova
    Rapid Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 02:30
    Steaua Bucuresti
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/08 00:30
    Hermannstadt
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/08 23:00
    Universitaea Cluj
    Petrolul Ploiesti
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    CS Mioveni
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 01:45
    Rapid Bucuresti
    Arges
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    UTA Arad
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 22:30
    Chindia Targoviste
    CFR Cluj
    0 - 2
    Vòng 4
  • 08/08 01:30
    U Craiova 1948
    CS Universitatea Craiova
    0 - 2
    Vòng 4
  • 08/08 22:00
    Hermannstadt
    Voluntari
    2 - 1
    Vòng 4
  • 09/08 01:00
    Botosani
    Farul Constanta
    1 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 01:30
    Arges
    U Craiova 1948
    0 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 23:00
    UTA Arad
    Universitaea Cluj
    1 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 01:45
    Petrolul Ploiesti
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 20:00
    CS Universitatea Craiova
    CS Mioveni
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 22:30
    CFR Cluj
    Botosani
    0 - 1
    Vòng 5
  • 15/08 01:30
    Steaua Bucuresti
    Chindia Targoviste
    0 - 2
    Vòng 5
  • 15/08 21:00
    Voluntari
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 23:30
    Farul Constanta
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/08 22:00
    CS Mioveni
    Arges
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 01:00
    U Craiova 1948
    Petrolul Ploiesti
    0 - 1
    Vòng 6
  • 21/08 20:00
    Hermannstadt
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 22:30
    Chindia Targoviste
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/08 01:30
    Botosani
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/08 21:00
    Universitaea Cluj
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/08 23:30
    Farul Constanta
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/08 22:45
    Voluntari
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 01:30
    UTA Arad
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    Petrolul Ploiesti
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 01:45
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 17:30
    Arges
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 22:30
    CFR Cluj
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 7
  • 29/08 01:30
    Steaua Bucuresti
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/08 01:00
    CS Universitatea Craiova
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/08 20:30
    CS Mioveni
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/08 23:15
    U Craiova 1948
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 02:00
    Rapid Bucuresti
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 20:30
    Chindia Targoviste
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 23:15
    CFR Cluj
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/09 02:00
    Farul Constanta
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/09 22:00
    Botosani
    Arges
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/09 01:00
    Hermannstadt
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/09 22:45
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 01:30
    Universitaea Cluj
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    UTA Arad
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 01:45
    Voluntari
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 17:30
    Petrolul Ploiesti
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/09 01:30
    Steaua Bucuresti
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/09 22:45
    Arges
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/09 01:30
    CS Universitatea Craiova
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    CFR Cluj
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Chindia Targoviste
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Farul Constanta
    Arges
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Botosani
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Hermannstadt
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    Steaua Bucuresti
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    CS Mioveni
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    U Craiova 1948
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 22:00
    Arges
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Rapid Bucuresti
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Voluntari
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    Universitaea Cluj
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 22:00
    UTA Arad
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    CFR Cluj
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Chindia Targoviste
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Farul Constanta
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Botosani
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Hermannstadt
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    Steaua Bucuresti
    Arges
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    CS Mioveni
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 22:00
    Arges
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Rapid Bucuresti
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Voluntari
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    Universitaea Cluj
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    U Craiova 1948
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 22:00
    UTA Arad
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 22:00
    CFR Cluj
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Chindia Targoviste
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Farul Constanta
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Arges
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Botosani
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Hermannstadt
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Steaua Bucuresti
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    CS Universitatea Craiova
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 22:00
    Rapid Bucuresti
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    Voluntari
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    CS Mioveni
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Arges
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    Universitaea Cluj
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    U Craiova 1948
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 22:00
    UTA Arad
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 22:00
    Chindia Targoviste
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Rapid Bucuresti
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Voluntari
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    CS Mioveni
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    Universitaea Cluj
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    U Craiova 1948
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 22:00
    UTA Arad
    Arges
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 23:00
    CFR Cluj
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Farul Constanta
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Arges
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Botosani
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Hermannstadt
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Steaua Bucuresti
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    Petrolul Ploiesti
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/11 23:00
    Chindia Targoviste
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Botosani
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Rapid Bucuresti
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    CS Mioveni
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Universitaea Cluj
    Arges
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    U Craiova 1948
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    UTA Arad
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/12 23:00
    CFR Cluj
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Farul Constanta
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Arges
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Steaua Bucuresti
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Voluntari
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    Petrolul Ploiesti
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    CS Universitatea Craiova
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 23:00
    UTA Arad
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 19
  • 10/12 23:00
    Chindia Targoviste
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Botosani
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Hermannstadt
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Rapid Bucuresti
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    CS Mioveni
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    Universitaea Cluj
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 23:00
    U Craiova 1948
    Arges
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/12 23:00
    CFR Cluj
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Arges
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Steaua Bucuresti
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Voluntari
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Petrolul Ploiesti
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/12 23:00
    UTA Arad
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 23:00
    Chindia Targoviste
    Arges
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Farul Constanta
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Botosani
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Hermannstadt
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Rapid Bucuresti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    CS Mioveni
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    Universitaea Cluj
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/01 23:00
    U Craiova 1948
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/01 23:00
    Arges
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Steaua Bucuresti
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Voluntari
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Petrolul Ploiesti
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    Universitaea Cluj
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 23:00
    UTA Arad
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 23:00
    CFR Cluj
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Chindia Targoviste
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Farul Constanta
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Botosani
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Hermannstadt
    Arges
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    Rapid Bucuresti
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    CS Mioveni
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 23:00
    U Craiova 1948
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 23:00
    Arges
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Rapid Bucuresti
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Voluntari
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Petrolul Ploiesti
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    Universitaea Cluj
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    CS Universitatea Craiova
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 23:00
    UTA Arad
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 23:00
    CFR Cluj
    Arges
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Chindia Targoviste
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Farul Constanta
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Botosani
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Hermannstadt
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Steaua Bucuresti
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    CS Mioveni
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    U Craiova 1948
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 23:00
    Arges
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Rapid Bucuresti
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Voluntari
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Petrolul Ploiesti
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Universitaea Cluj
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    U Craiova 1948
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    UTA Arad
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/03 23:00
    CFR Cluj
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Chindia Targoviste
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Farul Constanta
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Botosani
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Hermannstadt
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Steaua Bucuresti
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    CS Mioveni
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Arges
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/03 23:00
    Rapid Bucuresti
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Voluntari
    Arges
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    CS Mioveni
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Petrolul Ploiesti
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Universitaea Cluj
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    U Craiova 1948
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    UTA Arad
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 29
  • 11/03 23:00
    CFR Cluj
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Chindia Targoviste
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Farul Constanta
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Arges
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Botosani
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Hermannstadt
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Steaua Bucuresti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    CS Universitatea Craiova
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Romania

Tên giải đấu VĐQG Romania
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 6
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 31 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)