Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi hôm nay, Lịch bóng đá Nam Phi

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Vô địch Quốc Gia Nam Phi (NP) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nam Phi vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Nam Phi thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nam Phi mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nam Phi thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Nam Phi là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nam Phi. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nam Phi hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nam Phi (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nam Phi (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nam Phi. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nam Phi và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nam Phi tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nam Phi mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 06/08 00:30
    Cape Town City
    Mamelodi Sundowns
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 20:00
    Lamontville Golden Arrows
    Richards Bay
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 20:00
    Tshakhuma TM
    Stellenbosch
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 20:00
    Orlando Pirates
    Moroka Swallows
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:30
    Bloemfontein Celtic
    Kaizer Chiefs
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 01:00
    Maritzburg United
    Sekhukhune United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 20:00
    TS Galaxy
    AmaZulu
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 22:30
    Supersport United
    Chippa United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/08 20:00
    Richards Bay
    Tshakhuma TM
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/08 22:00
    Moroka Swallows
    Cape Town City
    2 - 1
    Vòng 2
  • 10/08 00:30
    Kaizer Chiefs
    Maritzburg United
    2 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 22:00
    AmaZulu
    Supersport United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/08 00:30
    Chippa United
    Bloemfontein Celtic
    0 - 2
    Vòng 2
  • 11/08 00:30
    Mamelodi Sundowns
    TS Galaxy
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/08 00:30
    Sekhukhune United
    Lamontville Golden Arrows
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/08 00:30
    Stellenbosch
    Orlando Pirates
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 00:30
    Maritzburg United
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 20:00
    Mamelodi Sundowns
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 20:00
    Tshakhuma TM
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 20:00
    Stellenbosch
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:30
    Richards Bay
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 01:00
    AmaZulu
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 20:00
    Orlando Pirates
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 22:30
    TS Galaxy
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 16/08 22:00
    Cape Town City
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/08 00:30
    Mamelodi Sundowns
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/08 00:30
    Chippa United
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/08 00:30
    Bloemfontein Celtic
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 00:30
    Moroka Swallows
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 20:00
    Lamontville Golden Arrows
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 20:00
    Sekhukhune United
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:30
    Cape Town City
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 01:00
    Kaizer Chiefs
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 01:00
    Maritzburg United
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 20:00
    Bloemfontein Celtic
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/08 22:30
    Supersport United
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 4
  • 24/08 00:30
    Cape Town City
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 00:30
    Moroka Swallows
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 22:00
    Mamelodi Sundowns
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 5
  • 25/08 00:30
    AmaZulu
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 5
  • 25/08 00:30
    Chippa United
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 5
  • 25/08 00:30
    Orlando Pirates
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 5
  • 25/08 00:30
    Richards Bay
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 5
  • 25/08 00:30
    Bloemfontein Celtic
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 00:30
    Supersport United
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 20:00
    Lamontville Golden Arrows
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 20:00
    Stellenbosch
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 22:30
    Kaizer Chiefs
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 22:30
    Sekhukhune United
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 01:00
    TS Galaxy
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 20:00
    Tshakhuma TM
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 22:30
    Maritzburg United
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 00:30
    Maritzburg United
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 20:00
    AmaZulu
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 20:00
    Moroka Swallows
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 22:30
    Cape Town City
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 22:30
    Orlando Pirates
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 01:00
    Mamelodi Sundowns
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 20:00
    Tshakhuma TM
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 22:30
    Bloemfontein Celtic
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:00
    Lamontville Golden Arrows
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 22:30
    Sekhukhune United
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 01:00
    Kaizer Chiefs
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/09 22:30
    Richards Bay
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/10 22:00
    Sekhukhune United
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/10 00:30
    Chippa United
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/10 00:30
    Lamontville Golden Arrows
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/10 00:30
    Stellenbosch
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/10 00:30
    Supersport United
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/10 00:30
    TS Galaxy
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/10 22:00
    AmaZulu
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/10 00:30
    Moroka Swallows
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 00:30
    Supersport United
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 20:30
    Tshakhuma TM
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 20:30
    Orlando Pirates
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 22:30
    Bloemfontein Celtic
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 01:00
    Maritzburg United
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 20:30
    Stellenbosch
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 20:30
    TS Galaxy
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 22:30
    Cape Town City
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 00:30
    Lamontville Golden Arrows
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 00:30
    Orlando Pirates
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 20:30
    Richards Bay
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 22:30
    Kaizer Chiefs
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 01:00
    Cape Town City
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 01:00
    Sekhukhune United
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 20:30
    Bloemfontein Celtic
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 22:30
    Mamelodi Sundowns
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/10 00:30
    Chippa United
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19/10 00:30
    Lamontville Golden Arrows
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19/10 00:30
    Stellenbosch
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19/10 22:00
    AmaZulu
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 00:30
    Kaizer Chiefs
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 00:30
    Mamelodi Sundowns
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 00:30
    Richards Bay
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 00:30
    Moroka Swallows
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 00:30
    Maritzburg United
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 20:30
    Orlando Pirates
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 22:30
    Tshakhuma TM
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 01:00
    AmaZulu
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 01:00
    Bloemfontein Celtic
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 21:30
    Chippa United
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 21:30
    TS Galaxy
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 23:30
    Supersport United
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/12 01:30
    Maritzburg United
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/12 01:30
    Supersport United
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/12 21:30
    Lamontville Golden Arrows
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/12 21:30
    Richards Bay
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/12 21:30
    Stellenbosch
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/12 23:30
    Cape Town City
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/12 23:30
    Mamelodi Sundowns
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/01 02:00
    Sekhukhune United
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/01 01:30
    Richards Bay
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/01 01:30
    Moroka Swallows
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/01 21:30
    Lamontville Golden Arrows
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/01 21:30
    Tshakhuma TM
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/01 23:30
    Cape Town City
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 02:00
    Kaizer Chiefs
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 21:30
    Bloemfontein Celtic
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 23:30
    TS Galaxy
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 15
  • 14/01 01:30
    AmaZulu
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/01 21:30
    Tshakhuma TM
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/01 21:30
    Orlando Pirates
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/01 23:30
    Chippa United
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/01 23:30
    Stellenbosch
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 02:00
    Mamelodi Sundowns
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 21:30
    Moroka Swallows
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 23:30
    Maritzburg United
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/01 01:30
    Sekhukhune United
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/01 21:30
    Lamontville Golden Arrows
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/01 21:30
    Bloemfontein Celtic
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/01 23:30
    Cape Town City
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 02:00
    AmaZulu
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 02:00
    Kaizer Chiefs
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 21:30
    Orlando Pirates
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 23:30
    Supersport United
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/01 01:30
    Stellenbosch
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/01 21:30
    Mamelodi Sundowns
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/01 23:30
    Moroka Swallows
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 02:00
    Tshakhuma TM
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 21:30
    Chippa United
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 21:30
    Richards Bay
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 23:30
    Kaizer Chiefs
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/01 23:30
    TS Galaxy
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 01:30
    Maritzburg United
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/02 21:30
    Chippa United
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/02 21:30
    Lamontville Golden Arrows
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/02 21:30
    Orlando Pirates
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/02 23:30
    Supersport United
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 02:00
    Tshakhuma TM
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 21:30
    Moroka Swallows
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/02 23:30
    TS Galaxy
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 01:30
    Orlando Pirates
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:30
    Mamelodi Sundowns
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:30
    Stellenbosch
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 23:30
    Kaizer Chiefs
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 23:30
    Sekhukhune United
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 02:00
    AmaZulu
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 21:30
    Bloemfontein Celtic
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 23:30
    Cape Town City
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 01:30
    Supersport United
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:30
    Kaizer Chiefs
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 23:30
    Richards Bay
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 23:30
    Sekhukhune United
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 02:00
    AmaZulu
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 21:30
    Chippa United
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 21:30
    Lamontville Golden Arrows
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 23:30
    TS Galaxy
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 01:30
    Moroka Swallows
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:30
    Tshakhuma TM
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:30
    Richards Bay
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:30
    Bloemfontein Celtic
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 23:30
    Stellenbosch
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 02:00
    Maritzburg United
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 21:30
    Chippa United
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 23:30
    Supersport United
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/03 01:30
    Moroka Swallows
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 21:30
    Mamelodi Sundowns
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 21:30
    Orlando Pirates
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 21:30
    Stellenbosch
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 23:30
    Sekhukhune United
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 02:00
    Maritzburg United
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 21:30
    TS Galaxy
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 23:30
    Cape Town City
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/04 20:30
    Chippa United
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/04 20:30
    Tshakhuma TM
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/04 20:30
    Richards Bay
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/04 22:30
    Kaizer Chiefs
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/04 22:30
    Mamelodi Sundowns
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/04 01:00
    AmaZulu
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/04 20:30
    Lamontville Golden Arrows
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/04 22:30
    TS Galaxy
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 00:30
    Supersport United
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 20:30
    Richards Bay
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 22:30
    Sekhukhune United
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 01:00
    Kaizer Chiefs
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 20:30
    Bloemfontein Celtic
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 20:30
    Moroka Swallows
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 22:30
    Cape Town City
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/04 20:30
    Chippa United
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 00:30
    Maritzburg United
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:30
    Lamontville Golden Arrows
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 20:30
    Orlando Pirates
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 01:00
    Stellenbosch
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 20:30
    Tshakhuma TM
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 20:30
    TS Galaxy
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:30
    Sekhukhune United
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:30
    Supersport United
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 27/04 20:30
    Chippa United
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 00:30
    Moroka Swallows
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:30
    Tshakhuma TM
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 20:30
    Stellenbosch
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 22:30
    Mamelodi Sundowns
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 01:00
    AmaZulu
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 20:30
    Bloemfontein Celtic
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:30
    TS Galaxy
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 27
  • 03/05 00:30
    Kaizer Chiefs
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/05 00:30
    Supersport United
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/05 00:30
    AmaZulu
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/05 00:30
    Cape Town City
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/05 00:30
    Maritzburg United
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/05 00:30
    Orlando Pirates
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/05 00:30
    Richards Bay
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/05 00:30
    Sekhukhune United
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 20:00
    Cape Town City
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Lamontville Golden Arrows
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Maritzburg United
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Tshakhuma TM
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Orlando Pirates
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Bloemfontein Celtic
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    Supersport United
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/05 20:00
    TS Galaxy
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 20:00
    AmaZulu
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Chippa United
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Kaizer Chiefs
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Mamelodi Sundowns
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Richards Bay
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Sekhukhune United
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Stellenbosch
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/05 20:00
    Moroka Swallows
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Nam Phi

Tên giải đấu VĐQG Nam Phi
Tên khác Vô địch Quốc Gia Nam Phi (NP)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)