Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg hôm nay, Lịch bóng đá Luxembourg

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Vô địch Quốc Gia Luxembourg mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Luxembourg thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Luxembourg mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Luxembourg thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Luxembourg có tên Tiếng Anh là Luxembourg National Division và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Luxembourg. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Luxembourg hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Luxembourg (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Luxembourg (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Luxembourg. Ngoài ra, LTĐ BĐ Luxembourg và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Luxembourg tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 07/08 00:00
    Etzella Ettelbruck
    Union Titus Petange
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:00
    Differdange 03
    Racing Union Luxemburg
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 21:00
    Fola Esch
    UNA Strassen
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Wiltz 71
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:00
    Mondercange
    Victoria Rosport
    3 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Hostert
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/08 00:00
    Swift Hesperange
    Progres Niederkorn
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/08 00:30
    F91 Dudelange
    Jeunesse Esch
    4 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 22:00
    Racing Union Luxemburg
    US Mondorf-les-Bains
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 00:00
    Union Titus Petange
    Fola Esch
    2 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 21:00
    Wiltz 71
    Victoria Rosport
    1 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 23:00
    UNA Strassen
    Differdange 03
    2 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 23:30
    Progres Niederkorn
    F91 Dudelange
    1 - 1
    Vòng 2
  • 15/08 00:00
    Hostert
    Swift Hesperange
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15/08 00:00
    Jeunesse Esch
    UN Kaerjeng 97
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/08 00:30
    Mondercange
    Etzella Ettelbruck
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    Differdange 03
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    F91 Dudelange
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    Fola Esch
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    Swift Hesperange
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    Victoria Rosport
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    Wiltz 71
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Etzella Ettelbruck
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Hostert
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Jeunesse Esch
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Mondercange
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Progres Niederkorn
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Racing Union Luxemburg
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    UNA Strassen
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Union Titus Petange
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 4
  • 04/09 21:00
    Differdange 03
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    F91 Dudelange
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    Swift Hesperange
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    Jeunesse Esch
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    Victoria Rosport
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    Wiltz 71
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Etzella Ettelbruck
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    Fola Esch
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    Hostert
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    Mondercange
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    Progres Niederkorn
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    Racing Union Luxemburg
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    UNA Strassen
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    Union Titus Petange
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 6
  • 18/09 21:00
    F91 Dudelange
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    Swift Hesperange
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    Jeunesse Esch
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    Progres Niederkorn
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    Victoria Rosport
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    Wiltz 71
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/10 21:00
    Differdange 03
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Etzella Ettelbruck
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Fola Esch
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Hostert
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Mondercange
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Racing Union Luxemburg
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    UNA Strassen
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Union Titus Petange
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 8
  • 16/10 21:00
    F91 Dudelange
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 21:00
    Swift Hesperange
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 21:00
    Hostert
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 21:00
    Jeunesse Esch
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 21:00
    Progres Niederkorn
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 21:00
    Victoria Rosport
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/10 21:00
    Wiltz 71
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 21:00
    Differdange 03
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Etzella Ettelbruck
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Fola Esch
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Mondercange
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Racing Union Luxemburg
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    UNA Strassen
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Union Titus Petange
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 22:00
    F91 Dudelange
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 22:00
    Hostert
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 22:00
    Jeunesse Esch
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 22:00
    UN Kaerjeng 97
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 22:00
    Progres Niederkorn
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 22:00
    Racing Union Luxemburg
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 22:00
    Victoria Rosport
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 22:00
    Wiltz 71
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 11
  • 13/11 22:00
    Differdange 03
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 22:00
    Etzella Ettelbruck
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 22:00
    Fola Esch
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 22:00
    Swift Hesperange
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 22:00
    Mondercange
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 22:00
    US Mondorf-les-Bains
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 22:00
    UNA Strassen
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 22:00
    Union Titus Petange
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 12
  • 27/11 22:00
    Hostert
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 22:00
    Jeunesse Esch
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 22:00
    UN Kaerjeng 97
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 22:00
    Progres Niederkorn
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 22:00
    Racing Union Luxemburg
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 22:00
    UNA Strassen
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 22:00
    Victoria Rosport
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 22:00
    Wiltz 71
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 13
  • 04/12 22:00
    Differdange 03
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 22:00
    F91 Dudelange
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 22:00
    Etzella Ettelbruck
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 22:00
    Fola Esch
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 22:00
    Swift Hesperange
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 22:00
    Mondercange
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 22:00
    US Mondorf-les-Bains
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 22:00
    Union Titus Petange
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 11/12 22:00
    Hostert
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 22:00
    Jeunesse Esch
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 22:00
    Progres Niederkorn
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 22:00
    Racing Union Luxemburg
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 22:00
    UNA Strassen
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 22:00
    Union Titus Petange
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 22:00
    Victoria Rosport
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 15
  • 11/12 22:00
    Wiltz 71
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/02 22:00
    Differdange 03
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/02 22:00
    F91 Dudelange
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/02 22:00
    Etzella Ettelbruck
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/02 22:00
    Fola Esch
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/02 22:00
    Swift Hesperange
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/02 22:00
    UN Kaerjeng 97
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/02 22:00
    US Mondorf-les-Bains
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/02 22:00
    Victoria Rosport
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/02 22:00
    Etzella Ettelbruck
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/02 22:00
    Hostert
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/02 22:00
    Jeunesse Esch
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/02 22:00
    Mondercange
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/02 22:00
    Progres Niederkorn
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/02 22:00
    Racing Union Luxemburg
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/02 22:00
    UNA Strassen
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/02 22:00
    Union Titus Petange
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 17
  • 26/02 22:00
    Differdange 03
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 22:00
    F91 Dudelange
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 22:00
    Fola Esch
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 22:00
    Swift Hesperange
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 22:00
    UN Kaerjeng 97
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 22:00
    US Mondorf-les-Bains
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 22:00
    Victoria Rosport
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/02 22:00
    Wiltz 71
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/03 22:00
    Etzella Ettelbruck
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 22:00
    Fola Esch
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 22:00
    Hostert
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 22:00
    Mondercange
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 22:00
    Progres Niederkorn
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 22:00
    Racing Union Luxemburg
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 22:00
    UNA Strassen
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 22:00
    Union Titus Petange
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/03 22:00
    Differdange 03
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 22:00
    F91 Dudelange
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 22:00
    Swift Hesperange
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 22:00
    Jeunesse Esch
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 22:00
    UN Kaerjeng 97
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 22:00
    US Mondorf-les-Bains
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 22:00
    Victoria Rosport
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/03 22:00
    Wiltz 71
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/03 22:00
    Differdange 03
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 22:00
    Etzella Ettelbruck
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 22:00
    Fola Esch
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 22:00
    Hostert
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 22:00
    Mondercange
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 22:00
    Racing Union Luxemburg
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 22:00
    UNA Strassen
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/03 22:00
    Union Titus Petange
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/03 01:00
    F91 Dudelange
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 01:00
    Swift Hesperange
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 01:00
    Jeunesse Esch
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 01:00
    UN Kaerjeng 97
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 01:00
    US Mondorf-les-Bains
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 01:00
    Progres Niederkorn
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 01:00
    Victoria Rosport
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 01:00
    Wiltz 71
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/04 21:00
    Differdange 03
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    Etzella Ettelbruck
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    Fola Esch
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    Mondercange
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    Racing Union Luxemburg
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    UNA Strassen
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 21:00
    Union Titus Petange
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 23:00
    F91 Dudelange
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 23:00
    Swift Hesperange
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 23:00
    Hostert
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 23:00
    Jeunesse Esch
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 23:00
    UN Kaerjeng 97
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 23:00
    Progres Niederkorn
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 23:00
    Victoria Rosport
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 23:00
    Wiltz 71
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 24
  • 16/04 21:00
    Differdange 03
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:00
    Etzella Ettelbruck
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:00
    Fola Esch
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:00
    Swift Hesperange
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:00
    Mondercange
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:00
    UNA Strassen
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 21:00
    Union Titus Petange
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/04 21:00
    F91 Dudelange
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:00
    Hostert
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:00
    Jeunesse Esch
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:00
    Progres Niederkorn
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:00
    Racing Union Luxemburg
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:00
    Victoria Rosport
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 21:00
    Wiltz 71
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/04 21:00
    Differdange 03
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:00
    F91 Dudelange
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:00
    Etzella Ettelbruck
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:00
    Fola Esch
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:00
    Swift Hesperange
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:00
    Mondercange
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 21:00
    Union Titus Petange
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/05 21:00
    Hostert
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 21:00
    Jeunesse Esch
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 21:00
    Progres Niederkorn
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 21:00
    Racing Union Luxemburg
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 21:00
    UNA Strassen
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 21:00
    Victoria Rosport
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 21:00
    Wiltz 71
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/05 21:00
    Differdange 03
    Hostert
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 21:00
    F91 Dudelange
    Wiltz 71
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 21:00
    Etzella Ettelbruck
    UNA Strassen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 21:00
    Fola Esch
    Racing Union Luxemburg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 21:00
    Swift Hesperange
    Jeunesse Esch
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Victoria Rosport
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 21:00
    Mondercange
    Union Titus Petange
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Progres Niederkorn
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21/05 21:00
    Hostert
    US Mondorf-les-Bains
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 21:00
    Jeunesse Esch
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 21:00
    Progres Niederkorn
    Swift Hesperange
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 21:00
    Racing Union Luxemburg
    Differdange 03
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 21:00
    UNA Strassen
    Fola Esch
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 21:00
    Union Titus Petange
    Etzella Ettelbruck
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 21:00
    Victoria Rosport
    Mondercange
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 21:00
    Wiltz 71
    UN Kaerjeng 97
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Luxembourg

Tên giải đấu VĐQG Luxembourg
Tên khác Vô địch Quốc Gia Luxembourg
Tên Tiếng Anh Luxembourg National Division
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)