Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan hôm nay, Lịch bóng đá Hà Lan

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 1 Eredivisie (Vô địch Quốc Gia Hà Lan - HL) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hà Lan vòng 1 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Hà Lan thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Hà Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Hà Lan thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Hà Lan là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Hà Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Hà Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Hà Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Hà Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Hà Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hà Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Hà Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hà Lan mùa giải 2022-2023

12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334
  • 06/08 01:00
    Heerenveen
    Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Fortuna Sittard
    Ajax Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 23:45
    Cambuur
    SBV Excelsior
    0 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 01:00
    PSV Eindhoven
    Emmen
    3 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 02:00
    RKC Waalwijk
    Utrecht
    2 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 17:15
    Groningen
    Volendam
    2 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 19:30
    NEC Nijmegen
    Twente Enschede
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 19:30
    Vitesse Arnhem
    Feyenoord Rotterdam
    1 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 21:45
    AZ Alkmaar
    Go Ahead Eagles
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 01:00
    SBV Excelsior
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 2
  • 13/08 23:45
    Go Ahead Eagles
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 01:00
    Emmen
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 01:00
    Utrecht
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 02:00
    Feyenoord Rotterdam
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 17:15
    Volendam
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 19:30
    Ajax Amsterdam
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 19:30
    Twente Enschede
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 21:45
    Sparta Rotterdam
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20/08 21:30
    Vitesse Arnhem
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 23:45
    Fortuna Sittard
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 01:00
    PSV Eindhoven
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 02:00
    Emmen
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 17:15
    Groningen
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 19:30
    AZ Alkmaar
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 19:30
    Sparta Rotterdam
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 21:45
    RKC Waalwijk
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 3
  • 27/08 01:00
    NEC Nijmegen
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 21:30
    Go Ahead Eagles
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 23:45
    Vitesse Arnhem
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 01:00
    Feyenoord Rotterdam
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 02:00
    Heerenveen
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 17:15
    Utrecht
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 19:30
    SBV Excelsior
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 19:30
    Volendam
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:45
    Cambuur
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 4
  • 01/09 02:00
    Twente Enschede
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 3
  • 03/09 01:00
    Fortuna Sittard
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 21:30
    Ajax Amsterdam
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 23:45
    Twente Enschede
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 01:00
    Sparta Rotterdam
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 02:00
    Go Ahead Eagles
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 17:15
    RKC Waalwijk
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 19:30
    Emmen
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 19:30
    Heerenveen
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:45
    Groningen
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 5
  • 10/09 01:00
    Volendam
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 21:30
    NEC Nijmegen
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 23:45
    Ajax Amsterdam
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 01:00
    SBV Excelsior
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 02:00
    PSV Eindhoven
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 17:15
    Utrecht
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 19:30
    AZ Alkmaar
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 19:30
    Cambuur
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 11/09 21:45
    Feyenoord Rotterdam
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17/09 01:00
    Utrecht
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 21:30
    Sparta Rotterdam
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 23:45
    Vitesse Arnhem
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 01:00
    RKC Waalwijk
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 02:00
    Fortuna Sittard
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 17:15
    Go Ahead Eagles
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 19:30
    Heerenveen
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 19:30
    PSV Eindhoven
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 7
  • 18/09 21:45
    AZ Alkmaar
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/10 21:30
    Cambuur
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/10 23:45
    SBV Excelsior
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/10 01:00
    Ajax Amsterdam
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/10 01:00
    Twente Enschede
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/10 02:00
    Groningen
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/10 17:15
    Emmen
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/10 19:30
    NEC Nijmegen
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/10 19:30
    Fortuna Sittard
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/10 21:45
    RKC Waalwijk
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08/10 01:00
    Groningen
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 23:45
    Volendam
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/10 01:00
    NEC Nijmegen
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/10 01:00
    Sparta Rotterdam
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/10 02:00
    Heerenveen
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/10 17:15
    Go Ahead Eagles
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/10 19:30
    Feyenoord Rotterdam
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/10 19:30
    Vitesse Arnhem
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/10 21:45
    Utrecht
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 15/10 01:00
    Emmen
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 23:45
    Go Ahead Eagles
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/10 01:00
    Ajax Amsterdam
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/10 01:00
    Fortuna Sittard
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/10 02:00
    Cambuur
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/10 17:15
    Sparta Rotterdam
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/10 19:30
    PSV Eindhoven
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/10 19:30
    Twente Enschede
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/10 21:45
    AZ Alkmaar
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22/10 21:30
    Feyenoord Rotterdam
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 23:45
    RKC Waalwijk
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 01:00
    Cambuur
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 01:00
    Vitesse Arnhem
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 02:00
    Groningen
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 17:15
    SBV Excelsior
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 19:30
    Volendam
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 19:30
    NEC Nijmegen
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 21:45
    Utrecht
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 00:00
    Ajax Amsterdam
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 00:00
    AZ Alkmaar
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 00:00
    Emmen
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 00:00
    Feyenoord Rotterdam
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 00:00
    Go Ahead Eagles
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 00:00
    Heerenveen
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 00:00
    PSV Eindhoven
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 00:00
    Sparta Rotterdam
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 00:00
    Twente Enschede
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 00:00
    Ajax Amsterdam
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/11 00:00
    Cambuur
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/11 00:00
    SBV Excelsior
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/11 00:00
    Volendam
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/11 00:00
    Fortuna Sittard
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/11 00:00
    Twente Enschede
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/11 00:00
    Utrecht
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/11 00:00
    Vitesse Arnhem
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07/11 00:00
    RKC Waalwijk
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/11 00:00
    Emmen
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/11 00:00
    Volendam
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/11 00:00
    Feyenoord Rotterdam
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/11 00:00
    Go Ahead Eagles
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/11 00:00
    Groningen
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/11 00:00
    Heerenveen
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/11 00:00
    NEC Nijmegen
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/11 00:00
    PSV Eindhoven
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/11 00:00
    Sparta Rotterdam
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/01 02:00
    Twente Enschede
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/01 22:30
    RKC Waalwijk
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 00:45
    AZ Alkmaar
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 02:00
    Fortuna Sittard
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 03:00
    PSV Eindhoven
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 18:15
    Utrecht
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 20:30
    Cambuur
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 20:30
    NEC Nijmegen
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/01 22:45
    SBV Excelsior
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 14/01 02:00
    Heerenveen
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/01 22:30
    Groningen
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 00:45
    Sparta Rotterdam
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 02:00
    Ajax Amsterdam
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 03:00
    Volendam
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 18:15
    Vitesse Arnhem
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 20:30
    Go Ahead Eagles
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 20:30
    Fortuna Sittard
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/01 22:45
    Emmen
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/01 02:00
    SBV Excelsior
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 00:45
    NEC Nijmegen
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 02:00
    Cambuur
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 02:00
    PSV Eindhoven
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 03:00
    RKC Waalwijk
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 18:15
    Heerenveen
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 20:30
    Feyenoord Rotterdam
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 20:30
    Twente Enschede
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/01 22:45
    AZ Alkmaar
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/01 00:45
    Emmen
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 18
  • 25/01 03:00
    Sparta Rotterdam
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/01 00:45
    Go Ahead Eagles
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/01 00:45
    Vitesse Arnhem
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/01 02:00
    Fortuna Sittard
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/01 03:00
    Feyenoord Rotterdam
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/01 03:00
    Utrecht
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/01 00:45
    Groningen
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/01 03:00
    Ajax Amsterdam
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/01 02:00
    RKC Waalwijk
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 00:45
    PSV Eindhoven
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 02:00
    Heerenveen
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 02:00
    NEC Nijmegen
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 03:00
    AZ Alkmaar
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 18:15
    Twente Enschede
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 20:30
    SBV Excelsior
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 20:30
    Volendam
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/01 22:45
    Cambuur
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/02 02:00
    Fortuna Sittard
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 00:45
    Volendam
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 02:00
    Emmen
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 02:00
    Utrecht
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 03:00
    SBV Excelsior
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 18:15
    Cambuur
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 20:30
    Feyenoord Rotterdam
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 20:30
    Go Ahead Eagles
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 22:45
    Groningen
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/02 00:00
    Ajax Amsterdam
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    AZ Alkmaar
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Emmen
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Heerenveen
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    NEC Nijmegen
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    PSV Eindhoven
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Sparta Rotterdam
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Twente Enschede
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 00:00
    Vitesse Arnhem
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 00:00
    Ajax Amsterdam
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Cambuur
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    SBV Excelsior
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Volendam
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Feyenoord Rotterdam
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Go Ahead Eagles
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Groningen
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    Utrecht
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 00:00
    RKC Waalwijk
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 00:00
    AZ Alkmaar
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Emmen
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Groningen
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Heerenveen
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    NEC Nijmegen
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    PSV Eindhoven
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Fortuna Sittard
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Sparta Rotterdam
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 00:00
    Vitesse Arnhem
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 00:00
    Ajax Amsterdam
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Cambuur
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    SBV Excelsior
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Volendam
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Feyenoord Rotterdam
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Twente Enschede
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Utrecht
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    Vitesse Arnhem
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 00:00
    RKC Waalwijk
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 24
  • 13/03 00:00
    AZ Alkmaar
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Emmen
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Feyenoord Rotterdam
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Go Ahead Eagles
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Heerenveen
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    NEC Nijmegen
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    PSV Eindhoven
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Fortuna Sittard
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/03 00:00
    Sparta Rotterdam
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/03 00:00
    Ajax Amsterdam
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    SBV Excelsior
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Emmen
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Volendam
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Groningen
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Twente Enschede
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Utrecht
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    Vitesse Arnhem
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/03 00:00
    RKC Waalwijk
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/03 23:00
    AZ Alkmaar
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Cambuur
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    SBV Excelsior
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Go Ahead Eagles
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    NEC Nijmegen
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Fortuna Sittard
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Sparta Rotterdam
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    Utrecht
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/03 23:00
    RKC Waalwijk
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 23:00
    Ajax Amsterdam
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    AZ Alkmaar
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Emmen
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Feyenoord Rotterdam
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Groningen
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Heerenveen
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    PSV Eindhoven
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Twente Enschede
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 23:00
    Vitesse Arnhem
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/04 23:00
    Ajax Amsterdam
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Cambuur
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    SBV Excelsior
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Volendam
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    NEC Nijmegen
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Fortuna Sittard
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Sparta Rotterdam
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    Utrecht
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/04 23:00
    RKC Waalwijk
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/04 23:00
    AZ Alkmaar
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Volendam
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Feyenoord Rotterdam
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Go Ahead Eagles
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Groningen
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Heerenveen
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    PSV Eindhoven
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Twente Enschede
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/04 23:00
    Vitesse Arnhem
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/04 23:00
    Ajax Amsterdam
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Cambuur
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    SBV Excelsior
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Emmen
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Go Ahead Eagles
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    NEC Nijmegen
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Fortuna Sittard
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    Sparta Rotterdam
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/04 23:00
    RKC Waalwijk
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 23:00
    AZ Alkmaar
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Volendam
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Feyenoord Rotterdam
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Groningen
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Heerenveen
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    PSV Eindhoven
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Twente Enschede
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Utrecht
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/04 23:00
    Vitesse Arnhem
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 32
  • 21/05 19:30
    Ajax Amsterdam
    Utrecht
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 19:30
    SBV Excelsior
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 19:30
    Emmen
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 19:30
    Go Ahead Eagles
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 19:30
    NEC Nijmegen
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 19:30
    PSV Eindhoven
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 19:30
    Sparta Rotterdam
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 19:30
    Vitesse Arnhem
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/05 19:30
    RKC Waalwijk
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/05 19:30
    AZ Alkmaar
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 19:30
    Cambuur
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 19:30
    Volendam
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 19:30
    Feyenoord Rotterdam
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 19:30
    Groningen
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 19:30
    Heerenveen
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 19:30
    Fortuna Sittard
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 19:30
    Twente Enschede
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/05 19:30
    Utrecht
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 34
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Hà Lan

Tên giải đấu VĐQG Hà Lan
Tên khác Eredivisie (Vô địch Quốc Gia Hà Lan - HL)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 1
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)