Lịch thi đấu VĐQG Bắc Macedonia 2022/2023

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Macedonia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 1 Vô địch Quốc Gia Bắc Macedonia mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bắc Macedonia vòng 1 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Bắc Macedonia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Bắc Macedonia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Bắc Macedonia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Bắc Macedonia có tên Tiếng Anh là North Macedonia Prva liga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Bắc Macedonia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Bắc Macedonia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Bắc Macedonia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Bắc Macedonia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Bắc Macedonia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Bắc Macedonia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Bắc Macedonia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bắc Macedonia mùa giải 2022-2023

12345678910111213141516171819202122
  • 06/08 22:30
    Struga Trim-Lum
    Pobeda Prilep
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 22:30
    Akademija Pandev
    Bregalnica Stip
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 22:30
    Sileks
    Rabotnichki
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 22:00
    Bregalnica Stip
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 22:00
    FK Skopje
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 22:00
    Pobeda Prilep
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 22:00
    Rabotnichki
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 22:00
    Shkendija
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 2
  • 14/08 22:00
    Shkupi
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 2
  • 17/08 22:00
    Shkendija
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21/08 22:00
    Akademija Pandev
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 22:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 22:00
    Renova Cepciste
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 22:00
    Sileks
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 22:00
    Struga Trim-Lum
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/08 22:00
    FK Tikves Kavadarci
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Bregalnica Stip
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    FK Skopje
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Pobeda Prilep
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Rabotnichki
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Shkendija
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Sileks
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 4
  • 31/08 21:00
    Akademija Pandev
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/08 21:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/08 21:00
    Renova Cepciste
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/08 21:00
    Shkupi
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/08 21:00
    Struga Trim-Lum
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/08 21:00
    FK Tikves Kavadarci
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 21:00
    Akademija Pandev
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:00
    Bregalnica Stip
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:00
    FK Skopje
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:00
    Rabotnichki
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:00
    Shkendija
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 6
  • 04/09 21:00
    Sileks
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 6
  • 07/09 21:00
    FK Tikves Kavadarci
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Pobeda Prilep
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Renova Cepciste
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Shkupi
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Struga Trim-Lum
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    FK Tikves Kavadarci
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/09 20:00
    Akademija Pandev
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 20:00
    FK Skopje
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 20:00
    Rabotnichki
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 20:00
    Shkendija
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 20:00
    Sileks
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 20:00
    Struga Trim-Lum
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/10 20:00
    Bregalnica Stip
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Pobeda Prilep
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Renova Cepciste
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    Shkupi
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 20:00
    FK Tikves Kavadarci
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/10 19:00
    Akademija Pandev
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 19:00
    FK Skopje
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 19:00
    Shkendija
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 19:00
    Sileks
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 19:00
    Struga Trim-Lum
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/10 19:00
    FK Tikves Kavadarci
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 19:00
    Bregalnica Stip
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    Pobeda Prilep
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    Rabotnichki
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    Renova Cepciste
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    Shkupi
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 11
  • 26/10 19:00
    Bregalnica Stip
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/10 19:00
    FK Skopje
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/10 19:00
    Pobeda Prilep
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/10 19:00
    Rabotnichki
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/10 19:00
    Renova Cepciste
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 12
  • 26/10 19:00
    Shkupi
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 19:00
    Akademija Pandev
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:00
    Renova Cepciste
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:00
    Sileks
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:00
    Struga Trim-Lum
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:00
    FK Tikves Kavadarci
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    Bregalnica Stip
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 19:00
    FK Skopje
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 19:00
    Pobeda Prilep
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 19:00
    Rabotnichki
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 19:00
    Shkendija
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 19:00
    Shkupi
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 19:00
    Akademija Pandev
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:00
    Renova Cepciste
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:00
    Shkupi
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:00
    Struga Trim-Lum
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:00
    FK Tikves Kavadarci
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 19:00
    Bregalnica Stip
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 19:00
    FK Skopje
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 19:00
    Pobeda Prilep
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 19:00
    Rabotnichki
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 19:00
    Shkendija
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 19:00
    Sileks
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/12 19:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 19:00
    Pobeda Prilep
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 19:00
    Renova Cepciste
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 19:00
    Shkupi
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 19:00
    Struga Trim-Lum
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 19:00
    FK Tikves Kavadarci
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/12 19:00
    Akademija Pandev
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/12 19:00
    Bregalnica Stip
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/12 19:00
    FK Skopje
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/12 19:00
    Rabotnichki
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/12 19:00
    Shkendija
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/12 19:00
    Sileks
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/02 20:00
    Bregalnica Stip
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/02 20:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/02 20:00
    Pobeda Prilep
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/02 20:00
    Renova Cepciste
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/02 20:00
    Shkupi
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/02 20:00
    FK Tikves Kavadarci
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/02 20:00
    Akademija Pandev
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 20:00
    FK Skopje
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 20:00
    Rabotnichki
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 20:00
    Shkendija
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 20:00
    Sileks
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 20:00
    Struga Trim-Lum
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 20:00
    Bregalnica Stip
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 20:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 20:00
    Pobeda Prilep
    Sileks
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 20:00
    Rabotnichki
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 20:00
    Renova Cepciste
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 20:00
    Shkupi
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/03 20:00
    Akademija Pandev
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/03 20:00
    FK Skopje
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/03 20:00
    Shkendija
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/03 20:00
    Sileks
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/03 20:00
    Struga Trim-Lum
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/03 20:00
    FK Tikves Kavadarci
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Bắc Macedonia

Tên giải đấu VĐQG Bắc Macedonia
Tên khác Vô địch Quốc Gia Bắc Macedonia
Tên Tiếng Anh North Macedonia Prva liga
Vòng đấu hiện tại 1
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)