Lịch thi đấu VĐQG Argentina hôm nay, Lịch bóng đá Argentina

Lịch thi đấu VĐQG Argentina hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Giai đoạn 2 Argentina Primera Division mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Argentina vòng Giai đoạn 2 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Argentina thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Argentina mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Argentina thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Argentina có tên Tiếng Anh là Argentina Primera Division và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Argentina hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài ra, LTĐ BĐ Argentina và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Argentina tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Argentina mùa giải 2022

Giai đoạn 1Tứ kết (1)Bán kết (1)Chung kết (1)Giai đoạn 2
  • 11/02 05:15
    Patronato Parana
    Argentinos Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 11/02 05:15
    Club Atletico Sarmiento
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 11/02 07:30
    Newells Old Boys
    Defensa Y Justicia
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 11/02 07:30
    Central Cordoba
    Barracas Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 12/02 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Rosario Central
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 12/02 05:15
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Tigre
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 12/02 05:15
    Velez Sarsfield
    Aldosivi
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 12/02 07:30
    CA Banfield
    San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 13/02 03:00
    CA Huracan
    Lanus
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 13/02 05:15
    Union Santa Fe
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 13/02 07:30
    Estudiantes La Plata
    Independiente
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 14/02 03:00
    Racing Club
    Gimnasia LP
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 14/02 05:15
    CA Platense
    Talleres Cordoba
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 14/02 07:30
    Boca Juniors
    Colon
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 16/02 03:00
    Argentinos Juniors
    Newells Old Boys
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 16/02 05:15
    Independiente
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 16/02 05:15
    Rosario Central
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 16/02 07:30
    CA Huracan
    Estudiantes La Plata
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 16/02 07:30
    Lanus
    Barracas Central
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 17/02 03:00
    Tigre
    Central Cordoba
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 17/02 05:15
    Aldosivi
    Boca Juniors
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 17/02 07:30
    River Plate
    Patronato Parana
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 18/02 03:00
    Gimnasia LP
    San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 18/02 03:00
    Colon
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 18/02 05:15
    Defensa Y Justicia
    Racing Club
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 18/02 05:15
    Club Atletico Sarmiento
    CA Banfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 18/02 07:30
    Atletico Tucuman
    CA Platense
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 18/02 07:30
    Talleres Cordoba
    Union Santa Fe
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 20/02 03:00
    Arsenal de Sarandi
    CA Huracan
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 20/02 05:15
    Estudiantes La Plata
    Lanus
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 20/02 07:30
    Velez Sarsfield
    Independiente
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 21/02 03:00
    CA Platense
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 21/02 05:15
    Boca Juniors
    Rosario Central
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 21/02 07:30
    Newells Old Boys
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 22/02 03:00
    Barracas Central
    Tigre
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 22/02 05:15
    CA Banfield
    Gimnasia LP
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 22/02 05:15
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Aldosivi
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 22/02 07:30
    San Lorenzo
    Defensa Y Justicia
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 23/02 05:15
    Patronato Parana
    Talleres Cordoba
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 23/02 05:15
    Union Santa Fe
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 23/02 07:30
    Racing Club
    Argentinos Juniors
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 23/02 07:30
    Central Cordoba
    Colon
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 25/02 07:30
    CA Huracan
    Velez Sarsfield
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 26/02 05:15
    Defensa Y Justicia
    Gimnasia LP
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 26/02 07:30
    CA Platense
    CA Banfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 27/02 03:00
    Colon
    Barracas Central
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 27/02 03:00
    Rosario Central
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 27/02 05:30
    Aldosivi
    Central Cordoba
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 27/02 07:30
    Independiente
    Boca Juniors
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 28/02 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Union Santa Fe
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 28/02 03:00
    Estudiantes La Plata
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 28/02 05:15
    River Plate
    Racing Club
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 28/02 07:30
    Argentinos Juniors
    San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 01/03 05:15
    Talleres Cordoba
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 01/03 07:30
    Lanus
    Tigre
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 02/03 07:30
    Atletico Tucuman
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 04/03 07:30
    Central Cordoba
    Rosario Central
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 05/03 05:15
    Union Santa Fe
    CA Platense
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 05/03 07:30
    Gimnasia LP
    Argentinos Juniors
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 05/03 07:30
    Barracas Central
    Aldosivi
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 06/03 03:00
    San Lorenzo
    River Plate
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 06/03 05:15
    Patronato Parana
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 06/03 07:30
    Racing Club
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 07/03 03:00
    CA Banfield
    Defensa Y Justicia
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 07/03 03:00
    Newells Old Boys
    Atletico Tucuman
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 07/03 05:15
    Boca Juniors
    CA Huracan
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 07/03 07:30
    Velez Sarsfield
    Estudiantes La Plata
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 08/03 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Independiente
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 08/03 05:15
    Arsenal de Sarandi
    Lanus
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 08/03 07:30
    Tigre
    Colon
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 12/03 05:15
    Arsenal de Sarandi
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 12/03 07:30
    CA Platense
    Patronato Parana
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 13/03 03:00
    Aldosivi
    Tigre
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 13/03 03:00
    CA Huracan
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 13/03 05:15
    Club Atletico Sarmiento
    Newells Old Boys
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 13/03 05:15
    Rosario Central
    Barracas Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 13/03 07:30
    Talleres Cordoba
    San Lorenzo
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 14/03 03:00
    Union Santa Fe
    CA Banfield
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 14/03 03:00
    Lanus
    Colon
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 14/03 05:15
    River Plate
    Gimnasia LP
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 14/03 07:30
    Estudiantes La Plata
    Boca Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 15/03 05:15
    Atletico Tucuman
    Racing Club
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 15/03 07:30
    Argentinos Juniors
    Defensa Y Justicia
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 15/03 07:30
    Independiente
    Central Cordoba
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 19/03 02:00
    Aldosivi
    Patronato Parana
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 19/03 05:15
    Tigre
    CA Platense
    3 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 19/03 07:30
    Barracas Central
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 20/03 00:00
    Lanus
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 20/03 02:15
    San Lorenzo
    CA Huracan
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 20/03 04:30
    Colon
    Union Santa Fe
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 20/03 06:45
    Independiente
    Racing Club
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 21/03 00:00
    Rosario Central
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 21/03 02:15
    Gimnasia LP
    Estudiantes La Plata
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 21/03 05:00
    River Plate
    Boca Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 22/03 05:15
    Defensa Y Justicia
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 22/03 07:30
    Argentinos Juniors
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 23/03 05:15
    Atletico Tucuman
    Central Cordoba
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 23/03 07:30
    Talleres Cordoba
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 01/04 07:30
    Colon
    Aldosivi
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 02/04 02:30
    Gimnasia LP
    Talleres Cordoba
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 02/04 05:00
    Patronato Parana
    Union Santa Fe
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 02/04 05:00
    Central Cordoba
    CA Huracan
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 02/04 07:30
    CA Banfield
    Argentinos Juniors
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 02/04 07:30
    Barracas Central
    Independiente
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 03/04 00:00
    Racing Club
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 03/04 02:30
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Estudiantes La Plata
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 03/04 02:30
    Velez Sarsfield
    Lanus
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 03/04 05:00
    Defensa Y Justicia
    River Plate
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 03/04 07:30
    Boca Juniors
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 04/04 02:30
    San Lorenzo
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 04/04 05:00
    Newells Old Boys
    CA Platense
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 04/04 07:30
    Tigre
    Rosario Central
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 09/04 05:00
    Arsenal de Sarandi
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 09/04 05:10
    Atletico Tucuman
    Gimnasia LP
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 09/04 07:30
    Club Atletico Sarmiento
    San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 09/04 07:30
    Rosario Central
    Colon
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 10/04 00:00
    Union Santa Fe
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 10/04 02:30
    Talleres Cordoba
    Defensa Y Justicia
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 10/04 05:00
    Independiente
    Tigre
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 10/04 07:30
    Velez Sarsfield
    Boca Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 11/04 00:00
    Patronato Parana
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 11/04 00:00
    Estudiantes La Plata
    Central Cordoba
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 11/04 02:30
    CA Platense
    Racing Club
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 11/04 05:00
    River Plate
    Argentinos Juniors
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 12/04 05:00
    CA Huracan
    Barracas Central
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 12/04 07:30
    Lanus
    Aldosivi
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 15/04 07:30
    Gimnasia LP
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 16/04 02:30
    Tigre
    CA Huracan
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 16/04 05:00
    Aldosivi
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 16/04 05:00
    Central Cordoba
    Arsenal de Sarandi
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 16/04 07:30
    Newells Old Boys
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 17/04 00:00
    San Lorenzo
    CA Platense
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 17/04 02:30
    Colon
    Independiente
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 17/04 05:00
    Barracas Central
    Estudiantes La Plata
    1 - 4
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 17/04 07:30
    Racing Club
    Union Santa Fe
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 18/04 00:00
    Defensa Y Justicia
    Atletico Tucuman
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 18/04 00:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 18/04 02:30
    Argentinos Juniors
    Talleres Cordoba
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 18/04 05:00
    Boca Juniors
    Lanus
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 18/04 07:30
    CA Banfield
    River Plate
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 20/04 00:00
    Arsenal de Sarandi
    Barracas Central
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 20/04 02:30
    Union Santa Fe
    San Lorenzo
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 20/04 05:00
    Estudiantes La Plata
    Tigre
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 20/04 05:00
    CA Huracan
    Colon
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 20/04 07:30
    CA Platense
    Gimnasia LP
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 20/04 07:30
    Independiente
    Aldosivi
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 21/04 00:00
    Newells Old Boys
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 21/04 02:30
    Patronato Parana
    Racing Club
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 21/04 02:30
    Velez Sarsfield
    Central Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 21/04 05:00
    Talleres Cordoba
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 21/04 05:00
    Lanus
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 21/04 07:30
    Boca Juniors
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 22/04 02:00
    Club Atletico Sarmiento
    Defensa Y Justicia
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 22/04 04:30
    Atletico Tucuman
    Argentinos Juniors
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 23/04 06:30
    Colon
    Estudiantes La Plata
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 24/04 00:00
    Gimnasia LP
    Union Santa Fe
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 24/04 00:00
    San Lorenzo
    Patronato Parana
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 24/04 02:30
    Rosario Central
    Independiente
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 24/04 05:00
    Central Cordoba
    Boca Juniors
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 24/04 07:30
    CA Banfield
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 24/04 07:30
    Barracas Central
    Velez Sarsfield
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 25/04 02:30
    Racing Club
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 25/04 05:00
    River Plate
    Atletico Tucuman
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 25/04 07:30
    Defensa Y Justicia
    CA Platense
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 25/04 07:30
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Lanus
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 26/04 01:30
    Tigre
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 26/04 07:30
    Argentinos Juniors
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 26/04 07:30
    Aldosivi
    CA Huracan
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 28/04 06:30
    Newells Old Boys
    San Lorenzo
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 30/04 05:00
    Estudiantes La Plata
    Aldosivi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 30/04 07:30
    Patronato Parana
    Gimnasia LP
    0 - 3
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 30/04 22:00
    Atletico Tucuman
    Talleres Cordoba
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 01/05 02:00
    Racing Club
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 01/05 02:00
    Velez Sarsfield
    Tigre
    3 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 01/05 05:00
    Arsenal de Sarandi
    Colon
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 01/05 05:00
    Boca Juniors
    Barracas Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 01/05 07:30
    Club Atletico Sarmiento
    River Plate
    0 - 3
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 01/05 07:30
    Lanus
    Independiente
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 03/05 05:00
    Union Santa Fe
    Defensa Y Justicia
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 03/05 05:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Central Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 03/05 07:30
    CA Platense
    Argentinos Juniors
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 03/05 07:30
    CA Huracan
    Rosario Central
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 07/05 04:30
    San Lorenzo
    Racing Club
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 07/05 07:30
    Barracas Central
    Club Deportivo Godoy Cruz
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 08/05 02:30
    Aldosivi
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 08/05 02:30
    Independiente
    CA Huracan
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 08/05 02:30
    Tigre
    Boca Juniors
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 08/05 05:00
    Rosario Central
    Estudiantes La Plata
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 09/05 02:00
    Argentinos Juniors
    Union Santa Fe
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 09/05 02:00
    Defensa Y Justicia
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 09/05 02:00
    Gimnasia LP
    Newells Old Boys
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 09/05 02:00
    Talleres Cordoba
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 09/05 07:00
    River Plate
    CA Platense
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 10/05 05:00
    Central Cordoba
    Lanus
    3 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 10/05 05:00
    Colon
    Velez Sarsfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng B
  • 10/05 07:30
    CA Banfield
    Atletico Tucuman
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 1 / Bảng A
  • 11/05 05:15
    Racing Club
    Aldosivi
    2 - 0
    Vòng Tứ kết (1)
  • 11/05 07:30
    Boca Juniors
    Defensa Y Justicia
    1 - 0
    Vòng Tứ kết (1)
  • 12/05 05:15
    Estudiantes La Plata
    Argentinos Juniors
    1 - 0
    Vòng Tứ kết (1)
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 12/05 07:30
    River Plate
    Tigre
    0 - 1
    Vòng Tứ kết (1)
  • 15/05 03:00
    Boca Juniors
    Racing Club
    0 - 0
    Vòng Bán kết (1)
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 16/05 02:00
    Tigre
    Argentinos Juniors
    0 - 0
    Vòng Bán kết (1)
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-1]
  • 23/05 02:00
    Boca Juniors
    Tigre
    1 - 0
    Vòng Chung kết (1)
  • 04/06 06:00
    Barracas Central
    Central Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 04/06 22:00
    Atletico Tucuman
    Colon
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/06 00:00
    San Lorenzo
    Independiente
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/06 02:30
    CA Banfield
    Newells Old Boys
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/06 05:00
    Patronato Parana
    Velez Sarsfield
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/06 05:00
    CA Platense
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/06 07:30
    Racing Club
    CA Huracan
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/06 23:00
    Talleres Cordoba
    Club Atletico Sarmiento
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/06 23:00
    Union Santa Fe
    Tigre
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/06 03:00
    Estudiantes La Plata
    Gimnasia LP
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/06 05:30
    Boca Juniors
    Arsenal de Sarandi
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/06 07:30
    Defensa Y Justicia
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 07/06 05:00
    Rosario Central
    Lanus
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 07/06 07:30
    Argentinos Juniors
    Aldosivi
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/06 06:00
    Newells Old Boys
    San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/06 02:30
    Gimnasia LP
    Patronato Parana
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/06 05:00
    Aldosivi
    Estudiantes La Plata
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/06 05:00
    Lanus
    Defensa Y Justicia
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/06 07:30
    CA Huracan
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/06 07:30
    Independiente
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/06 01:30
    Arsenal de Sarandi
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/06 01:30
    Tigre
    Barracas Central
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/06 04:00
    Club Atletico Sarmiento
    Argentinos Juniors
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/06 06:30
    River Plate
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/06 23:00
    Colon
    Union Santa Fe
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/06 01:30
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Racing Club
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/06 04:00
    Velez Sarsfield
    CA Platense
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/06 06:30
    Central Cordoba
    Boca Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/06 01:00
    San Lorenzo
    Arsenal de Sarandi
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/06 05:00
    Patronato Parana
    Aldosivi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/06 05:00
    Talleres Cordoba
    Newells Old Boys
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/06 07:30
    Defensa Y Justicia
    CA Huracan
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/06 07:30
    Estudiantes La Plata
    Club Atletico Sarmiento
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/06 00:00
    Barracas Central
    Union Santa Fe
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/06 02:30
    Atletico Tucuman
    Lanus
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/06 02:30
    CA Banfield
    Central Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/06 05:00
    Colon
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/06 07:30
    Boca Juniors
    Tigre
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/06 05:00
    Argentinos Juniors
    Independiente
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/06 05:00
    Rosario Central
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/06 07:30
    CA Platense
    Gimnasia LP
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/06 07:30
    Racing Club
    Velez Sarsfield
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/06 04:00
    Arsenal de Sarandi
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/06 06:30
    Club Atletico Sarmiento
    Patronato Parana
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/06 23:00
    Tigre
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/06 01:30
    CA Huracan
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/06 01:30
    Lanus
    Colon
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/06 04:00
    Union Santa Fe
    River Plate
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/06 07:30
    Barracas Central
    Boca Juniors
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/06 02:30
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Defensa Y Justicia
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/06 05:00
    Gimnasia LP
    Racing Club
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/06 05:00
    Velez Sarsfield
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/06 07:30
    Independiente
    Estudiantes La Plata
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/06 07:30
    Newells Old Boys
    Argentinos Juniors
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 22/06 05:00
    Aldosivi
    CA Platense
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 22/06 07:30
    Central Cordoba
    San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 25/06 05:00
    CA Banfield
    Barracas Central
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 25/06 05:00
    Rosario Central
    Gimnasia LP
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 25/06 07:30
    Boca Juniors
    Union Santa Fe
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/06 01:30
    Defensa Y Justicia
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/06 01:30
    Talleres Cordoba
    Central Cordoba
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/06 04:00
    Colon
    CA Huracan
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/06 04:00
    Estudiantes La Plata
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/06 06:30
    River Plate
    Lanus
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/06 23:00
    San Lorenzo
    Tigre
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 27/06 01:30
    CA Platense
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 27/06 04:00
    Racing Club
    Aldosivi
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 27/06 06:30
    Argentinos Juniors
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 28/06 01:30
    Patronato Parana
    Independiente
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 28/06 06:00
    Atletico Tucuman
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 02/07 05:00
    Central Cordoba
    Argentinos Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 02/07 07:30
    Boca Juniors
    CA Banfield
    0 - 3
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/07 01:30
    Tigre
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/07 04:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Colon
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/07 04:00
    Velez Sarsfield
    Atletico Tucuman
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/07 06:30
    Gimnasia LP
    Defensa Y Justicia
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/07 23:00
    Union Santa Fe
    Lanus
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 04/07 01:00
    Barracas Central
    San Lorenzo
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 04/07 04:00
    Club Atletico Sarmiento
    Racing Club
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 04/07 07:00
    CA Huracan
    River Plate
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/07 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Estudiantes La Plata
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/07 05:00
    Newells Old Boys
    Patronato Parana
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/07 05:15
    Aldosivi
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/07 07:30
    Independiente
    CA Platense
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 09/07 06:00
    Rosario Central
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 09/07 23:00
    Patronato Parana
    Arsenal de Sarandi
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/07 01:30
    San Lorenzo
    Boca Juniors
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/07 04:00
    CA Banfield
    Union Santa Fe
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/07 06:30
    CA Platense
    Newells Old Boys
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/07 06:30
    Talleres Cordoba
    Barracas Central
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/07 23:00
    Estudiantes La Plata
    Central Cordoba
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/07 01:30
    Racing Club
    Independiente
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/07 04:00
    Atletico Tucuman
    Gimnasia LP
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/07 04:00
    Lanus
    CA Huracan
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 11/07 06:30
    River Plate
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/07 05:00
    Colon
    Velez Sarsfield
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/07 05:00
    Defensa Y Justicia
    Aldosivi
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/07 07:30
    Argentinos Juniors
    Tigre
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/07 07:00
    Central Cordoba
    Patronato Parana
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/07 05:00
    Club Atletico Sarmiento
    Defensa Y Justicia
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/07 07:30
    Aldosivi
    Atletico Tucuman
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/07 07:30
    Arsenal de Sarandi
    CA Platense
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 16/07 23:00
    Barracas Central
    Argentinos Juniors
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/07 01:30
    Gimnasia LP
    Colon
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/07 01:30
    Independiente
    Rosario Central
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/07 04:00
    Newells Old Boys
    Racing Club
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/07 06:30
    Boca Juniors
    Talleres Cordoba
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/07 23:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Lanus
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/07 23:00
    Union Santa Fe
    CA Huracan
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 18/07 01:30
    CA Banfield
    San Lorenzo
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 18/07 04:00
    Tigre
    Estudiantes La Plata
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 18/07 06:30
    Velez Sarsfield
    River Plate
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/07 02:30
    Colon
    Aldosivi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/07 03:00
    CA Platense
    Central Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/07 05:00
    Atletico Tucuman
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/07 05:00
    Racing Club
    Arsenal de Sarandi
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 20/07 07:30
    Argentinos Juniors
    Boca Juniors
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/07 00:00
    San Lorenzo
    Union Santa Fe
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/07 02:30
    Patronato Parana
    Tigre
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/07 05:00
    Defensa Y Justicia
    Independiente
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/07 05:00
    Estudiantes La Plata
    Barracas Central
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/07 07:30
    CA Huracan
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/07 07:30
    Lanus
    Velez Sarsfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 22/07 02:30
    Rosario Central
    Newells Old Boys
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 22/07 05:00
    Talleres Cordoba
    CA Banfield
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 22/07 07:30
    River Plate
    Gimnasia LP
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/07 01:30
    Club Atletico Sarmiento
    Colon
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/07 06:30
    Central Cordoba
    Racing Club
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/07 21:00
    Independiente
    Atletico Tucuman
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/07 23:15
    Tigre
    CA Platense
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 25/07 01:30
    Aldosivi
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 25/07 04:00
    Gimnasia LP
    Lanus
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 25/07 06:30
    Boca Juniors
    Estudiantes La Plata
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/07 02:30
    San Lorenzo
    Talleres Cordoba
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/07 05:00
    CA Banfield
    Argentinos Juniors
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/07 05:00
    Newells Old Boys
    Defensa Y Justicia
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/07 07:30
    Union Santa Fe
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/07 07:30
    Velez Sarsfield
    CA Huracan
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 27/07 06:00
    Arsenal de Sarandi
    Rosario Central
    0 - 3
    Vòng Giai đoạn 2
  • 27/07 06:00
    Barracas Central
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 30/07 06:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Velez Sarsfield
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 30/07 06:00
    Talleres Cordoba
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 31/07 01:30
    Argentinos Juniors
    San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 31/07 04:00
    Estudiantes La Plata
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 31/07 06:30
    Atletico Tucuman
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 31/07 06:30
    CA Huracan
    Gimnasia LP
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 31/07 23:00
    Lanus
    Aldosivi
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 31/07 23:00
    CA Platense
    Barracas Central
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 01/08 01:30
    Racing Club
    Tigre
    3 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 01/08 04:00
    Patronato Parana
    Boca Juniors
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 01/08 06:30
    River Plate
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 02/08 05:00
    Defensa Y Justicia
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 02/08 05:00
    Rosario Central
    Central Cordoba
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 02/08 07:30
    Colon
    Independiente
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/08 05:00
    Gimnasia LP
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/08 07:30
    CA Banfield
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/08 07:30
    Club Atletico Sarmiento
    Lanus
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/08 23:00
    Arsenal de Sarandi
    Atletico Tucuman
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 07/08 01:00
    Barracas Central
    Racing Club
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 07/08 04:00
    Talleres Cordoba
    Argentinos Juniors
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 07/08 04:00
    Union Santa Fe
    Velez Sarsfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 07/08 07:00
    Boca Juniors
    CA Platense
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 07/08 23:00
    Aldosivi
    CA Huracan
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 08/08 01:00
    San Lorenzo
    Estudiantes La Plata
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 08/08 03:30
    Independiente
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 08/08 06:00
    Newells Old Boys
    Colon
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 08/08 21:00
    Central Cordoba
    Defensa Y Justicia
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 09/08 06:00
    Tigre
    Rosario Central
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/08 05:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Aldosivi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/08 07:30
    Atletico Tucuman
    Central Cordoba
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/08 07:30
    Colon
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/08 05:00
    CA Huracan
    Club Atletico Sarmiento
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/08 05:00
    CA Platense
    CA Banfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/08 07:30
    Patronato Parana
    San Lorenzo
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 14/08 01:30
    Defensa Y Justicia
    Tigre
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 14/08 01:30
    Rosario Central
    Barracas Central
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 14/08 04:00
    Lanus
    Independiente
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 14/08 06:30
    River Plate
    Newells Old Boys
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/08 01:30
    Velez Sarsfield
    Gimnasia LP
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/08 04:00
    Argentinos Juniors
    Union Santa Fe
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/08 04:00
    Estudiantes La Plata
    Talleres Cordoba
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/08 06:30
    Racing Club
    Boca Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/08 02:30
    Central Cordoba
    Colon
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/08 02:30
    Club Atletico Sarmiento
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/08 05:00
    San Lorenzo
    CA Platense
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/08 07:30
    Independiente
    CA Huracan
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 18/08 02:30
    Newells Old Boys
    Lanus
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 18/08 02:30
    Tigre
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 18/08 05:00
    Arsenal de Sarandi
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 18/08 07:30
    Boca Juniors
    Rosario Central
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/08 00:30
    Barracas Central
    Defensa Y Justicia
    3 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/08 02:30
    Aldosivi
    Velez Sarsfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/08 05:00
    Talleres Cordoba
    Patronato Parana
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/08 05:00
    Union Santa Fe
    Gimnasia LP
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/08 07:30
    Argentinos Juniors
    Estudiantes La Plata
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/08 07:30
    CA Banfield
    Racing Club
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/08 04:00
    Colon
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/08 06:30
    CA Huracan
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 21/08 23:00
    Lanus
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 22/08 01:30
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Independiente
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 22/08 04:00
    River Plate
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 22/08 06:30
    Defensa Y Justicia
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 23/08 02:30
    Estudiantes La Plata
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 23/08 02:30
    Rosario Central
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 23/08 05:00
    Racing Club
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 23/08 07:30
    CA Platense
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 23/08 07:30
    Velez Sarsfield
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/08 05:00
    Patronato Parana
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/08 07:30
    Atletico Tucuman
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/08 07:30
    Gimnasia LP
    Aldosivi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Argentinos Juniors
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Arsenal de Sarandi
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    CA Banfield
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Barracas Central
    Colon
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Boca Juniors
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Central Cordoba
    Lanus
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Estudiantes La Plata
    Patronato Parana
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Independiente
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Newells Old Boys
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    San Lorenzo
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Talleres Cordoba
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Tigre
    River Plate
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 29/08 03:00
    Union Santa Fe
    Aldosivi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Aldosivi
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Atletico Tucuman
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Colon
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Defensa Y Justicia
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Gimnasia LP
    Independiente
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    CA Huracan
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Lanus
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Patronato Parana
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    CA Platense
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Racing Club
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    River Plate
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Rosario Central
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 05/09 03:00
    Velez Sarsfield
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Argentinos Juniors
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    CA Banfield
    Colon
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Barracas Central
    Lanus
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Boca Juniors
    River Plate
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Central Cordoba
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Estudiantes La Plata
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Independiente
    Aldosivi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Newells Old Boys
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Patronato Parana
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    San Lorenzo
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Talleres Cordoba
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Tigre
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 12/09 03:00
    Union Santa Fe
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Aldosivi
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Atletico Tucuman
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Colon
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Defensa Y Justicia
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Gimnasia LP
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    CA Huracan
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Lanus
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    CA Platense
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Racing Club
    Patronato Parana
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    River Plate
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Rosario Central
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Independiente
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 15/09 03:00
    Velez Sarsfield
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Argentinos Juniors
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Aldosivi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    CA Banfield
    Lanus
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Barracas Central
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Boca Juniors
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Central Cordoba
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Estudiantes La Plata
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Newells Old Boys
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Patronato Parana
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    CA Platense
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    San Lorenzo
    River Plate
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Talleres Cordoba
    Colon
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Tigre
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 19/09 03:00
    Union Santa Fe
    Independiente
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Aldosivi
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Atletico Tucuman
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Colon
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Defensa Y Justicia
    Patronato Parana
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Gimnasia LP
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    CA Huracan
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Independiente
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Lanus
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Racing Club
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    River Plate
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Rosario Central
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 26/09 03:00
    Velez Sarsfield
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Argentinos Juniors
    River Plate
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Independiente
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    CA Banfield
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Barracas Central
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Boca Juniors
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Central Cordoba
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Estudiantes La Plata
    Colon
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Patronato Parana
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    CA Platense
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Racing Club
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    San Lorenzo
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Talleres Cordoba
    Lanus
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Tigre
    Aldosivi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 03/10 03:00
    Union Santa Fe
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Aldosivi
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Atletico Tucuman
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Colon
    Patronato Parana
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Defensa Y Justicia
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Gimnasia LP
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    CA Huracan
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Independiente
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Lanus
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Newells Old Boys
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    River Plate
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Rosario Central
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 06/10 03:00
    Velez Sarsfield
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Argentinos Juniors
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    CA Banfield
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Barracas Central
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Boca Juniors
    Aldosivi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Central Cordoba
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Estudiantes La Plata
    Lanus
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Patronato Parana
    River Plate
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    CA Platense
    Colon
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Racing Club
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Rosario Central
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    San Lorenzo
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Talleres Cordoba
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Tigre
    Independiente
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 10/10 03:00
    Union Santa Fe
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Aldosivi
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Atletico Tucuman
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Colon
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Defensa Y Justicia
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Gimnasia LP
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    CA Huracan
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Independiente
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Lanus
    Patronato Parana
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Newells Old Boys
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    River Plate
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 13/10 03:00
    Velez Sarsfield
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Aldosivi
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Atletico Tucuman
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Central Cordoba
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Colon
    Defensa Y Justicia
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Gimnasia LP
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Patronato Parana
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    CA Huracan
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Independiente
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Lanus
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Newells Old Boys
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    River Plate
    Rosario Central
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Club Atletico Sarmiento
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 17/10 03:00
    Velez Sarsfield
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Argentinos Juniors
    Velez Sarsfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    CA Banfield
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Barracas Central
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Boca Juniors
    Independiente
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Defensa Y Justicia
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Estudiantes La Plata
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Patronato Parana
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    CA Platense
    Lanus
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Racing Club
    River Plate
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Rosario Central
    Colon
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    San Lorenzo
    Aldosivi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Talleres Cordoba
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Tigre
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
  • 24/10 03:00
    Union Santa Fe
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Argentina

Tên giải đấu VĐQG Argentina
Tên khác Argentina Primera Division
Tên Tiếng Anh Argentina Primera Division
Vòng đấu hiện tại Giai đoạn 2
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 5 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 31 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)