Lịch thi đấu Hạng Nhất Đan Mạch hôm nay, Lịch bóng đá Đan Mạch

Lịch thi đấu Hạng Nhất Đan Mạch hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 4 Hạng 1 Đan Mạch (H1 ĐM) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch vòng 4 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng Nhất Đan Mạch thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng Nhất Đan Mạch thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Đan Mạch. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Đan Mạch (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đan Mạch (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Đan Mạch. Ngoài ra, LTĐ BĐ Đan Mạch và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Đan Mạch tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Hạng Nhất Đan Mạch của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng Nhất Đan Mạch của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122
  • 22/07 23:30
    Vendsyssel
    Hillerod Fodbold
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    Sonderjyske
    Fremad Amager
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 20:00
    Nykobing
    Fredericia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 23:30
    Helsingor
    Vejle
    0 - 2
    Vòng 1
  • 24/07 18:00
    Naestved
    Hvidovre IF
    1 - 2
    Vòng 1
  • 24/07 20:00
    HB Koge
    Hobro I.K.
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/07 23:45
    Fredericia
    Naestved
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/07 23:45
    Hobro I.K.
    Helsingor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 19:00
    Hillerod Fodbold
    Sonderjyske
    1 - 3
    Vòng 2
  • 30/07 20:00
    Nykobing
    Hvidovre IF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 21:00
    Fremad Amager
    Vejle
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 20:00
    HB Koge
    Vendsyssel
    1 - 1
    Vòng 2
  • 05/08 23:30
    Hvidovre IF
    Hillerod Fodbold
    2 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    Helsingor
    Fredericia
    2 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 18:00
    Sonderjyske
    HB Koge
    2 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:00
    Vendsyssel
    Fremad Amager
    1 - 2
    Vòng 3
  • 07/08 18:00
    Naestved
    Hobro I.K.
    2 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 20:00
    Vejle
    Nykobing
    1 - 0
    Vòng 3
  • 11/08 23:00
    Hillerod Fodbold
    HB Koge
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Fremad Amager
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Fredericia
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Hobro I.K.
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/08 18:00
    Helsingor
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/08 20:00
    Nykobing
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/08 23:30
    Hvidovre IF
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16/08 23:30
    Sonderjyske
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    HB Koge
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    Vendsyssel
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17/08 23:00
    Hillerod Fodbold
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/08 00:00
    Vejle
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19/08 23:30
    Hvidovre IF
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 00:00
    Helsingor
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 18:00
    Vejle
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 20:00
    Hobro I.K.
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 18:00
    Naestved
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 19:00
    Fredericia
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/08 23:30
    Fremad Amager
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 00:00
    Nykobing
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 00:00
    Sonderjyske
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 19:00
    Hillerod Fodbold
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 19:30
    HB Koge
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 20:00
    Vendsyssel
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/09 23:00
    Hvidovre IF
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/09 23:30
    Fremad Amager
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 00:00
    Helsingor
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 19:30
    Vejle
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 18:00
    Naestved
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 19:00
    Fredericia
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 00:00
    HB Koge
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 00:00
    Sonderjyske
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    Hillerod Fodbold
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 20:00
    Nykobing
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Hobro I.K.
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 20:00
    Vendsyssel
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/09 23:30
    Fremad Amager
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 00:00
    Helsingor
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 19:00
    Hillerod Fodbold
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Fredericia
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 20:00
    Vejle
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/09 00:00
    Sonderjyske
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 10
  • 03/10 00:00
    Hobro I.K.
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Hvidovre IF
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    HB Koge
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Naestved
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Nykobing
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Vendsyssel
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 10/10 00:00
    Fremad Amager
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Fredericia
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Hillerod Fodbold
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Naestved
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Sonderjyske
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Vejle
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 00:00
    Helsingor
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    Hobro I.K.
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    Hvidovre IF
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    HB Koge
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    Nykobing
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    Vendsyssel
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 00:00
    Fremad Amager
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Fredericia
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Naestved
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Sonderjyske
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Vejle
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Vendsyssel
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 01:00
    Helsingor
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    Hillerod Fodbold
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    Hobro I.K.
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    Hvidovre IF
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    HB Koge
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    Nykobing
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 01:00
    Fremad Amager
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Hobro I.K.
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Hvidovre IF
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Naestved
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Vejle
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Vendsyssel
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 01:00
    Fremad Amager
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    Fredericia
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    Hillerod Fodbold
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    HB Koge
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    Nykobing
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    Sonderjyske
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/02 01:00
    Fredericia
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Helsingor
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Hobro I.K.
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Hvidovre IF
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Naestved
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Vejle
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/02 01:00
    Fremad Amager
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    Hillerod Fodbold
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    HB Koge
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    Nykobing
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    Sonderjyske
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    Vendsyssel
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/03 01:00
    Fredericia
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Helsingor
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Hobro I.K.
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Hvidovre IF
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Naestved
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Vejle
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/03 01:00
    Fremad Amager
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Hillerod Fodbold
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Hobro I.K.
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Nykobing
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Vejle
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Vendsyssel
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/03 01:00
    Fredericia
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    Helsingor
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    Hvidovre IF
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    HB Koge
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    Naestved
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    Sonderjyske
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch

Tên giải đấu Hạng Nhất Đan Mạch
Tên khác Hạng 1 Đan Mạch (H1 ĐM)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)