Lịch thi đấu FA Trophy vòng 5 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu FA Trophy hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 5 Cúp FA Trophy mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá FA Trophy vòng 5 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá FA Trophy tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ FA Trophy thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá FA Trophy có tên Tiếng Anh là England FA Trophy và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Anh. Lịch thi đấu bóng đá Anh trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Anh (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Anh (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Anh. Ngoài ra, LTĐ BĐ FA Trophy tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu FA Trophy 2022-2023 - vòng 5

Loại 1Loại 2Loại 3123456Bán kếtChung kết
  • 13/09 01:45
    Brighouse Town
    Worksop Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 13/09 01:45
    Grantham Town
    Sutton Coldfield Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 13/09 01:45
    Merstham
    Hythe Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:30
    Willand Rovers
    Bideford AFC
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    AFC Totton
    Slimbridge AFC
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [7-6]
  • 14/09 01:45
    Ashford United
    AFC Sudbury
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-4]
  • 14/09 01:45
    Barton Rovers
    Chatham Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Bashley
    Frome Town
    4 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Basildon United
    Lowestoft Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Basingstoke Town
    Cirencester Town
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Beckenham Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 14/09 01:45
    Bedfont Sports
    Hashtag United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 14/09 01:45
    Bedworth United
    Harborough Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Berkhamsted Town
    Exmouth Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Bishops Cleeve
    AFC Dunstable
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Boldmere St Michaels
    Sporting Khalsa
    2 - 3
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Bridlington Town
    Colne
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Bury Town
    Stowmarket Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Carlton Town
    Hanley Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Chertsey Town
    Uxbridge
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Chichester City
    Faversham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Chipstead
    Waltham Abbey
    4 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Cinderford Town
    Thatcham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Coleshill Town
    St Neots Town
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Daventry Town
    Lincoln United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Clitheroe
    1874 Northwich
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Didcot Town
    Hamworthy United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 14/09 01:45
    East Thurrock United
    Sutton Common Rovers
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Great Wakering Rovers
    Harlow Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Halesowen Town
    Biggleswade United
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Haywards Heath Town
    Southall
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 14/09 01:45
    Highworth Town
    Paulton Rovers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    AFC Kempston Rovers
    Dereham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Kidlington
    Tavistock AFC
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 14/09 01:45
    Kidsgrove Athletic
    Leicester Road
    2 - 3
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Lancing
    Cray Valley PM
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Littlehampton Town
    Ramsgate
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Long Eaton United
    Gresley
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Loughborough Dynamo
    Corby Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Felixstowe & Walton United
    Burgess Hill Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-3]
  • 14/09 01:45
    Macclesfield Town
    Tadcaster Albion
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Maldon & Tiptree
    Ware
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Marlow
    Binfield
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Mossley AFC
    Dunston UTS
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Newcastle Town
    Spalding United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    North Shields
    Pontefract Collieries
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Northwood
    Hanworth Villa
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Prescot Cables
    Cleethorpes Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 14/09 01:45
    Ramsbottom United
    Glossop North End
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Romania
    Westfield
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 14/09 01:45
    Sheppey United
    Hertford Town
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [3-3], Penalty [2-3]
  • 14/09 01:45
    Shepshed Dynamo
    Biggleswade Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Shildon
    Consett AFC
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Sholing
    Lymington Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Stamford AFC
    Chasetown
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Stocksbridge Park Steels
    Ossett United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [0-3]
  • 14/09 01:45
    Thame United
    Westbury United
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Three Bridges
    Hullbridge Sports
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Tilbury
    Whitehawk
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Tooting Mitcham United
    Corinthian
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 14/09 01:45
    VCD Athletic
    Grays Athletic
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Walthamstow
    Ashford Town (Middx
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Walton & Hersham
    Leatherhead
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Welwyn Garden City
    New Salamis
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Wimborne Town
    Bristol Manor Farm
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Witham Town
    Brentwood Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Witton Albion
    Stockton Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Workington
    Runcorn Linnets
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/09 01:45
    Wroxham
    East Grinstead Town
    3 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/09 02:00
    Trafford
    Hebburn Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Aylesbury United
    Evesham United
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Cambridge City
    Yaxley
    3 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Hadley
    Sevenoaks Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Larkhall Athletic
    Melksham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    South Park
    Sittingbourne
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/09 01:45
    Widnes
    Skelmersdale United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 15/09 02:00
    City of Liverpool
    Sheffield
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 21/09 01:45
    Gorleston
    Coggeshall Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-7]
  • 24/09 01:45
    Hebburn Town
    Stockton Town
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    AFC Totton
    Berkhamsted Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Ashford United
    Three Bridges
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Bashley
    Melksham Town
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5]
  • 24/09 21:00
    Boldmere St Michaels
    Chasetown
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 24/09 21:00
    Bootle
    Dunston UTS
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Bristol Manor Farm
    Bideford AFC
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 24/09 21:00
    Chatham Town
    Stowmarket Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Cirencester Town
    Paulton Rovers
    2 - 2
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Coleshill Town
    Leek Town
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [4-4], Penalty [2-4]
  • 24/09 21:00
    Colne
    Consett AFC
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Corinthian
    Whitehawk
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Cray Valley PM
    East Thurrock United
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Dereham Town
    Spalding United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Evesham United
    Lymington Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Hanworth Villa
    Littlehampton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Harborough Town
    Shepshed Dynamo
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Harlow Town
    Ashford Town (Middx
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Heybridge Swifts
    Chipstead
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Leicester Road
    Cambridge City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-0]
  • 24/09 21:00
    Lincoln United
    Carlton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 24/09 21:00
    Long Eaton United
    Loughborough Dynamo
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 24/09 21:00
    Macclesfield Town
    Widnes
    3 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    North Shields
    Runcorn Linnets
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Prescot Cables
    Worksop Town
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Ramsbottom United
    Clitheroe
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Sevenoaks Town
    Hertford Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-3]
  • 24/09 21:00
    Sheffield
    Ossett United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 24/09 21:00
    Sittingbourne
    Burgess Hill Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 24/09 21:00
    Sutton Coldfield Town
    Halesowen Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Tavistock AFC
    Didcot Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Thame United
    Binfield
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Uxbridge
    Bedfont Sports
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Walton & Hersham
    Southall
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Witham Town
    Ware
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    Wroxham
    Lowestoft Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:00
    New Salamis
    Coggeshall Town
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 24/09 21:30
    Thatcham Town
    AFC Dunstable
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 25/09 19:00
    Grays Athletic
    Merstham
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 25/09 21:00
    Romania
    Faversham Town
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 08/10 21:00
    Runcorn Linnets
    Ossett United
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Rushall Olympic
    Hednesford Town
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Spalding United
    Stafford Rangers
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Stalybridge Celtic
    South Shields
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Stowmarket Town
    Mickleover Sports
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-0]
  • 08/10 21:00
    Stratford Town
    Royston Town
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Swindon Supermarine
    Cirencester Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Tavistock AFC
    Melksham Town
    2 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Uxbridge
    Walton & Hersham
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Winchester City
    Poole Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Witham Town
    AFC Dunstable
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Yate Town
    Weston Super Mare
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Rushden&Diamonds
    Tamworth
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Ashford United
    Kings Langley
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Ashton United
    Dunston UTS
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-3]
  • 08/10 21:00
    Atherton Collieries
    Leek Town
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Basford United
    Harborough Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 08/10 21:00
    Beaconsfield Town
    Hartley Wintney
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-1]
  • 08/10 21:00
    Bedford Town
    Alvechurch
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Belper Town
    St Ives Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 08/10 21:00
    Billericay Town
    Margate
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Bognor Regis Town
    Bowers & Pitsea
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Bristol Manor Farm
    Gosport Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Chasetown
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Burgess Hill Town
    Hanworth Villa
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Canvey Island
    Bracknell Town
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Cray Valley PM
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 08/10 21:00
    Clitheroe
    Marske United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-1]
  • 08/10 21:00
    Coalville Town
    Ilkeston
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Corinthian Casuals
    Harrow Borough
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-1]
  • 08/10 21:00
    Enfield Town
    Chesham United
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    United of Manchester
    Liversedge
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Whitehawk
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 08/10 21:00
    Gainsborough Trinity
    Barwell
    2 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Grays Athletic
    Faversham Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 08/10 21:00
    Guiseley
    Whitby Town
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hanwell Town
    Cray Wanderers
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Haringey Borough
    Brightlingsea Regent
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Harlow Town
    AFC Hornchurch
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-1]
  • 08/10 21:00
    Hayes &Yeading
    New Salamis
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hebburn Town
    Warrington Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hendon
    Binfield
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 08/10 21:00
    Herne Bay
    Bishops Stortford
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hitchin Town
    Redditch United
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Horsham
    Aveley
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Hyde United
    Colne
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Kingstonian
    Wingate & Finchley
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 08/10 21:00
    Leiston
    Evesham United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Lewes
    Sevenoaks Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Lincoln United
    Wroxham
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Loughborough Dynamo
    Worksop Town
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Macclesfield Town
    Bamber Bridge
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Marine
    Radcliffe Borough
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 08/10 21:00
    Matlock Town
    Sutton Coldfield Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Merthyr Town
    AFC Totton
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Metropolitan Police
    Hastings United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 08/10 21:00
    Morpeth Town
    Lancaster City
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Nantwich Town
    Warrington Rylands
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Needham Market
    Stourbridge
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    North Leigh
    Tiverton Town
    2 - 2
    Vòng Loại 3
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-3]
  • 08/10 21:00
    Nuneaton Borough
    Leicester Road
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Plymouth Parkway
    Dorchester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 08/10 21:00
    Potters Bar Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 09/10 19:00
    Truro City
    Salisbury City
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 29/10 21:00
    Basford United
    Marine
    0 - 2
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Beaconsfield Town
    Truro City
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Kings Langley
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Chasetown
    Marske United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Chesham United
    Lewes
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [1-3]
  • 29/10 21:00
    Colne
    Warrington Rylands
    4 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    AFC Dunstable
    Hanwell Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Dunston UTS
    Coalville Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Horsham
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Grays Athletic
    Stowmarket Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 29/10 21:00
    Haringey Borough
    Billericay Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Harlow Town
    Bishops Stortford
    0 - 2
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Harrow Borough
    Hayes &Yeading
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Hastings United
    Burgess Hill Town
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Hednesford Town
    Stourbridge
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Lancaster City
    Gainsborough Trinity
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Leek Town
    Worksop Town
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Leiston
    Wroxham
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Liversedge
    Tamworth
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Macclesfield Town
    Guiseley
    0 - 2
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Matlock Town
    Stafford Rangers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Nuneaton Borough
    Alvechurch
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Plymouth Parkway
    Bristol Manor Farm
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Redditch United
    AFC Totton
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Royston Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Runcorn Linnets
    Belper Town
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Tavistock AFC
    Binfield
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Uxbridge
    Wingate & Finchley
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Warrington Town
    South Shields
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Weston Super Mare
    Bognor Regis Town
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/10 21:00
    Winchester City
    Swindon Supermarine
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/10 22:00
    Bracknell Town
    North Leigh
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/11 21:00
    Ebbsfleet United
    Eastbourne Borough
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    AFC Fylde
    Colne
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Banbury United
    Stowmarket Town
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Beaconsfield Town
    Folkestone Invicta
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 19/11 22:00
    Billericay Town
    Bath City
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Blyth Spartans
    Buxton
    1 - 2
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Bradford Park Avenue
    Farsley Celtic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Braintree Town
    Brackley Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Chester
    Lancaster City
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Chorley
    Leek Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Coalville Town
    Hednesford Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Concord Rangers
    Harrow Borough
    1 - 3
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Darlington
    Alfreton Town
    3 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Chelmsford City
    Redditch United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Hampton & Richmond
    Farnborough Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Hanwell Town
    Slough Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Hastings United
    Chippenham Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Heybridge Swifts
    Hereford
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Kettering Town
    Gloucester City
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Kings Langley
    AFC Telford United
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Kings Lynn
    Hemel Hempstead Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 19/11 22:00
    Leamington
    Bishops Stortford
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Lewes
    Bognor Regis Town
    2 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 19/11 22:00
    Leiston
    Alvechurch
    3 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Marine
    Scarborough Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Matlock Town
    Marske United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Peterborough Sports
    Cheshunt
    2 - 2
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Southport
    Curzon Ashton
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Spennymoor Town
    Runcorn Linnets
    3 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    St Albans City
    Kidderminster
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Swindon Supermarine
    Dartford
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Tamworth
    Boston United
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 19/11 22:00
    Taunton Town
    Dulwich Hamlet
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Tavistock AFC
    Hungerford Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Tonbridge Angels
    Bracknell Town
    1 - 2
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Uxbridge
    Dover Athletic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 19/11 22:00
    Warrington Town
    Guiseley
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Welling United
    Havant & Waterlooville
    2 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Worthing
    Weymouth
    2 - 1
    Vòng 2
  • 19/11 22:00
    Oxford City
    Plymouth Parkway
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 17/12 22:00
    Eastbourne Borough
    Bracknell Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/12 22:00
    Folkestone Invicta
    Leiston
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 17/12 22:00
    Heybridge Swifts
    Hungerford Town
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 17/12 22:00
    Tamworth
    Leamington
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/12 22:00
    Yeovil Town
    Dorking Wanderers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-4]
  • 21/12 02:45
    Aldershot Town
    Welling United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    AFC Fylde
    Kidderminster
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 21/12 02:45
    Banbury United
    Bognor Regis Town
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Bath City
    Bromley
    0 - 2
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 21/12 02:45
    Dagenham và Redbridge
    Uxbridge
    3 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Farnborough Town
    Braintree Town
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5]
  • 21/12 02:45
    Guiseley
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Hemel Hempstead Town
    Maidenhead United
    1 - 1
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Slough Town
    Taunton Town
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Southend United
    Boreham Wood
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Torquay United
    Chippenham Town
    1 - 2
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Spennymoor Town
    Darlington
    0 - 3
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Farsley Celtic
    Chester
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-4]
  • 21/12 02:45
    Gateshead
    Gloucester City
    4 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Maidstone United
    Worthing
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Marske United
    Marine
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Notts County
    Chorley
    2 - 1
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Oldham Athletic
    Peterborough Sports
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-2]
  • 21/12 02:45
    Woking
    Eastleigh
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    York City
    Blyth Spartans
    1 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Altrincham
    Curzon Ashton
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Barnet
    Plymouth Parkway
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/12 02:45
    Chesterfield
    Coalville Town
    1 - 2
    Vòng 3
  • 21/12 03:00
    Solihull Moors
    AFC Telford United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 22/12 02:45
    Swindon Supermarine
    Harrow Borough
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/12 03:30
    Wrexham
    Scunthorpe United
    1 - 1
    Vòng 3
  • 05/01 02:30
    Chelmsford City
    Wealdstone
    2 - 1
    Vòng 3
  • 14/01 02:45
    Altrincham
    Wrexham
    1 - 2
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 14/01 22:00
    Aldershot Town
    Leiston
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Bracknell Town
    Bath City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Dagenham và Redbridge
    Maidenhead United
    0 - 2
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Dorking Wanderers
    Kidderminster
    3 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Eastleigh
    Braintree Town
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Farsley Celtic
    Marske United
    4 - 0
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Gateshead
    Oldham Athletic
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Hungerford Town
    Tamworth
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Solihull Moors
    Barnet
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    Southend United
    Darlington
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/01 22:00
    York City
    Chelmsford City
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 15/01 22:00
    Notts County
    Maidstone United
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-6]
  • 18/01 02:45
    Torquay United
    Taunton Town
    2 - 2
    Vòng 4
  • 01/02 02:45
    Banbury United
    Coalville Town
    2 - 1
    Vòng 4
  • 01/02 02:45
    Harrow Borough
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2],
  • 11/02 22:00
    Aldershot Town
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Bracknell Town
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Eastleigh
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Hungerford Town
    Farsley Celtic
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Southend United
    York City
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Torquay United
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 5
Cập nhật:

FA Trophy

Tên giải đấu FA Trophy
Tên khác Cúp FA Trophy
Tên Tiếng Anh England FA Trophy
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 13 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Vòng đấu hiện tại 5
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)