Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia 2022/2023

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 3 Cúp Slovakia mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia vòng 3 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Quốc Gia Slovakia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Slovakia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Slovakia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia có tên Tiếng Anh là Slovakia Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Slovakia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Slovakia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Slovakia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Slovakia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Slovakia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Slovakia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Slovakia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia mùa giải 2022-2023

2345Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 09/08 22:30
    Lokomotiva Devinska Nova Ves
    MFK Rusovce
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 22:30
    TJ Salka
    Velke Ludince
    0 - 3
    Vòng 2
  • 16/08 22:00
    Tovarniky
    TJ Spartak Myjava
    0 - 2
    Vòng 2
  • 23/08 22:00
    Zemianske Kostolany
    SKF Sered
    0 - 2
    Vòng 2
  • 23/08 22:00
    Druzstevnik Borov
    Slavoj Trebisov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/08 22:00
    FK Krasnohorske Podhradie
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    TJ Slavoj Boleraz
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 24/08 22:00
    Slovan Hlohovec
    Trencin
    0 - 8
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    FK Cadca
    Liptovsky Mikulas
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Banik Prievidza
    MFK Skalica
    0 - 2
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Druzstevnik Trstice
    KFC Komarno
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Malacky
    MFK Dubnica
    1 - 2
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Tomasov
    MSK Puchov
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    SK Cierne
    FK Poprad
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Trencianske Stankovce
    Nove Mesto
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Jednota Sokol Chocholna
    FK Partizan Precin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    MSK Thermal Velky Meder
    Malzenice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Lokomotiva Banov
    STK 1914 Samorin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Kopcany
    Artmedia Petrzalka
    0 - 3
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Vapec Horna Poruba
    Jednota Banova
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    SK Senkvice
    Igram
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [6-5]
  • 24/08 22:00
    MFK Roznava
    1.FK Svidnik
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    RENOP Liptovska Tepla
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    SK Vinica
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Nacina Ves
    FK Kosice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Sokol Zubrohlava
    Humenne
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Banik Stranavy
    Povazska Bystrica
    1 - 2
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    MFK Spartak Medzev
    1. Tatran Presov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    FK Tatran Turzovka
    Dolny Kubin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Kysucke Nove Mesto
    FK Rakytovce
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Banska Stiavnica
    Banik Kalinovo
    1 - 2
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    MFK Spartak Hrinova
    salkova
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    TJ Rovinka
    Inter Bratislava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 24/08 22:00
    Druzstevnik Radimov
    OK castkovce
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Kmetovo
    FK Nove Zamky
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Sokol Medzibrod
    Spisska Nova Ves
    0 - 2
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    SK Bernolakovo
    SK Vrakuna Bratislava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Slovan Kupele Sliac
    Brezno
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    SK Badin
    Podkonice
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Bacuch
    Slavia TU Kosice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], Penalty [6-5]
  • 24/08 22:00
    SK Javornik Makov
    Novohrad Lucenec
    3 - 1
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Slovan Bystricka
    TJ Tatran Chlebnice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    MFK Bytca
    MSK Fomat Martin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Olcnava
    Spisske Podhradie
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    FK Kechnec
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Sarisske Dravce
    Stara Lubovna
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    MFK Kezmarok
    Partizan Bardejov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    TJ Jasenov
    Slovan Giraltovce
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    FK Slovan Most pri Bratislave
    Slovan Galanta
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Pivovar Velky Saris
    Tesla Stropkov
    0 - 2
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Dunajska Luzna
    Zlate Moravce
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 22:00
    Druzstevnik Mala Maca
    TJ Druzstevnik Besenov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/08 22:00
    Trebatice
    Lokomotiva Kozarovce
    0 - 2
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    OFK Solcany
    Raca Bratislava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Mladost Kalsa
    MFK Snina
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    OSK Svosov
    Namestovo
    2 - 0
    Vòng 2
  • 31/08 21:30
    Banik VeLky Krtis
    Rimavska Sobota
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/09 20:30
    Ladomerska Vieska
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/09 21:00
    Tvrdosin
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 2
    Vòng 2
  • 06/09 21:00
    SK Pramen Kovacova
    FK Pohronie
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/09 21:00
    TJD Pribelce
    MSK Zilina
    1 - 2
    Vòng 2
  • 07/09 21:00
    MFK Vrbove
    Kovo Belusa
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/09 21:00
    Hajnacka
    Odeva Lipany
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/09 22:00
    SK Nevidzany
    KFC Kalna nad Hronom
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/09 21:00
    FK Kechnec
    1. Tatran Presov
    1 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Lokomotiva Devinska Nova Ves
    SK Vrakuna Bratislava
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Velke Ludince
    KFC Komarno
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    SKF Sered
    Raca Bratislava
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 14/09 21:00
    MFK Roznava
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 3
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    TJ Jasenov
    Slavoj Trebisov
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Inter Bratislava
    Zlate Moravce
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [0-1]
  • 14/09 21:00
    SK Senkvice
    MFK Dubnica
    0 - 3
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Kovo Belusa
    Trencin
    0 - 3
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    FK Partizan Precin
    Jednota Banova
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    OK castkovce
    Artmedia Petrzalka
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Brezno
    Podkonice
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Banik Kalinovo
    DAC Dunajska Streda
    0 - 6
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Spisska Nova Ves
    MSK Zilina
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Bacuch
    Liptovsky Mikulas
    0 - 6
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    OSK Svosov
    Humenne
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    SK Javornik Makov
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Kysucke Nove Mesto
    Dolny Kubin
    0 - 2
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    MFK Kezmarok
    Spisske Podhradie
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Stara Lubovna
    Tesla Stropkov
    1 - 2
    Vòng 3
  • 14/09 23:00
    salkova
    Odeva Lipany
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/09 23:00
    FK Poprad
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/09 21:00
    MSK Fomat Martin
    FK Pohronie
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/09 20:30
    Rimavska Sobota
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 1
    Vòng 3
  • 21/09 20:30
    MFK Snina
    FK Kosice
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21/09 20:30
    Slovan Bystricka
    Povazska Bystrica
    1 - 3
    Vòng 3
  • 21/09 21:00
    KFC Kalna nad Hronom
    TJ Spartak Myjava
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21/09 21:00
    MSK Thermal Velky Meder
    MFK Skalica
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21/09 21:00
    FK Nove Zamky
    STK 1914 Samorin
    0 - 1
    Vòng 3
  • 24/09 20:00
    Branc
    Slovan Bratislava
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/09 20:30
    Slovan Galanta
    MSK Puchov
    0 - 3
    Vòng 3
  • 28/09 20:30
    Trencianske Stankovce
    Spartak Trnava
    0 - 5
    Vòng 3
  • 28/09 20:30
    Druzstevnik Mala Maca
    Slovan Bratislava
    0 - 4
    Vòng 3
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Slovakia
Tên khác Cúp Slovakia
Tên Tiếng Anh Slovakia Cup
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 22 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)