Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc 2022/2023, Lịch bóng đá Séc

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Cúp QG Séc mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Quốc Gia Séc thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Séc mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Séc thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Séc có tên Tiếng Anh là Czech Republic National Cup (MOL Cup) và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Séc. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Séc hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Séc (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Séc. Ngoài ra, LTĐ BĐ Séc và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Séc tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc mùa giải 2022-2023

Sơ loại 1Sơ loại 2123Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 22/07 23:00
    Sokol Katerinice
    Vsetin
    1 - 4
    Vòng Sơ loại 1
  • 23/07 22:00
    Dolany
    Sternberk
    2 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 23/07 22:00
    TJ Sokol Nova Ves Pod Plesi
    Zdar nad Sazavou
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 29/07 22:30
    Slavicin
    Viktoria Otrokovice
    0 - 3
    Vòng Sơ loại 2
  • 29/07 22:30
    Novy Jicin
    Nove Sady
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 29/07 22:30
    Humpolec
    Dalnice Sperice
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 29/07 23:00
    SK Slany
    Sokol Hostoun
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 29/07 23:00
    Havlickuv Brod
    Velke Mezirici
    1 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 29/07 23:00
    TJ Start Brno
    1. Znojmo
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [6-5]
  • 29/07 23:00
    Rokycany
    Komarov
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 29/07 23:30
    Batov
    Uhersky Brod
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 15:15
    SK Mondi Steti
    Dobrovice
    1 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 15:15
    Ujezd Praha 4
    Petrin Plzen
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 15:15
    Neratovice-Byskovice
    Zenit Caslav
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 30/07 15:15
    FK Olympie Brezova
    FK Banik Sokolov
    5 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 15:15
    SK Kladno
    Zbuzany
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 15:15
    Breclav
    Sokol Tasovice
    0 - 3
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 15:30
    Slavoj Cesky Krumlov
    Benesov
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    HFK Olomouc
    Kozlovice
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    SK Bystrice Nad Perntejnem
    Slovan Rosice
    0 - 3
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Viktorie Prerov
    TJ Skastice
    2 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Tatran Vsechovice
    Frydlant
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Zdirec nad Doubravou
    Stara Rise
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    FK Nachod-Destne
    Sokol Velke Hamry
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 30/07 22:00
    SK Libcany
    Hlinsko
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    SK Tochovice
    FK Kraluv Dvur
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Horovice
    Prestice
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Sokol Kralovice
    Klatovy
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-5]
  • 30/07 22:00
    Unie Hlubina
    Vitkovice
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Jankov
    Spartak Sobeslav
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    FK Pencin Turnov
    Vilemov
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Rousinov
    Bzenec
    0 - 4
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Bridlicna
    Sumperk
    1 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Beskyd Frenstat
    Frydek-Mistek
    1 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    FK Louny
    Banik Most
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Libisany
    SK Vysoke Myto
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Novy Bor
    Ceska Lipa
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Holesov
    SK Hranice
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 30/07 22:00
    Bospor Bohumin
    MFK Havirov
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 30/07 22:00
    Karlovy Vary-Dvory
    Hvezda Cheb
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 30/07 23:00
    FK Krnov
    Hlucin
    0 - 3
    Vòng Sơ loại 2
  • 31/07 22:00
    Polanka nad Odrou
    SSK Bilovec
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 31/07 22:00
    Sokol Lanzhot
    Hodonin Sardice
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 31/07 22:00
    Trutnov
    Jiskra Usti nad Orlici
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 31/07 22:00
    Novy Bydzov
    TJ Dvur Kralove
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 02/08 22:30
    Tatran Brno Bohunice
    Blansko
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 02/08 22:30
    Slavoj Olympia Bruntal
    Unicov
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 03/08 23:00
    TJ Sokol Libis
    FK Kolin
    3 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 03/08 23:30
    SK Hrebec
    Brandys Nad Labem
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 10/08 22:00
    Viktorie Prerov
    Prostejov
    1 - 2
    Vòng 1
  • 16/08 22:00
    Uhersky Brod
    Vyskov
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/08 22:00
    SK Hranice
    MFK Karvina
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [1-4]
  • 16/08 23:00
    Aritma Praha
    FK Olympie Brezova
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 17/08 22:00
    Banik Most
    Admira Praha
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    FK Chomutov
    Karlovy Vary Dvory
    3 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Libisany
    FK OEZ Letohrad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Bospor Bohumin
    Hlucin
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Dobrovice
    Usti nad Labem
    0 - 4
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Kozlovice
    Frydek-Mistek
    2 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 17/08 22:00
    Hvezda Cheb
    Marianske Lazne
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Jiskra Domazlice
    FK Kraluv Dvur
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 17/08 22:00
    Jiskra Usti nad Orlici
    Sokol Zivanice
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Vitkovice
    Viktoria Otrokovice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Novy Bydzov
    Prepere
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Benesov
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Klatovy
    FK Pribram
    0 - 3
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    SK Libcany
    SK Cesky Brod
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    SK Otava Katovice
    Prestice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Sokol Brozany
    SK Slovan Varnsdorf
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Sokol Tasovice
    Hodonin Sardice
    0 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [5-4]
  • 17/08 22:00
    Spartak Sobeslav
    Pisek
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    SSK Bilovec
    Fotbal Trinec
    2 - 4
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Tatran Vsechovice
    Valasske Mezirici
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Zdirec nad Doubravou
    Lisen
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 17/08 22:00
    Dalnice Sperice
    Slovan Rosice
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Novy Jicin
    Hanacka Slavia Kromeriz
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Sokol Velke Hamry
    Chlumec nad Cidlinou
    1 - 2
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Zdar nad Sazavou
    Vysocina Jihlava
    2 - 3
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Sumperk
    Unicov
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 22:00
    Bzenec
    Tatran Brno Bohunice
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 17/08 22:30
    SK Motorlet Praha
    Ujezd Praha 4
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 17/08 22:30
    TJ Start Brno
    Velke Mezirici
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 22:30
    Povltava FA
    Chrudim
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 23:00
    FK Pencin Turnov
    Slovan Velvary
    0 - 5
    Vòng 1
  • 17/08 23:00
    Ceska Lipa
    Benatky Nad Jizerou
    0 - 3
    Vòng 1
  • 17/08 23:00
    Rokycany
    SK Kladno
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 17/08 23:00
    Zenit Caslav
    FK Loko Vltavin
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/08 23:00
    Kosmonosy
    Viktoria Zizkov
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 23:00
    SK Hrebec
    SK Sokol Zapy
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/08 22:00
    Jiskra Rymarov
    Opava
    0 - 3
    Vòng 1
  • 24/08 22:30
    Sokol Hostoun
    Dukla Prague
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/09 21:30
    Unicov
    SK Sigma Olomouc
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4]
  • 13/09 21:30
    Viktoria Otrokovice
    Fotbal Trinec
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/09 21:00
    Viktoria Zizkov
    Teplice
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 14/09 21:30
    Slovan Velvary
    Pardubice
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Sokol Tasovice
    Prostejov
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [2-3]
  • 14/09 21:30
    Tatran Vsechovice
    Vyskov
    0 - 5
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    SK Libcany
    Dukla Prague
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    SK Motorlet Praha
    Baumit Jablonec
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    TJ Start Brno
    Fastav Zlin
    0 - 3
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    SK Sokol Zapy
    Chrudim
    2 - 1
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Jiskra Domazlice
    Aritma Praha
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Frydek-Mistek
    Opava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Hlucin
    Lisen
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Slovan Rosice
    Brno
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Jiskra Usti nad Orlici
    Chlumec nad Cidlinou
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Rokycany
    Slovan Liberec
    1 - 3
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Spartak Sobeslav
    Prestice
    1 - 1
    Vòng 2
  • 14/09 21:30
    Prepere
    FK MAS Taborsko
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 20/09 21:30
    Marianske Lazne
    FK Pribram
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21/09 21:00
    Benatky Nad Jizerou
    SK Slovan Varnsdorf
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/09 21:00
    Libisany
    Vysocina Jihlava
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3],
  • 21/09 21:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Banik Ostrava
    2 - 3
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [1-4],
  • 21/09 21:30
    Zenit Caslav
    Hradec Kralove
    0 - 3
    Vòng 2
  • 21/09 21:30
    Bzenec
    MFK Karvina
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21/09 21:30
    Banik Most
    Sellier & Bellot Vlasim
    1 - 3
    Vòng 2
  • 21/09 23:00
    Usti nad Labem
    Bohemians 1905
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/09 23:30
    FK Chomutov
    Ceske Budejovice
    0 - 2
    Vòng 2
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Séc

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Séc
Tên khác Cúp QG Séc
Tên Tiếng Anh Czech Republic National Cup (MOL Cup)
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 20 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)