Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp vòng Tứ kết mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Tứ kết Cúp QG HL mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp vòng Tứ kết mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Hy Lạp thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Hy Lạp. Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Hy Lạp (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Hy Lạp (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Hy Lạp. Ngoài ra, LTĐ BĐ Cúp Quốc Gia Hy Lạp tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp 2022-2023 - vòng Tứ kết

123451/8Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 21/09 20:00
    Asteras Tripotamos
    Ionikos Ionia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/09 20:00
    AEP Kozani
    Elassona
    1 - 2
    Vòng 2
  • 21/09 20:00
    AER Afantou
    Diagoras Vrachneika
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/09 20:00
    Asteras Petriti
    Apollon Paralimniou
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 21/09 20:00
    Asteras Stavros
    Vataniakos
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 21/09 20:00
    PAO Vardas
    Panelefsiniakos
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/09 20:00
    Vyron Kavala
    Fikis
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/09 20:15
    Ilioupoli
    Ermis Meligous
    2 - 0
    Vòng 2
  • 25/09 20:00
    Almyros Gaziou
    Apollo Efpaliou
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/09 20:00
    Aris Voula
    Nafpaktiakos
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/09 20:00
    Ilioupoli
    Kallithea
    1 - 1
    Vòng 3
  • 28/09 20:00
    Agios Nikolaos
    AO Episkopis Rethymno
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 28/09 20:00
    Apollon Larissas
    Ergotelis
    0 - 0
    Vòng 3
  • 28/09 20:00
    Iraklis 1908
    Niki Volos
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 28/09 20:00
    Kalamata AO
    Proodeftiki
    0 - 0
    Vòng 3
  • 28/09 20:00
    Tilikratis Lefkada
    Ierapetra
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 28/09 20:00
    Veria
    Chania Kissamikos
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 02/10 20:00
    Almyros Gaziou
    Elassona
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/10 20:00
    Nafpaktiakos
    AEL Larisa
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/10 20:00
    PAOK Kristonis
    Panthrakikos
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/10 20:00
    Apollon Smirnis
    Kifisia
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/10 20:00
    Ionikos Ionia
    Diagoras Vrachneika
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/10 20:00
    Vyron Kavala
    Panachaiki
    0 - 2
    Vòng 3
  • 05/10 20:00
    Asteras Stavros
    Almopos
    0 - 2
    Vòng 3
  • 05/10 20:00
    Diagoras Rodos
    Apollon Pontou
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 05/10 20:00
    Egaleo AO Athens
    Panserraikos
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 05/10 20:00
    Makedonikos
    Anagennisi Karditsa
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 08/10 20:00
    Thesprotos
    Veria
    0 - 1
    Vòng 4
  • 09/10 20:00
    Apollon Larissas
    Kallithea
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [5-6]
  • 09/10 20:00
    Ierapetra
    Kifisia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [2-4]
  • 09/10 20:00
    Agios Nikolaos
    Niki Volos
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09/10 20:00
    Anagennisi Karditsa
    Apollon Pontou
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 12/10 19:00
    Almyros Gaziou
    Panthrakikos
    2 - 0
    Vòng 4
  • 18/10 23:00
    Volos NPS
    Ionikos
    2 - 0
    Vòng 5
  • 19/10 19:00
    Kalamata AO
    Panaitolikos Agrinio
    2 - 1
    Vòng 5
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 19/10 19:00
    AEL Larisa
    Levadiakos
    1 - 2
    Vòng 5
  • 19/10 19:00
    Almopos
    Lamia
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19/10 19:00
    Kallithea
    Veria
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/10 19:00
    Panserraikos
    Panachaiki
    1 - 0
    Vòng 5
  • 90 phút [2-2], 120 phút [5-2]
  • 19/10 22:00
    Asteras Tripolis
    Atromitos Athens
    0 - 0
    Vòng 5
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-3]
  • 20/10 19:00
    Kifisia
    OFI Crete
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/10 20:00
    Agios Nikolaos
    Almyros Gaziou
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20/10 20:00
    Ionikos Ionia
    Apollon Paralimniou
    0 - 2
    Vòng 5
  • 20/10 20:00
    Panelefsiniakos
    Apollon Pontou
    1 - 1
    Vòng 5
  • 20/10 23:00
    AEK Athens
    Pas Giannina
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/12 19:00
    Apollon Paralimniou
    Agios Nikolaos
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 14/12 20:00
    Kalamata AO
    PAOK Saloniki
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 14/12 23:00
    Lamia
    Kallithea
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 15/12 22:30
    Panathinaikos
    Volos NPS
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 16/12 00:30
    Olympiakos Piraeus
    Atromitos Athens
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 16/12 02:30
    Kifisia
    AEK Athens
    0 - 2
    Vòng 1/8
  • 16/12 19:00
    Panserraikos
    Apollon Pontou
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 16/12 21:00
    Levadiakos
    Aris Salonica
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 10/01 21:30
    Kallithea
    Lamia
    1 - 2
    Vòng 1/8
  • 11/01 02:00
    PAOK Saloniki
    Kalamata AO
    2 - 0
    Vòng 1/8
  • 11/01 19:00
    Agios Nikolaos
    Apollon Paralimniou
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-2]
  • 11/01 21:00
    Aris Salonica
    Levadiakos
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 11/01 21:30
    Volos NPS
    Panathinaikos
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 12/01 00:00
    AEK Athens
    Kifisia
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 12/01 02:00
    Atromitos Athens
    Olympiakos Piraeus
    1 - 2
    Vòng 1/8
  • 12/01 19:00
    Apollon Pontou
    Panserraikos
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 18/01 19:00
    Apollon Paralimniou
    Lamia
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 18/01 22:30
    AEK Athens
    Panserraikos
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/01 00:00
    Olympiakos Piraeus
    Aris Salonica
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/01 01:30
    PAOK Saloniki
    Panathinaikos
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 25/01 22:30
    Panserraikos
    AEK Athens
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 26/01 00:30
    Aris Salonica
    Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 26/01 22:30
    Lamia
    Apollon Paralimniou
    3 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 27/01 00:30
    Panathinaikos
    PAOK Saloniki
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
Cập nhật:

Cúp Quốc Gia Hy Lạp

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Tên khác Cúp QG HL
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 21 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Vòng đấu hiện tại Tứ kết
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)