Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha vòng 4 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng 4 Cúp QG BĐN mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha vòng 4 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Bồ Đào Nha. Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Bồ Đào Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Bồ Đào Nha (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha. Ngoài ra, LTĐ BĐ Bồ Đào Nha và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Bồ Đào Nha tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha 2022-2023 - vòng 4

12345Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 09/09 22:45
    Alverca
    Rio Maior
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/09 02:00
    Lusitania
    S.C.Praiense
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/09 17:00
    Valadares Gaia
    Salgueiros
    3 - 1
    Vòng 1
  • 10/09 21:00
    GD Braganca
    Moncao
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-1]
  • 11/09 02:00
    Esperanca Lagos
    Comercio Industria
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 17:00
    Gondomar
    Rebordosa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Vinhais
    Vianense
    0 - 3
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Vilaverdense
    Atletico Arcos
    1 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Maria da Fonte
    Merelinense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Rebordelo
    CDC Montalegre
    0 - 2
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Dumiense
    Brito
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    CCD Santa Eulalia
    Tirsense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Fafe
    CD Ribeira Brava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    SC Freamunde
    GD Joane
    1 - 2
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Camacha
    Amarante
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Alpendorada
    Paredes
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Leca
    GD Resende POR
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 11/09 21:00
    Canelas 2010
    Regua
    1 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Marialvas
    Vila Cortez
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    S. Joao Ver
    Mortagua
    2 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Sp. Meda
    Beira Mar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    LusitanoV
    Sanjoanense
    0 - 2
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Alcains
    Sertanense
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Marinhense
    Uniao Leiria
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Pombal
    Uniao de Tomar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 11/09 21:00
    Uniao Da Serra
    Pedrogao Sao Pedro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Benfica Castelo Branco
    Aguias do Moradal
    4 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Pero Pinheiro
    Portomosense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Arronches e Benfica
    Mosteirense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Sintrense
    AD Fazendense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Uniao Santarem
    Gavionenses
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Oriental Dragon
    Uniao 1º Dezembro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 11/09 21:00
    JD Lajense
    Sao Roque
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Lusitano Evora
    Fontinhas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Oriental Lisboa
    Madalena
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Serpa
    Castrense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Atletico
    Olhanense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 21:00
    Juventude de Evora
    Moncarapachense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 22:00
    Varzim
    Vila Mea
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-1]
  • 11/09 22:00
    Ferreiras
    Culatrense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 22:45
    Oliveira do Hospital
    Lusitania Lourosa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 12/09 02:00
    Felgueiras
    Mondinense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/10 17:00
    Benfica Castelo Branco
    Farense
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/10 20:00
    JD Lajense
    Moreirense
    1 - 2
    Vòng 2
  • 01/10 20:00
    Varzim
    C.D. Feirense
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/10 21:00
    Oliveira do Hospital
    Estrela Amadora
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 01/10 21:00
    Vasco da Gama Vidigueira (POR)
    Leixoes
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/10 21:00
    GD Joane
    Belenenses
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/10 21:00
    Sanjoanense
    Marialvas
    3 - 0
    Vòng 2
  • 01/10 21:00
    Uniao Leiria
    CDC Montalegre
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/10 21:00
    Agueda
    Pevidem
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/10 21:00
    Maio Funchal
    Serpa
    0 - 3
    Vòng 2
  • 01/10 22:00
    Arronches e Benfica
    Vianense
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/10 22:45
    Os Belenenses
    SCU Torreense
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/10 17:00
    S. Joao Ver
    Esperanca Lagos
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 17:00
    Recreativa de Lamelas
    Camacha
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 18:00
    Gondomar
    Penafiel
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 02/10 20:00
    Uniao Santarem
    CD Mafra
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Juventude de Evora
    Vilafranquense
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-3]
  • 02/10 21:00
    Coruchense
    Clube Desportivo Trofense
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Uniao Da Serra
    UD Oliveirense
    0 - 4
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Fabril Barreiro
    Academico Viseu
    2 - 4
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    GD Braganca
    Olimpico Montijo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Vasco Gama VF do Campo
    Imortal Albufeira
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Oriental Dragon
    Canelas 2010
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Loures
    Beira Mar
    0 - 2
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Sintrense
    Real
    2 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 02/10 21:00
    Vilaverdense
    Atletico Clube Purtugal
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 02/10 21:00
    Sport Clube Paivense
    Tirsense
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Pero Pinheiro
    Ferreiras
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Valadares Gaia
    CD Olivais Moscavide
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Sao Martinho
    Guarda Desportiva
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [4-3]
  • 02/10 21:00
    Vitoria Setubal
    Vilar de Perdizes
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Merelinense
    Rabo Peixe
    2 - 3
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-4]
  • 02/10 21:00
    Moura
    Dumiense
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Resende-RJ
    Felgueiras
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Oriental Lisboa
    Paredes
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 02/10 21:00
    Pombal
    Vigor Mocidade
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Machico
    Alverca
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 02/10 21:00
    Fafe
    Anadia
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Sertanense
    Castro Daire
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Vila Caiz
    Amora
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 02/10 21:00
    Olhanense
    Monte Trigo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 21:00
    Silves
    Courense
    3 - 3
    Vòng 2
  • 02/10 22:00
    Fontinhas
    S.C.Praiense
    2 - 0
    Vòng 2
  • 02/10 23:00
    Angrense
    CD Nacional
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/10 23:00
    Caldas
    Sporting Covilha
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/10 02:00
    Academica Coimbra
    Tondela
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 14/10 21:00
    Olhanense
    Belenenses
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/10 21:30
    Moreirense
    Vilafranquense
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/10 02:45
    Amora
    GD Estoril-Praia
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/10 17:00
    CD Nacional
    UD Oliveirense
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1]
  • 15/10 17:00
    Fontinhas
    Arouca
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/10 21:00
    Sanjoanense
    Os Belenenses
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-2]
  • 15/10 21:00
    CD Mafra
    Maritimo
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [4-2]
  • 15/10 21:00
    Canelas 2010
    Vitoria Guimaraes
    1 - 3
    Vòng 3
  • 15/10 21:00
    Clube Desportivo Trofense
    Famalicao
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/10 21:00
    Serpa
    Gil Vicente
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/10 21:30
    Penafiel
    Vizela
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [1-2]
  • 15/10 21:30
    Academico Viseu
    Oriental Lisboa
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/10 21:30
    Imortal Albufeira
    Farense
    0 - 3
    Vòng 3
  • 16/10 02:00
    Tondela
    Santa Clara
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 02:45
    Caldas
    Benfica
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 16/10 21:00
    Vilaverdense
    Portimonense
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    Vitoria Setubal
    Pacos Ferreira
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    Sao Martinho
    Casa Pia AC
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    Tirsense
    Leixoes
    1 - 1
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    GD Braganca
    Pevidem
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 16/10 21:00
    Vianense
    Beira Mar
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    CDC Montalegre
    S. Joao Ver
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    Courense
    Camacha
    0 - 2
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    Dumiense
    Real
    0 - 1
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    Pero Pinheiro
    Pombal
    2 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    Valadares Gaia
    GD Chaves
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 16/10 21:00
    Machico
    Boavista
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 21:00
    Oliveira do Hospital
    Rio Ave
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 16/10 22:00
    Rabo Peixe
    Sertanense
    1 - 1
    Vòng 3
  • 16/10 23:00
    Felgueiras
    Sporting Braga
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/10 01:00
    Varzim
    Sporting Lisbon
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/10 02:45
    Anadia
    Porto
    0 - 3
    Vòng 3
  • 08/11 21:00
    Vilaverdense
    Oliveira do Hospital
    5 - 0
    Vòng 4
  • 09/11 01:45
    Gil Vicente
    Arouca
    1 - 2
    Vòng 4
  • 09/11 02:00
    Varzim
    S. Joao Ver
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09/11 03:45
    CD Mafra
    Porto
    0 - 2
    Vòng 4
  • 09/11 18:00
    Academico Viseu
    Camacha
    2 - 0
    Vòng 4
  • 09/11 21:30
    Pero Pinheiro
    Vitoria Setubal
    0 - 2
    Vòng 4
  • 09/11 22:00
    CD Nacional
    Tondela
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/11 22:00
    Leixoes
    Farense
    2 - 0
    Vòng 4
  • 09/11 22:00
    Famalicao
    Dumiense
    3 - 0
    Vòng 4
  • 09/11 22:30
    Rabo Peixe
    Sanjoanense
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09/11 23:00
    Beira Mar
    Pevidem
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/11 00:45
    Casa Pia AC
    Valadares Gaia
    2 - 0
    Vòng 4
  • 10/11 01:45
    Vitoria Guimaraes
    Vizela
    1 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 10/11 03:45
    GD Estoril-Praia
    Benfica
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/11 18:00
    Belenenses
    Machico
    3 - 0
    Vòng 4
  • 11/11 02:45
    Sporting Braga
    Moreirense
    1 - 1
    Vòng 4
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
Tên khác Cúp QG BĐN
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 1 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng tám 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)