Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ vòng 6 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng 6 Cúp QG Bỉ mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ vòng 6 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Bỉ mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Bỉ thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Bỉ. Lịch thi đấu bóng đá Bỉ trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Bỉ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Bỉ (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Bỉ. Ngoài ra, LTĐ BĐ Bỉ và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Bỉ tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ 2022-2023 - vòng 6

Sơ loại1234561/8Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 24/07 21:00
    Nielse
    Racing Peer
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 24/07 21:00
    Sint Niklaas
    Liedekerke
    0 - 2
    Vòng Sơ loại
  • 24/07 21:00
    KFC Rhodienne-De Hoek
    RC Waterloo
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 24/07 21:00
    Saint-Vith
    Vaux-Noville
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 24/07 21:00
    Huy 2
    ASE De Chastre
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 24/07 21:00
    Schriek
    VC Groot Dilbeek
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 24/07 21:00
    Jabbeke
    Sassport Boezinge
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 24/07 23:00
    Hoeselt
    Bressoux
    4 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 30/07 01:00
    Bastogne
    RES Durbuy
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/07 01:00
    RUS Assenois
    Longlier
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 22:00
    Etoiles Ere-Allain
    SV Diksmuide
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 23:00
    ASV Geel
    Eendracht Zoersel
    3 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 23:00
    Renaissance Mons 44 2
    BX Brussels
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 23:30
    Wijnegem
    KFC Nijlen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 23:30
    Punt-Larum
    Sint-Lenaarts
    0 - 6
    Vòng 1
  • 30/07 23:30
    Roeselare Daisel
    RC Lauwe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:00
    Ternesse
    Svelta Melsele
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 00:00
    Villers-La-Ville
    Gosselies Sports
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 00:00
    Vaux-Noville
    Meix-Devant-Virton
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 31/07 00:00
    Zepperen-Brustem
    Montegnee
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:00
    Vlijtingen
    Eendracht Termien
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:30
    Zwarte Leeuw
    KFC Antonia
    3 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:30
    RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage
    Eendracht Winnik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:30
    KFC De Kempen 2
    Berlaar-Heikant
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:30
    Union La Calamine
    Royal Aubel
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:30
    Olympia Wijgmaal
    VS Kortenaken
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:30
    AC Le Roeulx
    Entite Manageoise
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 00:30
    SK Berlare
    Zingem
    1 - 3
    Vòng 1
  • 31/07 00:30
    Racing Peer
    Achel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 01:00
    Wallonne Ciney
    Messancy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 01:00
    KFC Wezel
    Lutlommel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 01:00
    Weerstand Koersel
    Berchem Sport 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 20:00
    Spy
    Aische
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 20:00
    Liedekerke
    HO Kalken
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    OC Nismes
    Union Bossiere Gembloux
    0 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 31/07 21:00
    JSM Roselies
    Huccorgne
    1 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Schaerbeek Evere
    Wambeek
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Standaard Meerbeek
    Hoegaarden-Outgaarden
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Sprimont Comblain
    Eendracht Louwel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Sparta Heestert
    Vamos Zandvoorde
    4 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Excelsior Mariakerke
    Oppuurs
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Varsenare
    Anzegem
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Kalfort Puursica
    Toekomst Relegem
    2 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Denderhoutem
    Dendermonde
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Ardennen
    Anvaing
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RAC Saint-Mard
    Royal Marloie Sport
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RFC Malmundaria
    Givry
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Onhaye
    Loyers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RAS Monceau
    Gerpinnes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    US dOphain
    Voorde Appelterre
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 31/07 21:00
    Wevelgem City
    SC Zonnebeke
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Jeunesse Tamines
    ES de la Molignee
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    K. Kontich
    Ranst
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Braine
    Rus Beloeil
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Vilvoorde
    Stade Everois
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Montignies
    JS Fizoise
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Libramont
    RCS Condruzien
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Avanti Stekene
    Eendracht Zele
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Borght-Humbeek
    Herk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    SK Oetingen
    Geraardsbergen
    1 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Poesele
    Kleit Maldegem
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Lokeren Doorslaar
    Jong Lede
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Destelbergen
    St-Joris Sleidinge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Royal Leopold
    KV Herselt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Union Lasne-Ohain
    Rapid Symphorinois
    2 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    KSV Rumbeke
    Blankenberge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Torpedo Hasselt
    Schoonbeek-Beverst
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Rapid Leest 2
    Elene Grotenberge
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Lendelede Sport
    Eendracht Wervik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RESC Houffaloise
    Rochefort
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Jodoigne
    Stockel
    3 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RAEC Bergen Mons
    RU Rixensartoise
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Sart-Lez-Spa
    KMR Biesen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Munkzwalm
    KVE Drongen
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Eendracht Aalter
    Club Roeselare
    3 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Wielsbeke
    KWS Lauwe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Lorraine Arlon
    Aubange
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Diest
    Retie
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Wellen
    Oreye Union
    8 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Latem
    Eeklo Meetjesland
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 31/07 21:00
    VK Linden
    KFC Eppegem
    4 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Mormont
    RUS Sartoise
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Chevetogne
    Habay la Neuve
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Arquet
    RUFC Ransart
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 31/07 21:00
    RUSC Anderlues
    Rapid Symphorinois 2
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Eendracht Hekelgem
    Vigor Wuitens Hamme
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    R.FC Huy
    AC Lustin
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Ecaussinnes
    Sporting Club Jemappes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    STA Genk
    Herstal
    0 - 5
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Eupen 2
    Aywaille
    0 - 3
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Ster-Francorchamps
    Jeunesse Freylangeoise
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5]
  • 31/07 21:00
    Olympic Namu
    RFC Grand-Leez
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Tempo Overijse
    Schaerbeek
    3 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RFC Tournai Doornik
    Deerlijk Sport
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 31/07 21:00
    Grembergen
    Mariekerke
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    KAC Betekom
    Grimbergen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Excelsior Zedelgem
    Racing Waregem
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Trois-Ponts
    Ethe Belmont
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    RUS Biesme
    Wallonia Thisnes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-1]
  • 31/07 21:00
    WS Schorvoort
    Witgoor Sport
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Sporting Kampenhout
    Crossing Vissenaken
    1 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-3]
  • 31/07 21:00
    Beringen
    Sparta Lille
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Grez-Doiceau
    Wolvertem Merchtem
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Ostiches
    Soignies Sports
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Hombourg
    Zonhoven United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 31/07 21:00
    Heide Hasselt
    Neeroeteren
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Richelle United
    Groen Star Beek
    3 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Esperanza Neerpelt
    Elsautoise
    2 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-6]
  • 31/07 21:00
    KFC Houtvenne
    KFC De Kempen
    2 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Couvin-Mariembourg
    Huy 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Royal Wavre-Limal
    Schriek
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Sassport Boezinge
    Lissewege
    5 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    KFC Rhodienne-De Hoek
    RAFC Cuesmes
    6 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Raeren
    Hoeselt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:30
    RFC Perwez
    Montignies 2
    4 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 23:00
    Stade Bierbeek
    RWL Spor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Aywaille
    KRC Harelbeke
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 23:00
    Hombourg
    RRC Hamoir
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-2]
  • 07/08 00:00
    Wevelgem City
    Tempo Overijse
    1 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], Penalty [7-8]
  • 07/08 00:30
    Beringen
    Elene Grotenberge
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 00:30
    KSV Rumbeke
    Sparta Petegem
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 00:30
    Londerzeel SK
    RCS Condruzien
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 01:00
    Zwarte Leeuw
    Solieres Sport
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 01:00
    K.RC.Mechelen
    KAC Betekom
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 01:00
    Union Namur
    Schaerbeek Evere
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    VK Linden
    Union La Calamine
    0 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [6-5]
  • 07/08 20:00
    Eendracht Termien
    Heur Tongeren
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 20:00
    SV Diksmuide
    Avanti Stekene
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-6]
  • 07/08 20:00
    Torhout
    Witgoor Sport
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-4]
  • 07/08 20:00
    HO Kalken
    Wielsbeke
    1 - 3
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], Penalty [3-5]
  • 07/08 20:00
    Royal Cappellen
    Torpedo Hasselt
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Oostkamp
    Mariekerke
    0 - 1
    Vòng 2
  • [1-1], Penalty [3-4]
  • 07/08 21:00
    Erpe-Mere United
    JSM Roselies
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Destelbergen
    Merelbeke
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    SK Berlare
    Ardennen
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Sint-Lenaarts
    Denderhoutem
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Aische
    Jong Lede
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [0-3]
  • 07/08 21:00
    Oudenaarde
    Jeunesse Tamines
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-2]
  • 07/08 21:00
    Verlaine
    Sart-Lez-Spa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Pepingen
    RAEC Bergen Mons
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 07/08 21:00
    Hades
    Union Lasne-Ohain
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    RFC Grand-Leez
    Arquet
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Weerstand Koersel
    RC Lebbeke
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Trois-Ponts
    Renaissance Mons 44 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    JS Fizoise
    KFC Rhodienne-De Hoek
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Entite Manageoise
    KV Turnhout
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Diegem Sport
    Longlier
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 07/08 21:00
    Borght-Humbeek
    R.FC Huy
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Geraardsbergen
    Ranst
    1 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Gosselies Sports
    RUSC Anderlues
    2 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    RFC Meux
    Rus Beloeil
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    KRC Gent
    Ostiches
    2 - 3
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Wellen
    Elsautoise
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Standaard Meerbeek
    Union Bossiere Gembloux
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Olympia Wijgmaal
    RAS Monceau
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    KV Zelzate
    Racing Waregem
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Retie
    Deerlijk Sport
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Richelle United
    KFC Wezel
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Zepperen-Brustem
    KVE Drongen
    0 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Lyra-Lierse Berlaar
    Stade Bierbeek
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Waremme
    Vaux-Noville
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Schriek
    RUS Biesme
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Stade Disonais
    Vigor Wuitens Hamme
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-3]
  • 07/08 21:00
    Gullegem
    Berlaar-Heikant
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Olsa Brakel
    Sporting Club Jemappes
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Latem
    KFC Houtvenne
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    City Pirates Antwerpen
    Rochefort
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Raeren
    Grez-Doiceau
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Sprimont Comblain
    Excelsior Mariakerke
    5 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    RUS Rebecquoise
    Jeunesse Freylangeoise
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Kalfort Puursica
    Bocholter VV
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Heide Hasselt
    Couvin-Mariembourg
    0 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Onhaye
    Sporting Kampenhout
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    KFC Lille
    Lorraine Arlon
    3 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Warnant
    Habay la Neuve
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 07/08 21:00
    Binche
    RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Ganshoren
    Royal Leopold
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Royal Marloie Sport
    KSK Hasselt
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Lokeren-Temse
    KFC Nijlen
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Jette
    Svelta Melsele
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    La Louviere Centre
    Roeselare Daisel
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 07/08 21:00
    ASV Geel
    Eendracht Aalter
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-5]
  • 07/08 21:00
    Berchem Sport
    RES Durbuy
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Sassport Boezinge
    KVK Ieper
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Mormont
    Sparta Heestert
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Dikkelvenne
    Eendracht Wervik
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    A.F.C. Tubize
    US dOphain
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Stade Everois
    Spouwen Mopertingen
    0 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Achel
    Stockay-Warfusee
    3 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    RFC Wetteren
    Kleit Maldegem
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Eendracht Aalst
    Anzegem
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Acren
    RFC Malmundaria
    4 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 22:00
    Jodoigne
    Herstal
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 23:00
    RFC Perwez
    Wallonne Ciney
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    RUS Biesme
    Vigor Wuitens Hamme
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Diegem Sport
    Rupel Boom
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 23:00
    URSL Vise
    KRC Harelbeke
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [6-5]
  • 13/08 23:30
    Hades
    Sint-Eloois-Winkel
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/08 00:00
    Hombourg
    Jong Lede
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 00:30
    Ostiches
    Acren
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 00:30
    Lyra-Lierse Berlaar
    Zwarte Leeuw
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 00:30
    Borght-Humbeek
    Sparta Petegem
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 00:30
    Francs Borains
    Merelbeke
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 00:30
    Oudenaarde
    SK Berlare
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 00:30
    Ninove
    Couvin-Mariembourg
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 01:00
    Berchem Sport
    Patro Eisden
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 01:00
    RUS Rebecquoise
    RFC Meux
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 01:00
    Sprimont Comblain
    Thes Sport Tessenderlo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 01:00
    Union Namur
    Heur Tongeren
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-0]
  • 14/08 01:00
    Sint-Lenaarts
    Royal Cappellen
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [0-3]
  • 14/08 01:30
    KVK Tienen
    RFC Perwez
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 20:00
    Avanti Stekene
    VK Linden
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Dikkelvenne
    Herstal
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Binche
    Olympia Wijgmaal
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    KVK Ieper
    Habay la Neuve
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Eendracht Aalst
    KFC Mandel United
    4 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Waremme
    Ganshoren
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    KV Zelzate
    Olsa Brakel
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Gullegem
    Witgoor Sport
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Verlaine
    Royal Liege
    0 - 2
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Royal Knokke
    ASV Geel
    3 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    JS Fizoise
    Roeselare Daisel
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Londerzeel SK
    La Louviere
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Raeren
    A.F.C. Tubize
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Erpe-Mere United
    KFC Lille
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-6]
  • 14/08 21:00
    Ranst
    KFC Houtvenne
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Lokeren-Temse
    RAEC Bergen Mons
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Trois-Ponts
    Jette
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Gosselies Sports
    KFC Wezel
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    K.RC.Mechelen
    KVE Drongen
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Mariekerke
    Wellen
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    KSK Hasselt
    Union Bossiere Gembloux
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Mormont
    Hoogstraten VV
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/08 23:00
    Onhaye
    Beringen
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-5]
  • 14/08 23:00
    KSK Heist
    Achel
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 23:00
    Bocholter VV
    Entite Manageoise
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 23:00
    Deerlijk Sport
    Tempo Overijse
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/08 00:30
    Dessel Sport
    Wielsbeke
    3 - 0
    Vòng 3
  • 15/08 00:30
    City Pirates Antwerpen
    Royal Olympic Club Charleroi
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/08 21:00
    Arquet
    Excelsior Virton
    0 - 5
    Vòng 3
  • 16/08 00:00
    Weerstand Koersel
    Spouwen Mopertingen
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 17/08 01:00
    FCV Dender EH
    RFC Wetteren
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 23:00
    KFC Lille
    KSK Heist
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 00:00
    Thes Sport Tessenderlo
    Ostiches
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 00:00
    Royal Liege
    Tempo Overijse
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 00:00
    A.F.C. Tubize
    Hoogstraten VV
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 00:30
    Ninove
    Bocholter VV
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 00:30
    City Pirates Antwerpen
    Dikkelvenne
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 00:30
    Francs Borains
    Olsa Brakel
    1 - 2
    Vòng 4
  • 21/08 01:00
    RFC Meux
    RFC Perwez
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [3-1]
  • 21/08 20:00
    VK Linden
    Royal Cappellen
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    Oudenaarde
    Vigor Wuitens Hamme
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    Royal Knokke
    KFC Houtvenne
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 21/08 21:00
    Wellen
    Lokeren-Temse
    1 - 3
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    KVK Ieper
    Jong Lede
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 21/08 21:00
    KSK Hasselt
    Gullegem
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-0]
  • 21/08 21:00
    Sparta Petegem
    K.RC.Mechelen
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4]
  • 21/08 21:00
    Patro Eisden
    Ganshoren
    2 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 21/08 21:00
    Weerstand Koersel
    Rupel Boom
    0 - 4
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    JS Fizoise
    Dessel Sport
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    URSL Vise
    Binche
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1]
  • 21/08 21:00
    Sint-Eloois-Winkel
    Onhaye
    1 - 1
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    La Louviere
    Lyra-Lierse Berlaar
    1 - 1
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    Eendracht Aalst
    KFC Wezel
    1 - 0
    Vòng 4
  • 24/08 00:30
    FCV Dender EH
    Jette
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/08 00:30
    Union Namur
    Excelsior Virton
    0 - 0
    Vòng 4
  • 28/08 01:00
    Thes Sport Tessenderlo
    Hoogstraten VV
    1 - 1
    Vòng 5
  • 28/08 20:00
    Francs Borains
    Rupel Boom
    1 - 0
    Vòng 5
  • 28/08 21:00
    Royal Cappellen
    KSK Heist
    2 - 0
    Vòng 5
  • 28/08 21:00
    Patro Eisden
    KVK Ieper
    2 - 0
    Vòng 5
  • 28/08 21:00
    Lokeren-Temse
    Tempo Overijse
    1 - 0
    Vòng 5
  • 28/08 21:00
    RFC Meux
    KSK Hasselt
    0 - 1
    Vòng 5
  • 07/09 00:30
    Sint-Eloois-Winkel
    RFC Seraing
    0 - 1
    Vòng 5
  • 22/09 01:00
    Bocholter VV
    KMSK Deinze
    0 - 1
    Vòng 5
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 24/09 01:00
    Dessel Sport
    Excelsior Virton
    0 - 1
    Vòng 5
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 25/09 00:30
    FCV Dender EH
    Dikkelvenne
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 00:30
    RWD Molenbeek
    Oudenaarde
    1 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 01:00
    Lierse Kempenzonen
    K.RC.Mechelen
    1 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 01:00
    Lommel SK
    La Louviere
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 21:00
    Eendracht Aalst
    Westerlo
    1 - 0
    Vòng 5
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 25/09 21:00
    Royal Knokke
    Beerschot Wilrijk
    0 - 1
    Vòng 5
  • 25/09 21:00
    URSL Vise
    Red Star Waasland
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/11 01:30
    RFC Seraing
    Sporting Charleroi
    0 - 1
    Vòng 6
  • 90 phút [1-1], 120 phút [4-1]
  • 09/11 02:00
    KMSK Deinze
    AS Eupen
    2 - 0
    Vòng 6
  • 09/11 02:30
    FCV Dender EH
    Standard Liege
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/11 02:30
    Francs Borains
    Oud Heverlee Leuven
    0 - 2
    Vòng 6
  • 10/11 02:00
    Lommel SK
    Zulte Waregem
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/11 02:00
    Cercle Brugge
    Beerschot Wilrijk
    1 - 1
    Vòng 6
  • 10/11 02:00
    Thes Sport Tessenderlo
    KV Oostende
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/11 02:00
    Royal Cappellen
    St. Gilloise
    1 - 1
    Vòng 6
  • 10/11 02:00
    Lokeren-Temse
    KV Mechelen
    0 - 2
    Vòng 6
  • 10/11 02:30
    Westerlo
    Genk
    0 - 1
    Vòng 6
  • 10/11 02:30
    Sint-Truidense VV
    RFC Meux
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/11 02:30
    Dessel Sport
    Gent
    0 - 4
    Vòng 6
  • 10/11 02:45
    Patro Eisden
    Club Brugge
    0 - 0
    Vòng 6
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2]
  • 11/11 02:00
    Red Star Waasland
    Royal Antwerp
    0 - 1
    Vòng 6
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [2-4],
  • 11/11 02:15
    RWD Molenbeek
    Kortrijk
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/11 02:45
    Lierse Kempenzonen
    Anderlecht
    1 - 2
    Vòng 6
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2],
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Bỉ
Tên khác Cúp QG Bỉ
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 6
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 15 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 1 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)