Lịch thi đấu Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha vòng Tứ kết mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng Tứ kết CNV TBN mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha vòng Tứ kết mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha có tên Tiếng Anh là La Copa del Rey và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Tây Ban Nha. Ngoài ra, LTĐ BĐ Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha 2022-2023 - vòng Tứ kết

Sơ loại1234Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 20/10 00:30
    Amigo
    Fuentes
    0 - 2
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 00:30
    Ceuta 6 de Junio
    Alcora
    0 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 01:00
    Velarde CF
    Turegano
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 01:00
    CD Autol
    Dinamo San Juan
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [8-7]
  • 20/10 01:00
    CD Algar
    Melilla CD
    2 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 01:00
    CD Santa Amalia
    Universitario
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 01:30
    UD Barbadas
    Atletico Lugones
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 01:30
    Mollerussa
    Cardassar
    2 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [2-2], 120 phút [4-2]
  • 20/10 01:30
    Montilla CF
    CD Rincon
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-5]
  • 20/10 01:30
    Cazalegas
    CD Los Yebenes San Bruno
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 12/11 22:00
    Fuentes
    Osasuna
    1 - 1
    Vòng 1
  • 12/11 22:00
    UD Barbadas
    Valladolid
    0 - 2
    Vòng 1
  • 12/11 22:00
    CD Manacor
    Andorre CF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 12/11 23:00
    UE Olot
    Levante
    0 - 4
    Vòng 1
  • 12/11 23:00
    CD Guijuelo
    Deportivo La Coruna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/11 23:00
    CD Artistico Navalcarnero
    UD Logrones
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 12/11 23:00
    Atletico Saguntino
    SD Amorebieta
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 13/11 00:00
    Sociedad Deportiva Beasain
    Sporting Gijon
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 13/11 00:00
    Arenas Club de Getxo
    CD Lugo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    CD Utrera
    AD Ceuta
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    SD Gernika
    Leganes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 13/11 00:00
    CD Guadalajara
    SD Ponferradina
    2 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    CD Huetor Tajar
    Albacete
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-3]
  • 13/11 00:00
    Racing Rioja CF
    Gimnastic Tarragona
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    Sestao River
    Racing de Ferrol
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 00:30
    Alcora
    Elche
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 00:30
    CD Autol
    Mallorca
    0 - 4
    Vòng 1
  • 13/11 02:00
    CD Cristo Atletico
    Ibiza Eivissa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2]
  • 13/11 02:00
    Cacereno
    Cordoba C.F.
    2 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 02:00
    CD Coria
    Fuenlabrada
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 03:00
    CD Rincon
    Espanyol
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 03:00
    CD Santa Amalia
    Villarreal
    0 - 3
    Vòng 1
  • 13/11 04:00
    SD Almazan
    Atletico Madrid
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Gimnastica Torrelavega
    Real Oviedo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 13/11 18:00
    Juventud Torremolinos
    SD Huesca
    2 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-2]
  • 13/11 18:00
    AD Union Adarve
    CD Linares Deportivo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CF Vimenor
    CD Mirandes
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CD Alfaro
    Cartagena
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CD Arnedo
    Atletico Baleares
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 13/11 18:00
    CD Atletico Paso
    Murcia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 13/11 18:00
    CE Manresa
    Pontevedra
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CD Diocesano
    Real Zaragoza
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Hercules CF
    CF La Nucia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4]
  • 13/11 18:00
    Ibiza Islas Pitiusas
    CF Rayo Majadahonda
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Las Rozas
    Eibar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CD Lealtad
    Tenerife
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Mollerussa
    Rayo Vallecano
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    SCR Pena Deportiva
    Malaga
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [7-8]
  • 13/11 18:00
    Quintanar Del Rey
    Girona
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 13/11 18:00
    Recreativo Huelva
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 13/11 22:00
    CD Algar
    Celta Vigo
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 22:00
    CA Cirbonero
    CF Intercity
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 22:00
    Velarde CF
    Sevilla
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 22:30
    Teruel
    Las Palmas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 23:00
    AD San Juan
    Numancia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 23:00
    Coruxo
    Eldense
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 13/11 23:00
    Ourense
    Alcorcon
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 13/11 23:00
    Yeclano Deportivo
    Granada
    0 - 2
    Vòng 1
  • 14/11 00:00
    Lleida
    Alaves
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/11 00:00
    Utebo
    Merida AD
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 14/11 00:30
    Real Union de Irun
    Cadiz
    1 - 1
    Vòng 1
  • 14/11 00:30
    CD San Roque de Lepe
    Getafe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 14/11 01:00
    Cazalegas
    Real Sociedad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/11 03:00
    UD Alzira
    Athletic Bilbao
    0 - 2
    Vòng 1
  • 14/11 03:00
    Arenteiro
    Almeria
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/12 01:00
    CF Intercity
    CD Mirandes
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/12 01:00
    CD Diocesano
    Getafe
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/12 01:00
    CD Guadalajara
    Elche
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/12 03:00
    Alcorcon
    Cartagena
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 21/12 03:00
    CD Guijuelo
    Villarreal
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 21/12 03:00
    Real Union de Irun
    Mallorca
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/12 03:00
    Sestao River
    Athletic Bilbao
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/12 04:00
    CD Atletico Paso
    Espanyol
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/12 01:00
    Levante
    Andorre CF
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22/12 01:00
    Merida AD
    Alaves
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/12 01:00
    Numancia
    Sporting Gijon
    0 - 2
    Vòng 2
  • 22/12 01:00
    Atletico Saguntino
    Rayo Vallecano
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [1-3]
  • 22/12 01:15
    Ibiza Islas Pitiusas
    Eibar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    Arenas Club de Getxo
    Valladolid
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    CD Arnedo
    Osasuna
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    CD Coria
    Real Sociedad
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    AD Ceuta
    Ibiza Eivissa
    2 - 2
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    Pontevedra
    Tenerife
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    Juventud Torremolinos
    Sevilla
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    UD Logrones
    Albacete
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 23/12 01:00
    Cacereno
    Girona
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/12 01:00
    Eldense
    Burgos CF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/12 01:00
    SD Gernika
    Celta Vigo
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/12 01:00
    CD Linares Deportivo
    Racing Santander
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/12 03:00
    Arenteiro
    Atletico Madrid
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/12 03:00
    Gimnastic Tarragona
    Malaga
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/12 03:00
    CF La Nucia
    Las Palmas
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 23/12 03:00
    Real Oviedo
    Granada
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/01 01:00
    Espanyol
    Celta Vigo
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1]
  • 04/01 01:00
    Cartagena
    Villarreal
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/01 01:00
    CF La Nucia
    Valencia
    0 - 2
    Vòng 3
  • 04/01 03:00
    AD Ceuta
    Elche
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/01 03:00
    Cacereno
    Real Madrid
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/01 03:00
    Levante
    Getafe
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/01 03:00
    Sporting Gijon
    Rayo Vallecano
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/01 01:00
    CD Linares Deportivo
    Sevilla
    0 - 2
    Vòng 3
  • 05/01 01:00
    Pontevedra
    Mallorca
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2]
  • 05/01 01:00
    UD Logrones
    Real Sociedad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/01 02:00
    Real Oviedo
    Atletico Madrid
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/01 03:00
    CF Intercity
    Barcelona
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-4]
  • 05/01 03:00
    Alaves
    Valladolid
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/01 22:00
    Ibiza Islas Pitiusas
    Real Betis
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/01 22:00
    Gimnastic Tarragona
    Osasuna
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 06/01 03:00
    Eldense
    Athletic Bilbao
    0 - 2
    Vòng 3
  • 18/01 01:00
    Real Sociedad
    Mallorca
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18/01 03:00
    Alaves
    Sevilla
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/01 01:00
    Sporting Gijon
    Valencia
    0 - 3
    Vòng 4
  • 19/01 02:00
    Athletic Bilbao
    Espanyol
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19/01 03:00
    Real Betis
    Osasuna
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 19/01 03:00
    Levante
    Atletico Madrid
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/01 02:00
    AD Ceuta
    Barcelona
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20/01 03:00
    Villarreal
    Real Madrid
    2 - 0
    Vòng 4
  • 26/01 03:00
    Barcelona
    Real Sociedad
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 26/01 04:00
    Osasuna
    Sevilla
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 27/01 02:00
    Valencia
    Athletic Bilbao
    1 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 27/01 03:00
    Real Madrid
    Atletico Madrid
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
Cập nhật:

Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

Tên giải đấu Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
Tên khác CNV TBN
Tên Tiếng Anh La Copa del Rey
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 20 Tháng mười 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại Tứ kết
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)