Lịch thi đấu Cúp FA Scotland vòng 5 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu Cúp FA Scotland hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 5 Cúp Quốc Gia Scotland mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Scotland vòng 5 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá Cúp FA Scotland tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Scotland mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp FA Scotland thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp FA Scotland là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Scotland. Lịch thi đấu bóng đá Scotland trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Scotland (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Scotland (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Scotland. Ngoài ra, LTĐ BĐ Cúp FA Scotland tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu Cúp FA Scotland 2022-2023 - vòng 5

Sơ loại 1Preliminary 1 Playoff12345Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 27/08 02:00
    Syngenta
    Threave Rovers
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 20:00
    Tower Hearts
    Cumnock Juniors
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 20:00
    Rutherglen Glencairn
    Kilwinning Rangers
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 20:30
    Penicuik Athletic
    Musselburgh Athletic
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 20:30
    Whitehill Welfare
    Camelon Juniors
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 20:30
    Drumchapel United
    Easthouses Lily
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Clydebank
    Bonnyton Thistle
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Auchinleck Talbot
    Coldstream
    3 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Broxburn Athletic
    Blackburn United
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Burntisland Shipyard
    Lothian Thistle Hutchison Vale
    1 - 3
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Dalkeith Thistle
    Lochee United
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Haddington Athletic
    Darvel
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Irvine Meadow
    Hill of Beath
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Linlithgow Rose
    St Cuthberts Wanderers
    5 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Pollok
    Girvan
    3 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Preston Athletic
    Newton Stewart Ath
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Vale of Leithen
    Dunbar United
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Wigtown & Bladnoch
    Dunipace
    0 - 5
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Sauchie Juniors
    St Andrews United
    2 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Invergordon
    Newtongrange Star
    1 - 3
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Fort William
    Benburb
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Dundonald Bluebell
    Tayport
    2 - 1
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 21:00
    Carnoustie Panmure
    Hawick Royal Albert
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 27/08 22:30
    Glasgow (Université)
    Golspie Sutherland
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 1
  • 03/09 20:00
    Kilwinning Rangers
    Rutherglen Glencairn
    2 - 0
    Vòng Preliminary 1 Playoff
  • 03/09 21:00
    Hill of Beath
    Irvine Meadow
    2 - 0
    Vòng Preliminary 1 Playoff
  • 03/09 21:00
    Hawick Royal Albert
    Carnoustie Panmure
    0 - 1
    Vòng Preliminary 1 Playoff
  • 17/09 01:45
    Broomhill
    Brora Rangers
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 17/09 01:45
    Pollok
    Huntly
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 02:00
    Syngenta
    Auchinleck Talbot
    1 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 18:30
    Jeanfield Swifts
    Brechin City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 20:30
    Darvel
    Tynecastle
    4 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Banks ODee
    Turriff United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Benburb
    Dundonald Bluebell
    2 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Caledonian Braves
    Newton Stewart Ath
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Carnoustie Panmure
    Rothes
    3 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Civil Service Strollers
    Fraserburgh
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Clydebank
    Spartans
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Cowdenbeath
    Boness United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Cumbernauld Colts
    Dalbeattie Star
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Deveronvale
    East Kilbride
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Dunbar United
    Clachnacuddin
    2 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 17/09 21:00
    Dunipace
    Broxburn Athletic
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 17/09 21:00
    Formartine United
    East Stirlingshire
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Forres Mechanics
    Glasgow (Université)
    2 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Gala Fairydean
    Sauchie Juniors
    1 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Gretna 2008
    Edinburgh (Université)
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Hill of Beath
    Inverurie Loco Works
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Keith
    Cumnock Juniors
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Linlithgow Rose
    Berwick Rangers
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Lossiemouth
    Buckie Thistle
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Musselburgh Athletic
    Newtongrange Star
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 17/09 21:00
    Nairn County
    Drumchapel United
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Kilwinning Rangers
    Tranent Juniors
    2 - 2
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Strathspey Thistle
    Camelon Juniors
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/09 21:00
    Wick Academy
    Lochee United
    3 - 1
    Vòng 1
  • 18/09 21:00
    Stirling University
    Lothian Thistle Hutchison Vale
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/10 01:45
    Cumnock Juniors
    Dumbarton
    0 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 20:00
    Brechin City
    Stirling Albion
    2 - 2
    Vòng Play-Off 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [7-8]
  • 22/10 21:00
    Boness United
    Auchinleck Talbot
    1 - 0
    Vòng Play-Off 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 22/10 21:00
    Buckie Thistle
    Broomhill
    0 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Carnoustie Panmure
    Formartine United
    0 - 0
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Dalbeattie Star
    Darvel
    1 - 3
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Dunbar United
    Stirling University
    1 - 2
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Dunipace
    Turriff United
    0 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    East Kilbride
    Caledonian Braves
    1 - 0
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Elgin City
    Camelon Juniors
    3 - 0
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Fraserburgh
    Stranraer
    1 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Glasgow (Université)
    Albion Rovers
    0 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-4]
  • 22/10 21:00
    Gretna 2008
    Drumchapel United
    0 - 2
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Kilwinning Rangers
    Forfar Athletic
    0 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Linlithgow Rose
    Spartans
    2 - 0
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Newtongrange Star
    Hill of Beath
    0 - 0
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Sauchie Juniors
    Bonnyrigg Rose
    3 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Stenhousemuir
    East Fife
    2 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 22/10 21:00
    Wick Academy
    Benburb
    1 - 0
    Vòng Play-Off 1
  • 25/10 01:45
    Pollok
    Annan Athletic
    2 - 1
    Vòng Play-Off 1
  • 26/11 02:45
    Broomhill
    Alloa Athletic
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/11 20:30
    Drumchapel United
    Edinburgh City
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/11 21:30
    Hamilton Academical
    East Kilbride
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Albion Rovers
    Stirling University
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 26/11 22:00
    Cove Rangers
    Dunipace
    2 - 0
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Dundee
    Airdrieonians
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [6-2]
  • 26/11 22:00
    Dunfermline
    Forfar Athletic
    3 - 0
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Formartine United
    Stenhousemuir
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Fraserburgh
    Arbroath
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Hill of Beath
    Elgin City
    1 - 2
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Inverness C.T.
    Stirling Albion
    2 - 2
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Linlithgow Rose
    Sauchie Juniors
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Montrose
    Darvel
    1 - 3
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Partick Thistle
    Kelty Hearts
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Peterhead
    Queens Park
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Raith Rovers
    Auchinleck Talbot
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Wick Academy
    Falkirk
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/11 22:00
    Greenock Morton
    Queen of the South
    1 - 1
    Vòng 3
  • 27/11 02:45
    Clyde
    Dumbarton
    0 - 2
    Vòng 3
  • 29/11 02:45
    Ayr Utd.
    Pollok
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/01 19:15
    Celtic
    Greenock Morton
    4 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 21/01 22:00
    Kilmarnock
    Dumbarton
    0 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 21/01 22:00
    Alloa Athletic
    Falkirk
    1 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 21/01 22:00
    Partick Thistle
    Dunfermline
    0 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 21/01 22:00
    Stenhousemuir
    Livingston
    1 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 21/01 22:00
    Dundee United
    Stirling University
    1 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 21/01 22:00
    Hamilton Academical
    Ross County
    0 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-3]
  • 21/01 22:00
    Arbroath
    Motherwell
    0 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 21/01 22:00
    St. Mirren
    Dundee
    0 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-0]
  • 22/01 00:30
    St. Johnstone
    Glasgow Rangers
    0 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 22/01 21:00
    Hibernian
    Hearts
    0 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 24/01 02:45
    Darvel
    Aberdeen
    1 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 25/01 02:45
    Elgin City
    Drumchapel United
    1 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 25/01 02:45
    Linlithgow Rose
    Raith Rovers
    0 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 01/02 02:45
    Cove Rangers
    Ayr Utd.
    0 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 01/02 02:45
    Inverness C.T.
    Queens Park
    0 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 11/02 02:45
    Hamilton Academical
    Hearts
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Raith Rovers
    Motherwell
    ? - ?
    Vòng 5
  • 11/02 22:00
    Dundee United
    Kilmarnock
    ? - ?
    Vòng 5
  • 12/02 00:30
    Celtic
    St. Mirren
    ? - ?
    Vòng 5
  • 12/02 23:00
    Glasgow Rangers
    Partick Thistle
    ? - ?
    Vòng 5
  • 14/02 02:45
    Darvel
    Falkirk
    ? - ?
    Vòng 5
Cập nhật:

Cúp FA Scotland

Tên giải đấu Cúp FA Scotland
Tên khác Cúp Quốc Gia Scotland
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 27 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 5
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)