Kết quả bóng đá Xứ Wales hôm nay, Kqbd Xứ Wales đêm qua

Kết quả bóng đá Xứ Wales hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Xứ Wales mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Xứ Wales hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Xứ Wales mùa giải 2021-2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Xứ Wales NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Xứ Wales hôm nay: trực tiếp bdkq Xứ Wales tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Xứ Wales hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Xứ Wales, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Xứ Wales (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Xứ Wales (SC).

Xem kết quả bóng đá Xứ Wales mới nhất: trực tuyến kqbd Wales hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Xứ Wales TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Xu Wales hom nay: xem kqbd Xu Wales toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Xứ Wales gần đây và xem kqbd Cúp Xứ Wales tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Xứ Wales hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Xứ Wales, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Xứ Wales hn và kết quả ĐTQG Xứ Wales thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Xứ Wales và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Wales. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Xứ Wales, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Wales và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Xứ Wales lứa U như: kết quả U23 Xứ Wales, U21, U19 và KQ U17 Xứ Wales.

  • 02/09 22:00
    Nữ Hy Lạp
    Nữ Xứ Wales
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 29/06 00:00
    Nữ New Zealand
    Nữ Xứ Wales
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15/06 01:45
    Hà Lan
    Xứ Wales
    2 - 1
    Vòng Ligue A / Bảng D
  • 14/06 23:00
    U21 Xứ Wales
    U21 Gibraltar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 13/06 16:00
    U18 Áo
    U18 Xứ Wales
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 12/06 01:45
    Xứ Wales
    Bỉ
    0 - 0
    Vòng Ligue A / Bảng D
  • 14/08 20:30
    1Penybont
    Bala Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 23:45
    Pontypridd
    Flint Town United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 20:30
    Cardiff Metropolitan University
    Connahs Quay Nomads
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 20:30
    Haverfordwest County
    Caernarfon
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 20:30
    1Newtown AFC
    The New Saints
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 01:45
    Airbus UK Broughton
    Aberystwyth Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/05 20:00
    Caernarfon
    Flint Town United
    0 - 0
    Vòng Europa Conf Qualifications Final
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-1],
  • 07/05 23:15
    Caernarfon
    Cardiff Metropolitan University
    1 - 0
    Vòng Europa Conf Qualifications S.Final
  • 10/08 01:45
    Colwyn Bay
    Flint Town United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4],
  • 07/08 20:30
    Cardiff Metropolitan University
    Newtown AFC
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 20:30
    Chirk AAA
    Bala Town
    0 - 3
    Vòng 2
  • 07/08 19:30
    Gresford Athletic
    Airbus UK Broughton
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 20:30
    Aberystwyth Town
    Llanidloes Town
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 20:30
    Ammanford
    Swansea (Université)
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 20:30
    Caersws
    Holywell
    0 - 4
    Vòng 2
  • 06/08 20:30
    Connahs Quay Nomads
    The New Saints
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 06/08 20:30
    Guilsfield
    Ruthin Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 20:30
    Pontypridd
    Carmarthen Town
    2 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 20:30
    Trefelin
    Taffs Well
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 02:00
    Haverfordwest County
    Barry Town United
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 01:45
    Cefn Druids
    Buckley Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 01:45
    Holyhead Hotspur
    Caernarfon
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 01:30
    Afan Lido
    Cwmbran Celtic
    3 - 1
    Vòng 2
  • 26/07 01:30
    Briton Ferry Athletic
    Afan Lido
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 20:30
    Chirk AAA
    Conwy Borough
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 20:30
    Caersws
    Prestatyn Town
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 23/07 20:30
    Goytre United
    Trefelin
    0 - 3
    Vòng 1
  • 23/07 20:30
    Holyhead Hotspur
    Llandudno
    0 - 2
    Vòng 1
  • 23/07 20:30
    1Llantwit Major
    Carmarthen Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 20:30
    Mold Alexandra
    Holywell
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 20:30
    Penrhyncoch
    Buckley Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 20:30
    Pontardawe Town
    Llanidloes Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 01:45
    Llanelli
    Abergavenny Town
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [0-2]
  • 23/07 01:45
    Ruthin Town
    Porthmadog
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 01:30
    Denbigh Town
    Gresford Athletic
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 01:30
    Taffs Well
    Ynyshir Albions
    3 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 01:30
    Swansea (Université)
    Cambrian & Clydach1
    2 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], Penalty [7-6]
  • 13/08 20:30
    Buckley Town
    Ruthin Town
    1 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    Conwy Borough
    Llandudno
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    Cefn Druids
    Holyhead Hotspur
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    Guilsfield
    Prestatyn Town1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    1Penrhyncoch
    Porthmadog
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 02:00
    Llanidloes Town
    Chirk AAA
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 01:30
    Holywell
    Colwyn Bay
    0 - 4
    Vòng 3
  • 13/08 01:00
    Gresford Athletic
    Mold Alexandra
    0 - 1
    Vòng 3
  • 03/08 02:00
    Porthmadog
    Gresford Athletic1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Holyhead Hotspur
    Conwy Borough1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Llandudno
    Holywell1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Mold Alexandra
    Llanidloes Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Prestatyn Town
    Buckley Town
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Ruthin Town
    Cefn Druids
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/08 00:45
    Chirk AAA
    Guilsfield
    1 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 20:30
    Conwy Borough
    Ruthin Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Guilsfield
    Mold Alexandra
    3 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Holywell
    Holyhead Hotspur
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Llanidloes Town
    Porthmadog
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Penrhyncoch
    Gresford Athletic
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 01:30
    Buckley Town
    Chirk AAA
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 01:30
    Cefn Druids
    Prestatyn Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 01:30
    Llandudno
    Colwyn Bay
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 20:30
    Carmarthen Town
    Swansea (Université)
    4 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    Llantwit Major
    Cwmbran Celtic
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    1Trefelin
    Cambrian & Clydach1
    1 - 2
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    Ynyshir Albions
    Pontardawe Town
    0 - 2
    Vòng 3
  • 13/08 01:30
    Abergavenny Town
    Goytre United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 01:30
    Barry Town United
    Briton Ferry Athletic
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 01:30
    Llanelli
    Ammanford
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 01:30
    Taffs Well
    Afan Lido
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/08 01:30
    Abergavenny Town
    Swansea (Université)
    1 - 2
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Afan Lido
    Barry Town United
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Ammanford
    Ynyshir Albions2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Briton Ferry Athletic
    Pontardawe Town
    4 - 0
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Carmarthen Town
    Llantwit Major
    2 - 0
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Goytre United
    Cambrian & Clydach
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    Llanelli
    Cwmbran Celtic1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/08 01:30
    1Taffs Well
    Trefelin1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 20:30
    Briton Ferry Athletic
    Ynyshir Albions
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Cambrian & Clydach
    Carmarthen Town
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Cwmbran Celtic
    Taffs Well
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Goytre United
    Swansea (Université)1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Llantwit Major
    Trefelin
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 20:30
    Pontardawe Town
    Abergavenny Town
    4 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 01:30
    Ammanford
    Barry Town United
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 01:30
    Llanelli
    Afan Lido
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: