Kết quả bóng đá Venezuela hôm nay, Kqbd Venezuela đêm qua

Kết quả bóng đá Venezuela hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Venezuela mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Venezuela hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Venezuela mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Venezuela NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Venezuela hôm nay: trực tiếp bdkq Venezuela tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Venezuela hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Venezuela, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Venezuela (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Venezuela (SC).

Xem kq bd Venezuela TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Venezuela hom nay: xem kqbd Venezuela toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Venezuela gần đây và xem kqbd Cúp Venezuela tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Venezuela hôm nay: tỷ số bóng đá Vô địch Quốc Gia Venezuela, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Venezuela hn và kết quả ĐTQG Venezuela thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Venezuela và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Venezuela. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Venezuela, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Venezuela và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Venezuela lứa U như: kết quả U23 Venezuela, U21, U19 và KQ U17 Venezuela.

  • 29/06 08:10
    U20 Nữ Colombia
    U20 Nữ Venezuela
    3 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 28/06 04:00
    Nữ U20 Panama
    U20 Nữ Venezuela
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 12/06 23:00
    U20 Pháp
    U21 Venezuela1
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 09/06 19:30
    U21 Venezuela
    U19 Colombia1
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 05/06 19:00
    U21 Venezuela
    U20 Ghana
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 20/08 06:15
    Deportivo Lara
    Deportivo Tachira
    2 - 0
    Vòng 25
  • 20/08 04:00
    Monagas
    Hermanos Colmenares
    1 - 1
    Vòng 25
  • 19/08 06:15
    Mineros de Guayana
    Zamora Barinas
    1 - 2
    Vòng 25
  • 19/08 04:00
    Zulia
    Aragua
    0 - 0
    Vòng 25
  • 15/08 06:15
    Deportivo Tachira
    Carabobo1
    0 - 0
    Vòng 24
  • 15/08 04:00
    Hermanos Colmenares
    Universidad Central Venezuela
    0 - 0
    Vòng 24
  • 14/08 06:15
    Puerto Cabello
    Mineros de Guayana
    2 - 1
    Vòng 24
  • 14/08 04:00
    Deportivo La Guaira
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 06:15
    Metropolitanos
    Estudiantes Merida
    1 - 0
    Vòng 24
  • 13/08 04:00
    Portuguesa
    Deportivo Lara
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/08 06:15
    Aragua
    Zamora Barinas
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/08 04:00
    Zulia
    Monagas
    0 - 0
    Vòng 24
  • 08/08 06:15
    Estudiantes Merida
    Portuguesa1
    0 - 0
    Vòng 23
  • 08/08 04:00
    Universidad Central Venezuela
    Zulia
    0 - 1
    Vòng 23
  • 07/08 06:15
    Caracas
    Hermanos Colmenares
    0 - 1
    Vòng 23
  • 07/08 04:00
    Mineros de Guayana
    Metropolitanos
    2 - 2
    Vòng 23
  • 06/08 06:15
    Zamora Barinas
    Deportivo Tachira
    0 - 0
    Vòng 23
  • 06/08 04:00
    Monagas
    Puerto Cabello1
    0 - 1
    Vòng 23
  • 05/08 06:15
    Deportivo Lara
    Deportivo La Guaira
    1 - 0
    Vòng 23
  • 05/08 04:00
    Carabobo
    Aragua
    2 - 0
    Vòng 23
  • 01/08 06:15
    2Aragua
    Deportivo La Guaira
    0 - 1
    Vòng 22
  • 01/08 04:00
    1Portuguesa
    Carabobo
    0 - 0
    Vòng 22
  • 31/07 06:15
    1Puerto Cabello
    Deportivo Lara1
    1 - 1
    Vòng 22
  • 31/07 04:00
    Metropolitanos
    Zamora Barinas
    1 - 0
    Vòng 22
  • 30/07 06:15
    Deportivo Tachira
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 22
  • 30/07 04:00
    Zulia
    Mineros de Guayana
    0 - 0
    Vòng 22
  • 29/07 06:15
    Universidad Central Venezuela
    Monagas
    0 - 1
    Vòng 22
  • 29/07 04:00
    Hermanos Colmenares
    Estudiantes Merida
    0 - 1
    Vòng 22
  • 25/07 06:15
    Zamora Barinas
    Zulia
    2 - 1
    Vòng 21
  • 25/07 04:00
    Deportivo Lara
    Aragua1
    1 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 06:15
    Metropolitanos
    Portuguesa1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 04:00
    Estudiantes Merida
    Puerto Cabello
    1 - 1
    Vòng 21
  • 23/07 06:15
    Deportivo La Guaira
    Deportivo Tachira
    0 - 0
    Vòng 21
  • 23/07 04:00
    Monagas
    Caracas1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 22/07 07:00
    Carabobo
    Hermanos Colmenares
    0 - 0
    Vòng 21
  • 22/07 04:00
    Mineros de Guayana
    Universidad Central Venezuela
    1 - 1
    Vòng 21
  • 18/07 06:30
    Portuguesa
    Zamora Barinas
    1 - 0
    Vòng 20
  • 18/07 04:00
    Zulia
    Carabobo2
    2 - 0
    Vòng 20
  • 17/07 06:15
    Puerto Cabello
    Universidad Central Venezuela
    2 - 0
    Vòng 20
  • 17/07 04:00
    Caracas
    Estudiantes Merida
    2 - 1
    Vòng 20
  • 14/08 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Academia Anzoategui1
    0 - 3
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Atletico La Cruz
    Libertador
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    1AC Minerven Bolivar
    Fundacion AIFI1
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Deportivo Petare
    Yaracuyanos1
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Angostura
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    1Rayo Zuliano
    Heroes de Falcon
    2 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Titanes
    Llaneros Guanare1
    2 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    1Urena
    Real Frontera1
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    Trujillanos
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 03:00
    1Union Local Andina (ULA)
    Atletico El Vigia1
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Academia Anzoategui
    Angostura
    1 - 1
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Yaracuyanos
    Deportivo Nueva Esparta
    2 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    1Fundacion AIFI
    Deportivo Petare
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Libertador
    AC Minerven Bolivar
    1 - 2
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Heroes de Falcon
    Atletico El Vigia
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Union Local Andina (ULA)
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Real Frontera
    Trujillanos1
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Llaneros Guanare
    Urena
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:00
    Rayo Zuliano
    Titanes
    2 - 2
    Vòng
  • 01/08 04:00
    Atletico La Cruz
    Academia Anzoategui
    1 - 1
    Vòng
  • 01/08 03:00
    Atletico El Vigia
    Fundacion Lara Deportiva
    2 - 1
    Vòng
  • 31/07 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Real Frontera1
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 04:00
    Angostura
    Yaracuyanos
    2 - 2
    Vòng
  • 31/07 03:00
    Titanes
    Heroes de Falcon
    1 - 1
    Vòng
  • 31/07 03:00
    Urena
    Rayo Zuliano
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 02:00
    Deportivo Petare
    Libertador
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 02:00
    Deportivo Nueva Esparta
    Fundacion AIFI1
    0 - 1
    Vòng
  • 25/07 04:00
    Fundacion AIFI
    Angostura
    0 - 0
    Vòng
  • 25/07 04:00
    Atletico La Cruz
    AC Minerven Bolivar
    0 - 2
    Vòng
  • 25/07 04:00
    Heroes de Falcon
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 1
    Vòng
  • 25/07 04:00
    1Rayo Zuliano
    Trujillanos
    1 - 0
    Vòng
  • 24/07 04:00
    Libertador
    Deportivo Nueva Esparta
    1 - 0
    Vòng
  • 24/07 03:00
    Academia Anzoategui
    Yaracuyanos
    0 - 1
    Vòng
  • 24/07 03:00
    Real Frontera
    Atletico El Vigia
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 03:00
    Titanes
    Urena
    0 - 0
    Vòng
  • 18/07 03:00
    1Atletico El Vigia
    Llaneros Guanare1
    1 - 0
    Vòng
  • 18/07 03:00
    1Fundacion Lara Deportiva
    Real Frontera
    0 - 1
    Vòng
  • 17/07 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Rayo Zuliano
    0 - 2
    Vòng
  • 17/07 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Academia Anzoategui
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 04:00
    Angostura
    Libertador
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 03:00
    Urena
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 17/07 03:00
    Trujillanos
    Titanes
    1 - 1
    Vòng
  • 17/07 02:30
    Yaracuyanos
    Fundacion AIFI
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: