Kết quả VĐQG San Marino, Kqbd San Marino hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG San Marino hôm nay: tổng hợp kqbđ San Marino mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG San Marino 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG San Marino tối và đêm qua: bdkq VĐQG San Marino hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG San Marino: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 17 VĐQG San Marino mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá San Marino hôm nay và xem kqbd VĐQG San Marino trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG San Marino sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG San Marino hôm nay 2022-2023 vòng đấu 17: trực tiếp kq bd VĐQG San Marino tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả VĐQG San Marino 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq VĐQG San Marino mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg San Marino hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG San Marino sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG San Marino là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá San Marino. Các kết quả bóng đá San Marino hôm qua và trực tiếp kqbd San Marino ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia San Marino (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì San Marino (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG San Marino và BĐKQ Cúp San Marino của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG San Marino, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp San Marino với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG San Marino mùa giải 2022-2023 - vòng 17

  • Kết quả VĐQG San Marino của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG San Marino của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 22/04 20:00
    Cailungo
    AC Juvenes/Dogana
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 20:00
    Faetano
    SP Tre Penne
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 20:00
    Folgore/Falciano
    Fiorentino
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 20:00
    SS Murata
    SP Domagnano
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 20:00
    S.S Pennarossa
    SS Virtus
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 20:00
    San Giovanni
    SP Libertas
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 20:00
    SP Tre Fiori
    SP Cosmos
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 20:00
    SP Cosmos
    Folgore/Falciano
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 20:00
    SP Domagnano
    Faetano
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 20:00
    Fiorentino
    Cailungo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 20:00
    SP La Fiorita
    SP Tre Fiori
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 20:00
    SP Libertas
    SS Murata
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 20:00
    SP Tre Penne
    S.S Pennarossa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 20:00
    SS Virtus
    San Giovanni
    ? - ?
    Vòng 29
  • 12/04 20:00
    SP Cosmos
    Cailungo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/04 20:00
    Faetano
    SS Virtus
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/04 20:00
    Folgore/Falciano
    SP Tre Penne
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/04 20:00
    SS Murata
    Fiorentino
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/04 20:00
    S.S Pennarossa
    SP Libertas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/04 20:00
    San Giovanni
    SP La Fiorita
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/04 20:00
    SP Tre Fiori
    AC Juvenes/Dogana
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/04 02:15
    Cailungo
    Faetano
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/04 02:15
    Fiorentino
    S.S Pennarossa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/04 02:15
    SP La Fiorita
    SS Murata
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/04 02:15
    SS Virtus
    Folgore/Falciano
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/04 02:15
    SP Domagnano
    San Giovanni
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/04 02:15
    AC Juvenes/Dogana
    SP Libertas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/04 02:15
    SP Tre Penne
    SP Cosmos
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/04 20:00
    Faetano
    SP La Fiorita
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 20:00
    SS Murata
    Cailungo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/04 20:00
    SP Tre Fiori
    Fiorentino
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 20:00
    SP Cosmos
    SS Virtus
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 20:00
    SP Libertas
    SP Domagnano
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 20:00
    S.S Pennarossa
    AC Juvenes/Dogana
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 20:00
    San Giovanni
    SP Tre Penne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 21:00
    SP Domagnano
    SP Tre Fiori
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 21:00
    SS Virtus
    SS Murata
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/03 21:00
    Cailungo
    Folgore/Falciano
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/03 21:00
    SP La Fiorita
    S.S Pennarossa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/03 21:00
    Fiorentino
    SP Cosmos
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/03 21:00
    AC Juvenes/Dogana
    Faetano
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/03 03:15
    SP Tre Penne
    SP Libertas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 21:00
    San Giovanni
    AC Juvenes/Dogana
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 21:00
    S.S Pennarossa
    Faetano
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 21:00
    Folgore/Falciano
    SP Tre Fiori
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/03 21:00
    SS Virtus
    Cailungo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/03 21:00
    Fiorentino
    SP Tre Penne
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/03 21:00
    SP Cosmos
    SP Domagnano
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/03 21:00
    SP Libertas
    SP La Fiorita
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/03 03:15
    Cailungo
    SP Libertas
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/03 03:15
    SP La Fiorita
    Fiorentino
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/03 03:15
    SP Domagnano
    S.S Pennarossa
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/03 03:15
    SP Tre Penne
    SS Virtus
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/03 03:15
    AC Juvenes/Dogana
    Folgore/Falciano
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/03 03:15
    SP Tre Fiori
    SS Murata
    ? - ?
    Vòng 23
  • 07/03 21:00
    Faetano
    San Giovanni
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/03 21:00
    S.S Pennarossa
    Cailungo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 21:00
    Folgore/Falciano
    SP Domagnano
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 21:00
    SP Tre Penne
    SP La Fiorita
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    San Giovanni
    SP Tre Fiori
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    SP Cosmos
    AC Juvenes/Dogana
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Faetano
    SS Murata
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 03:15
    SP Libertas
    Fiorentino
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 21:00
    SP Tre Fiori
    S.S Pennarossa
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 21:00
    SP Cosmos
    SP Libertas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 21:00
    SP Domagnano
    Cailungo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    AC Juvenes/Dogana
    SP Tre Penne
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    SS Murata
    Folgore/Falciano
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    SP La Fiorita
    SS Virtus
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Fiorentino
    San Giovanni
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/02 21:00
    SP Libertas
    SP Tre Fiori
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19/02 21:00
    SS Virtus
    AC Juvenes/Dogana
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Faetano
    Fiorentino
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    SP La Fiorita
    SP Domagnano
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    S.S Pennarossa
    SP Cosmos
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    San Giovanni
    Folgore/Falciano
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    SP Tre Penne
    SS Murata
    ? - ?
    Vòng 20
  • 12/02 21:00
    Fiorentino
    SP Domagnano
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 21:00
    Folgore/Falciano
    Faetano
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 21:00
    SP Libertas
    SS Virtus
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/02 21:00
    SP Tre Fiori
    SP Tre Penne
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    SP Cosmos
    SP La Fiorita
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    SS Murata
    AC Juvenes/Dogana
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    San Giovanni
    Cailungo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 08/02 21:00
    Cailungo
    SP La Fiorita
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/02 01:00
    SS Murata
    San Giovanni
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/02 21:00
    Faetano
    SP Cosmos
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/02 21:00
    AC Juvenes/Dogana
    SP La Fiorita
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/02 01:00
    SP Domagnano
    SP Tre Penne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/02 01:00
    Folgore/Falciano
    S.S Pennarossa
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 21:00
    SS Virtus
    Fiorentino
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 03:15
    Cailungo
    SP Tre Fiori
    ? - ?
    Vòng 18
  • 30/01 01:00
    SP Tre Fiori
    SS Virtus
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/01 00:30
    SP Libertas
    Faetano
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/01 21:00
    SP La Fiorita
    Folgore/Falciano
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    SP Cosmos
    San Giovanni
    2 - 0
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    SP Domagnano
    AC Juvenes/Dogana
    1 - 0
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    S.S Pennarossa
    SS Murata
    1 - 0
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    SP Tre Penne
    Cailungo
    2 - 0
    Vòng 17
  • 23/01 01:00
    San Giovanni
    S.S Pennarossa
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/01 21:00
    AC Juvenes/Dogana
    Fiorentino
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/01 00:30
    Folgore/Falciano
    SP Libertas
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/01 00:30
    SS Virtus
    SP Domagnano
    2 - 0
    Vòng 16
  • 21/01 21:00
    Faetano
    SP Tre Fiori
    1 - 1
    Vòng 16
  • 21/01 03:15
    SS Murata
    SP Cosmos
    0 - 2
    Vòng 16
  • 15/01 21:00
    SP Cosmos
    SP Tre Fiori
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/01 21:00
    SP Domagnano
    SS Murata
    0 - 1
    Vòng 15
  • 15/01 21:00
    SP Tre Penne
    Faetano
    1 - 0
    Vòng 15
  • 14/01 21:00
    Fiorentino
    Folgore/Falciano
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/01 21:00
    AC Juvenes/Dogana
    Cailungo
    0 - 2
    Vòng 15
  • 14/01 21:00
    SP Libertas
    San Giovanni
    1 - 0
    Vòng 15
  • 14/01 21:00
    SS Virtus
    S.S Pennarossa
    0 - 1
    Vòng 15
  • 08/01 21:00
    S.S Pennarossa
    SP Tre Penne
    0 - 1
    Vòng 14
  • 08/01 21:00
    Faetano
    SP Domagnano
    0 - 2
    Vòng 14
  • 08/01 21:00
    SS Murata
    SP Libertas
    2 - 1
    Vòng 14
  • 07/01 21:00
    San Giovanni
    SS Virtus
    0 - 1
    Vòng 14
  • 07/01 21:00
    SP Tre Fiori
    SP La Fiorita
    1 - 0
    Vòng 14
  • 07/01 21:00
    Cailungo
    Fiorentino
    1 - 1
    Vòng 14
  • 07/01 21:00
    Folgore/Falciano
    SP Cosmos
    0 - 2
    Vòng 14
  • 18/12 21:00
    1Cailungo1
    SP Cosmos
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    Fiorentino
    SS Murata
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    AC Juvenes/Dogana
    SP Tre Fiori
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    SP La Fiorita
    San Giovanni
    1 - 2
    Vòng 13
  • 17/12 21:00
    SP Libertas
    S.S Pennarossa
    2 - 1
    Vòng 13
  • 17/12 21:00
    SP Tre Penne
    Folgore/Falciano
    0 - 1
    Vòng 13
  • 17/12 21:00
    SS Virtus
    Faetano
    3 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 21:00
    Folgore/Falciano
    SS Virtus
    1 - 1
    Vòng 12
  • 11/12 21:00
    SS Murata
    SP La Fiorita
    1 - 1
    Vòng 12
  • 10/12 21:00
    SP Cosmos
    SP Tre Penne1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/12 21:00
    Faetano
    Cailungo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/12 21:00
    1SP Libertas1
    AC Juvenes/Dogana
    2 - 0
    Vòng 12
  • 10/12 21:00
    San Giovanni
    SP Domagnano1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/12 03:15
    S.S Pennarossa
    Fiorentino
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/12 21:00
    Fiorentino
    SP Tre Fiori
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/12 21:00
    AC Juvenes/Dogana
    S.S Pennarossa
    1 - 1
    Vòng 11
  • 04/12 21:00
    1SP Tre Penne1
    San Giovanni
    1 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:00
    Cailungo
    SS Murata
    1 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:00
    SP Domagnano
    SP Libertas
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:00
    SP La Fiorita
    Faetano
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/12 21:00
    SS Virtus
    SP Cosmos
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/11 21:00
    Faetano
    AC Juvenes/Dogana
    0 - 1
    Vòng 10
  • 27/11 21:00
    SS Murata
    SS Virtus
    0 - 1
    Vòng 10
  • 27/11 00:30
    Folgore/Falciano
    Cailungo1
    2 - 1
    Vòng 10
  • 26/11 21:00
    SP Cosmos
    Fiorentino
    2 - 0
    Vòng 10
  • 26/11 21:00
    S.S Pennarossa
    SP La Fiorita1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/11 21:00
    SP Tre Fiori
    SP Domagnano
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/11 03:15
    1SP Libertas1
    SP Tre Penne
    0 - 1
    Vòng 10
  • 13/11 21:00
    Cailungo
    SS Virtus
    0 - 3
    Vòng 9
  • 13/11 21:00
    Faetano
    S.S Pennarossa
    0 - 1
    Vòng 9
  • 13/11 21:00
    SP La Fiorita
    SP Libertas
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/11 21:00
    AC Juvenes/Dogana
    San Giovanni
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/11 21:00
    SP Tre Fiori
    Folgore/Falciano
    2 - 0
    Vòng 9
  • 12/11 21:00
    SP Tre Penne
    Fiorentino
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/11 03:15
    1SP Domagnano1
    SP Cosmos
    1 - 1
    Vòng 9
  • 06/11 21:00
    Folgore/Falciano
    AC Juvenes/Dogana
    0 - 2
    Vòng 8
  • 06/11 21:00
    S.S Pennarossa
    SP Domagnano
    1 - 0
    Vòng 8
  • 05/11 21:00
    Fiorentino
    SP La Fiorita
    0 - 1
    Vòng 8
  • 05/11 21:00
    SP Libertas
    Cailungo
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/11 21:00
    SS Murata
    SP Tre Fiori
    0 - 1
    Vòng 8
  • 05/11 21:00
    SS Virtus
    SP Tre Penne
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/11 03:15
    San Giovanni
    Faetano
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/10 23:30
    Fiorentino
    SP Libertas1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 22/10 23:30
    SP La Fiorita
    SP Tre Penne
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 20:00
    1Cailungo1
    S.S Pennarossa1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 22/10 20:00
    SP Domagnano
    Folgore/Falciano
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 20:00
    1AC Juvenes/Dogana1
    SP Cosmos
    0 - 1
    Vòng 7
  • 22/10 20:00
    SP Tre Fiori
    San Giovanni
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/10 02:15
    1SS Murata1
    Faetano
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 20:00
    Cailungo
    SP Domagnano
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/10 20:00
    SP Libertas
    SP Cosmos
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/10 20:00
    SP Tre Penne
    AC Juvenes/Dogana
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 20:00
    Folgore/Falciano
    SS Murata
    3 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 20:00
    S.S Pennarossa
    SP Tre Fiori
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/10 20:00
    SS Virtus
    SP La Fiorita
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/10 02:15
    1San Giovanni1
    Fiorentino1
    2 - 2
    Vòng 6
  • 09/10 20:00
    SP Cosmos
    S.S Pennarossa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 20:00
    Fiorentino
    Faetano
    1 - 3
    Vòng 5
  • 09/10 20:00
    AC Juvenes/Dogana
    SS Virtus
    0 - 2
    Vòng 5
  • 08/10 20:00
    SP Domagnano
    SP La Fiorita
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/10 20:00
    Folgore/Falciano
    San Giovanni
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/10 20:00
    SS Murata
    SP Tre Penne
    1 - 4
    Vòng 5
  • 08/10 20:00
    SP Tre Fiori
    SP Libertas
    0 - 2
    Vòng 5
  • 02/10 20:00
    Cailungo
    San Giovanni
    0 - 2
    Vòng 4
  • 02/10 20:00
    Faetano
    Folgore/Falciano
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 20:00
    SP Tre Penne
    SP Tre Fiori
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/10 20:00
    SP Domagnano
    Fiorentino2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/10 20:00
    SP La Fiorita
    SP Cosmos
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/10 20:00
    SS Virtus
    SP Libertas
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/10 02:15
    AC Juvenes/Dogana
    SS Murata
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 20:00
    2San Giovanni2
    SS Murata
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 20:00
    SP Tre Penne
    SP Domagnano
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    SP Cosmos
    Faetano
    2 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    Fiorentino
    SS Virtus
    1 - 2
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    SP La Fiorita
    AC Juvenes/Dogana
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 20:00
    S.S Pennarossa
    Folgore/Falciano
    2 - 0
    Vòng 3
  • 17/09 02:15
    SP Tre Fiori
    Cailungo
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 20:00
    SS Murata
    S.S Pennarossa
    2 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 20:00
    San Giovanni
    SP Cosmos
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/09 20:00
    SS Virtus
    SP Tre Fiori
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/09 20:00
    1Cailungo1
    SP Tre Penne
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/09 20:00
    Faetano
    SP Libertas
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/09 20:00
    AC Juvenes/Dogana
    SP Domagnano
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/09 02:15
    Folgore/Falciano
    SP La Fiorita
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/09 20:00
    SP Libertas
    Folgore/Falciano
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 20:00
    SP La Fiorita
    Cailungo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 20:00
    SP Tre Fiori
    Faetano
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/09 20:00
    SP Cosmos
    SS Murata
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/09 20:00
    Fiorentino
    AC Juvenes/Dogana
    0 - 2
    Vòng 1
  • 03/09 20:00
    S.S Pennarossa
    San Giovanni
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/09 02:15
    SP Domagnano
    SS Virtus
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG San Marino

Tên giải đấu VĐQG San Marino
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 3 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 1 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại 17
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)