Kết quả VĐQG Romania, Kqbd Romania hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Romania hôm nay: tổng hợp kqbđ Romania mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Romania 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Romania tối và đêm qua: bdkq VĐQG Romania hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Romania: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 23 VĐQG Romania mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Romania hôm nay và xem kqbd VĐQG Romania trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Romania sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Romania hôm nay 2022-2023 vòng đấu 23: trực tiếp kq bd VĐQG Romania tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Romania Liga 1 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq VĐQG Romania mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Romania hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Romania sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Romania có tên Tiếng Anh là Romania Liga 1 và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Romania. Các kết quả bóng đá Romania hôm qua và trực tiếp kqbd Romania ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Romania (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Romania (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Romania và BĐKQ Cúp Romania của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Romania, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Romania với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG Romania mùa giải 2022-2023 - vòng 23

  • Kết quả VĐQG Romania của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Romania của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 11/03 23:00
    CFR Cluj
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Chindia Targoviste
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Farul Constanta
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Arges
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Botosani
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Hermannstadt
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    Steaua Bucuresti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 23:00
    CS Universitatea Craiova
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/03 23:00
    Rapid Bucuresti
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Voluntari
    Arges
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    CS Mioveni
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Petrolul Ploiesti
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    Universitaea Cluj
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    U Craiova 1948
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 23:00
    UTA Arad
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/03 23:00
    CFR Cluj
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Chindia Targoviste
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Farul Constanta
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Botosani
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Hermannstadt
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    Steaua Bucuresti
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    CS Mioveni
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/03 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Arges
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/02 23:00
    Arges
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Rapid Bucuresti
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Voluntari
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Petrolul Ploiesti
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    Universitaea Cluj
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    U Craiova 1948
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/02 23:00
    UTA Arad
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/02 23:00
    CFR Cluj
    Arges
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Chindia Targoviste
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Farul Constanta
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Botosani
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Hermannstadt
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    Steaua Bucuresti
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    CS Mioveni
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 23:00
    U Craiova 1948
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 01:00
    Petrolul Ploiesti
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 22:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 01:00
    Voluntari
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/02 22:00
    Arges
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/02 01:00
    CS Universitatea Craiova
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 19:30
    UTA Arad
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 01:00
    Rapid Bucuresti
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/02 22:00
    Universitaea Cluj
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 01:00
    Farul Constanta
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 22:00
    Botosani
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 02:00
    CFR Cluj
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/02 20:30
    CS Mioveni
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/02 01:00
    Rapid Bucuresti
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 19:30
    Hermannstadt
    Arges
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 01:00
    U Craiova 1948
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/02 22:00
    Chindia Targoviste
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 01:00
    Voluntari
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 23
  • 30/01 00:00
    1Steaua Bucuresti1
    Farul Constanta
    0 - 0
    Vòng 23
  • 29/01 21:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 23
  • 29/01 18:30
    Arges
    Botosani
    0 - 1
    Vòng 23
  • 29/01 01:00
    CS Universitatea Craiova
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 23
  • 28/01 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Chindia Targoviste
    1 - 0
    Vòng 23
  • 28/01 19:30
    UTA Arad
    CS Mioveni
    0 - 2
    Vòng 23
  • 28/01 01:00
    Universitaea Cluj
    Rapid Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 23
  • 24/01 01:00
    Farul Constanta
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 22
  • 23/01 22:00
    Chindia Targoviste
    Arges
    1 - 0
    Vòng 22
  • 23/01 01:45
    Hermannstadt
    Steaua Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 22
  • 22/01 20:30
    U Craiova 1948
    UTA Arad
    1 - 0
    Vòng 22
  • 22/01 01:00
    Botosani
    CS Universitatea Craiova
    1 - 0
    Vòng 22
  • 21/01 22:00
    CS Mioveni
    Petrolul Ploiesti
    1 - 0
    Vòng 22
  • 21/01 01:00
    Rapid Bucuresti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    3 - 0
    Vòng 22
  • 20/01 21:30
    Universitaea Cluj
    Voluntari1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 21/12 01:00
    1CFR Cluj1
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20/12 01:00
    Steaua Bucuresti
    Botosani1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 19/12 01:30
    UTA Arad
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 21
  • 18/12 19:30
    1Petrolul Ploiesti1
    U Craiova 1948
    1 - 0
    Vòng 21
  • 18/12 17:00
    Arges
    CS Mioveni1
    2 - 0
    Vòng 21
  • 18/12 01:30
    CS Universitatea Craiova
    Chindia Targoviste1
    2 - 0
    Vòng 21
  • 17/12 20:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Universitaea Cluj
    1 - 0
    Vòng 21
  • 17/12 01:00
    Voluntari
    Farul Constanta
    0 - 1
    Vòng 21
  • 16/12 01:00
    Steaua Bucuresti
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/12 00:00
    Rapid Bucuresti
    Petrolul Ploiesti
    1 - 0
    Vòng 20
  • 13/12 01:30
    CS Mioveni
    CS Universitatea Craiova
    0 - 1
    Vòng 20
  • 12/12 22:30
    U Craiova 1948
    Arges
    0 - 0
    Vòng 20
  • 12/12 01:30
    Chindia Targoviste
    Steaua Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 20
  • 11/12 22:30
    Botosani
    CFR Cluj
    0 - 1
    Vòng 20
  • 11/12 19:30
    Universitaea Cluj
    UTA Arad
    0 - 0
    Vòng 20
  • 11/12 00:00
    1Hermannstadt1
    Farul Constanta1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 10/12 00:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Voluntari
    1 - 0
    Vòng 20
  • 06/12 00:00
    Steaua Bucuresti
    CS Mioveni
    2 - 0
    Vòng 19
  • 05/12 00:00
    Arges
    Rapid Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 19
  • 04/12 20:30
    CFR Cluj
    Chindia Targoviste
    1 - 0
    Vòng 19
  • 04/12 18:15
    Farul Constanta
    Botosani1
    2 - 0
    Vòng 19
  • 04/12 00:00
    CS Universitatea Craiova
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03/12 20:30
    Voluntari
    Hermannstadt
    1 - 0
    Vòng 19
  • 03/12 00:00
    Petrolul Ploiesti
    Universitaea Cluj
    1 - 0
    Vòng 19
  • 02/12 20:30
    1UTA Arad1
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 1
    Vòng 19
  • 02/12 00:00
    Botosani
    Steaua Bucuresti
    1 - 2
    Vòng 6
  • 01/12 00:00
    Hermannstadt
    CFR Cluj
    1 - 2
    Vòng 6
  • 30/11 00:00
    Chindia Targoviste
    CS Universitatea Craiova1
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/11 02:00
    Botosani
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 18
  • 14/11 23:00
    Universitaea Cluj
    Arges
    0 - 1
    Vòng 18
  • 14/11 02:00
    U Craiova 1948
    Steaua Bucuresti
    0 - 2
    Vòng 18
  • 13/11 23:00
    CS Mioveni
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 20:45
    UTA Arad
    Voluntari
    1 - 1
    Vòng 18
  • 13/11 01:30
    Rapid Bucuresti
    CS Universitatea Craiova
    1 - 2
    Vòng 18
  • 12/11 22:30
    Chindia Targoviste
    Farul Constanta
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 02:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Petrolul Ploiesti
    1 - 0
    Vòng 18
  • 08/11 02:00
    CFR Cluj
    U Craiova 1948
    2 - 0
    Vòng 17
  • 07/11 02:00
    Steaua Bucuresti
    Rapid Bucuresti1
    2 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 21:15
    Hermannstadt
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 02:00
    CS Universitatea Craiova
    Universitaea Cluj1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 23:00
    1Petrolul Ploiesti1
    UTA Arad
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    Arges
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 2
    Vòng 17
  • 05/11 02:00
    Farul Constanta
    CS Mioveni
    1 - 1
    Vòng 17
  • 04/11 23:00
    Botosani
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 17
  • 01/11 02:00
    1Universitaea Cluj1
    Steaua Bucuresti
    2 - 0
    Vòng 16
  • 31/10 23:00
    CS Mioveni
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 16
  • 31/10 02:00
    Rapid Bucuresti
    CFR Cluj
    1 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 23:15
    2UTA Arad2
    Arges
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/10 01:30
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CS Universitatea Craiova
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/10 23:00
    Voluntari
    Petrolul Ploiesti
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/10 01:00
    U Craiova 1948
    Farul Constanta
    1 - 1
    Vòng 16
  • 28/10 22:00
    Chindia Targoviste
    Botosani
    1 - 1
    Vòng 16
  • 25/10 01:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Steaua Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 15
  • 24/10 22:15
    Petrolul Ploiesti
    Arges1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 24/10 01:00
    Universitaea Cluj
    CFR Cluj
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23/10 22:15
    1UTA Arad1
    CS Universitatea Craiova
    1 - 1
    Vòng 15
  • 23/10 17:30
    CS Mioveni
    Botosani1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 23/10 01:45
    U Craiova 1948
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Voluntari
    Chindia Targoviste
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/10 00:30
    Rapid Bucuresti
    Farul Constanta
    0 - 1
    Vòng 15
  • 18/10 01:00
    CFR Cluj
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 1
    Vòng 14
  • 17/10 00:30
    Steaua Bucuresti
    UTA Arad
    1 - 0
    Vòng 14
  • 16/10 18:00
    Chindia Targoviste
    CS Mioveni
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/10 01:00
    CS Universitatea Craiova
    Petrolul Ploiesti
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 22:00
    Farul Constanta
    Universitaea Cluj
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 19:30
    Botosani
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 01:00
    Hermannstadt
    Rapid Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 14
  • 14/10 22:15
    1Arges1
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/10 00:30
    1UTA Arad1
    CFR Cluj
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/10 21:30
    U Craiova 1948
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/10 01:30
    Petrolul Ploiesti
    Steaua Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 13
  • 09/10 19:30
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Farul Constanta
    0 - 1
    Vòng 13
  • 09/10 01:30
    Rapid Bucuresti
    Botosani
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 19:00
    1Universitaea Cluj1
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 01:00
    Arges
    CS Universitatea Craiova1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/10 22:00
    Voluntari
    CS Mioveni
    2 - 1
    Vòng 13
  • 04/10 01:00
    Chindia Targoviste
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 22:00
    Botosani
    Universitaea Cluj
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 01:30
    Steaua Bucuresti
    Arges
    1 - 1
    Vòng 12
  • 02/10 22:30
    1Farul Constanta1
    UTA Arad
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 17:00
    Hermannstadt
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 01:30
    CFR Cluj
    Petrolul Ploiesti
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 23:30
    CS Mioveni
    U Craiova 19481
    2 - 2
    Vòng 12
  • 01/10 01:00
    CS Universitatea Craiova
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20/09 00:30
    Arges
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/09 01:30
    CS Universitatea Craiova
    Steaua Bucuresti
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18/09 22:30
    Universitaea Cluj
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 01:30
    Rapid Bucuresti
    CS Mioveni1
    1 - 1
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Botosani1
    2 - 0
    Vòng 11
  • 17/09 20:45
    UTA Arad
    Hermannstadt
    1 - 1
    Vòng 11
  • 17/09 01:00
    1Petrolul Ploiesti1
    Farul Constanta
    0 - 2
    Vòng 11
  • 16/09 22:00
    Voluntari
    U Craiova 1948
    1 - 0
    Vòng 11
  • 13/09 01:00
    1Steaua Bucuresti1
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/09 22:00
    CS Mioveni
    Universitaea Cluj
    0 - 1
    Vòng 10
  • 12/09 01:30
    CFR Cluj
    CS Universitatea Craiova
    2 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 22:30
    Farul Constanta
    Arges
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 01:30
    U Craiova 1948
    Rapid Bucuresti1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/09 19:00
    Hermannstadt
    Petrolul Ploiesti
    1 - 1
    Vòng 10
  • 10/09 17:00
    Chindia Targoviste
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 1
    Vòng 10
  • 09/09 22:45
    Botosani
    UTA Arad
    0 - 2
    Vòng 10
  • 06/09 01:30
    CS Universitatea Craiova
    Farul Constanta
    2 - 3
    Vòng 9
  • 05/09 22:45
    Arges
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 01:30
    Petrolul Ploiesti
    Botosani
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/09 01:45
    Voluntari
    Rapid Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    UTA Arad
    Chindia Targoviste
    0 - 1
    Vòng 9
  • 03/09 01:30
    Universitaea Cluj
    U Craiova 1948
    1 - 1
    Vòng 9
  • 02/09 22:45
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CS Mioveni
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/09 01:00
    Hermannstadt
    CS Universitatea Craiova
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/09 22:00
    Botosani
    Arges
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/09 02:00
    Farul Constanta
    Steaua Bucuresti
    2 - 0
    Vòng 8
  • 31/08 23:15
    CFR Cluj
    Voluntari1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 31/08 20:30
    Chindia Targoviste
    Petrolul Ploiesti1
    0 - 2
    Vòng 8
  • 31/08 02:00
    Rapid Bucuresti
    Universitaea Cluj
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/08 23:15
    1U Craiova 19481
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 0
    Vòng 8
  • 30/08 20:30
    CS Mioveni
    UTA Arad
    1 - 1
    Vòng 8
  • 30/08 01:00
    CS Universitatea Craiova
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/08 01:30
    Steaua Bucuresti
    Hermannstadt
    1 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 22:30
    CFR Cluj
    Farul Constanta
    1 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 17:30
    Arges
    Chindia Targoviste
    0 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 01:45
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Rapid Bucuresti
    1 - 2
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    Petrolul Ploiesti
    CS Mioveni
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/08 01:30
    UTA Arad
    U Craiova 1948
    2 - 0
    Vòng 7
  • 26/08 22:45
    Voluntari
    Universitaea Cluj
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/08 23:30
    Farul Constanta
    Voluntari
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22/08 21:00
    Universitaea Cluj
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 01:30
    Rapid Bucuresti
    UTA Arad1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 01:00
    U Craiova 1948
    Petrolul Ploiesti
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/08 22:00
    CS Mioveni
    Arges
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 23:30
    Farul Constanta
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 21:00
    Voluntari
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 01:30
    Steaua Bucuresti
    Chindia Targoviste1
    0 - 2
    Vòng 5
  • 14/08 22:30
    CFR Cluj
    Botosani
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 20:00
    CS Universitatea Craiova
    CS Mioveni
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 01:45
    Petrolul Ploiesti
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 23:00
    UTA Arad
    Universitaea Cluj
    1 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 01:30
    Arges
    U Craiova 1948
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/08 01:00
    Botosani
    Farul Constanta
    1 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 22:00
    Hermannstadt
    Voluntari
    2 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 01:30
    U Craiova 1948
    CS Universitatea Craiova
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 22:30
    Chindia Targoviste
    CFR Cluj2
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    UTA Arad1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 01:45
    1Rapid Bucuresti1
    Arges
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    CS Mioveni
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/08 23:00
    Universitaea Cluj
    Petrolul Ploiesti
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/08 00:30
    Hermannstadt
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 02:30
    Steaua Bucuresti
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 00:15
    CS Universitatea Craiova
    Rapid Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 01:30
    CFR Cluj
    CS Mioveni
    3 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 22:30
    Voluntari
    UTA Arad
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 01:30
    Farul Constanta
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 22:30
    Arges
    Universitaea Cluj1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 26/07 01:30
    UTA Arad
    Petrolul Ploiesti
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 22:30
    Chindia Targoviste
    Hermannstadt
    1 - 1
    Vòng 2
  • 25/07 01:30
    Rapid Bucuresti
    Steaua Bucuresti
    2 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 22:30
    Universitaea Cluj
    CS Universitatea Craiova
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    U Craiova 1948
    CFR Cluj
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 16:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Arges
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:30
    Voluntari
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 00:30
    1CS Mioveni1
    Farul Constanta
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/07 01:30
    Petrolul Ploiesti
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 22:30
    1Botosani1
    Chindia Targoviste1
    3 - 1
    Vòng 1
  • 18/07 01:30
    Steaua Bucuresti
    Universitaea Cluj
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/07 22:30
    Farul Constanta
    U Craiova 1948
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 01:30
    CFR Cluj
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Arges
    UTA Arad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 01:30
    1CS Universitatea Craiova1
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/07 22:30
    Hermannstadt
    CS Mioveni
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Romania

Tên giải đấu VĐQG Romania
Tên khác
Tên Tiếng Anh Romania Liga 1
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 15 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 31 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại 23
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)