Kết quả VĐQG Nga U19 hôm nay, Kqbd Nga đêm qua

Kết quả bóng đá VĐQG Nga U19 hôm nay: kqbd VĐQG Nga U19 mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Nga U19 hôm nay: xem kq bd VĐQG Nga U19 trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Bảng A VĐQG Nga U19 mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nga gần đây và kqbd U19 Nga trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nga U19 sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Nga U19 thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd U19 Nga trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Russia Youth Championship League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Nga U19 và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg nga u19 hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Nga U19 sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Nga U19 có tên Tiếng Anh là Russia Youth Championship League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Các kết quả bóng đá Nga hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nga và BĐKQ Cúp Nga của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Nga U19, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nga với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Nga U19 mùa giải 2022-2023

  • Kết quả VĐQG Nga U19 của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Nga U19 của 1 cặp đấu:
    VS
Trụ hạngVô địchBảng BBảng A
  • 11/11 22:00
    U19 PFC Sochi
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    U19 Rostov
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    U19 Krasnodar
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 21:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 21:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 21:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 21:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 21:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 18:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 18:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 18:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 18:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 18:00
    U19 Ural
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 18:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 18:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 18:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 18:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 18:00
    U19 Khimki
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    U19 Khimki
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 Spartak Moscow
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 Rostov
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    U19 Ural
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    U19 Khimki
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 Strogino Moscow
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    U19 Ural
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    U19 Khimki
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 Spartak Moscow
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    U19 Rostov
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    FK Orenburg (Youth
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    U19 Ural
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    U19 Khimki
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    U19 Krasnodar
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    U19 Rostov
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    U19 Ural
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    Fakel (Youth
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    U19 Khimki
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 22:00
    U19 Rostov
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 21:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 21:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 21:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 21:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 20:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 17:00
    U19 Strogino Moscow
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 16:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 15:00
    U19 Ural
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 12/08 23:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    Kuban Krasnodar (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 12/08 23:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 PFC Sochi1
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 12/08 22:00
    U19 Krasnodar
    U19 Rostov
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 12/08 21:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Krylya Sovetov Samara
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 12/08 19:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Nizhny Novgorod
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 12/08 18:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Spartak Moscow
    2 - 1
    Vòng Bảng A
  • 12/08 18:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 12/08 17:00
    U19 Khimki
    U19 Akhmat Grozny
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 12/08 15:00
    U19 Ural
    U19 Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 11/08 21:00
    Fakel (Youth
    U19 Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/08 22:00
    U19 Rostov
    U19 Dinamo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/08 22:00
    U19 Krasnodar
    Fakel (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/08 21:00
    U19 CSKA Moscow
    FK Orenburg (Youth
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 05/08 21:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Lokomotiv Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 05/08 21:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Khimki
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/08 21:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Chertanovo Moscow1
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/08 18:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Ural
    4 - 0
    Vòng Bảng A
  • 05/08 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    Torpedo Moscow (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 05/08 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 05/08 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Zenit St.Petersburg
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 30/07 17:00
    U19 Ural
    U19 Nizhny Novgorod
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/07 22:30
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Krasnodar
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 29/07 22:00
    U19 Rostov
    U19 Lokomotiv Moscow
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/07 21:00
    2U19 Zenit St.Petersburg2
    U19 CSKA Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 29/07 21:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/07 21:00
    1Kuban Krasnodar (Youth1
    U19 Chertanovo Moscow
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 29/07 21:00
    Fakel (Youth
    U19 Akhmat Grozny1
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/07 18:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Strogino Moscow
    0 - 3
    Vòng Bảng A
  • 29/07 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Krylya Sovetov Samara
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 29/07 17:00
    U19 Khimki
    U19 PFC Sochi
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 26/07 22:00
    1U19 Dinamo Moscow1
    Fakel (Youth1
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/07 22:00
    U19 Rostov
    U19 Khimki
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 26/07 21:00
    U19 CSKA Moscow
    Torpedo Moscow (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/07 21:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    FK Orenburg (Youth
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/07 21:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Strogino Moscow1
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 26/07 21:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Akhmat Grozny
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/07 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 26/07 17:00
    1U19 Chertanovo Moscow1
    U19 PFC Sochi
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 26/07 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Ural
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 26/07 15:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Krasnodar
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 22/07 23:00
    1U19 Lokomotiv Moscow1
    U19 Dinamo Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 22/07 21:00
    Fakel (Youth
    Kuban Krasnodar (Youth
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 22/07 20:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 PFC Sochi1
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 22/07 18:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Zenit St.Petersburg
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 22/07 18:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Spartak Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 22/07 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Nizhny Novgorod1
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 22/07 17:00
    U19 Khimki
    U19 Krasnodar
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 22/07 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast2
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 22/07 16:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Rostov
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 22/07 15:00
    U19 Ural
    U19 CSKA Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/07 23:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    Fakel (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 22:30
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Khimki
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 22:00
    U19 Krasnodar
    U19 Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 22:00
    U19 Rostov
    U19 Akhmat Grozny
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 21:00
    U19 PFC Sochi
    Kuban Krasnodar (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 21:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/07 21:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/07 18:00
    Torpedo Moscow (Youth
    FK Orenburg (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/07 17:00
    1U19 Zenit St.Petersburg1
    U19 Ural
    2 - 1
    Vòng Bảng A
  • 15/07 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Strogino Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng A
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Nga U19

Tên giải đấu VĐQG Nga U19
Tên khác U19 Nga
Tên Tiếng Anh Russia Youth Championship League
Vòng đấu hiện tại Bảng A
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

Giải Ngoại Hạng Nga cho lứa tuổi U19

Giải bóng đá VĐQG Nga U19 có tên Tiếng Anh là Russia Youth Championship League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu dành cho lứa tuổi U19 của bóng đá Nga.

Thể thức thi đấu Giải Vô địch Quốc Gia U19 Nga

Giải đấu chia làm 2 bảng: Bảng A & bảng B thi đấu vòng tròn 18 trận để chọn ra 10 đội để tranh vô địch và 10 đội để thi đấu trụ hạng.