Kết quả VĐQG Na Uy hôm nay, Kqbd Na Uy tối đêm qua

Kết quả bóng đá VĐQG Na Uy hôm nay: cập nhật kqbd Na Uy tối và đêm qua mới nhất. Xem tỷ số bóng đá Na Uy hôm nay: xem kq bd VĐQG Na Uy trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 30 VĐQG Na Uy mùa giải 2022 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả tỷ số bóng đá Na Uy gần đây và kqbd VĐQG Na Uy trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Na Uy sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Na Uy thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd VĐQG Na Uy trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả VĐQG Na Uy mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Na Uy và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg na uy hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Na Uy sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Na Uy là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Na Uy. Các kết quả bóng đá Na Uy hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Na Uy (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Na Uy (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Na Uy và BĐKQ Cúp Na Uy của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Na Uy, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Na Uy với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD VĐQG Na Uy mùa giải 2022 - vòng 30

  • Kết quả VĐQG Na Uy của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Na Uy của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 13/11 23:00
    Kristiansund BK
    Jerv
    1 - 1
    Vòng 30
  • 13/11 23:00
    Lillestrom
    HamKam
    1 - 1
    Vòng 30
  • 13/11 23:00
    Rosenborg
    Sarpsborg 08 FF
    1 - 2
    Vòng 30
  • 13/11 23:00
    Sandefjord
    Haugesund
    0 - 2
    Vòng 30
  • 13/11 23:00
    Stromsgodset
    Bodo Glimt
    1 - 1
    Vòng 30
  • 13/11 23:00
    Tromso IL
    Aalesund
    1 - 2
    Vòng 30
  • 13/11 23:00
    Valerenga
    Molde
    1 - 0
    Vòng 30
  • 13/11 23:00
    1Viking1
    Odd Grenland
    1 - 0
    Vòng 30
  • 06/11 23:00
    Aalesund
    Lillestrom
    1 - 1
    Vòng 29
  • 06/11 23:00
    Bodo Glimt
    Viking
    2 - 2
    Vòng 29
  • 06/11 23:00
    HamKam
    Tromso IL
    0 - 0
    Vòng 29
  • 06/11 23:00
    Haugesund
    Valerenga
    0 - 0
    Vòng 29
  • 06/11 23:00
    Jerv
    Rosenborg
    0 - 2
    Vòng 29
  • 06/11 23:00
    Molde
    Sandefjord
    1 - 0
    Vòng 29
  • 06/11 23:00
    Odd Grenland
    Stromsgodset
    2 - 1
    Vòng 29
  • 06/11 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Kristiansund BK
    1 - 2
    Vòng 29
  • 31/10 01:00
    Viking
    Molde
    0 - 2
    Vòng 28
  • 30/10 23:00
    Kristiansund BK
    Aalesund
    2 - 0
    Vòng 28
  • 30/10 23:00
    Lillestrom
    Odd Grenland
    0 - 0
    Vòng 28
  • 30/10 23:00
    Rosenborg
    Bodo Glimt
    0 - 1
    Vòng 28
  • 30/10 23:00
    Sandefjord
    HamKam
    0 - 1
    Vòng 28
  • 30/10 23:00
    Tromso IL
    Jerv
    0 - 0
    Vòng 28
  • 29/10 23:00
    Stromsgodset
    Haugesund
    1 - 1
    Vòng 28
  • 29/10 23:00
    Valerenga
    Sarpsborg 08 FF
    2 - 2
    Vòng 28
  • 24/10 00:00
    Molde
    Rosenborg
    1 - 0
    Vòng 27
  • 23/10 22:00
    Aalesund
    Sandefjord
    0 - 0
    Vòng 27
  • 23/10 22:00
    Bodo Glimt
    Kristiansund BK
    2 - 0
    Vòng 27
  • 23/10 22:00
    Haugesund
    Lillestrom
    0 - 1
    Vòng 27
  • 23/10 22:00
    Jerv
    Viking
    0 - 0
    Vòng 27
  • 23/10 22:00
    Sarpsborg 08 FF
    Tromso IL
    0 - 0
    Vòng 27
  • 22/10 23:00
    HamKam
    Stromsgodset
    1 - 1
    Vòng 27
  • 22/10 23:00
    Odd Grenland
    Valerenga
    1 - 0
    Vòng 27
  • 19/10 23:00
    Jerv
    Aalesund
    0 - 1
    Vòng 25
  • 17/10 00:00
    Lillestrom
    Molde
    0 - 0
    Vòng 26
  • 16/10 22:00
    Aalesund
    HamKam
    0 - 0
    Vòng 26
  • 16/10 22:00
    Kristiansund BK
    Haugesund
    0 - 1
    Vòng 26
  • 16/10 22:00
    Sandefjord
    Jerv
    1 - 2
    Vòng 26
  • 16/10 22:00
    1Valerenga1
    Bodo Glimt
    0 - 3
    Vòng 26
  • 16/10 22:00
    Viking
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 1
    Vòng 26
  • 15/10 23:00
    Rosenborg
    Stromsgodset
    2 - 0
    Vòng 26
  • 15/10 21:00
    Tromso IL
    Odd Grenland
    1 - 1
    Vòng 26
  • 10/10 00:00
    Rosenborg
    Valerenga
    2 - 0
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    Bodo Glimt
    Sandefjord
    0 - 1
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    Molde
    HamKam
    4 - 0
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    Odd Grenland
    Kristiansund BK
    1 - 1
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    Stromsgodset
    Tromso IL
    1 - 1
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    Viking
    Lillestrom
    0 - 1
    Vòng 25
  • 08/10 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Haugesund
    3 - 0
    Vòng 25
  • 03/10 00:00
    Kristiansund BK
    Rosenborg
    3 - 1
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    Aalesund
    Viking
    0 - 0
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    HamKam
    Jerv
    1 - 0
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    Haugesund
    Odd Grenland
    1 - 1
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    Sandefjord
    Sarpsborg 08 FF
    1 - 0
    Vòng 24
  • 01/10 23:00
    Lillestrom
    Bodo Glimt
    1 - 1
    Vòng 24
  • 01/10 23:00
    Valerenga
    Stromsgodset
    4 - 0
    Vòng 24
  • 01/10 21:00
    Tromso IL
    Molde
    0 - 1
    Vòng 24
  • 19/09 01:00
    Molde
    Aalesund
    1 - 0
    Vòng 23
  • 18/09 23:00
    Bodo Glimt
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 23
  • 18/09 23:00
    Rosenborg
    Lillestrom
    2 - 0
    Vòng 23
  • 18/09 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Jerv
    2 - 3
    Vòng 23
  • 18/09 23:00
    Stromsgodset
    Kristiansund BK
    2 - 0
    Vòng 23
  • 18/09 23:00
    Valerenga
    Sandefjord
    2 - 0
    Vòng 23
  • 18/09 23:00
    Viking
    Tromso IL
    1 - 0
    Vòng 23
  • 17/09 23:00
    Odd Grenland
    HamKam
    0 - 0
    Vòng 23
  • 12/09 01:00
    Haugesund
    Rosenborg
    1 - 1
    Vòng 22
  • 11/09 23:00
    Jerv
    Molde
    0 - 1
    Vòng 22
  • 11/09 23:00
    Aalesund
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 2
    Vòng 22
  • 11/09 23:00
    HamKam
    Viking
    1 - 1
    Vòng 22
  • 11/09 23:00
    Kristiansund BK
    Valerenga
    1 - 1
    Vòng 22
  • 11/09 23:00
    Tromso IL
    Bodo Glimt
    2 - 0
    Vòng 22
  • 10/09 23:00
    Lillestrom
    Stromsgodset
    2 - 0
    Vòng 22
  • 10/09 21:00
    Sandefjord
    Odd Grenland
    1 - 1
    Vòng 22
  • 05/09 01:00
    Valerenga
    Lillestrom
    2 - 0
    Vòng 21
  • 04/09 23:00
    Haugesund
    Tromso IL
    1 - 1
    Vòng 21
  • 04/09 23:00
    Kristiansund BK
    Sandefjord
    2 - 0
    Vòng 21
  • 04/09 23:00
    Odd Grenland
    Jerv1
    2 - 1
    Vòng 21
  • 04/09 23:00
    Rosenborg
    Viking
    2 - 0
    Vòng 21
  • 04/09 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    HamKam
    0 - 1
    Vòng 21
  • 04/09 23:00
    Stromsgodset
    Aalesund
    0 - 2
    Vòng 21
  • 03/09 23:00
    Bodo Glimt
    Molde
    1 - 2
    Vòng 21
  • 01/09 00:00
    Kristiansund BK
    Viking
    2 - 1
    Vòng 19
  • 01/09 00:00
    Tromso IL
    Stromsgodset
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/08 01:00
    Tromso IL
    Rosenborg
    2 - 3
    Vòng 20
  • 28/08 23:00
    Aalesund
    Odd Grenland
    1 - 1
    Vòng 20
  • 28/08 23:00
    HamKam
    Haugesund
    1 - 0
    Vòng 20
  • 28/08 23:00
    Lillestrom
    Kristiansund BK
    1 - 0
    Vòng 20
  • 28/08 23:00
    Molde
    Sarpsborg 08 FF1
    3 - 1
    Vòng 20
  • 28/08 23:00
    Viking
    Valerenga
    0 - 1
    Vòng 20
  • 27/08 23:00
    Jerv
    Bodo Glimt
    0 - 1
    Vòng 20
  • 27/08 23:00
    Sandefjord
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 20
  • 22/08 01:00
    Rosenborg
    Aalesund
    1 - 1
    Vòng 19
  • 21/08 23:00
    Haugesund
    Molde
    0 - 1
    Vòng 19
  • 21/08 23:00
    Lillestrom
    Sandefjord
    1 - 0
    Vòng 19
  • 21/08 23:00
    Stromsgodset
    Jerv
    1 - 0
    Vòng 19
  • 21/08 23:00
    Valerenga
    Tromso IL
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/08 23:00
    Bodo Glimt
    HamKam
    1 - 0
    Vòng 19
  • 20/08 23:00
    Odd Grenland
    Sarpsborg 08 FF
    1 - 0
    Vòng 19
  • 15/08 01:00
    HamKam
    Valerenga
    0 - 1
    Vòng 18
  • 14/08 23:00
    Jerv
    Lillestrom
    0 - 0
    Vòng 18
  • 14/08 23:00
    Tromso IL
    Kristiansund BK
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/08 21:00
    Aalesund
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/08 00:00
    1Sandefjord1
    Rosenborg
    2 - 2
    Vòng 18
  • 13/08 00:00
    Sarpsborg 08 FF
    Bodo Glimt
    0 - 2
    Vòng 18
  • 08/08 01:00
    Valerenga
    Aalesund
    0 - 0
    Vòng 17
  • 07/08 23:00
    Haugesund
    Jerv
    1 - 0
    Vòng 17
  • 07/08 23:00
    1Kristiansund BK1
    Molde
    2 - 2
    Vòng 17
  • 07/08 23:00
    Lillestrom
    Tromso IL
    0 - 1
    Vòng 17
  • 07/08 23:00
    Sandefjord
    Viking
    2 - 0
    Vòng 17
  • 07/08 23:00
    Stromsgodset
    Sarpsborg 08 FF
    2 - 0
    Vòng 17
  • 06/08 23:00
    Rosenborg
    HamKam1
    1 - 1
    Vòng 17
  • 06/08 21:00
    Bodo Glimt
    Odd Grenland
    4 - 0
    Vòng 17
  • 03/08 23:00
    Kristiansund BK
    Tromso IL
    0 - 1
    Vòng 8
  • 31/07 20:30
    Molde
    Stromsgodset
    1 - 0
    Vòng 16
  • 31/07 20:30
    2Sarpsborg 08 FF2
    Lillestrom
    0 - 0
    Vòng 16
  • 31/07 01:00
    Jerv
    Valerenga
    1 - 3
    Vòng 16
  • 30/07 23:00
    HamKam
    Kristiansund BK
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/07 23:00
    Odd Grenland
    Rosenborg
    1 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 23:00
    Tromso IL
    Sandefjord
    2 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 21:00
    Aalesund
    Bodo Glimt
    1 - 2
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    Sandefjord
    Kristiansund BK
    1 - 0
    Vòng 9
  • 25/07 01:00
    Stromsgodset
    HamKam
    0 - 0
    Vòng 15
  • 24/07 23:00
    Haugesund
    Sarpsborg 08 FF1
    2 - 1
    Vòng 15
  • 24/07 23:00
    Kristiansund BK
    Odd Grenland
    2 - 0
    Vòng 15
  • 24/07 23:00
    Sandefjord
    Molde
    1 - 1
    Vòng 15
  • 24/07 23:00
    Valerenga
    Viking
    3 - 1
    Vòng 15
  • 23/07 23:00
    Rosenborg
    Tromso IL
    2 - 0
    Vòng 15
  • 23/07 21:00
    Bodo Glimt
    Jerv
    4 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 01:00
    Aalesund
    Rosenborg
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/07 23:00
    Molde
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/07 23:00
    Odd Grenland
    Lillestrom
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/07 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Valerenga
    0 - 1
    Vòng 14
  • 17/07 23:00
    Viking
    Kristiansund BK
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/07 23:00
    HamKam
    Bodo Glimt
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/07 21:00
    Jerv
    Sandefjord
    0 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 01:00
    Sandefjord
    Aalesund
    1 - 1
    Vòng 13
  • 11/07 01:00
    Haugesund
    HamKam
    1 - 1
    Vòng 13
  • 10/07 23:00
    Lillestrom
    Viking
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/07 23:00
    Molde
    Tromso IL
    3 - 1
    Vòng 13
  • 10/07 23:00
    Rosenborg
    Jerv
    2 - 1
    Vòng 13
  • 10/07 23:00
    Valerenga
    Kristiansund BK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/07 23:00
    Stromsgodset
    Odd Grenland
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/07 21:00
    Bodo Glimt
    Sarpsborg 08 FF
    2 - 1
    Vòng 13
  • 07/07 00:00
    Molde
    Jerv
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/07 01:00
    1Viking1
    Rosenborg1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/07 23:00
    Aalesund
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 23:00
    HamKam
    Molde
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 23:00
    Kristiansund BK
    Lillestrom
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 23:00
    1Sarpsborg 08 FF1
    Sandefjord
    2 - 2
    Vòng 12
  • 02/07 23:00
    1Odd Grenland1
    Bodo Glimt
    1 - 1
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    Jerv
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 01:00
    Valerenga
    Odd Grenland
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 23:00
    Bodo Glimt
    Aalesund
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 23:00
    HamKam
    Sarpsborg 08 FF
    2 - 2
    Vòng 11
  • 26/06 23:00
    Sandefjord
    Tromso IL
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 23:00
    Stromsgodset
    Lillestrom1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/06 23:00
    Rosenborg
    Kristiansund BK
    2 - 1
    Vòng 11
  • 25/06 21:00
    Haugesund
    Viking1
    1 - 2
    Vòng 11
  • 20/06 01:00
    Aalesund
    Valerenga
    1 - 0
    Vòng 10
  • 19/06 23:00
    Jerv
    HamKam
    0 - 2
    Vòng 10
  • 19/06 23:00
    Lillestrom
    Rosenborg
    2 - 1
    Vòng 10
  • 19/06 23:00
    Odd Grenland
    Molde
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19/06 23:00
    Tromso IL
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/06 23:00
    Viking
    Sandefjord
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/06 23:00
    Kristiansund BK
    Bodo Glimt
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/06 21:00
    Sarpsborg 08 FF
    Stromsgodset
    4 - 1
    Vòng 10
  • 30/05 01:00
    Valerenga
    Rosenborg
    0 - 2
    Vòng 9
  • 29/05 23:00
    Haugesund
    Aalesund
    1 - 1
    Vòng 9
  • 29/05 23:00
    Jerv
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 2
    Vòng 9
  • 29/05 23:00
    Molde
    Bodo Glimt
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/05 23:00
    Tromso IL
    Lillestrom
    1 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 23:00
    Stromsgodset
    Viking
    1 - 1
    Vòng 9
  • 28/05 21:00
    1HamKam1
    Odd Grenland
    0 - 2
    Vòng 9
  • 27/05 01:00
    Sarpsborg 08 FF
    Molde
    0 - 0
    Vòng 8
  • 26/05 23:00
    Rosenborg
    Haugesund
    1 - 3
    Vòng 8
  • 26/05 01:00
    Lillestrom
    Valerenga
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/05 23:00
    Aalesund
    Jerv
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/05 23:00
    Bodo Glimt
    Stromsgodset
    2 - 1
    Vòng 8
  • 25/05 23:00
    Odd Grenland
    Sandefjord
    0 - 1
    Vòng 8
  • 25/05 23:00
    Viking
    HamKam
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/05 01:00
    HamKam
    Rosenborg
    0 - 1
    Vòng 7
  • 22/05 23:00
    Haugesund
    Bodo Glimt
    0 - 3
    Vòng 7
  • 22/05 23:00
    Jerv
    Odd Grenland
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Aalesund
    1 - 1
    Vòng 7
  • 22/05 23:00
    Stromsgodset
    Valerenga
    3 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 23:00
    Tromso IL
    Viking
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 23:00
    Molde
    Kristiansund BK
    2 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 21:00
    Sandefjord
    Lillestrom
    1 - 3
    Vòng 7
  • 17/05 01:00
    Valerenga
    HamKam
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/05 23:00
    Aalesund
    Molde
    0 - 2
    Vòng 6
  • 16/05 23:00
    Bodo Glimt
    Tromso IL
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/05 23:00
    Kristiansund BK
    Stromsgodset
    0 - 2
    Vòng 6
  • 16/05 23:00
    Lillestrom
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/05 23:00
    Odd Grenland
    Haugesund
    0 - 2
    Vòng 6
  • 16/05 23:00
    Rosenborg
    Sandefjord
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/05 23:00
    Viking
    Jerv1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 13/05 00:00
    Tromso IL
    Valerenga
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/05 00:00
    Viking
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/05 00:00
    Molde
    Odd Grenland1
    2 - 0
    Vòng 18
  • 09/05 01:00
    HamKam
    Aalesund
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 23:00
    Bodo Glimt
    Lillestrom
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 23:00
    Haugesund
    Kristiansund BK
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 23:00
    Jerv
    Tromso IL
    1 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 23:00
    Sandefjord
    Valerenga
    0 - 2
    Vòng 5
  • 08/05 23:00
    Stromsgodset
    Rosenborg
    3 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 23:00
    1Molde1
    Viking
    3 - 1
    Vòng 5
  • 07/05 21:00
    Sarpsborg 08 FF
    Odd Grenland1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 23:00
    Viking
    Haugesund
    2 - 1
    Vòng 16
  • 29/04 01:00
    Lillestrom
    Aalesund
    2 - 0
    Vòng 15
  • 25/04 01:00
    Rosenborg
    Molde
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 23:00
    Kristiansund BK
    HamKam
    1 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 23:00
    Lillestrom
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 23:00
    Tromso IL
    Sarpsborg 08 FF
    1 - 2
    Vòng 4
  • 24/04 23:00
    Valerenga
    Jerv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 23:00
    Viking
    Bodo Glimt1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 23:00
    Stromsgodset
    Sandefjord
    0 - 2
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Odd Grenland
    Aalesund
    0 - 2
    Vòng 4
  • 19/04 01:00
    Bodo Glimt
    Valerenga
    2 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 23:00
    Aalesund
    Tromso IL
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 23:00
    HamKam
    Sandefjord
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 23:00
    Haugesund
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 23:00
    Jerv
    Kristiansund BK
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 23:00
    Molde
    Lillestrom
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/04 23:00
    Odd Grenland
    Viking
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Rosenborg
    1 - 0
    Vòng 3
  • 11/04 01:00
    Viking
    Aalesund
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 23:00
    Sandefjord
    Bodo Glimt
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 23:00
    Kristiansund BK
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 3
    Vòng 2
  • 10/04 23:00
    Rosenborg
    Odd Grenland
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 23:00
    Stromsgodset
    Molde
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 23:00
    Tromso IL
    HamKam
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 23:00
    Valerenga
    Haugesund
    2 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Lillestrom
    Jerv
    2 - 0
    Vòng 2
  • 04/04 01:00
    Bodo Glimt
    Rosenborg
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 23:00
    Aalesund
    Kristiansund BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 23:00
    Haugesund
    Sandefjord
    0 - 3
    Vòng 1
  • 03/04 23:00
    1Jerv1
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 23:00
    Odd Grenland
    Tromso IL
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Viking
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 23:00
    Molde
    Valerenga1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    HamKam
    Lillestrom
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Na Uy

Tên giải đấu VĐQG Na Uy
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 30
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)