Kết quả VĐQG Indonesia, Kqbd Indonesia hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Indonesia hôm nay: tổng hợp kqbđ Indonesia mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Indonesia 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Indonesia tối và đêm qua: bdkq VĐQG Indonesia hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Indonesia: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 13 VĐQG Indonesia mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Indonesia hôm nay và xem kqbd Indonesia Liga 1 trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Indonesia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Indonesia hôm nay 2022-2023 vòng đấu 13: trực tiếp kq bd Indonesia Liga 1 tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Indonesia Liga 1 2022-2023 hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Indonesia Liga 1 mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Indonesia hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Indonesia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Indonesia có tên Tiếng Anh là Indonesia Liga 1 và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Indonesia. Các kết quả bóng đá Indonesia hôm qua và trực tiếp kqbd Indonesia ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Indonesia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Indonesia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Indonesia và BĐKQ Cúp Indonesia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Indonesia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Indonesia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG Indonesia mùa giải 2022-2023 - vòng 13

  • Kết quả VĐQG Indonesia của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Indonesia của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 22/04 19:30
    Arema Malang
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 19:30
    PSM Makassar
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 19:30
    Cilegon United
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 19:30
    Barito Putera
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 19:30
    Persebaya Surabaya
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 19:30
    Persis Solo
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 19:30
    Bali United
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 19:30
    Persib Bandung
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/04 19:30
    Persija Jakarta
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 34
  • 09/04 19:30
    Martapura
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 33
  • 08/04 19:30
    Borneo FC
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 08/04 19:30
    Persis Solo
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/04 19:30
    Bhayangkara
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/04 19:30
    PSS Sleman
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/04 19:30
    Persik Kediri
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/04 19:30
    Persita Tangerang
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05/04 19:30
    Madura United
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 19:30
    PSIS Semarang
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 33
  • 03/04 19:30
    Persebaya Surabaya
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/04 19:30
    TIRA Persikabo
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/04 19:30
    Borneo FC
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/04 19:30
    Martapura
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 32
  • 01/04 19:30
    Bhayangkara
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 01/04 19:30
    Persib Bandung
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 31/03 19:30
    Persita Tangerang
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/03 19:30
    Madura United
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/03 19:30
    PSIS Semarang
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/03 20:30
    Bali United
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 17/03 16:00
    PSS Sleman
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/03 20:30
    Persija Jakarta
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/03 16:00
    PSM Makassar
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/03 20:30
    Persik Kediri
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/03 16:00
    Cilegon United
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/03 20:30
    Persib Bandung
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/03 16:00
    Barito Putera
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/03 20:30
    Arema Malang
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 12/03 20:45
    Bhayangkara
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/03 18:15
    Borneo FC
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/03 15:15
    Madura United
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 20:30
    Persik Kediri
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/03 16:00
    Persita Tangerang
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/03 20:00
    Persebaya Surabaya
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/03 15:30
    Martapura
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/03 20:30
    Persis Solo
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/03 16:00
    TIRA Persikabo
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/03 20:30
    PSIS Semarang
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 06/03 16:00
    PSS Sleman
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/03 20:30
    Borneo FC
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/03 16:00
    Bali United
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 20:30
    Persib Bandung
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/03 16:00
    Barito Putera
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/03 20:30
    Arema Malang
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/03 18:15
    TIRA Persikabo
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/03 16:00
    Cilegon United
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/02 20:30
    Bhayangkara
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/02 20:30
    Madura United
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/02 16:00
    Persita Tangerang
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/02 20:00
    Persija Jakarta
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/02 15:30
    Persik Kediri
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/02 20:00
    Persebaya Surabaya
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/02 18:15
    Cilegon United
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/02 15:30
    TIRA Persikabo
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/02 20:30
    PSM Makassar
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/02 20:30
    PSIS Semarang
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/02 16:00
    Borneo FC
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/02 20:30
    Barito Putera
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/02 16:00
    Madura United
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 20:30
    Cilegon United
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 18:15
    PSS Sleman
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 16:00
    Arema Malang
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/02 20:30
    Bali United
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/02 16:00
    PSM Makassar
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/02 20:30
    Persija Jakarta
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 18:15
    Persita Tangerang
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/02 16:00
    Bhayangkara
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/02 20:30
    Persib Bandung
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/02 18:15
    Persik Kediri
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/02 16:00
    TIRA Persikabo
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/02 20:30
    Persebaya Surabaya
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/02 16:00
    Persis Solo
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/02 20:30
    Martapura
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/02 20:30
    Madura United
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/02 20:30
    Bhayangkara
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/02 20:00
    Borneo FC
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/02 16:00
    Arema Malang
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 20:30
    Cilegon United
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/02 16:00
    PSM Makassar
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/02 20:30
    Bali United
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/02 16:00
    PSIS Semarang
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/02 20:30
    PSS Sleman
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/02 20:00
    Persija Jakarta
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/02 20:30
    Persita Tangerang
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/02 16:00
    TIRA Persikabo
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 20:45
    Persib Bandung
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 18:15
    Persis Solo
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/02 15:15
    Barito Putera
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/02 20:30
    Persebaya Surabaya
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/02 16:00
    Persik Kediri
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/02 20:30
    PSIS Semarang
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 20:30
    Persita Tangerang
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 23
  • 31/01 18:15
    Bhayangkara
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 31/01 16:00
    Cilegon United
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 20:30
    PSM Makassar
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 16:00
    Madura United
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/01 20:30
    Bali United
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/01 16:00
    PSS Sleman
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 20:30
    PSIS Semarang
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/01 16:00
    Martapura
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/01 20:30
    TIRA Persikabo
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/01 20:30
    Persija Jakarta
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/01 18:15
    Persis Solo
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/01 16:00
    Arema Malang
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/01 20:30
    Bali United
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/01 16:00
    Persib Bandung
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/01 20:30
    Persik Kediri
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/01 18:15
    Martapura
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/01 16:00
    Persebaya Surabaya
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/01 20:30
    Persija Jakarta
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 22/01 16:00
    Persita Tangerang
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 20:30
    Arema Malang
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 18:15
    PSM Makassar
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/01 16:00
    Barito Putera
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/01 20:30
    PSIS Semarang
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/01 18:15
    Bhayangkara
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/01 16:00
    Madura United
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 21
  • 19/01 20:30
    Borneo FC
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 21
  • 24/12 20:15
    Persik Kediri
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 24/12 18:00
    TIRA Persikabo
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 17
  • 24/12 15:00
    Persita Tangerang
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 17
  • 24/12 15:00
    Martapura
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/12 20:15
    Borneo FC
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/12 18:00
    PSS Sleman
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/12 15:00
    Madura United
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/12 15:00
    Bhayangkara
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/12 18:30
    PSIS Semarang
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/12 20:15
    TIRA Persikabo
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/12 18:00
    Persib Bandung
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/12 15:00
    Persebaya Surabaya
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/12 20:15
    Persija Jakarta
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/12 18:00
    Barito Putera
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/12 15:00
    Arema Malang
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/12 20:15
    Bali United
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/12 18:00
    PSM Makassar
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/12 15:00
    Cilegon United
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 16
  • 18/12 16:15
    Persis Solo
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/12 18:15
    Barito Putera
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/12 15:15
    Arema Malang
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/12 15:15
    Persik Kediri
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/12 20:15
    PSS Sleman
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/12 18:00
    Cilegon United
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/12 15:00
    Persija Jakarta
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/12 18:15
    PSM Makassar
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/12 15:15
    Bali United
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 15
  • 14/12 20:15
    Martapura
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/12 18:00
    Persis Solo
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/12 15:00
    TIRA Persikabo
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/12 20:15
    PSIS Semarang
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/12 18:00
    Persita Tangerang
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/12 15:00
    Persebaya Surabaya
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/12 18:15
    Madura United
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/12 15:15
    Bhayangkara
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/12 15:15
    Borneo FC
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/12 15:00
    PSS Sleman
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 20:30
    Persija Jakarta
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 18:15
    Persis Solo
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 18:15
    Barito Putera
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 13
  • 11/12 16:00
    Cilegon United
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 15:15
    Arema Malang
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 10/12 18:15
    Martapura
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 18:00
    Persija Jakarta
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 13
  • 10/12 16:00
    Barito Putera
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 15:00
    Persib Bandung
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/12 18:15
    PSIS Semarang
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/12 15:15
    Cilegon United
    TIRA Persikabo
    1 - 1
    Vòng 13
  • 08/12 18:15
    Bali United
    Bhayangkara
    3 - 0
    Vòng 13
  • 08/12 16:00
    Persib Bandung
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/12 15:15
    PSM Makassar
    Persita Tangerang
    1 - 1
    Vòng 13
  • 08/12 15:15
    PSS Sleman
    Madura United
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/12 18:15
    Persik Kediri
    Persib Bandung
    0 - 2
    Vòng 12
  • 07/12 15:15
    Martapura
    Arema Malang
    0 - 1
    Vòng 12
  • 06/12 18:30
    Persis Solo
    Cilegon United
    4 - 0
    Vòng 12
  • 06/12 18:30
    Persija Jakarta
    Borneo FC1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 06/12 15:30
    Persebaya Surabaya
    Barito Putera
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/12 18:50
    Persita Tangerang
    Bali United
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/12 16:15
    PSM Makassar
    TIRA Persikabo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/12 16:15
    1Madura United1
    PSIS Semarang
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/12 16:15
    Bhayangkara
    PSS Sleman1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/12 18:15
    TIRA Persikabo
    Martapura
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 16:00
    Persis Solo
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 18:15
    Bhayangkara
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 16:00
    PSS Sleman
    Cilegon United
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/12 20:30
    Bali United
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/12 18:15
    Borneo FC
    Barito Putera
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/12 16:00
    PSIS Semarang
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 20:30
    Madura United
    Persib Bandung
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 16:00
    Persita Tangerang
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 20:30
    Persija Jakarta
    Bali United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/11 18:15
    Martapura
    Persis Solo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/11 16:00
    PSM Makassar
    PSS Sleman
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/11 20:30
    Cilegon United
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/11 16:00
    Persebaya Surabaya
    TIRA Persikabo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/11 20:30
    Persib Bandung
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/11 16:00
    Persik Kediri
    Persita Tangerang
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/11 20:30
    Arema Malang
    Borneo FC
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/11 16:00
    Barito Putera
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/10 15:30
    Barito Putera
    PSM Makassar
    ? - ?
    Vòng 6
  • 02/10 20:30
    PSIS Semarang
    Bhayangkara
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 16:00
    Persib Bandung
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 20:00
    Arema Malang
    Persebaya Surabaya
    2 - 2
    Vòng 11
  • 01/10 16:00
    Martapura
    Cilegon United
    1 - 2
    Vòng 11
  • 01/10 15:30
    Borneo FC
    Madura United
    2 - 0
    Vòng 11
  • 30/09 20:30
    Bali United
    TIRA Persikabo
    1 - 0
    Vòng 11
  • 29/09 20:30
    PSS Sleman
    Persita Tangerang
    1 - 1
    Vòng 11
  • 29/09 16:00
    1Persis Solo1
    PSM Makassar
    1 - 1
    Vòng 11
  • 29/09 16:00
    Barito Putera
    Persik Kediri
    1 - 1
    Vòng 11
  • 17/09 20:30
    Persija Jakarta
    Madura United
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 16:00
    Persik Kediri
    Arema Malang
    0 - 0
    Vòng 10
  • 16/09 15:30
    Persib Bandung
    Barito Putera
    4 - 0
    Vòng 10
  • 15/09 20:30
    Persis Solo
    Bali United1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/09 18:15
    Martapura
    PSM Makassar
    0 - 1
    Vòng 10
  • 15/09 16:00
    TIRA Persikabo
    PSS Sleman
    2 - 0
    Vòng 10
  • 15/09 16:00
    Persebaya Surabaya
    Cilegon United
    1 - 0
    Vòng 10
  • 14/09 15:30
    Persita Tangerang
    PSIS Semarang
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/09 16:00
    Bhayangkara
    Borneo FC
    0 - 1
    Vòng 10
  • 11/09 20:00
    Barito Putera
    Persija Jakarta
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 15:30
    Arema Malang
    Persib Bandung
    1 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 20:00
    PSM Makassar
    Persebaya Surabaya
    2 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 18:15
    PSS Sleman
    Persis Solo
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 18:15
    Cilegon United
    Persik Kediri
    1 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 15:30
    Bali United
    Martapura
    3 - 0
    Vòng 9
  • 09/09 18:15
    Borneo FC
    Persita Tangerang
    1 - 1
    Vòng 9
  • 09/09 15:00
    PSIS Semarang
    TIRA Persikabo
    2 - 1
    Vòng 9
  • 08/09 16:00
    Madura United
    Bhayangkara
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/09 20:00
    Barito Putera
    Arema Malang
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 18:15
    Martapura
    PSS Sleman
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 15:30
    Persib Bandung
    Cilegon United
    2 - 0
    Vòng 8
  • 03/09 20:30
    Persija Jakarta
    Bhayangkara
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/09 18:15
    TIRA Persikabo
    Borneo FC
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/09 16:00
    Persis Solo
    PSIS Semarang
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/09 20:30
    1Persik Kediri1
    PSM Makassar1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/09 18:15
    Persita Tangerang
    Madura United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 02/09 16:00
    Persebaya Surabaya
    Bali United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/08 20:00
    PSM Makassar
    Persib Bandung
    3 - 1
    Vòng 7
  • 29/08 16:00
    Cilegon United
    Barito Putera1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 29/08 15:30
    1Martapura1
    PSIS Semarang
    1 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 20:30
    Arema Malang
    Persija Jakarta
    0 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 18:15
    Borneo FC
    Persis Solo
    1 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 16:00
    Bhayangkara
    Persita Tangerang
    1 - 1
    Vòng 7
  • 27/08 20:30
    PSS Sleman
    Persebaya Surabaya
    0 - 1
    Vòng 7
  • 27/08 18:15
    Madura United
    TIRA Persikabo
    1 - 1
    Vòng 7
  • 27/08 16:00
    Bali United
    Persik Kediri
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/08 20:00
    Persija Jakarta
    Persita Tangerang
    0 - 0
    Vòng 6
  • 24/08 15:30
    Arema Malang
    Cilegon United
    3 - 2
    Vòng 6
  • 23/08 20:00
    Persis Solo
    Madura United
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/08 18:15
    1Borneo FC1
    Martapura
    2 - 0
    Vòng 6
  • 23/08 18:15
    TIRA Persikabo
    Bhayangkara
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/08 15:30
    Persebaya Surabaya
    PSIS Semarang
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/08 15:30
    Persik Kediri
    PSS Sleman
    0 - 1
    Vòng 6
  • 23/08 15:30
    Persib Bandung
    Bali United1
    0 - 2
    Vòng 6
  • 20/08 20:30
    Cilegon United
    Persija Jakarta
    0 - 3
    Vòng 5
  • 20/08 16:00
    PSM Makassar
    Arema Malang
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/08 20:30
    Persita Tangerang
    TIRA Persikabo
    3 - 1
    Vòng 5
  • 19/08 20:30
    PSS Sleman
    Persib Bandung
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19/08 18:15
    Madura United
    Martapura
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19/08 16:00
    Borneo FC
    Persebaya Surabaya1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/08 15:30
    Bhayangkara
    Persis Solo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/08 16:30
    Barito Putera
    Bali United
    0 - 1
    Vòng 5
  • 18/08 16:00
    PSIS Semarang
    Persik Kediri
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 18:15
    1Cilegon United1
    PSM Makassar
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 20:30
    TIRA Persikabo
    Persija Jakarta
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/08 18:15
    Persis Solo
    Persita Tangerang
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 16:00
    Persebaya Surabaya
    Madura United
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/08 15:15
    Martapura
    Bhayangkara
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 20:30
    Bali United
    Arema Malang
    1 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 18:15
    PSS Sleman
    Barito Putera
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 16:00
    Persib Bandung
    PSIS Semarang
    1 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 15:30
    Persik Kediri
    Borneo FC
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 20:30
    Bhayangkara
    Persebaya Surabaya
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 20:30
    Persita Tangerang
    Martapura
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 18:15
    TIRA Persikabo
    Persis Solo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 16:00
    Borneo FC
    Persib Bandung
    2 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 18:00
    Madura United
    Persik Kediri
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 15:30
    PSIS Semarang
    Barito Putera
    2 - 1
    Vòng 3
  • 05/08 20:30
    Arema Malang
    PSS Sleman
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/08 16:00
    PSM Makassar
    Persija Jakarta
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/08 20:30
    Bali United
    Cilegon United
    2 - 1
    Vòng 3
  • 01/08 20:30
    Persebaya Surabaya
    Persita Tangerang1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 18:15
    Martapura
    TIRA Persikabo
    0 - 2
    Vòng 2
  • 31/07 15:30
    Persija Jakarta
    Persis Solo
    2 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 15:15
    Persik Kediri
    Bhayangkara
    1 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 18:15
    Arema Malang
    PSIS Semarang
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 18:15
    Barito Putera
    Borneo FC
    1 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 15:30
    Persib Bandung
    Madura United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 29/07 20:30
    Cilegon United
    PSS Sleman
    2 - 1
    Vòng 2
  • 29/07 16:00
    PSM Makassar
    Bali United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 20:30
    TIRA Persikabo
    Persebaya Surabaya
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/07 18:15
    Persita Tangerang
    Persik Kediri
    1 - 0
    Vòng 1
  • 25/07 16:00
    Persis Solo
    Martapura
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 20:45
    Bhayangkara
    Persib Bandung
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 15:30
    1Borneo FC1
    Arema Malang1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 20:15
    Bali United
    Persija Jakarta
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 18:15
    Madura United
    Barito Putera
    4 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 18:15
    PSS Sleman
    PSM Makassar
    0 - 2
    Vòng 1
  • 23/07 15:00
    PSIS Semarang
    Cilegon United
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Indonesia

Tên giải đấu VĐQG Indonesia
Tên khác Indonesia Liga 1
Tên Tiếng Anh Indonesia Liga 1
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 23 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 13
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)