Kết quả VĐQG Đức (Vùng phía Bắc), Kqbd Đức hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) hôm nay: kqbd VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) hôm nay: xem kq bd VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 3 VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Đức gần đây và kqbd Bắc Đức trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Bắc Đức trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Germany - Regionalliga Nord mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg duc vung phia bac hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) có tên Tiếng Anh là Germany - Regionalliga Nord và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Đức. Các kết quả bóng đá Đức hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đức (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Đức và BĐKQ Cúp Đức của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Đức với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) mùa giải 2022-2023

  • Kết quả VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Đức (Vùng phía Bắc) của 1 cặp đấu:
    VS
3837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 27/05 19:00
    SSV Jeddeloh
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Eintracht Norderstedt
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Hamburger SV 2
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Kickers Emden
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Bremer SV
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Hannover 96 Am
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    VfV 06 Hildesheim
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Holstein Kiel 2
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/05 19:00
    Phonix Lubeck
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 19:00
    Havelse
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 19:00
    St. Pauli 2
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 19:00
    Teutonia Ottensen
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 19:00
    VfB Lubeck
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 18:00
    BSV Rehden
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 00:00
    Atlas Delmenhorst
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/05 00:00
    TUS BW Lohne
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 37
  • 14/05 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 19:00
    Phonix Lubeck
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 19:00
    Havelse
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 19:00
    Eintracht Norderstedt
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 19:00
    Bremer SV
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 36
  • 14/05 18:00
    Hamburger SV 2
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 36
  • 13/05 21:00
    SSV Jeddeloh
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 36
  • 13/05 19:00
    Kickers Emden
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 36
  • 13/05 18:00
    Hannover 96 Am
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 19:00
    Phonix Lubeck
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 19:00
    St. Pauli 2
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 19:00
    Teutonia Ottensen
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 18:00
    BSV Rehden
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 00:30
    Drochtersen/Assel
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/05 00:30
    TUS BW Lohne
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 20:00
    Bremer SV
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 19:00
    Holstein Kiel 2
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 18:00
    Hamburger SV 2
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/04 21:00
    SSV Jeddeloh
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/04 19:00
    Kickers Emden
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/04 00:30
    VfB Lubeck
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/04 00:30
    Havelse
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 19:00
    Teutonia Ottensen
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 19:00
    Holstein Kiel 2
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 19:00
    Phonix Lubeck
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 19:00
    St. Pauli 2
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 18:00
    TUS BW Lohne
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/04 21:00
    Atlas Delmenhorst
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/04 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/04 18:00
    BSV Rehden
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/04 00:30
    Drochtersen/Assel
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 20:00
    Bremer SV
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 19:00
    Havelse
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 19:00
    Eintracht Norderstedt
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 18:00
    Hamburger SV 2
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/04 21:00
    SSV Jeddeloh
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/04 19:00
    VfB Lubeck
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/04 18:30
    Weiche Flensburg 08
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/04 18:00
    Hannover 96 Am
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 02/04 20:00
    Atlas Delmenhorst
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 20:00
    Drochtersen/Assel
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 19:00
    Teutonia Ottensen
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 19:00
    Holstein Kiel 2
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 19:00
    Phonix Lubeck
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 19:00
    St. Pauli 2
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/04 18:00
    TUS BW Lohne
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/04 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/03 19:00
    Bremer SV
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/03 19:00
    Havelse
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/03 18:00
    Hamburger SV 2
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 22:00
    SSV Jeddeloh
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 20:00
    Kickers Emden
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 19:30
    Weiche Flensburg 08
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 19:00
    BSV Rehden
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 02:00
    VfB Lubeck
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 30
  • 25/03 01:30
    Hannover 96 Am
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 30
  • 19/03 21:00
    VfV 06 Hildesheim
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 20:00
    St. Pauli 2
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 20:00
    Holstein Kiel 2
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 20:00
    Phonix Lubeck
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 19/03 19:00
    TUS BW Lohne
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/03 23:00
    Drochtersen/Assel
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/03 22:00
    Atlas Delmenhorst
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/03 20:00
    Werder Bremen (Am)
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/03 19:00
    Hannover 96 Am
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 29
  • 12/03 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/03 20:00
    Teutonia Ottensen
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 28
  • 12/03 19:00
    Hamburger SV 2
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 22:00
    SSV Jeddeloh
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 20:00
    Kickers Emden
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 20:00
    VfB Lubeck
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 19:30
    Weiche Flensburg 08
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 19:00
    Bremer SV
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/03 19:00
    BSV Rehden
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 28
  • 05/03 21:00
    Drochtersen/Assel
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 21:00
    Bremer SV
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 21:00
    VfV 06 Hildesheim
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 20:00
    Phonix Lubeck
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 20:00
    St. Pauli 2
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 20:00
    Holstein Kiel 2
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/03 19:00
    TUS BW Lohne
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/03 20:00
    Werder Bremen (Am)
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/03 19:00
    Hannover 96 Am
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/02 20:00
    Havelse
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/02 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/02 20:00
    Teutonia Ottensen
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/02 19:00
    Hamburger SV 2
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 22:00
    SSV Jeddeloh
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 21:00
    Atlas Delmenhorst
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 20:00
    Kickers Emden
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 20:00
    VfB Lubeck
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/02 19:00
    BSV Rehden
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/02 21:00
    VfV 06 Hildesheim
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 21:00
    Bremer SV
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 20:00
    Holstein Kiel 2
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 20:00
    Phonix Lubeck
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/02 20:00
    St. Pauli 2
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 20:00
    Werder Bremen (Am)
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 20:00
    Kickers Emden
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 19:00
    Hannover 96 Am
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/02 01:30
    Drochtersen/Assel
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/02 20:00
    Havelse
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/02 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/02 19:00
    Hamburger SV 2
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/02 19:00
    TUS BW Lohne
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 22:00
    SSV Jeddeloh
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 20:00
    VfB Lubeck
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 19:30
    Weiche Flensburg 08
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/02 19:00
    BSV Rehden
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/02 21:00
    Drochtersen/Assel
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 20:00
    Bremer SV
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 20:00
    Holstein Kiel 2
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 20:00
    Teutonia Ottensen
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/02 19:00
    Hamburger SV 2
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 20:00
    Werder Bremen (Am)
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 20:00
    Kickers Emden
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/02 19:00
    Hannover 96 Am
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/12 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/12 20:00
    Teutonia Ottensen
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/12 20:00
    Havelse
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 22:00
    SSV Jeddeloh
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 21:00
    BSV Rehden
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 20:00
    VfB Lubeck
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 20:00
    St. Pauli 2
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 01:00
    Weiche Flensburg 08
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/12 21:00
    Drochtersen/Assel
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 20:00
    Holstein Kiel 2
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 20:00
    Phonix Lubeck
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 20:00
    Eintracht Norderstedt
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 19:00
    Bremer SV
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/12 19:00
    Hannover 96 Am
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/12 02:00
    Kickers Emden
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/12 02:00
    Hamburger SV 2
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/11 20:00
    St. Pauli 2
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    Holstein Kiel 2
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    Teutonia Ottensen
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    Havelse
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 22:00
    SSV Jeddeloh
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 21:00
    BSV Rehden
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 20:00
    Atlas Delmenhorst
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 19:30
    Weiche Flensburg 08
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/11 01:30
    VfB Lubeck
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/11 20:00
    Havelse
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 20:00
    Teutonia Ottensen
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 20:00
    St. Pauli 2
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 19:00
    TUS BW Lohne
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 21:00
    BSV Rehden
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 20:00
    VfB Lubeck
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 20:00
    Werder Bremen (Am)
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 19
  • 19/11 01:00
    Weiche Flensburg 08
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 20:00
    Holstein Kiel 2
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    Bremer SV
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 19:00
    Hamburger SV 2
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 23:00
    Drochtersen/Assel
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    SSV Jeddeloh
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 01:30
    Hannover 96 Am
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/11 01:30
    Kickers Emden
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 21:00
    Drochtersen/Assel
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 20:00
    Teutonia Ottensen
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 20:00
    St. Pauli 2
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 21:00
    BSV Rehden
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    VfB Lubeck
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 20:00
    Werder Bremen (Am)
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 19:30
    Weiche Flensburg 08
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 01:30
    TUS BW Lohne
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 20:00
    Havelse
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 20:00
    Holstein Kiel 2
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 20:00
    Bremer SV
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 20:00
    Eintracht Norderstedt
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 21:00
    SSV Jeddeloh
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 18:00
    Hannover 96 Am
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 18:00
    Hamburger SV 2
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 01:00
    Kickers Emden
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 00:30
    VfB Lubeck
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 20:00
    Drochtersen/Assel
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 19:00
    Phonix Lubeck
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 19:00
    Teutonia Ottensen
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 19:00
    St. Pauli 2
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 12:00
    TUS BW Lohne
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 00:30
    Weiche Flensburg 08
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 00:30
    BSV Rehden
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/10 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/10 19:00
    Havelse
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/10 19:00
    Eintracht Norderstedt
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/10 18:00
    Hamburger SV 2
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 19:00
    VfB Lubeck
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 19:00
    Kickers Emden
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 18:00
    Hannover 96 Am
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 00:30
    Weiche Flensburg 08
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/10 00:30
    SSV Jeddeloh
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 14
  • 09/10 20:00
    Drochtersen/Assel
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    Phonix Lubeck
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    Holstein Kiel 2
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    Teutonia Ottensen
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    St. Pauli 2
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 20:00
    BSV Rehden
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 08/10 00:30
    TUS BW Lohne
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/10 20:00
    Bremer SV
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 19:00
    Havelse
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    SSV Jeddeloh
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 19:00
    Kickers Emden
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 18:00
    BSV Rehden
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 01:00
    VfB Lubeck
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/10 00:30
    Hannover 96 Am
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 12
  • 25/09 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Phonix Lubeck
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Holstein Kiel 2
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Teutonia Ottensen
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    St. Pauli 2
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Werder Bremen (Am)
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/09 00:30
    Drochtersen/Assel
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/09 00:30
    TUS BW Lohne
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 11
  • 18/09 20:00
    Bremer SV
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    VfB Lubeck
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Havelse
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Teutonia Ottensen
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 20:00
    BSV Rehden
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 19:00
    Kickers Emden
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 18:30
    Weiche Flensburg 08
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/09 22:30
    Hamburger SV 2
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 1
  • 14/09 23:30
    TUS BW Lohne
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 1
  • 11/09 20:00
    Drochtersen/Assel
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 20:00
    Atlas Delmenhorst
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Phonix Lubeck
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Holstein Kiel 2
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    St. Pauli 2
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 18:00
    Hannover 96 Am
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 23:00
    TUS BW Lohne
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    Werder Bremen (Am)
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/09 23:30
    St. Pauli 2
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 21:00
    Atlas Delmenhorst
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 19:00
    Havelse
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 19:00
    Eintracht Norderstedt
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 18:00
    Hamburger SV 2
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 21:00
    SSV Jeddeloh
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 20:00
    BSV Rehden
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 19:00
    Teutonia Ottensen
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 19:00
    Kickers Emden
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/09 01:00
    Drochtersen/Assel
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/09 00:30
    Hannover 96 Am
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01/09 00:30
    TUS BW Lohne
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:30
    Werder Bremen (Am)
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:00
    Phonix Lubeck
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:00
    Holstein Kiel 2
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:00
    VfV 06 Hildesheim
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/08 23:00
    Bremer SV
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 18:30
    VfB Lubeck
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 18:00
    Hamburger SV 2
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:30
    Teutonia Ottensen
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:00
    Havelse
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:30
    Weiche Flensburg 08
    Phonix Lubeck
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:30
    TUS BW Lohne
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:30
    SSV Jeddeloh
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 6
  • 26/08 23:30
    Atlas Delmenhorst
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/08 23:00
    Bremer SV
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 1
  • 21/08 20:00
    Drochtersen/Assel
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 20:00
    Bremer SV
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    Phonix Lubeck
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    Holstein Kiel 2
    Weiche Flensburg 08
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    Kickers Emden
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    St. Pauli 2
    TUS BW Lohne
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 18:00
    Hannover 96 Am
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 5
  • 18/08 00:30
    SSV Jeddeloh
    Kickers Emden
    ? - ?
    Vòng 4
  • 18/08 00:00
    TUS BW Lohne
    Werder Bremen (Am)
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    Havelse
    Bremer SV
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    Weiche Flensburg 08
    VfV 06 Hildesheim
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    BSV Rehden
    Holstein Kiel 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    Phonix Lubeck
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:30
    St. Pauli 2
    Drochtersen/Assel
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/08 23:00
    VfB Lubeck
    Hannover 96 Am
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/08 23:30
    Eintracht Norderstedt
    Hamburger SV 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 14/08 20:00
    Bremer SV
    VfB Lubeck
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    BSV Rehden
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 19:00
    Phonix Lubeck
    Atlas Delmenhorst
    ? - ?
    Vòng 3
  • 14/08 19:00
    Werder Bremen (Am)
    St. Pauli 2
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:00
    Drochtersen/Assel
    Eintracht Norderstedt
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 19:00
    Kickers Emden
    Havelse
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 19:00
    Holstein Kiel 2
    Teutonia Ottensen
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 18:00
    Hamburger SV 2
    SSV Jeddeloh
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 00:00
    Hannover 96 Am
    Weiche Flensburg 08
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 19:00
    Havelse
    Hamburger SV 2
    1 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Teutonia Ottensen
    VfV 06 Hildesheim
    1 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Werder Bremen (Am)
    Drochtersen/Assel
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 18:00
    TUS BW Lohne
    Phonix Lubeck
    2 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    SSV Jeddeloh
    Eintracht Norderstedt
    2 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 20:00
    BSV Rehden
    Hannover 96 Am
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 18:30
    Weiche Flensburg 08
    Bremer SV
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 00:30
    VfB Lubeck
    Kickers Emden
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 00:00
    Atlas Delmenhorst
    Holstein Kiel 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 20:00
    Drochtersen/Assel
    SSV Jeddeloh
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 20:00
    VfV 06 Hildesheim
    Atlas Delmenhorst
    1 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 19:00
    Phonix Lubeck
    St. Pauli 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 19:00
    Eintracht Norderstedt
    Havelse
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 18:00
    Hamburger SV 2
    Holstein Kiel 21
    1 - 0
    Vòng 10
  • 30/07 19:00
    Kickers Emden
    Weiche Flensburg 08
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/07 18:00
    Hannover 96 Am
    Teutonia Ottensen1
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Bắc)

Tên giải đấu VĐQG Đức (Vùng phía Bắc)
Tên khác Bắc Đức
Tên Tiếng Anh Germany - Regionalliga Nord
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 25 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)