Kết quả VĐQG Đức (Phía Tây), Kqbd Đức hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Đức (Phía Tây) hôm nay: kqbd VĐQG Đức (Phía Tây) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Đức (Phía Tây) hôm nay: xem kq bd VĐQG Đức (Phía Tây) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 4 VĐQG Đức (Phía Tây) mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Đức gần đây và kqbd Tây Đức trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Đức (Phía Tây) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Đức (Phía Tây) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Tây Đức trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả VĐQG Đức (Phía Tây) mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Đức (Phía Tây) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg duc phia tay hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Đức (Phía Tây) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Đức (Phía Tây) là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Đức. Các kết quả bóng đá Đức hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đức (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Đức và BĐKQ Cúp Đức của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Đức (Phía Tây), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Đức với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Đức (Phía Tây) mùa giải 2022-2023

  • Kết quả VĐQG Đức (Phía Tây) của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Đức (Phía Tây) của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 13/05 19:00
    Duren
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 19:00
    Fortuna Koln
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 19:00
    Kaan Marienborn
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 19:00
    SV Lippstadt
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 19:00
    RW Oberhausen
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 19:00
    Preuben Munster
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 19:00
    SV Rodinghausen
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 19:00
    Schalke 04 2
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/05 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 19:00
    Monchengladbach AM.
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 19:00
    Bocholt
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 19:00
    Koln Am.
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 19:00
    Wattenscheid
    Duren
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 19:00
    SV Straelen
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 19:00
    Wiedenbruck
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 19:00
    Wuppertaler SV
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 33
  • 29/04 19:00
    Duren
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 19:00
    Kaan Marienborn
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 19:00
    Koln Am.
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 19:00
    SV Lippstadt
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 19:00
    RW Oberhausen
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 19:00
    Preuben Munster
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 19:00
    SV Rodinghausen
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 19:00
    Schalke 04 2
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 32
  • 22/04 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 19:00
    Monchengladbach AM.
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 19:00
    Bocholt
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 19:00
    Fortuna Koln
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 19:00
    Preuben Munster
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 19:00
    Wattenscheid
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 19:00
    Wiedenbruck
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 19:00
    Wuppertaler SV
    Duren
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/04 19:00
    Duren
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 19:00
    Kaan Marienborn
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 19:00
    Koln Am.
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 19:00
    SV Lippstadt
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 19:00
    RW Oberhausen
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 19:00
    SV Rodinghausen
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 19:00
    Schalke 04 2
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 19:00
    SV Straelen
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/04 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 19:00
    Bocholt
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Duren
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 19:00
    Fortuna Koln
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 19:00
    Preuben Munster
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 19:00
    Wattenscheid
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 19:00
    Wiedenbruck
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 19:00
    Wuppertaler SV
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/04 19:00
    Monchengladbach AM.
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 19:00
    Duren
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 19:00
    Kaan Marienborn
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 19:00
    Koln Am.
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 19:00
    SV Lippstadt
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 19:00
    RW Oberhausen
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 19:00
    SV Rodinghausen
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 19:00
    Schalke 04 2
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 19:00
    SV Straelen
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 18/03 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 20:00
    Bocholt
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 20:00
    Duren
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 20:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 20:00
    Fortuna Koln
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 20:00
    Preuben Munster
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 20:00
    Wattenscheid
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 20:00
    Wiedenbruck
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 20:00
    Wuppertaler SV
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/03 20:00
    TSV Alemannia Aachen
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 20:00
    Monchengladbach AM.
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 20:00
    Kaan Marienborn
    Duren
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 20:00
    Koln Am.
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 20:00
    SV Lippstadt
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 20:00
    RW Oberhausen
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 20:00
    SV Rodinghausen
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 20:00
    Schalke 04 2
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 20:00
    SV Straelen
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 26
  • 04/03 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 20:00
    Duren
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 20:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 20:00
    Fortuna Koln
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 20:00
    RW Oberhausen
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 20:00
    Preuben Munster
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 20:00
    Wattenscheid
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 20:00
    Wiedenbruck
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/03 20:00
    Wuppertaler SV
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 25
  • 25/02 20:00
    TSV Alemannia Aachen
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 20:00
    Monchengladbach AM.
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 20:00
    Bocholt
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 20:00
    Kaan Marienborn
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 20:00
    Koln Am.
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 20:00
    SV Lippstadt
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 20:00
    SV Rodinghausen
    Duren
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 20:00
    Schalke 04 2
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 20:00
    SV Straelen
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/02 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 20:00
    Duren
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 20:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 20:00
    Fortuna Koln
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 20:00
    Kaan Marienborn
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 20:00
    RW Oberhausen
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 20:00
    Preuben Munster
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 20:00
    Wattenscheid
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 20:00
    Wuppertaler SV
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/02 20:00
    TSV Alemannia Aachen
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 20:00
    Monchengladbach AM.
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 20:00
    Bocholt
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 20:00
    Koln Am.
    Duren
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 20:00
    SV Lippstadt
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 20:00
    SV Rodinghausen
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 20:00
    Schalke 04 2
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 20:00
    SV Straelen
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 20:00
    Wiedenbruck
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/02 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/02 20:00
    Duren
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/02 20:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/02 20:00
    Fortuna Koln
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/02 20:00
    Kaan Marienborn
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/02 20:00
    RW Oberhausen
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/02 20:00
    Preuben Munster
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/02 20:00
    Schalke 04 2
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/02 20:00
    Wuppertaler SV
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 20:00
    TSV Alemannia Aachen
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    Monchengladbach AM.
    Duren
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    Bocholt
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    Koln Am.
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    SV Lippstadt
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    SV Rodinghausen
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    Wattenscheid
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    SV Straelen
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    Wiedenbruck
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/12 20:00
    Duren
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    Fortuna Koln
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    Kaan Marienborn
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    RW Oberhausen
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    Preuben Munster
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    SV Rodinghausen
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    Schalke 04 2
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    Wuppertaler SV
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/11 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    TSV Alemannia Aachen
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    Monchengladbach AM.
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    Bocholt
    Duren
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    Koln Am.
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    SV Lippstadt
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    Wattenscheid
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    SV Straelen
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    Wiedenbruck
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/11 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    TSV Alemannia Aachen
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    Monchengladbach AM.
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    Bocholt
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    Koln Am.
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    Wattenscheid
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    SV Straelen
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    Wiedenbruck
    Duren
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    Wuppertaler SV
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/11 20:00
    Duren
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Fortuna Koln
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Kaan Marienborn
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    SV Lippstadt
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    RW Oberhausen
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Preuben Munster
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    SV Rodinghausen
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Schalke 04 2
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 20:00
    Rot Weiss Ahlen
    Duren
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    TSV Alemannia Aachen
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Monchengladbach AM.
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Bocholt
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Fortuna Koln
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Wattenscheid
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    SV Straelen
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Wiedenbruck
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Wuppertaler SV
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 19:00
    Duren
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    Kaan Marienborn
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    Koln Am.
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    SV Lippstadt
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    RW Oberhausen
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    SV Rodinghausen
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    Schalke 04 2
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    SV Straelen
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    Monchengladbach AM.
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    Bocholt
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    Fortuna Koln
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    Preuben Munster
    Duren
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    Wattenscheid
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    Wiedenbruck
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    Wuppertaler SV
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 19:00
    Monchengladbach AM.
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    Duren
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    Kaan Marienborn
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    Koln Am.
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    SV Lippstadt
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    RW Oberhausen
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    SV Rodinghausen
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    Schalke 04 2
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    SV Straelen
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    Bocholt
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    Fortuna Koln
    Duren
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    Preuben Munster
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    Wattenscheid
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    Wiedenbruck
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    Wuppertaler SV
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Monchengladbach AM.
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Kaan Marienborn
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Koln Am.
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    SV Lippstadt
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    RW Oberhausen
    Duren
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    SV Rodinghausen
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Schalke 04 2
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    SV Straelen
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 4
  • 18/09 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 19:00
    Fortuna Koln
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 19:00
    Bocholt
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 19:00
    Duren
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 19:00
    Preuben Munster
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 19:00
    Wattenscheid
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 19:00
    Wiedenbruck
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 19:00
    Wuppertaler SV
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Monchengladbach AM.
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 8
  • 11/09 19:00
    Schalke 04 2
    Duren
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:00
    Bocholt
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:00
    Kaan Marienborn
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:00
    SV Lippstadt
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:00
    SV Rodinghausen
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 19:00
    SV Straelen
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 00:00
    Koln Am.
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 19:00
    Wattenscheid
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 19:00
    Duren
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 19:00
    RW Oberhausen
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 19:00
    Preuben Munster
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 19:00
    Wiedenbruck
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 19:00
    Wuppertaler SV
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 00:30
    Fortuna Koln
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/08 19:00
    Schalke 04 2
    Kaan Marienborn
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:00
    Monchengladbach AM.
    Wuppertaler SV
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:00
    Bocholt
    Wattenscheid
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:00
    SV Lippstadt
    Duren
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:00
    SV Rodinghausen
    RW Oberhausen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:00
    SV Straelen
    Preuben Munster
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 19:00
    Wiedenbruck
    Fortuna Koln
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:30
    TSV Alemannia Aachen
    Rot Weiss Ahlen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:00
    Koln Am.
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 19:00
    Duren
    Koln Am.
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    Bocholt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    SV Straelen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 19:00
    Fortuna Koln
    Schalke 04 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 19:00
    Kaan Marienborn
    SV Rodinghausen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 19:00
    RW Oberhausen
    SV Lippstadt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 19:00
    Preuben Munster
    Monchengladbach AM.
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 19:00
    Wattenscheid
    Wiedenbruck
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    Wuppertaler SV
    TSV Alemannia Aachen
    ? - ?
    Vòng 5
  • 14/08 19:00
    Monchengladbach AM.
    Fortuna Dusseldorf 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/08 00:30
    Koln Am.
    RW Oberhausen
    2 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Wiedenbruck
    Rot Weiss Ahlen1
    2 - 0
    Vòng 4
  • 11/08 00:30
    1SV Straelen1
    Kaan Marienborn
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/08 23:00
    SV Lippstadt
    SV Rodinghausen
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Kaan Marienborn
    Koln Am.
    1 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 19:00
    Schalke 04 2
    SV Lippstadt
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    Wattenscheid
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:00
    Duren
    Monchengladbach AM.
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:00
    RW Oberhausen
    SV Straelen
    2 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:00
    Wuppertaler SV
    Wiedenbruck
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:30
    Preuben Munster
    Bocholt
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    1Fortuna Dusseldorf 21
    TSV Alemannia Aachen
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    Fortuna Koln
    SV Rodinghausen
    0 - 2
    Vòng 3
  • 31/07 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Duren
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 19:00
    Monchengladbach AM.
    RW Oberhausen
    2 - 3
    Vòng 2
  • 31/07 19:00
    Koln Am.
    Schalke 04 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 19:00
    Wattenscheid
    Wuppertaler SV
    0 - 2
    Vòng 2
  • 31/07 19:00
    Wiedenbruck
    Preuben Munster
    0 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 19:00
    1Rot Weiss Ahlen1
    Fortuna Koln
    0 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 19:00
    Bocholt
    Fortuna Dusseldorf 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 21:00
    1Schalke 04 21
    SV Straelen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 19:00
    Kaan Marienborn
    Monchengladbach AM.
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 19:00
    Duren
    Bocholt
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    Wiedenbruck
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 19:00
    Fortuna Koln
    SV Lippstadt1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 19:00
    Preuben Munster
    Wattenscheid
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 19:00
    SV Rodinghausen
    Koln Am.1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 19:00
    Wuppertaler SV
    Rot Weiss Ahlen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 00:30
    RW Oberhausen
    TSV Alemannia Aachen
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Đức (Phía Tây)

Tên giải đấu VĐQG Đức (Phía Tây)
Tên khác Tây Đức
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 15 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)