Kết quả VĐQG Croatia, Kqbd Croatia hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Croatia hôm nay: tổng hợp kqbđ Croatia mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Croatia 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Croatia tối và đêm qua: bdkq VĐQG Croatia hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Croatia: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 19 VĐQG Croatia mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Croatia hôm nay và xem kqbd VĐQG Croatia trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Croatia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Croatia hôm nay 2022-2023 vòng đấu 19: trực tiếp kq bd VĐQG Croatia tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Croatia Prva HNL 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq VĐQG Croatia mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Croatia hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Croatia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Croatia có tên Tiếng Anh là Croatia Prva HNL và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Croatia. Các kết quả bóng đá Croatia hôm qua và trực tiếp kqbd Croatia ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Croatia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Croatia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Croatia và BĐKQ Cúp Croatia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Croatia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Croatia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG Croatia mùa giải 2022-2023 - vòng 19

  • Kết quả VĐQG Croatia của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Croatia của 1 cặp đấu:
    VS
363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 28/05 23:00
    Dinamo Zagreb
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 36
  • 28/05 23:00
    Hajduk Split
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 36
  • 28/05 23:00
    Istra 1961
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 36
  • 28/05 23:00
    NK Osijek
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 36
  • 28/05 23:00
    NK Varteks Varazdin
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/05 23:00
    HNK Gorica
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 23:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 23:00
    NK Rijeka
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 23:00
    HNK Sibenik
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 23:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 35
  • 13/05 23:00
    Dinamo Zagreb
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 23:00
    Hajduk Split
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 23:00
    Istra 1961
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 23:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 23:00
    NK Varteks Varazdin
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/05 23:00
    HNK Gorica
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 23:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 23:00
    NK Osijek
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 23:00
    NK Rijeka
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/05 23:00
    HNK Sibenik
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 33
  • 29/04 23:00
    Hajduk Split
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 23:00
    Istra 1961
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 23:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 23:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 23:00
    NK Varteks Varazdin
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 32
  • 26/04 22:00
    Dinamo Zagreb
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/04 22:00
    HNK Gorica
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/04 22:00
    NK Osijek
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/04 22:00
    NK Rijeka
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 31
  • 26/04 22:00
    HNK Sibenik
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/04 22:00
    HNK Gorica
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Hajduk Split
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Istra 1961
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 22:00
    Dinamo Zagreb
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    NK Osijek
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    NK Rijeka
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    HNK Sibenik
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    NK Varteks Varazdin
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 22:00
    HNK Gorica
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Hajduk Split
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    NK Rijeka
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    HNK Gorica
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    NK Rijeka
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    HNK Sibenik
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 27
  • 19/03 23:30
    Dinamo Zagreb
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 21:00
    Istra 1961
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 00:10
    Hajduk Split
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 22:00
    NK Osijek
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/03 23:00
    NK Varteks Varazdin
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/03 23:00
    Istra 1961
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 12
  • 12/03 23:30
    NK Osijek
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 21:00
    NK Rijeka
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 00:10
    HNK Sibenik
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 22:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/03 23:00
    HNK Gorica
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:30
    Dinamo Zagreb
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 21:00
    Hajduk Split
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 00:10
    Slaven Belupo Koprivnica
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/03 22:00
    NK Varteks Varazdin
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/03 23:00
    Istra 1961
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/02 23:30
    NK Osijek
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/02 21:00
    Dinamo Zagreb
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/02 00:10
    NK Rijeka
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 22:00
    HNK Gorica
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/02 23:00
    HNK Sibenik
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/02 23:10
    Hajduk Split
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/02 21:00
    NK Varteks Varazdin
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:10
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 21:00
    Istra 1961
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/02 23:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/02 23:10
    NK Rijeka
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/02 21:00
    HNK Sibenik
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:10
    NK Osijek
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 21:00
    NK Varteks Varazdin
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/02 23:00
    Dinamo Zagreb
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/02 23:30
    Hajduk Split
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/02 21:00
    HNK Gorica
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 23:30
    Slaven Belupo Koprivnica
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/02 21:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/02 23:00
    Istra 1961
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 20
  • 29/01 23:10
    Istra 1961
    Hajduk Split
    1 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 21:00
    NK Osijek
    HNK Gorica
    1 - 0
    Vòng 19
  • 28/01 23:10
    1Dinamo Zagreb1
    NK Lokomotiva Zagreb
    1 - 0
    Vòng 19
  • 28/01 21:00
    1HNK Sibenik1
    NK Rijeka
    1 - 1
    Vòng 19
  • 27/01 23:00
    NK Varteks Varazdin
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22/01 23:10
    NK Varteks Varazdin
    NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 21:00
    Hajduk Split
    HNK Sibenik
    1 - 1
    Vòng 18
  • 21/01 23:30
    Dinamo Zagreb
    HNK Gorica
    0 - 0
    Vòng 18
  • 21/01 21:00
    NK Osijek
    NK Rijeka
    1 - 1
    Vòng 18
  • 20/01 23:00
    Istra 1961
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 18
  • 18/01 21:00
    HNK Gorica
    NK Varteks Varazdin
    0 - 0
    Vòng 17
  • 13/11 23:30
    1NK Rijeka1
    Dinamo Zagreb
    0 - 4
    Vòng 17
  • 13/11 21:00
    HNK Sibenik
    NK Osijek
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/11 23:30
    Slaven Belupo Koprivnica
    Hajduk Split1
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/11 21:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Istra 1961
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 23:10
    Dinamo Zagreb
    HNK Sibenik
    2 - 0
    Vòng 16
  • 06/11 21:00
    1NK Varteks Varazdin1
    NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/11 23:30
    Hajduk Split
    NK Osijek
    1 - 1
    Vòng 16
  • 05/11 21:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Lokomotiva Zagreb1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/11 00:00
    Istra 1961
    HNK Gorica
    0 - 0
    Vòng 16
  • 31/10 20:00
    HNK Gorica
    Slaven Belupo Koprivnica1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Hajduk Split
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/10 22:30
    NK Osijek
    Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/10 20:00
    NK Rijeka
    Istra 1961
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/10 23:00
    1HNK Sibenik1
    NK Varteks Varazdin1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/10 21:30
    Hajduk Split
    HNK Gorica1
    1 - 1
    Vòng 4
  • 23/10 22:10
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Rijeka1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 23/10 20:00
    Istra 1961
    HNK Sibenik
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22/10 22:10
    NK Varteks Varazdin
    NK Osijek
    3 - 1
    Vòng 14
  • 22/10 20:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    HNK Gorica
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/10 23:00
    Hajduk Split
    Dinamo Zagreb
    1 - 0
    Vòng 14
  • 16/10 22:10
    1NK Rijeka1
    NK Lokomotiva Zagreb1
    2 - 0
    Vòng 13
  • 16/10 20:00
    Dinamo Zagreb
    NK Varteks Varazdin1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16/10 00:05
    1HNK Gorica1
    Hajduk Split
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/10 21:55
    NK Osijek
    Istra 19611
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/10 23:00
    HNK Sibenik
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/10 22:10
    HNK Gorica
    NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Osijek
    0 - 3
    Vòng 12
  • 09/10 00:05
    Hajduk Split
    NK Varteks Varazdin
    1 - 0
    Vòng 12
  • 07/10 23:00
    1NK Lokomotiva Zagreb1
    HNK Sibenik
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 22:30
    1HNK Sibenik1
    HNK Gorica2
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 20:00
    NK Rijeka
    Hajduk Split
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 00:30
    Dinamo Zagreb
    Slaven Belupo Koprivnica
    1 - 0
    Vòng 11
  • 01/10 21:55
    NK Osijek
    NK Lokomotiva Zagreb
    3 - 0
    Vòng 11
  • 30/09 23:00
    NK Varteks Varazdin
    Istra 1961
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 22:15
    NK Lokomotiva Zagreb
    Dinamo Zagreb
    1 - 1
    Vòng 10
  • 18/09 20:00
    NK Rijeka
    HNK Sibenik
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 00:05
    Hajduk Split
    Istra 1961
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:55
    1HNK Gorica1
    NK Osijek
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 00:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Varteks Varazdin
    1 - 0
    Vòng 10
  • 14/09 21:30
    Hajduk Split
    NK Rijeka1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 02:05
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Varteks Varazdin
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 23:55
    Slaven Belupo Koprivnica
    Istra 1961
    0 - 2
    Vòng 9
  • 11/09 02:05
    HNK Gorica
    Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 23:30
    NK Rijeka
    NK Osijek
    0 - 2
    Vòng 9
  • 10/09 01:00
    HNK Sibenik
    Hajduk Split
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 02:05
    Hajduk Split
    Slaven Belupo Koprivnica1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 04/09 23:55
    Istra 1961
    NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 1
    Vòng 8
  • 04/09 02:05
    NK Osijek
    HNK Sibenik
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/09 23:55
    1NK Varteks Varazdin1
    HNK Gorica1
    2 - 0
    Vòng 8
  • 03/09 01:00
    Dinamo Zagreb
    NK Rijeka
    2 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 02:05
    NK Osijek
    Hajduk Split
    2 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 23:30
    HNK Sibenik
    Dinamo Zagreb
    1 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 02:05
    1NK Rijeka1
    NK Varteks Varazdin
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/08 23:55
    NK Lokomotiva Zagreb
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/08 01:00
    HNK Gorica
    Istra 1961
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/08 02:05
    Hajduk Split
    NK Lokomotiva Zagreb
    2 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 23:55
    Istra 1961
    NK Rijeka
    1 - 1
    Vòng 6
  • 21/08 02:05
    Dinamo Zagreb
    NK Osijek
    1 - 1
    Vòng 6
  • 20/08 23:30
    NK Varteks Varazdin
    HNK Sibenik
    1 - 1
    Vòng 6
  • 20/08 01:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    HNK Gorica
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/08 02:00
    NK Rijeka
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 23:55
    NK Osijek
    NK Varteks Varazdin
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 02:05
    Dinamo Zagreb
    Hajduk Split
    0 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 23:30
    HNK Gorica
    NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 01:00
    HNK Sibenik
    Istra 1961
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 02:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Rijeka
    2 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 02:00
    Istra 1961
    NK Osijek
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:55
    Slaven Belupo Koprivnica
    HNK Sibenik
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 01:00
    NK Varteks Varazdin
    Dinamo Zagreb
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 02:00
    NK Rijeka
    HNK Gorica
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:55
    NK Osijek
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 02:00
    NK Varteks Varazdin
    Hajduk Split
    0 - 2
    Vòng 3
  • 30/07 02:00
    Dinamo Zagreb
    Istra 1961
    2 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 23:55
    HNK Sibenik
    NK Lokomotiva Zagreb
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 02:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Osijek
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 02:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    Dinamo Zagreb
    1 - 3
    Vòng 2
  • 23/07 23:55
    HNK Gorica
    HNK Sibenik
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 01:00
    Istra 1961
    NK Varteks Varazdin
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 02:00
    Istra 1961
    Hajduk Split
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/07 00:00
    NK Varteks Varazdin
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 02:00
    HNK Sibenik
    NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 00:00
    NK Osijek
    HNK Gorica1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 01:00
    Dinamo Zagreb
    NK Lokomotiva Zagreb1
    2 - 2
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Croatia

Tên giải đấu VĐQG Croatia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Croatia Prva HNL
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 16 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 19
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB) 10

Croatia 1. HNL (Giải Vô địch Quốc Gia Croatia)

Giải bóng đá hạng nhất Croatia (tiếng Croatia: Prva hrvatska nogometna liga, phát âm là [pr̩̂ːʋaː xř̩ʋaːtskaː nomeːtnaː lǐːɡa]), còn được gọi là Prva HNL hoặc 1. HNL hoặc, vì lý do tài trợ, Hrvatski Telekom Prva liga, là giải bóng đá chuyên nghiệp hàng đầu của Croatia cạnh tranh, thành lập năm 1992. Những người chiến thắng và xếp thứ hai được vào vòng loại của UEFA Champions League. Dinamo Zagreb là câu lạc bộ thành công nhất với 21 danh hiệu. Theo sau họ là Hajduk Split với sáu danh hiệu. Rijeka và NK Zagreb mỗi người đã giành được một danh hiệu.