Kết quả VĐQG Brazil (Paulista A3), Kqbd Brazil hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A3) hôm nay: tổng hợp kqbđ Brazil mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A3) 2021 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A3) tối và đêm qua: bdkq VĐQG Brazil (Paulista A3) hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Brazil (Paulista A3): Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng VĐQG Brazil (Paulista A3) mùa giải 2021 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Brazil hôm nay và xem kqbd Brazil (Paulista A3) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Brazil (Paulista A3) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Brazil (Paulista A3) hôm nay 2021 vòng đấu : trực tiếp kq bd Brazil (Paulista A3) tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả VĐQG Brazil (Paulista A3) 2021 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Brazil (Paulista A3) mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Brazil Paulista A3 hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Brazil (Paulista A3) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A3) là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Các kết quả bóng đá Brazil hôm qua và trực tiếp kqbd Brazil ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Brazil và BĐKQ Cúp Brazil của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Brazil (Paulista A3), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Brazil với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG Brazil (Paulista A3) mùa giải 2021 - vòng

  • Kết quả VĐQG Brazil (Paulista A3) của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Brazil (Paulista A3) của 1 cặp đấu:
    VS
  • 02/02 06:00
    Barretos SP
    EC Sao Jose SP
    2 - 1
    Vòng
  • 02/02 06:00
    Marilia SP
    Gremio Osasco Audax
    0 - 0
    Vòng
  • 02/02 05:00
    Capivariano SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 02/02 04:00
    Red Bull Brasil
    Bandeirante SP
    0 - 1
    Vòng
  • 02/02 01:40
    1EC Sao Bernardo1
    CA Votuporanguense SP1
    1 - 0
    Vòng
  • 02/02 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Gremio Barueri
    1 - 1
    Vòng
  • 02/02 01:00
    Matonense SP
    Sertaozinho
    0 - 1
    Vòng
  • 02/02 01:00
    Rio Preto
    Itapirense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 29/01 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Matonense SP
    1 - 2
    Vòng
  • 29/01 06:00
    1Itapirense SP1
    Barretos SP
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 04:00
    Sertaozinho
    Capivariano SP
    0 - 2
    Vòng
  • 29/01 02:00
    Gremio Osasco Audax
    Red Bull Brasil
    0 - 1
    Vòng
  • 29/01 02:00
    EC Sao Jose SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 29/01 01:00
    Uniao Suzano AC
    Marilia SP
    3 - 2
    Vòng
  • 26/01 06:00
    EC Sao Jose SP
    Gremio Barueri1
    1 - 0
    Vòng
  • 26/01 06:00
    Marilia SP
    Rio Preto
    1 - 1
    Vòng
  • 26/01 05:00
    1Capivariano SP1
    Barretos SP1
    2 - 2
    Vòng
  • 26/01 05:00
    Gremio Osasco Audax
    Sertaozinho
    1 - 0
    Vòng
  • 26/01 01:00
    EC Sao Bernardo
    Itapirense SP
    0 - 1
    Vòng
  • 26/01 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Bandeirante SP
    0 - 1
    Vòng
  • 26/01 01:00
    Uniao Suzano AC
    Matonense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 25/01 04:00
    Red Bull Brasil
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:00
    Itapirense SP
    Gremio Osasco Audax
    1 - 0
    Vòng
  • 22/01 20:00
    Matonense SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 1
    Vòng
  • 22/01 04:00
    1Sertaozinho1
    Red Bull Brasil
    1 - 1
    Vòng
  • 22/01 02:00
    Gremio Barueri
    CA Votuporanguense SP
    2 - 0
    Vòng
  • 22/01 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 22/01 01:00
    Rio Preto
    EC Sao Bernardo
    0 - 1
    Vòng
  • 21/01 06:00
    Barretos SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 21/01 06:00
    Bandeirante SP
    Marilia SP
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 02:00
    Comercial SP
    Noroeste SP
    2 - 1
    Vòng
  • 15/05 05:00
    Noroeste SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 05:00
    Noroeste SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 02:00
    Comercial SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 01:00
    EC Sao Bernardo
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 01:00
    EC Sao Jose SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 01:00
    Comercial SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 01:00
    Marilia (SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 01:00
    Noroeste SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 21/04 01:00
    Uniao Suzano AC
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 21/04 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 21/04 01:00
    Capivariano SP
    Marilia (SP
    1 - 0
    Vòng
  • 21/04 01:00
    EC Sao Bernardo
    Noroeste SP
    0 - 2
    Vòng
  • 17/04 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 02:00
    Comercial SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 02:00
    Noroeste SP
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 01:00
    EC Sao Bernardo
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 05:30
    Marilia (SP
    Noroeste SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/04 05:00
    EC Sao Jose SP
    Comercial SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 01:00
    Uniao Suzano AC
    CA Votuporanguense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 01:00
    Capivariano SP
    EC Sao Bernardo
    1 - 0
    Vòng
  • 07/04 06:00
    Comercial SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 05:30
    Marilia (SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 05:30
    Noroeste SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 05:00
    EC Sao Jose SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 20:00
    CA Votuporanguense SP
    EC Sao Jose SP
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 01:00
    Capivariano SP
    Noroeste SP
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 01:00
    EC Sao Bernardo
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 01:00
    Uniao Suzano AC
    Comercial SP
    ? - ?
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Marilia (SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    EC Sao Jose SP
    Matonense SP
    1 - 2
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Sertaozinho
    Bandeirante SP
    2 - 1
    Vòng
  • 27/03 01:00
    EC Sao Bernardo
    Desportivo Brasil SP
    1 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Rio Preto
    2 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Noroeste SP
    Capivariano SP
    3 - 1
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Nacional SP
    Olimpia SP
    1 - 0
    Vòng
  • 27/03 01:00
    Barretos SP
    Comercial SP
    0 - 1
    Vòng
  • 20/03 20:00
    Matonense SP
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 20:00
    Capivariano SP
    Sertaozinho
    1 - 0
    Vòng
  • 20/03 05:00
    Bandeirante SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 02:00
    Comercial SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 01:00
    Rio Preto
    Barretos SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Nacional SP
    1 - 0
    Vòng
  • 20/03 01:00
    Olimpia SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 01:00
    Uniao Suzano AC
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 06:00
    Comercial SP
    Capivariano SP
    0 - 1
    Vòng
  • 17/03 06:00
    Barretos SP
    Matonense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 06:00
    EC Sao Jose SP
    Noroeste SP
    0 - 1
    Vòng
  • 17/03 05:30
    Marilia (SP
    Bandeirante SP
    1 - 1
    Vòng
  • 17/03 05:00
    Sertaozinho
    Olimpia SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 01:00
    Nacional SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 01:00
    EC Sao Bernardo
    Rio Preto
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Desportivo Brasil SP
    1 - 0
    Vòng
  • 14/03 02:00
    Barretos SP
    Marilia (SP
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 20:00
    Matonense SP
    Comercial SP
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Sertaozinho
    1 - 1
    Vòng
  • 13/03 05:00
    Bandeirante SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 02:00
    Noroeste SP
    Nacional SP
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 01:00
    Rio Preto
    Desportivo Brasil SP
    2 - 1
    Vòng
  • 13/03 01:00
    Capivariano SP
    EC Sao Bernardo
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 01:00
    Olimpia SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/03 06:00
    Comercial SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/03 06:00
    EC Sao Jose SP
    Capivariano SP
    1 - 1
    Vòng
  • 10/03 05:30
    Marilia (SP
    Olimpia SP
    1 - 1
    Vòng
  • 10/03 05:00
    Sertaozinho
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/03 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Bandeirante SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/03 01:00
    EC Sao Bernardo
    Barretos SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/03 01:00
    Nacional SP
    Matonense SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/03 01:00
    Uniao Suzano AC
    Rio Preto
    1 - 0
    Vòng
  • 06/03 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Nacional SP
    1 - 1
    Vòng
  • 06/03 20:00
    Matonense SP
    Bandeirante SP
    1 - 1
    Vòng
  • 06/03 06:00
    Barretos SP
    Sertaozinho
    1 - 0
    Vòng
  • 06/03 05:30
    Marilia (SP
    EC Sao Jose SP
    0 - 1
    Vòng
  • 06/03 02:00
    Noroeste SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 01:00
    Capivariano SP
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 01:00
    Rio Preto
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 01:00
    Olimpia SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 05:00
    Sertaozinho
    Rio Preto
    0 - 1
    Vòng
  • 27/02 04:00
    Bandeirante SP
    Olimpia SP
    1 - 0
    Vòng
  • 27/02 02:00
    Noroeste SP
    Matonense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 02:00
    EC Sao Jose SP
    Comercial SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Barretos SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 01:00
    Nacional SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 27/02 01:00
    Uniao Suzano AC
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 06:00
    Comercial SP
    Uniao Suzano AC
    1 - 1
    Vòng
  • 24/02 06:00
    Barretos SP
    Nacional SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 05:30
    Marilia (SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 05:00
    Sertaozinho
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 24/02 01:00
    Rio Preto
    Noroeste SP
    0 - 1
    Vòng
  • 24/02 01:00
    Matonense SP
    Olimpia SP
    0 - 1
    Vòng
  • 24/02 01:00
    Capivariano SP
    Bandeirante SP
    0 - 1
    Vòng
  • 21/02 04:00
    Bandeirante SP
    Rio Preto
    1 - 0
    Vòng
  • 20/02 20:00
    CA Votuporanguense SP
    EC Sao Bernardo
    1 - 0
    Vòng
  • 20/02 02:00
    Noroeste SP
    Marilia (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 20/02 02:00
    EC Sao Jose SP
    Barretos SP
    1 - 0
    Vòng
  • 20/02 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Matonense SP
    0 - 2
    Vòng
  • 20/02 01:00
    Nacional SP
    Sertaozinho
    0 - 0
    Vòng
  • 20/02 01:00
    Olimpia SP
    Comercial SP
    1 - 1
    Vòng
  • 20/02 01:00
    Uniao Suzano AC
    Capivariano SP
    0 - 1
    Vòng
  • 17/02 06:00
    Barretos SP
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 06:00
    EC Sao Jose SP
    Nacional SP
    0 - 2
    Vòng
  • 17/02 05:30
    Marilia (SP
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 05:00
    Comercial SP
    Bandeirante SP
    2 - 1
    Vòng
  • 17/02 05:00
    Sertaozinho
    Matonense SP
    1 - 1
    Vòng
  • 17/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    Uniao Suzano AC
    1 - 1
    Vòng
  • 17/02 01:00
    Rio Preto
    Olimpia SP
    2 - 1
    Vòng
  • 17/02 01:00
    Capivariano SP
    CA Votuporanguense SP
    2 - 0
    Vòng
  • 14/02 02:00
    Barretos SP
    Bandeirante SP
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 20:00
    Matonense SP
    Rio Preto
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 20:00
    CA Votuporanguense SP
    EC Sao Jose SP
    1 - 0
    Vòng
  • 13/02 05:30
    Marilia (SP
    Sertaozinho
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 02:00
    Noroeste SP
    Comercial SP
    1 - 1
    Vòng
  • 13/02 01:00
    Olimpia SP
    Capivariano SP
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 01:00
    Nacional SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 10/02 06:00
    Bandeirante SP
    Nacional SP
    0 - 1
    Vòng
  • 10/02 06:00
    EC Sao Jose SP
    Rio Preto
    0 - 0
    Vòng
  • 10/02 05:30
    Noroeste SP
    CA Votuporanguense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/02 05:00
    Comercial SP
    Marilia (SP
    1 - 0
    Vòng
  • 10/02 01:00
    Capivariano SP
    Matonense SP
    2 - 1
    Vòng
  • 10/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    Sertaozinho
    0 - 0
    Vòng
  • 10/02 01:00
    Uniao Suzano AC
    Barretos SP
    1 - 0
    Vòng
  • 09/02 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Olimpia SP
    0 - 0
    Vòng
  • 07/02 04:00
    Bandeirante SP
    EC Sao Bernardo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/02 20:00
    CA Votuporanguense SP
    Barretos SP
    0 - 0
    Vòng
  • 06/02 20:00
    Matonense SP
    Uniao Suzano AC
    0 - 1
    Vòng
  • 05/02 21:00
    Sertaozinho
    EC Sao Jose SP
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 06:00
    Barretos SP
    Capivariano SP
    0 - 1
    Vòng
  • 03/02 06:00
    EC Sao Jose SP
    Desportivo Brasil SP
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 05:30
    Noroeste SP
    Bandeirante SP
    1 - 1
    Vòng
  • 03/02 05:30
    Marilia (SP
    Rio Preto
    1 - 0
    Vòng
  • 03/02 05:00
    Sertaozinho
    Uniao Suzano AC
    0 - 0
    Vòng
  • 03/02 01:00
    Nacional SP
    Comercial SP
    0 - 1
    Vòng
  • 03/02 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Matonense SP
    1 - 0
    Vòng
  • 03/02 01:00
    EC Sao Bernardo
    Olimpia SP
    0 - 0
    Vòng
  • 31/01 04:00
    Bandeirante SP
    CA Votuporanguense SP
    0 - 0
    Vòng
  • 30/01 20:00
    Matonense SP
    EC Sao Bernardo
    2 - 2
    Vòng
  • 30/01 20:00
    Capivariano SP
    Marilia (SP
    2 - 0
    Vòng
  • 30/01 02:00
    Comercial SP
    Sertaozinho
    0 - 1
    Vòng
  • 30/01 01:00
    Uniao Suzano AC
    EC Sao Jose SP
    0 - 1
    Vòng
  • 30/01 01:00
    Rio Preto
    Nacional SP
    0 - 0
    Vòng
  • 30/01 01:00
    Olimpia SP
    Barretos SP
    0 - 1
    Vòng
  • 30/01 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

VĐQG Brazil (Paulista A3)

Tên giải đấu VĐQG Brazil (Paulista A3)
Tên khác Brazil (Paulista A3)
Tên Tiếng Anh
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)