Kết quả VĐQG Albania, Kqbd Albania hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Albania hôm nay: tổng hợp kqbđ Albania mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Albania 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Albania tối và đêm qua: bdkq VĐQG Albania hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Albania: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 19 VĐQG Albania mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Albania hôm nay và xem kqbd Albania Super League trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Albania sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Albania hôm nay 2022-2023 vòng đấu 19: trực tiếp kq bd Albania Super League tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Albania Super League 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Albania Super League mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Albania hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Albania sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Albania có tên Tiếng Anh là Albania Super League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Albania. Các kết quả bóng đá Albania hôm qua và trực tiếp kqbd Albania ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Albania (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Albania (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Albania và BĐKQ Cúp Albania của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Albania, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Albania với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG Albania mùa giải 2022-2023 - vòng 19

  • Kết quả VĐQG Albania của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Albania của 1 cặp đấu:
    VS
363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 24/05 22:00
    Bylis
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/05 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/05 22:00
    Erzeni Shijak
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/05 22:00
    Laci
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/05 22:00
    Partizani Tirana
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/05 22:00
    Kastrioti Kruje
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Tirana
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Kukesi
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Teuta Durres
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/05 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    ? - ?
    Vòng 35
  • 13/05 22:00
    Bylis
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    Laci
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 34
  • 13/05 22:00
    Teuta Durres
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/05 22:00
    Erzeni Shijak
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 22:00
    Kastrioti Kruje
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 22:00
    Tirana
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 22:00
    Kukesi
    Laci
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/05 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 33
  • 30/04 22:00
    Bylis
    Laci
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 22:00
    Erzeni Shijak
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 22:00
    Tirana
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 22:00
    Kukesi
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/04 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 31
  • 29/04 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 22:00
    Kastrioti Kruje
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 22:00
    Laci
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 22:00
    Partizani Tirana
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/04 22:00
    Teuta Durres
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 32
  • 22/04 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Laci
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Kastrioti Kruje
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Partizani Tirana
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Teuta Durres
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/04 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/04 22:00
    Bylis
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    Erzeni Shijak
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    Kukesi
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/04 22:00
    Laci
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/04 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Kastrioti Kruje
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Tirana
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Teuta Durres
    Laci
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/04 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/04 22:00
    Kastrioti Kruje
    Laci
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Tirana
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Kukesi
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Teuta Durres
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/04 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/03 23:00
    Bylis
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Erzeni Shijak
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Laci
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/03 23:00
    Partizani Tirana
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/03 23:00
    Erzeni Shijak
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Kastrioti Kruje
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Tirana
    Laci
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Kukesi
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/03 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 23:00
    Bylis
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Laci
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Partizani Tirana
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 23:00
    Teuta Durres
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/02 23:00
    Bylis
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Erzeni Shijak
    Laci
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Tirana
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Kukesi
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/02 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/02 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Kastrioti Kruje
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Laci
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Partizani Tirana
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/02 23:00
    Teuta Durres
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/02 23:00
    Bylis
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Erzeni Shijak
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Tirana
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Kukesi
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/02 23:00
    Laci
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/02 22:00
    Teuta Durres
    Bylis
    ? - ?
    Vòng 20
  • 07/02 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 20
  • 07/02 19:00
    Kastrioti Kruje
    Erzeni Shijak
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/02 22:00
    Partizani Tirana
    Laci
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/02 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/01 01:00
    Erzeni Shijak
    Vllaznia Shkoder
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/01 01:00
    Partizani Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/01 19:00
    Laci
    Teuta Durres
    2 - 2
    Vòng 19
  • 29/01 19:00
    Bylis
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 19:00
    Kukesi
    Tirana
    1 - 0
    Vòng 19
  • 27/01 01:00
    Erzeni Shijak
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/01 22:00
    Partizani Tirana
    Teuta Durres
    0 - 1
    Vòng 18
  • 26/01 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kukesi
    1 - 0
    Vòng 18
  • 25/01 19:00
    Bylis
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 18
  • 25/01 19:00
    Laci
    Kastrioti Kruje
    2 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 22:00
    Teuta Durres
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22/01 19:00
    Kukesi
    Erzeni Shijak
    0 - 1
    Vòng 17
  • 21/01 22:00
    Tirana
    Bylis
    3 - 0
    Vòng 17
  • 21/01 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    2 - 0
    Vòng 17
  • 21/01 19:00
    Kastrioti Kruje
    Partizani Tirana
    0 - 0
    Vòng 17
  • 14/01 22:00
    Teuta Durres
    Kastrioti Kruje
    1 - 0
    Vòng 16
  • 14/01 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/01 22:00
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/01 19:00
    1Bylis1
    Kukesi1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/01 19:00
    Laci
    Tirana
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/12 21:45
    Vllaznia Shkoder
    Teuta Durres1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 22/12 19:15
    Erzeni Shijak
    Bylis
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/12 19:00
    Kastrioti Kruje
    Egnatia Rrogozhine1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 22/12 02:00
    Tirana
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21/12 19:00
    Kukesi
    Laci
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16/12 21:45
    Teuta Durres
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/12 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Bylis
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/12 19:00
    Kastrioti Kruje
    Vllaznia Shkoder1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/12 21:45
    Partizani Tirana
    Kukesi
    2 - 0
    Vòng 14
  • 15/12 19:00
    Laci
    Erzeni Shijak
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/12 01:00
    Tirana
    Kastrioti Kruje
    3 - 0
    Vòng 13
  • 12/12 22:30
    Vllaznia Shkoder
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 21:45
    Erzeni Shijak
    Partizani Tirana
    1 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 19:00
    Bylis
    Laci
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 19:00
    Kukesi
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/11 22:00
    Partizani Tirana
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 12
  • 14/11 19:00
    Teuta Durres
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/11 19:00
    1Egnatia Rrogozhine1
    Laci
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/11 19:00
    Kastrioti Kruje
    Kukesi
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/11 19:00
    Vllaznia Shkoder
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/11 19:00
    Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/11 19:00
    Kukesi
    Vllaznia Shkoder
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/11 19:00
    Laci
    Partizani Tirana
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/11 19:00
    Bylis
    Teuta Durres1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/11 19:00
    Erzeni Shijak
    Kastrioti Kruje
    0 - 1
    Vòng 11
  • 30/10 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Partizani Tirana
    2 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Tirana
    Kukesi1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/10 21:45
    Teuta Durres
    Laci
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/10 21:45
    Vllaznia Shkoder
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/10 19:00
    Kastrioti Kruje
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 10
  • 22/10 22:45
    Tirana
    Erzeni Shijak
    0 - 1
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Kastrioti Kruje
    Laci
    0 - 1
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Kukesi
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/10 22:45
    Teuta Durres
    Partizani Tirana
    1 - 3
    Vòng 9
  • 21/10 22:45
    Vllaznia Shkoder
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 9
  • 17/10 20:00
    Erzeni Shijak
    Kukesi
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/10 22:45
    Partizani Tirana
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 20:00
    Bylis
    Tirana1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/10 20:00
    Laci
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 8
  • 15/10 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 20:00
    Kastrioti Kruje
    Teuta Durres
    2 - 1
    Vòng 7
  • 08/10 20:00
    Kukesi
    Bylis
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07/10 22:45
    Vllaznia Shkoder
    Partizani Tirana
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07/10 20:00
    Erzeni Shijak
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 7
  • 07/10 20:00
    Tirana
    Laci
    2 - 1
    Vòng 7
  • 03/10 00:00
    1Partizani Tirana1
    Tirana1
    0 - 1
    Vòng 6
  • 01/10 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/10 20:00
    Laci
    Kukesi
    0 - 1
    Vòng 6
  • 30/09 22:45
    Teuta Durres
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/09 20:00
    Bylis
    Erzeni Shijak
    2 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 20:00
    Kukesi
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 5
  • 18/09 22:45
    Vllaznia Shkoder
    Kastrioti Kruje
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 22:45
    Erzeni Shijak
    Laci
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/09 20:00
    Bylis
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 5
  • 16/09 21:00
    Tirana
    Teuta Durres
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 22:45
    Partizani Tirana
    Erzeni Shijak
    0 - 1
    Vòng 4
  • 11/09 20:00
    Laci
    Bylis
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Vllaznia Shkoder
    2 - 0
    Vòng 4
  • 10/09 20:00
    Kastrioti Kruje
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/09 22:45
    Teuta Durres
    Kukesi1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 04/09 20:00
    Bylis
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 20:00
    Laci
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 20:00
    Erzeni Shijak
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/09 20:00
    Kukesi
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/09 21:00
    1Tirana1
    Vllaznia Shkoder1
    0 - 2
    Vòng 3
  • 30/08 00:30
    Partizani Tirana
    Laci
    1 - 0
    Vòng 2
  • 29/08 00:30
    Vllaznia Shkoder
    Kukesi
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 22:00
    Egnatia Rrogozhine
    Tirana
    0 - 1
    Vòng 2
  • 27/08 22:00
    Kastrioti Kruje
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 22:00
    Teuta Durres
    Bylis
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/08 22:00
    Bylis
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 22:00
    Laci
    Teuta Durres
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 00:30
    Partizani Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/08 22:00
    Erzeni Shijak
    Vllaznia Shkoder
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/08 22:00
    1Kukesi1
    Tirana
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Albania

Tên giải đấu VĐQG Albania
Tên khác Albania Super League
Tên Tiếng Anh Albania Super League
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 19 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 19
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)