Kết quả bóng đá Slovakia hôm nay, Kqbd Slovakia đêm qua

Kết quả bóng đá Slovakia hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Slovakia mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Slovakia hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Slovakia mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Slovakia NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Slovakia hôm nay: trực tiếp bdkq Slovakia tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Slovakia hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Slovakia, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Slovakia (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Slovakia (SC).

Xem kq bd Slovakia TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Slovakia hom nay: xem kqbd Slovakia toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Slovakia gần đây và xem kqbd Cúp Slovakia tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Slovakia hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Slovakia, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Slovakia hn và kết quả ĐTQG Slovakia thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Slovakia và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Slovakia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Slovakia, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Slovakia và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Slovakia lứa U như: kết quả U23 Slovakia, U21, U19 và KQ U17 Slovakia.

  • 01/09 22:00
    Nữ Georgia
    Nữ Slovakia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/08 16:00
    Nữ U19 Slovakia
    Nữ U19 Séc
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 03/08 21:00
    Nữ U19 Séc
    Nữ U19 Slovakia
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 28/06 22:00
    U19 Slovakia
    U19 Áo2
    0 - 0
    Vòng World Cup Play-off
  • 24/06 22:30
    U19 Romania
    U19 Slovakia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/06 22:30
    U19 Slovakia
    U19 Italia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/08 01:30
    MFK Skalica
    FK Zeleziarne Podbrezova1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/08 01:30
    Spartak Trnava
    MSK Zilina
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    Slovan Bratislava
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Ruzomberok
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    Zlate Moravce
    Liptovsky Mikulas
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 01:30
    Trencin
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 01:30
    Liptovsky Mikulas
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    DAC Dunajska Streda
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    Spartak Trnava
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 23:00
    Slovan Bratislava
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 2
    Vòng 3
  • 30/07 23:00
    MFK Skalica
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 22:00
    MSK Zilina
    Dukla Banska Bystrica
    2 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 01:30
    Spartak Trnava
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 23:00
    MFK Ruzomberok
    FK Zeleziarne Podbrezova1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 22:00
    1MSK Zilina
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 23:00
    Liptovsky Mikulas
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 23:00
    Slovan Bratislava
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 01:30
    Zlate Moravce
    MFK Skalica1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/07 23:00
    DAC Dunajska Streda
    Liptovsky Mikulas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 23:00
    1MFK Skalica
    MFK Ruzomberok
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/07 01:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Slovan Bratislava
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 23:00
    Trencin
    MSK Zilina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 23:00
    Spartak Trnava
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 01:30
    MFK Zemplin Michalovce
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 00:00
    TJ Spartak Myjava
    MFK Dubnica1
    2 - 0
    Vòng 5
  • 12/08 22:00
    FK Pohronie
    STK 1914 Samorin
    2 - 1
    Vòng 5
  • 12/08 22:00
    Povazska Bystrica
    MSK Zilina 2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 07/08 15:30
    Artmedia Petrzalka
    Povazska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 15:30
    STK 1914 Samorin
    1. Tatran Presov
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    FK Kosice
    KFC Komarno1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    MFK Dubnica
    Slovan Bratislava 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Humenne
    FK Pohronie
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    MSK Puchov
    Dolny Kubin
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Slavoj Trebisov
    TJ Spartak Myjava
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    MSK Zilina 2
    Raca Bratislava
    2 - 2
    Vòng 4
  • 31/07 22:00
    Humenne
    1. Tatran Presov
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Dolny Kubin
    KFC Komarno
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 15:30
    Raca Bratislava
    Artmedia Petrzalka
    2 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Slavoj Trebisov
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 00:00
    TJ Spartak Myjava
    MSK Zilina 2
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    Povazska Bystrica
    STK 1914 Samorin
    2 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    2MSK Puchov
    MFK Dubnica
    1 - 1
    Vòng 3
  • 29/07 23:00
    FK Pohronie
    FK Kosice
    0 - 1
    Vòng 3
  • 24/07 15:30
    STK 1914 Samorin
    Raca Bratislava
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 15:30
    MSK Zilina 2
    Slovan Bratislava 2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 01:00
    FK Kosice
    1. Tatran Presov
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 22:00
    MFK Dubnica
    Dolny Kubin
    2 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 22:00
    Humenne
    Povazska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 22:00
    Slavoj Trebisov
    MSK Puchov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 00:00
    TJ Spartak Myjava
    Artmedia Petrzalka
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/07 22:00
    KFC Komarno
    FK Pohronie
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/07 22:00
    Dolny Kubin
    FK Pohronie1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/07 15:30
    Raca Bratislava
    Humenne
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Artmedia Petrzalka
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:00
    MFK Dubnica
    Slavoj Trebisov
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/07 22:00
    Povazska Bystrica
    FK Kosice
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:00
    KFC Komarno
    1. Tatran Presov
    2 - 0
    Vòng 1
  • 10/08 22:30
    TJ Salka
    Velke Ludince
    0 - 3
    Vòng 2
  • 09/08 22:30
    Lokomotiva Devinska Nova Ves
    MFK Rusovce
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/08 22:40
    Karpaty Limbach
    SK Bernolakovo
    0 - 1
    Vòng
  • 02/08 22:00
    Lokomotiva Devinska Nova Ves
    NMSK 1922 Bratislava
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2],
  • 02/08 22:00
    TJ Partizan Domaniza
    Jednota Banova
    0 - 1
    Vòng
  • 90 phút [3-3], Penalty [3-5],
  • 07/08 22:00
    Rimavska Sobota
    Slavia TU Kosice
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Banik Kalinovo
    MFK Snina1
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 18:00
    Oravske Vesele
    FTC Filakovo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Odeva Lipany
    1.FK Svidnik
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    MFK Vranov nad Topou
    Partizan Bardejov
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    FK Poprad
    Namestovo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    LAFC Lucenec
    Slovan Giraltovce
    1 - 0
    Vòng
  • 05/08 22:00
    Tesla Stropkov
    Spisska Nova Ves
    0 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Slovan Giraltovce
    Slavia TU Kosice
    1 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    1Spisske Podhradie
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    1Mladost Kalsa
    MFK Snina
    2 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Odeva Lipany
    Pokrok SEZ Krompachy
    2 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    1.FK Svidnik
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Rudnany
    Spisska Nova Ves
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    1.FK Svidnik
    Rudnany
    1 - 1
    Vòng
  • 10/08 22:00
    Nữ MFK Ruzomberok
    Nữ Artmedia Petrzalka
    1 - 0
    Vòng
  • 10/08 22:00
    Nữ Slovan Bratislava
    Nữ TJ Spartak Myjava
    1 - 0
    Vòng
  • 10/08 22:00
    Nữ FK Nove Zamky
    Nữ Trencin
    0 - 1
    Vòng
  • 10/08 22:00
    Nữ SKF Zilina
    Nữ Dukla Banska Bystrica
    1 - 6
    Vòng
  • 10/08 22:00
    Nữ Spartak Trnava
    Nữ Topolcany
    2 - 1
    Vòng
Cập nhật: