Kết quả bóng đá Romania hôm nay, Kqbd Romania tối đêm qua

Kết quả bóng đá Romania hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Romania mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Romania hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Romania mùa giải 2005-2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Romania NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Romania hôm nay: trực tiếp bdkq Romania tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Romania hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Romania, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Romania (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Romania (SC).

Xem kq bd Romania TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Romania hom nay: xem kqbd Romania toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Romania gần đây và xem kqbd Cúp Romania tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Romania hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Romania, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Romania hn và kết quả ĐTQG Romania thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Romania và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Romania. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Romania, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Romania và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Romania lứa U như: kết quả U23 Romania, U21, U19 và KQ U17 Romania.

  • 02/09 22:00
    Nữ Lítva
    Nữ Romania
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 12/08 15:00
    U17 Nữ Romania
    U17 Nữ Bosnia-Herzegovina
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 11/08 23:00
    Nữ U19 Bosnia-Herzegovina
    Nữ U19 Romania
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 10/08 22:00
    U17 Nữ Romania
    U17 Nữ Bosnia-Herzegovina
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 09/08 23:00
    1Nữ U19 Bosnia-Herzegovina1
    Nữ U19 Romania
    3 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 05/08 15:00
    1U17 Romania1
    U17 Séc
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 13/08 01:30
    Arges
    U Craiova 1948
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/08 01:00
    Botosani
    Farul Constanta
    1 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 22:00
    Hermannstadt
    Voluntari
    2 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 01:30
    U Craiova 1948
    CS Universitatea Craiova
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 22:30
    Chindia Targoviste
    CFR Cluj2
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    UTA Arad1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 01:45
    1Rapid Bucuresti
    Arges
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    CS Mioveni
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/08 23:00
    Universitaea Cluj
    Petrolul Ploiesti
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/08 00:30
    Hermannstadt
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 02:30
    Steaua Bucuresti
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 00:15
    CS Universitatea Craiova
    Rapid Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Petrolul Ploiesti
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 01:30
    CFR Cluj
    CS Mioveni
    3 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 22:30
    Voluntari
    UTA Arad
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 01:30
    Farul Constanta
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 22:30
    Arges
    Universitaea Cluj1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 26/07 01:30
    UTA Arad
    Petrolul Ploiesti
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 22:30
    Chindia Targoviste
    Hermannstadt
    1 - 1
    Vòng 2
  • 25/07 01:30
    Rapid Bucuresti
    Steaua Bucuresti
    2 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 22:30
    Universitaea Cluj
    CS Universitatea Craiova
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    U Craiova 1948
    CFR Cluj
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 16:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Arges
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:30
    Voluntari
    Botosani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 00:30
    1CS Mioveni
    Farul Constanta
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/07 01:30
    Petrolul Ploiesti
    Voluntari
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 22:30
    1Botosani
    Chindia Targoviste1
    3 - 1
    Vòng 1
  • 18/07 01:30
    Steaua Bucuresti
    Universitaea Cluj
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/07 22:30
    Farul Constanta
    U Craiova 1948
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 01:30
    CFR Cluj
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Arges
    UTA Arad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 01:30
    1CS Universitatea Craiova
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/07 22:30
    Hermannstadt
    CS Mioveni
    1 - 0
    Vòng 1
  • 28/05 00:30
    CS Universitatea Craiova
    Botosani1
    1 - 0
    Vòng Conference League Play Offs Final
  • 12/08 22:30
    Csikszereda Miercurea
    Concordia Chiajna
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 00:00
    CSA Steaua Bucureti
    Metaloglobus
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 22:00
    1ASU Politehnica Timisoara
    Unirea Constanta
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:30
    Otelul Galati
    Politehnica Iasi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Concordia Chiajna
    CSM Slatina
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Gloria Buzau
    Ripensia Timisoara
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Viitorul Selimbar
    Brasov
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Unirea Dej
    Csikszereda Miercurea
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ACS Dumbravita
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/08 21:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Minaur Baia Mare
    2 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 21:00
    1Progresul Spartac
    Dinamo Bucuresti1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 08/06 21:30
    CSM Resita
    ACS Dumbravita
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4],
  • 08/06 21:30
    Minaur Baia Mare
    Corvinul Hunedoara
    3 - 1
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Otelul Galati
    Dante Botosani
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    1Odorheiu Secuiesc
    CSM Slatina
    1 - 1
    Vòng
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-4],
  • 08/06 21:30
    AFC Bucuresti
    Tunari
    2 - 1
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Dante Botosani
    Otelul Galati
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    ACS Dumbravita
    CSM Resita
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 20:00
    CSM Slatina
    Odorheiu Secuiesc
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 20:00
    Corvinul Hunedoara
    Minaur Baia Mare
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 20:00
    Tunari
    AFC Bucuresti
    0 - 2
    Vòng
  • 28/05 22:00
    CS Gloria Lunca Teuz Cermei
    Frontiera Curtici
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Targu Secuiesc
    CSO Plopeni
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Municipal Brasov
    Hermannstadt 2
    1 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Blejoi Vispesti
    Kids Tampa Brasov
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 21:30
    AFC Bucuresti
    Gloria Popesti-Leordeni
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:30
    Afumati
    Tunari
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 21:30
    CSM Slatina
    Pucioasa
    1 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:30
    Minaur Baia Mare
    Metalurgistul Cugir
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 21:30
    Dante Botosani
    CSM Focsani
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 21:30
    Odorheiu Secuiesc
    Viitorul Daesti
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:30
    ACS Dumbravita
    Cetate Deva
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Steaua Bucuresti 2
    Academica Clinceni 2
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 22:00
    CSM Flacara Moreni
    Real Bradu
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 22:00
    ACS Viitorul Simian
    Viitorul Pandurii Targu Jiu 2
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 15:30
    Arges Pitesti 2
    Dinamo Bucuresti 2
    2 - 0
    Vòng
  • 25/05 22:00
    1Viitorul Daesti
    Odorheiu Secuiesc
    0 - 0
    Vòng
  • 25/05 22:00
    Pucioasa
    CSM Slatina
    0 - 1
    Vòng
  • 25/05 22:00
    Gloria Popesti-Leordeni
    AFC Bucuresti
    0 - 0
    Vòng
  • 25/05 22:00
    ACS Foresta Suceava
    Otelul Galati
    0 - 1
    Vòng
  • 25/05 22:00
    1910 Oradea
    Corvinul Hunedoara
    1 - 1
    Vòng
  • 25/05 22:00
    1Metalurgistul Cugir
    Minaur Baia Mare
    0 - 3
    Vòng
  • 29/05 19:00
    Nữ Vasas Femina
    Nữ Fairplay Bucuresti
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 17:00
    Nữ Heniu Prundu Bargaului
    Nữ Universitatea Alexandria
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 17:00
    Nữ Olimpia Cluj
    Nữ SSU Politehnica Timisoara
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 15:00
    Nữ FCM Targu Mures
    Nữ Piros Security Arad
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 15:00
    Nữ Minaur Baia Mare
    Nữ Universitatea Galati
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 15:00
    Nữ FCM Targoviste
    Nữ Banat Girls
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: