Kết quả bóng đá Phần Lan hôm nay, Kqbd Phần Lan đêm qua

Kết quả bóng đá Phần Lan hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Phần Lan mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Phần Lan hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Phần Lan NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Phần Lan hôm nay: trực tiếp bdkq Phần Lan tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Phần Lan hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Phần Lan, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Phần Lan (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Phần Lan (SC).

Xem kết quả bóng đá Phần Lan mới nhất: trực tuyến kqbd PL hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Phần Lan TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Phan Lan hom nay: xem kqbd Phan Lan toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan gần đây và xem kqbd Cúp Phần Lan tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Phần Lan hôm nay: tỷ số bóng đá PL, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Phần Lan hn và kết quả ĐTQG Phần Lan thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Phần Lan và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia PL. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Phần Lan, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG PL và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Phần Lan lứa U như: kết quả U23 Phần Lan, U21, U19 và KQ U17 Phần Lan.

  • 01/09 22:00
    Nữ Ailen
    Nữ Phần Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/07 02:00
    Nữ Phần Lan
    Nữ Đức
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/07 23:00
    Nữ Đan Mạch
    Nữ Phần Lan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/07 23:00
    Nữ Tây Ban Nha
    Nữ Phần Lan
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 07/07 16:00
    U16 Nữ Iceland
    U16 Nữ Phần Lan
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 04/07 20:00
    U16 Nữ Quần đảo Faroe
    U16 Nữ Phần Lan
    0 - 3
    Vòng Tháng 7
  • 12/08 22:00
    Haka
    AC Oulu
    1 - 1
    Vòng 18
  • 08/08 22:00
    Lahti
    HIFK1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 07/08 23:00
    AC Oulu
    HJK Helsinki
    0 - 1
    Vòng 17
  • 07/08 20:00
    KuPS
    Honka
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/08 22:30
    IFK Mariehamn
    Haka
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/08 21:00
    Inter Turku
    SJK Seinajoki
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/08 19:00
    VPS Vaasa
    Ilves Tampere
    3 - 0
    Vòng 17
  • 01/08 22:00
    1HIFK
    Inter Turku
    0 - 2
    Vòng 17
  • 31/07 20:00
    SJK Seinajoki
    AC Oulu
    1 - 0
    Vòng 16
  • 31/07 19:00
    Haka
    KuPS
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 21:00
    HJK Helsinki
    IFK Mariehamn
    1 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 21:00
    Honka
    VPS Vaasa
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/08 22:30
    TPS Turku
    MP Mikkeli
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/08 22:30
    Gnistan
    Jaro
    2 - 0
    Vòng 19
  • 12/08 22:30
    JaPS
    PEPO
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/08 22:30
    KTP Kotka
    SJK Akatemia
    1 - 0
    Vòng 19
  • 07/08 22:30
    Jaro
    KPV
    1 - 0
    Vòng 18
  • 07/08 22:30
    MP Mikkeli
    Ekenas IF Fotboll
    0 - 1
    Vòng 18
  • 06/08 21:00
    PIF
    KTP Kotka
    0 - 2
    Vòng 18
  • 06/08 21:00
    SJK Akatemia
    JaPS
    1 - 2
    Vòng 18
  • 04/08 23:00
    PK-35 Vantaa
    TPS Turku
    2 - 0
    Vòng 17
  • 04/08 23:00
    PEPO
    Gnistan
    1 - 2
    Vòng 18
  • 31/07 22:30
    Gnistan
    SJK Akatemia
    0 - 0
    Vòng 17
  • 31/07 22:30
    MP Mikkeli
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/07 21:00
    JaPS
    PIF
    3 - 0
    Vòng 16
  • 30/07 21:00
    Ekenas IF Fotboll
    KTP Kotka
    2 - 0
    Vòng 17
  • 30/07 21:00
    KPV
    PEPO
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/07 21:00
    TPS Turku
    Jaro
    2 - 0
    Vòng 17
  • 09/08 23:00
    Atlantis
    KuPS Akatemia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 22:00
    Kapylan Pallo
    LaPa
    4 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 21:00
    JIPPO
    Futura
    2 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 21:00
    PeKa
    Kiffen
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 17:00
    NJS Nurmijarvi
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    1 - 2
    Vòng 8
  • 05/08 23:00
    PPJ Akatemia
    Lahden Reipas
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/07 21:00
    2Atlantis
    JIPPO
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    Futura
    Kapylan Pallo
    0 - 2
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    KuPS Akatemia
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    2 - 0
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    Lahden Reipas
    NJS Nurmijarvi
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    1LaPa
    PeKa
    1 - 3
    Vòng 7
  • 08/08 22:30
    Honka Akatemia
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 08/08 22:30
    Klubi 04
    Tampere United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 07/08 23:00
    Ilves Tampere 2
    Ilves-Kissat
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 21:00
    HJS Akatemia
    EPS Espoo
    1 - 0
    Vòng 8
  • 05/08 23:00
    KaaPo Kaarina
    SalPa Salo
    2 - 3
    Vòng 8
  • 04/08 23:00
    Jazz Pori
    MuSa
    0 - 1
    Vòng 8
  • 04/08 23:00
    1Tampere United
    Honka Akatemia
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/08 22:00
    Ilves Tampere 2
    EPS Espoo
    0 - 1
    Vòng 5
  • 31/07 22:00
    Ilves-Kissat
    Honka Akatemia
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    EPS Espoo
    Ilves Tampere 2
    2 - 1
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    GrIFK
    KaaPo Kaarina
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    SalPa Salo
    Klubi 041
    2 - 3
    Vòng 7
  • 29/07 23:00
    Jazz Pori
    Vantaa
    2 - 1
    Vòng 7
  • 29/07 23:00
    Tampere United
    MuSa
    1 - 1
    Vòng 7
  • 11/08 22:30
    1GBK Kokkola
    VIFK Vaasa
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/08 22:30
    Vaajakoski
    JJK Jyvaskyla
    0 - 1
    Vòng 8
  • 07/08 22:30
    Narpes Kraft
    JS Hercules
    2 - 0
    Vòng 8
  • 07/08 21:00
    1KajHa
    GBK Kokkola
    2 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 23:00
    VIFK Vaasa
    OTP
    2 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 22:00
    RoPS Rovaniemi
    Oulun LS
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/08 21:00
    Jakobstads Bollklubb
    Komeetat
    1 - 1
    Vòng 8
  • 31/07 22:30
    GBK Kokkola
    OTP
    0 - 1
    Vòng 7
  • 31/07 19:00
    Komeetat
    RoPS Rovaniemi
    0 - 1
    Vòng 7
  • 31/07 18:00
    JS Hercules
    VIFK Vaasa1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/07 22:30
    JJK Jyvaskyla
    Jakobstads Bollklubb
    0 - 0
    Vòng 7
  • 30/07 22:00
    Oulun LS
    Narpes Kraft
    1 - 0
    Vòng 7
  • 08/08 23:00
    Nữ PK-35 Vantaa
    Nữ HJK Helsinki
    1 - 2
    Vòng 16
  • 07/08 19:00
    Nữ Ilves Tampere
    Nữ ONS
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/08 20:00
    Nữ NJS Nurmijarvi
    Nữ Honka
    0 - 2
    Vòng 15
  • 06/08 18:00
    Nữ HPS Helsinki
    Nữ KuPS
    0 - 2
    Vòng 15
  • 05/08 22:30
    Nữ Pallokerho-35
    Nữ Aland
    1 - 2
    Vòng 15
  • 31/07 18:00
    Nữ HPS Helsinki
    Nữ PK-35 Vantaa
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/07 21:00
    Nữ NJS Nurmijarvi
    Nữ Ilves Tampere
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/07 18:00
    Nữ ONS
    Nữ Aland
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/07 18:00
    Nữ Pallokerho-35
    Nữ KuPS
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/07 22:30
    Nữ Honka
    Nữ HJK Helsinki
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/08 22:00
    GrIFK (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 05/08 23:15
    Inter Turku Am
    Reipas (Youth
    2 - 3
    Vòng
  • 05/08 23:00
    TPS Turku (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 05/08 19:00
    KuPS (Youth
    Honka Am
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 20:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 19:00
    Honka Am
    Atlantis (Youth
    1 - 2
    Vòng
Cập nhật: