Kết quả bóng đá Paraguay hôm nay, Kqbd Paraguay đêm qua

Kết quả bóng đá Paraguay hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Paraguay mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Paraguay hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Paraguay mùa giải 2019, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Paraguay NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Paraguay hôm nay: trực tiếp bdkq Paraguay tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Paraguay hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Paraguay, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Paraguay (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Paraguay (SC).

Xem kq bd Paraguay TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Paraguay hom nay: xem kqbd Paraguay toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Paraguay gần đây và xem kqbd Cúp Paraguay tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Paraguay hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Paraguay, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Paraguay hn và kết quả ĐTQG Paraguay thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Paraguay và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Paraguay. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Paraguay, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Paraguay và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Paraguay lứa U như: kết quả U23 Paraguay, U21, U19 và KQ U17 Paraguay.

  • 30/07 07:00
    Nữ Argentina
    Nữ Paraguay
    0 - 1
    Vòng Hạng 3
  • 27/07 07:00
    Nữ Brazil
    Nữ Paraguay
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 21/07 07:00
    Nữ Ecuador
    Nữ Paraguay
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/07 04:00
    Nữ Paraguay
    Nữ Bolivia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/07 04:00
    Nữ Paraguay
    Nữ Chile
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/08 05:30
    Olimpia Asuncion
    Sportivo Ameliano
    1 - 0
    Vòng Clausura / 5
  • 08/08 03:00
    Sol de America
    Club Guarani
    0 - 0
    Vòng Clausura / 5
  • 07/08 06:15
    Cerro Porteno
    Nacional Asuncion1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 5
  • 07/08 04:00
    112 de Octubre
    Club Libertad
    1 - 2
    Vòng Clausura / 5
  • 06/08 06:15
    General Caballero JLM
    Tacuary FBC
    0 - 1
    Vòng Clausura / 5
  • 06/08 04:00
    1Resistencia
    Guairena
    1 - 2
    Vòng Clausura / 5
  • 01/08 05:30
    Club Guarani
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 01/08 03:00
    Club Libertad
    Resistencia
    4 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 31/07 06:15
    Tacuary FBC
    Olimpia Asuncion
    1 - 1
    Vòng Clausura / 4
  • 31/07 03:45
    1Sportivo Ameliano
    Cerro Porteno
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 30/07 06:15
    Nacional Asuncion
    Sol de America1
    2 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 30/07 04:00
    Guairena
    General Caballero JLM
    1 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 26/07 06:15
    Resistencia
    Club Guarani1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 26/07 01:30
    12 de Octubre
    Nacional Asuncion
    1 - 2
    Vòng Clausura / 3
  • 25/07 05:45
    Cerro Porteno
    Sol de America2
    1 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 25/07 03:30
    General Caballero JLM
    Club Libertad
    1 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 24/07 06:15
    Olimpia Asuncion
    Guairena1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 24/07 04:00
    Sportivo Ameliano
    Tacuary FBC1
    1 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 22/07 06:15
    Club Guarani
    General Caballero JLM
    1 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 22/07 04:00
    Nacional Asuncion
    Resistencia1
    1 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 21/07 06:15
    Tacuary FBC
    Cerro Porteno1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 21/07 04:00
    Sol de America
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 20/07 06:15
    1Club Libertad
    Olimpia Asuncion2
    2 - 1
    Vòng Clausura / 2
  • 20/07 04:00
    Guairena
    Sportivo Ameliano
    2 - 1
    Vòng Clausura / 2
  • 18/07 05:30
    Cerro Porteno
    12 de Octubre
    2 - 1
    Vòng Clausura / 1
  • 18/07 03:00
    General Caballero JLM
    Nacional Asuncion2
    0 - 2
    Vòng Clausura / 1
  • 17/07 06:15
    Olimpia Asuncion
    Club Guarani
    1 - 0
    Vòng Clausura / 1
  • 17/07 04:00
    Sportivo Ameliano
    Club Libertad
    2 - 0
    Vòng Clausura / 1
  • 16/07 06:15
    1Tacuary FBC
    Guairena
    0 - 0
    Vòng Clausura / 1
  • 15/07 06:15
    Resistencia
    Sol de America
    2 - 1
    Vòng Clausura / 1
  • 13/08 06:15
    Sportivo Trinidense
    Independiente F.B.C.
    2 - 0
    Vòng 21
  • 13/08 01:45
    Martin Ledesma
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 21
  • 09/08 06:30
    1Independiente F.B.C.
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 20
  • 09/08 01:30
    Sportivo Iteno
    Martin Ledesma2
    0 - 1
    Vòng 20
  • 07/08 21:00
    1Club Fernando de la Mora
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 20
  • 07/08 21:00
    Club Rubio Nu
    Atletico Colegiales
    1 - 1
    Vòng 20
  • 07/08 02:00
    CA River Plate Asuncion
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 20
  • 06/08 21:00
    1Deportivo Santani
    Atyra1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 06/08 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sol de America Pastoreo
    0 - 1
    Vòng 20
  • 06/08 04:00
    3 de Febrero
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02/08 06:30
    Sportivo Luqueno
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 19
  • 02/08 01:30
    Atyra
    Sportivo Iteno
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Deportivo Santani
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 21:00
    Sportivo San Lorenzo
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 01:00
    Atletico Colegiales
    CA River Plate Asuncion
    1 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 21:00
    Martin Ledesma
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 06:15
    Sportivo Trinidense
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 01:30
    2 de Mayo
    Club Rubio Nu
    0 - 0
    Vòng 19
  • 26/07 06:15
    Club Rubio Nu
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/07 01:30
    1Guarani de Trinidad
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 18
  • 24/07 21:00
    3 de Febrero
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng 18
  • 24/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 21:00
    CA River Plate Asuncion
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 21:00
    Sportivo Iteno
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 18
  • 23/07 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    Sol de America Pastoreo
    1 - 2
    Vòng 18
  • 23/07 04:00
    Independiente F.B.C.
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 18
  • 19/07 06:15
    1Deportivo Santani
    Independiente F.B.C.
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19/07 01:30
    Atyra
    Club Fernando de la Mora
    0 - 1
    Vòng 17
  • 17/07 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/07 21:00
    Sportivo Luqueno
    Club Rubio Nu1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 16/07 21:00
    2 de Mayo
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Sportivo Iteno
    0 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 06:15
    Sportivo Trinidense
    CA River Plate Asuncion1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 01:30
    Martin Ledesma
    3 de Febrero
    1 - 1
    Vòng 17
  • 12/08 05:30
    1Fulgencio Yegros
    General Caballero JLM
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/08 03:00
    CD Juventud
    Tacuary FBC
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 11/08 05:30
    Cristobal Colon JAS
    Club Guarani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/08 01:45
    Atletico Colegiales
    Resistencia
    0 - 2
    Vòng 2
  • 10/08 05:30
    CA River Plate Asuncion
    12 de Octubre
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/08 03:00
    Atletico Tembetary
    Deportivo Capiata1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/08 05:30
    Sport Colonial
    Olimpia Asuncion
    0 - 2
    Vòng 2
  • 05/08 03:00
    Club Fernando de la Mora
    Sol de America
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 04/08 05:30
    Club Rubio Nu
    Cerro Porteno
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/08 03:00
    Club Sport Colombia
    Nacional Asuncion
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/08 05:30
    1Sportivo Trinidense
    Guairena
    1 - 2
    Vòng 2
  • 03/08 03:00
    1U21 Brunswick Juventus
    Sportivo Ameliano
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/07 05:30
    General Caballero
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/07 05:30
    Sportivo San Lorenzo
    Club Libertad
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/07 05:30
    2 de Mayo
    Sportivo Iteno
    0 - 2
    Vòng 2
  • 27/07 03:00
    Primavera de Curuguaty
    Benjamin Aceval
    1 - 3
    Vòng 2
  • 22/07 01:00
    Atletico Tembetary
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 21/07 03:00
    Sportivo Valois Rivarola
    Club Rubio Nu
    0 - 3
    Vòng 1
  • 20/07 03:00
    CD Juventud
    3 de Febrero
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 15/07 04:00
    Olimpia de Ita
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật: