Kết quả bóng đá Nhật Bản hôm nay, Kqbd Nhật Bản đêm qua

Kết quả bóng đá Nhật Bản hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Nhật Bản mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Nhật Bản hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản mùa giải 2021, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Nhật Bản NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Nhật Bản hôm nay: trực tiếp bdkq Nhật Bản tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Nhật Bản hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Nhật Bản, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Nhật Bản (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Nhật Bản (SC).

Xem kết quả bóng đá Nhật Bản mới nhất: trực tuyến kqbd NB hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Nhật Bản TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Nhat Ban hom nay: xem kqbd Nhat Ban toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản gần đây và xem kqbd Cúp Nhật Bản tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Nhật Bản hôm nay: tỷ số bóng đá NB J-League, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Nhật Bản hn và kết quả ĐTQG Nhật Bản thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Nhật Bản và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia NB. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Nhật Bản, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG NB và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Nhật Bản lứa U như: kết quả U23 Nhật Bản, U21, U19 và KQ U17 Nhật Bản.

  • 15/08 00:00
    U20 Nữ Nhật Bản
    U20 Nữ Ghana
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/08 03:00
    U20 Nữ Nhật Bản
    U20 Nữ Hà Lan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 27/07 17:20
    Nhật Bản
    Hàn Quốc
    0 - 0
    Vòng Matchs
  • 26/07 17:20
    Nữ Nhật Bản
    Nữ Trung Quốc
    0 - 0
    Vòng Matchs
  • 24/07 17:20
    Nhật Bản
    Trung Quốc
    0 - 0
    Vòng Matchs
  • 23/07 13:30
    Nữ Nhật Bản
    Nữ Đài Loan
    2 - 1
    Vòng Matchs
  • 07/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Yokohama F Marinos
    1 - 1
    Vòng 24
  • 07/08 17:00
    Sagan Tosu
    Jubilo Iwata
    1 - 0
    Vòng 24
  • 07/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Consadole Sapporo
    0 - 3
    Vòng 24
  • 07/08 16:00
    FC Tokyo
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 24
  • 06/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Vissel Kobe
    2 - 0
    Vòng 24
  • 06/08 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Urawa Red Diamonds
    2 - 0
    Vòng 24
  • 06/08 16:30
    Kyoto Sanga
    Kashiwa Reysol
    1 - 1
    Vòng 24
  • 06/08 16:00
    Kashima Antlers
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 24
  • 31/07 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Sagan Tosu
    0 - 2
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Cerezo Osaka
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Gamba Osaka
    Kyoto Sanga1
    0 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    FC Tokyo
    1 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Kawasaki Frontale
    2 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Vissel Kobe
    Kashiwa Reysol
    0 - 1
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Yokohama F Marinos
    Kashima Antlers
    1 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 16:30
    Jubilo Iwata
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 12:00
    Consadole Sapporo
    Nagoya Grampus Eight
    1 - 0
    Vòng 23
  • 07/08 17:00
    Roasso Kumamoto
    Tochigi
    2 - 0
    Vòng 30
  • 07/08 17:00
    ThespaKusatsu Gunma
    JEF United Chiba
    0 - 2
    Vòng 30
  • 07/08 16:00
    Blaublitz Akita
    Mito Hollyhock1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 06/08 17:00
    Zweigen Kanazawa
    Vegalta Sendai
    0 - 2
    Vòng 30
  • 06/08 17:00
    Machida Zelvia
    Oita Trinita
    0 - 0
    Vòng 30
  • 06/08 17:00
    Omiya Ardija
    Yokohama FC
    1 - 1
    Vòng 30
  • 06/08 17:00
    Renofa Yamaguchi
    Montedio Yamagata
    0 - 0
    Vòng 30
  • 06/08 16:00
    Albirex Niigata
    Tokushima Vortis
    0 - 1
    Vòng 30
  • 06/08 16:00
    Grulla Morioka
    Fagiano Okayama
    1 - 2
    Vòng 30
  • 06/08 16:00
    Ventforet Kofu
    Ryukyu
    3 - 1
    Vòng 30
  • 06/08 16:00
    Tokyo Verdy
    V-Varen Nagasaki
    0 - 0
    Vòng 30
  • 31/07 17:00
    Zweigen Kanazawa
    Blaublitz Akita
    0 - 2
    Vòng 29
  • 30/07 17:00
    ThespaKusatsu Gunma
    Ventforet Kofu
    1 - 0
    Vòng 29
  • 30/07 17:00
    Montedio Yamagata
    Machida Zelvia
    1 - 0
    Vòng 29
  • 30/07 17:00
    Oita Trinita
    Tokyo Verdy
    2 - 2
    Vòng 29
  • 30/07 17:00
    Fagiano Okayama
    JEF United Chiba
    0 - 0
    Vòng 29
  • 30/07 17:00
    Renofa Yamaguchi
    Vegalta Sendai
    1 - 2
    Vòng 29
  • 30/07 17:00
    V-Varen Nagasaki
    Albirex Niigata
    1 - 1
    Vòng 29
  • 30/07 16:30
    Ryukyu
    Roasso Kumamoto
    1 - 0
    Vòng 29
  • 30/07 16:00
    Mito Hollyhock
    Omiya Ardija
    1 - 0
    Vòng 29
  • 30/07 16:00
    Tochigi
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 29
  • 30/07 16:00
    Yokohama FC
    Grulla Morioka
    0 - 1
    Vòng 29
  • 24/07 17:00
    Roasso Kumamoto
    Zweigen Kanazawa
    1 - 0
    Vòng 28
  • 24/07 16:00
    Tokyo Verdy
    Yokohama FC
    0 - 0
    Vòng 28
  • 23/07 17:00
    Montedio Yamagata
    ThespaKusatsu Gunma
    0 - 1
    Vòng 28
  • 23/07 17:00
    Omiya Ardija
    Blaublitz Akita
    0 - 0
    Vòng 28
  • 23/07 17:00
    Tochigi
    Renofa Yamaguchi
    2 - 0
    Vòng 28
  • 23/07 17:00
    Vegalta Sendai
    V-Varen Nagasaki
    0 - 1
    Vòng 28
  • 23/07 16:00
    Albirex Niigata
    Fagiano Okayama
    2 - 1
    Vòng 28
  • 23/07 16:00
    Grulla Morioka
    Machida Zelvia
    0 - 2
    Vòng 28
  • 23/07 16:00
    Tokushima Vortis
    Ryukyu
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/08 14:30
    Bandits Iwaki
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/08 14:00
    Imabari
    YSCC Yokohama
    1 - 0
    Vòng 17
  • 31/07 16:00
    Ehime
    YSCC Yokohama
    1 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 16:00
    Matsumoto Yamaga
    Vanraure Hachinohe
    0 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 13:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Sagamihara1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:30
    Gainare Tottori
    Gifu
    2 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Azul Claro Numazu
    1 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:00
    Kamatamare Sanuki
    AC Nagano Parceiro
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:00
    Kataller Toyama
    Bandits Iwaki
    1 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 15:00
    Fujieda MYFC
    Kagoshima United
    2 - 1
    Vòng 19
  • 30/07 15:00
    Fukushima United
    Imabari
    1 - 1
    Vòng 19
  • 24/07 17:00
    AC Nagano Parceiro
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 2
    Vòng 18
  • 24/07 15:00
    YSCC Yokohama
    Kataller Toyama
    1 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 17:00
    Gifu
    Kamatamare Sanuki
    1 - 1
    Vòng 18
  • 23/07 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Kagoshima United
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 16:00
    Sagamihara
    Ehime
    0 - 2
    Vòng 18
  • 31/07 14:00
    Criacao Shinjuku
    Tokyo Musashino City
    0 - 2
    Vòng 18
  • 31/07 13:00
    Reinmeer Aomori
    Sony Sendai
    0 - 1
    Vòng 18
  • 31/07 13:00
    Matsue City
    Verspah Oita
    0 - 0
    Vòng 18
  • 31/07 13:00
    Nara Club
    Kochi United
    0 - 0
    Vòng 18
  • 31/07 13:00
    MIO Biwako Shiga
    TIAMO Hirakata
    0 - 0
    Vòng 18
  • 31/07 12:00
    Osaka
    Veertien Kuwana
    1 - 0
    Vòng 18
  • 24/07 16:00
    Suzuka Unlimited
    Maruyasu Okazaki
    0 - 0
    Vòng 17
  • 24/07 13:00
    Reinmeer Aomori
    MIO Biwako Shiga
    1 - 0
    Vòng 17
  • 24/07 13:00
    Matsue City
    Criacao Shinjuku
    1 - 0
    Vòng 17
  • 24/07 13:00
    Veertien Kuwana
    Sony Sendai
    1 - 1
    Vòng 17
  • 24/07 13:00
    Kochi United
    Honda Lock
    0 - 0
    Vòng 17
  • 24/07 12:00
    Osaka
    Tokyo Musashino City
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/08 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Nagoya Grampus Eight
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 10/08 17:00
    1Yokohama F Marinos
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 10/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Cerezo Osaka
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 10/08 17:00
    Avispa Fukuoka
    Vissel Kobe
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 17:30
    Nagoya Grampus Eight
    Urawa Red Diamonds
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Yokohama F Marinos
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 17:00
    Vissel Kobe
    Avispa Fukuoka
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
Cập nhật: