Kết quả bóng đá Nam Phi hôm nay, Kqbd Nam Phi tối đêm qua

Kết quả bóng đá Nam Phi hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Nam Phi mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Nam Phi hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Nam Phi mùa giải 2020-2021, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Nam Phi NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Nam Phi hôm nay: trực tiếp bdkq Nam Phi tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Nam Phi hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Nam Phi, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Nam Phi (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Nam Phi (SC).

Xem kết quả bóng đá Nam Phi mới nhất: trực tuyến kqbd NP hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Nam Phi TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Nam Phi hom nay: xem kqbd Nam Phi toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Nam Phi gần đây và xem kqbd Cúp Nam Phi tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Nam Phi hôm nay: tỷ số bóng đá Vô địch Quốc Gia Nam Phi (NP), kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Nam Phi hn và kết quả ĐTQG Nam Phi thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Nam Phi và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia NP. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Nam Phi, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG NP và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Nam Phi lứa U như: kết quả U23 Nam Phi, U21, U19 và KQ U17 Nam Phi.

  • 19/09 23:00
    Nam Phi
    Liberia
    ? - ?
    Vòng Loại (Bảng) / Bảng K
  • 30/07 20:00
    Nam Phi
    Comores
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 03:00
    Nữ Marốc
    Nữ Nam Phi
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 22/07 22:00
    Comores
    Nam Phi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/07 00:00
    Nữ Zambia
    Nữ Nam Phi
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 17/07 15:00
    Nam Phi
    Botswana1
    1 - 0
    Vòng Plate Final
  • 11/08 00:30
    Chippa United
    Bloemfontein Celtic
    0 - 2
    Vòng 2
  • 11/08 00:30
    Mamelodi Sundowns
    TS Galaxy
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/08 00:30
    Sekhukhune United
    Lamontville Golden Arrows
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/08 00:30
    Stellenbosch
    Orlando Pirates
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/08 22:00
    AmaZulu
    Supersport United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 00:30
    Kaizer Chiefs
    Maritzburg United
    2 - 0
    Vòng 2
  • 09/08 22:00
    Moroka Swallows
    Cape Town City
    2 - 1
    Vòng 2
  • 09/08 20:00
    Richards Bay
    Tshakhuma TM
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 22:30
    1Supersport United
    Chippa United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 20:00
    TS Galaxy
    AmaZulu
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 01:00
    Maritzburg United
    Sekhukhune United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 22:30
    Bloemfontein Celtic
    Kaizer Chiefs
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 20:00
    Lamontville Golden Arrows
    Richards Bay
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 20:00
    Tshakhuma TM
    Stellenbosch
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 20:00
    Orlando Pirates
    Moroka Swallows
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 00:30
    Cape Town City
    Mamelodi Sundowns
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/06 20:00
    Moroka Swallows
    Pretoria (Université)
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 11/06 20:00
    Cape Town All Stars
    Moroka Swallows
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 08/06 20:00
    Pretoria (Université)
    Cape Town All Stars
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 04/06 20:00
    Pretoria (Université)
    Moroka Swallows
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 01/06 20:00
    Moroka Swallows
    Cape Town All Stars
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 30/05 23:00
    Supersport United
    Orlando Pirates1
    1 - 0
    Vòng 30
  • 29/05 20:00
    Cape Town All Stars
    Pretoria (Université)
    0 - 2
    Vòng Play-Off
  • 28/05 00:30
    Bloemfontein Celtic
    Orlando Pirates
    0 - 2
    Vòng 28
  • 25/05 00:30
    Orlando Pirates
    Maritzburg United
    2 - 0
    Vòng 29
  • 24/05 20:00
    AmaZulu
    Lamontville Golden Arrows
    1 - 1
    Vòng 30
  • 23/05 20:00
    Bloemfontein Celtic
    Mamelodi Sundowns
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21/05 20:00
    Chippa United
    TS Galaxy
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/05 20:00
    1Kaizer Chiefs
    Moroka Swallows
    1 - 0
    Vòng 30
  • 21/05 20:00
    Maritzburg United
    Baroka
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/05 20:00
    Tshakhuma TM
    Sekhukhune United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21/05 20:00
    Stellenbosch
    Cape Town City
    0 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 20:00
    Baroka
    Supersport United
    2 - 0
    Vòng 29
  • 14/05 20:00
    Cape Town City
    AmaZulu
    0 - 0
    Vòng 29
  • 14/05 20:00
    Lamontville Golden Arrows
    Bloemfontein Celtic
    2 - 2
    Vòng 29
  • 14/05 20:00
    Mamelodi Sundowns
    Stellenbosch
    0 - 2
    Vòng 29
  • 14/05 20:00
    Sekhukhune United
    Kaizer Chiefs
    0 - 1
    Vòng 29
  • 14/05 20:00
    Moroka Swallows
    Chippa United
    0 - 0
    Vòng 29
  • 14/05 20:00
    TS Galaxy
    Tshakhuma TM
    0 - 0
    Vòng 29
  • 08/05 22:30
    Kaizer Chiefs
    Mamelodi Sundowns
    0 - 0
    Vòng 28
  • 08/05 00:30
    Cape Town City
    TS Galaxy
    1 - 0
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    AmaZulu
    Sekhukhune United
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Stellenbosch
    Maritzburg United
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/05 20:00
    Chippa United
    Baroka
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/05 20:00
    Tshakhuma TM
    Lamontville Golden Arrows
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/05 00:30
    Supersport United
    Moroka Swallows
    1 - 0
    Vòng 28
  • 05/05 00:30
    Maritzburg United
    Bloemfontein Celtic
    1 - 0
    Vòng 27
  • 04/05 22:00
    Baroka
    Lamontville Golden Arrows
    1 - 0
    Vòng 27
  • 04/05 22:00
    Chippa United
    Cape Town City
    0 - 0
    Vòng 27
  • 04/05 00:30
    Kaizer Chiefs
    Tshakhuma TM
    0 - 0
    Vòng 27
  • 03/05 22:30
    Sekhukhune United
    Mamelodi Sundowns
    0 - 1
    Vòng 27
  • 03/05 22:00
    Supersport United
    Stellenbosch
    0 - 0
    Vòng 27
  • 03/05 22:00
    Moroka Swallows
    AmaZulu
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/05 20:00
    TS Galaxy
    Orlando Pirates
    1 - 0
    Vòng 27
  • 30/04 20:00
    Kaizer Chiefs
    Cape Town City
    0 - 1
    Vòng 13
  • 28/04 00:30
    Mamelodi Sundowns
    Cape Town City
    0 - 0
    Vòng 26
  • 27/04 22:00
    Orlando Pirates
    Chippa United
    0 - 0
    Vòng 26
  • 15/05 20:00
    Cape Town All Stars
    JDR Stars
    0 - 0
    Vòng 30
  • 15/05 20:00
    Platinum City
    Black Leopards
    0 - 1
    Vòng 30
  • 15/05 20:00
    Polokwane City
    Real Kings
    1 - 0
    Vòng 30
  • 15/05 20:00
    Pretoria Callies
    Jomo Cosmos
    1 - 0
    Vòng 30
  • 15/05 20:00
    Pretoria (Université)
    Hungry Lions
    0 - 0
    Vòng 30
  • 15/05 20:00
    Richards Bay
    Ajax Cape Town
    0 - 0
    Vòng 30
  • 15/05 20:00
    Uthongathi
    TS Sporting
    0 - 0
    Vòng 30
  • 15/05 20:00
    Venda
    Free State Stars1
    0 - 1
    Vòng 30
  • 08/05 20:00
    Black Leopards
    Venda1
    0 - 1
    Vòng 29
  • 08/05 20:00
    Ajax Cape Town
    Pretoria (Université)
    1 - 2
    Vòng 29
  • 08/05 20:00
    Free State Stars
    Polokwane City
    0 - 0
    Vòng 29
  • 08/05 20:00
    Hungry Lions
    Cape Town All Stars
    0 - 0
    Vòng 29
  • 08/05 20:00
    JDR Stars
    Pretoria Callies
    0 - 1
    Vòng 29
  • 08/05 20:00
    Jomo Cosmos
    Platinum City
    0 - 0
    Vòng 29
  • 08/05 20:00
    Real Kings
    Uthongathi
    1 - 0
    Vòng 29
  • 08/05 20:00
    TS Sporting
    Richards Bay
    0 - 2
    Vòng 29
  • 03/05 20:00
    Cape Town All Stars
    Real Kings
    3 - 0
    Vòng 28
  • 01/05 20:00
    Black Leopards
    Ajax Cape Town
    1 - 0
    Vòng 28
  • 01/05 20:00
    Hungry Lions
    JDR Stars
    2 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Jomo Cosmos
    TS Sporting
    1 - 1
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Polokwane City
    Pretoria Callies
    0 - 2
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Pretoria (Université)
    Venda
    0 - 0
    Vòng 28
  • 29/04 20:00
    Platinum City
    Free State Stars
    0 - 0
    Vòng 28
  • 29/04 20:00
    Richards Bay
    Uthongathi1
    1 - 1
    Vòng 28
  • 28/05 23:00
    Mamelodi Sundowns
    Tshakhuma TM1
    1 - 0
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1],
  • 01/05 00:00
    Bloemfontein Celtic
    Mamelodi Sundowns
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 30/04 00:00
    Real Kings
    Tshakhuma TM1
    0 - 0
    Vòng Bán kết
Cập nhật: