Kết quả bóng đá Nam Mỹ hôm nay, Kqbd Cúp C1 C2 Nam Mỹ

Kết quả bóng đá Nam Mỹ hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Nam Mỹ (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Nam Mỹ (cấp ĐTQG). Ket qua bong da NM hom nay: xem truc tiep kqbd NM toi va dem qua moi nhat.

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Nam Mỹ và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Nam Mỹ gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Nam Mỹ trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Nam Mỹ mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Nam Mỹ sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 12/08 07:30
    Estudiantes La Plata
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 11/08 07:30
    2Palmeiras
    Atletico Mineiro MG1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], Penalty [6-5]
  • 11/08 07:30
    Talleres Cordoba
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 10/08 07:30
    CR Flamengo RJ
    Corinthians Paulista SP1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 05/08 07:30
    Atletico Paranaense
    Estudiantes La Plata
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 04/08 07:30
    Atletico Mineiro MG
    Palmeiras
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 04/08 07:30
    Velez Sarsfield
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 07:30
    Corinthians Paulista SP
    CR Flamengo RJ
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 08/07 07:30
    Estudiantes La Plata
    Fortaleza1
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/07 07:30
    CR Flamengo RJ
    Deportes Tolima
    2 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/07 07:30
    River Plate
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/07 05:15
    Palmeiras
    Cerro Porteno
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/07 05:15
    Colon
    Talleres Cordoba
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 06/07 07:30
    Club Libertad
    Atletico Paranaense
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 06/07 07:30
    Boca Juniors
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], Penalty [5-6]
  • 06/07 05:15
    Atletico Mineiro MG
    Club Sport Emelec
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 01/07 07:30
    Fortaleza
    Estudiantes La Plata
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 07:30
    Deportes Tolima
    CR Flamengo RJ
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 30/06 07:30
    Velez Sarsfield
    River Plate
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 05:15
    Cerro Porteno
    Palmeiras
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 05:15
    Talleres Cordoba
    Colon
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 07:30
    Corinthians Paulista SP
    Boca Juniors
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 07:30
    Atletico Paranaense
    Club Libertad
    2 - 1
    Vòng 1/8
  • 29/06 05:15
    Club Sport Emelec
    Atletico Mineiro MG1
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 27/05 07:00
    Boca Juniors
    Deportivo Cali
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 27/05 07:00
    Corinthians Paulista SP
    Club Always Ready
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 27/05 05:00
    Atletico Paranaense
    Caracas
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/05 05:00
    Club Libertad
    The Strongest1
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/05 07:00
    Atletico Mineiro MG
    Deportes Tolima
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/08 05:15
    1Internacional RS
    Melgar
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], Penalty [1-3],
  • 11/08 05:15
    Ceara
    Sao Paulo
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], Penalty [3-4]
  • 10/08 07:30
    Independiente Del Valle
    Deportivo Tachira
    2 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 10/08 05:15
    1Atletico Clube Goianiense
    Nacional Montevideo
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 05/08 05:15
    Melgar
    Internacional RS1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 04/08 05:15
    Sao Paulo
    Ceara
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 07:30
    Deportivo Tachira
    Independiente Del Valle1
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 03/08 05:15
    Nacional Montevideo
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 08/07 07:30
    Sao Paulo
    Universidad Catolica
    2 - 0
    Vòng 1/16
  • 08/07 07:30
    Atletico Clube Goianiense
    Olimpia Asuncion
    2 - 0
    Vòng 1/16
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [2-2], Penalty [5-3]
  • 08/07 05:15
    Lanus
    Independiente Del Valle1
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 07/07 07:30
    1Santos
    Deportivo Tachira
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], Penalty [2-4]
  • 07/07 07:30
    Melgar
    Deportivo Cali
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 07/07 05:15
    Ceara
    The Strongest
    2 - 0
    Vòng 1/16
  • 06/07 07:30
    Internacional RS
    Colo Colo
    2 - 1
    Vòng 1/16
  • 06/07 05:15
    Union Santa Fe
    Nacional Montevideo
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 01/07 07:30
    Universidad Catolica
    Sao Paulo3
    0 - 3
    Vòng 1/16
  • 01/07 07:30
    Olimpia Asuncion
    Atletico Clube Goianiense
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 01/07 05:15
    Independiente Del Valle
    Lanus
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 30/06 07:30
    Deportivo Tachira
    Santos
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 30/06 07:30
    2Deportivo Cali
    Melgar
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 30/06 05:15
    The Strongest
    Ceara
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 29/06 07:30
    Colo Colo
    Internacional RS
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 29/06 05:15
    Nacional Montevideo
    Union Santa Fe
    2 - 0
    Vòng 1/16
  • 27/05 07:30
    Atletico Junior Barranquilla
    Union Santa Fe
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 27/05 07:30
    1Oriente Petrolero
    Fluminense RJ1
    1 - 6
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 27/05 05:15
    Racing Club
    CA River Plate
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/05 05:15
    Melgar
    Cuiaba MT
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/05 07:30
    Independiente
    Ceara
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 26/05 07:30
    Deportivo La Guaira
    General Caballero JLM
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 31/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Brazil
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 30/07 07:00
    Nữ Argentina
    Nữ Paraguay
    0 - 1
    Vòng Hạng 3
  • 27/07 07:00
    Nữ Brazil
    Nữ Paraguay
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 26/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Argentina1
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 25/07 07:00
    Nữ Chile
    Nữ Venezuela
    0 - 0
    Vòng Fifth Place
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 22/07 07:00
    Nữ Venezuela
    Nữ Argentina
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/07 07:00
    Nữ Brazil
    Nữ Peru
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Chile
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/07 07:00
    Nữ Ecuador
    Nữ Paraguay
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/07 07:00
    Nữ Peru
    Nữ Uruguay
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/07 04:00
    Nữ Venezuela
    Nữ Brazil
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Ecuador
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 18/07 04:00
    Nữ Chile
    Nữ Bolivia
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/07 07:00
    Nữ Peru
    Nữ Venezuela
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/07 04:00
    Nữ Argentina
    Nữ Uruguay
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/07 07:00
    Nữ Chile
    Nữ Ecuador
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/07 04:00
    Nữ Paraguay
    Nữ Bolivia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/07 07:00
    Nữ Argentina
    Nữ Peru
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/07 04:00
    1Nữ Uruguay
    Nữ Brazil
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Bolivia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/07 04:00
    Nữ Paraguay
    Nữ Chile
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/07 07:00
    Nữ Brazil
    Nữ Argentina
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/07 04:00
    Nữ Uruguay
    Nữ Venezuela
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Paraguay
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 09/07 04:00
    1Nữ Bolivia
    Nữ Ecuador
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
Cập nhật: