Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển nữ hôm nay, Lịch bóng đá Thụy Điển

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển nữ hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 17 Vô địch Quốc Gia nữ Thụy Điển mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ vòng 17 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Thụy Điển nữ thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Thụy Điển nữ thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển nữ của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển nữ của 1 cặp đấu:
    VS
1234567891011121314151617181920212223242526
  • 26/03 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/03 18:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Orebro
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/03 18:00
    Nữ Umea
    Nữ Hacken
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/03 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ IFK Kalmar
    2 - 0
    Vòng 1
  • 27/03 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Vittsjo GIK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/03 22:30
    Nữ Djurgardens
    Nữ Pitea IF
    0 - 3
    Vòng 1
  • 29/03 00:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Brommapojkarna
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 00:00
    Nữ Hacken
    Nữ Hammarby
    2 - 0
    Vòng 2
  • 02/04 00:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ AIK Solna
    2 - 0
    Vòng 2
  • 03/04 18:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Linkopings
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/04 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Umea
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/04 18:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Kristianstads DFF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/04 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ Djurgardens
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/04 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Rosengard
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/04 20:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Hacken
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 21:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Rosengard
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 21:00
    Nữ Umea
    Nữ Vittsjo GIK
    2 - 0
    Vòng 3
  • 16/04 18:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Linkopings
    0 - 1
    Vòng 3
  • 17/04 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Orebro
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/04 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Pitea IF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 22:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21/04 00:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Hammarby
    2 - 0
    Vòng 4
  • 21/04 00:00
    Nữ Orebro
    Nữ Umea
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21/04 00:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ IFK Kalmar
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/04 00:00
    Nữ Rosengard
    Nữ AIK Solna
    2 - 0
    Vòng 4
  • 21/04 00:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22/04 00:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Brommapojkarna
    2 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 00:00
    Nữ Hacken
    Nữ Kristianstads DFF
    3 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 17:30
    Nữ AIK Solna
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 1
    Vòng 5
  • 24/04 18:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Orebro
    2 - 0
    Vòng 5
  • 24/04 19:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Umea
    1 - 0
    Vòng 5
  • 26/04 00:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Eskilstuna United DF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 26/04 00:00
    Nữ Hacken
    Nữ Rosengard
    2 - 1
    Vòng 5
  • 26/04 00:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Brommapojkarna
    1 - 0
    Vòng 5
  • 26/04 00:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Linkopings
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/04 23:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Hammarby
    2 - 1
    Vòng 6
  • 01/05 18:00
    Nữ Umea
    Nữ AIK Solna
    2 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Kristianstads DFF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ IFK Kalmar
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 20:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Pitea IF
    0 - 1
    Vòng 6
  • 01/05 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Hacken
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/05 00:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Orebro
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/05 23:00
    Nữ Hacken
    Nữ Linkopings
    1 - 0
    Vòng 7
  • 08/05 18:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Vittsjo GIK
    1 - 1
    Vòng 7
  • 08/05 18:00
    Nữ Umea
    Nữ Rosengard
    0 - 2
    Vòng 7
  • 08/05 20:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Djurgardens
    1 - 2
    Vòng 7
  • 08/05 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Brommapojkarna
    3 - 0
    Vòng 7
  • 08/05 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ IFK Kalmar
    2 - 2
    Vòng 7
  • 08/05 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 11/05 23:30
    Nữ Djurgardens
    Nữ Umea
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/05 00:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 13/05 00:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ AIK Solna
    1 - 0
    Vòng 8
  • 13/05 00:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Hammarby
    0 - 2
    Vòng 8
  • 13/05 00:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Pitea IF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 13/05 00:00
    Nữ Orebro
    Nữ Hacken
    0 - 0
    Vòng 8
  • 13/05 23:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Kristianstads DFF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 15/05 18:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Pitea IF
    0 - 1
    Vòng 9
  • 15/05 20:00
    Nữ Umea
    Nữ Eskilstuna United DF
    1 - 1
    Vòng 9
  • 17/05 00:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Brommapojkarna
    0 - 1
    Vòng 9
  • 17/05 00:00
    Nữ Hacken
    Nữ IFK Kalmar
    1 - 1
    Vòng 9
  • 17/05 00:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 1
    Vòng 9
  • 17/05 00:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/05 00:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Orebro
    2 - 0
    Vòng 9
  • 20/05 23:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Rosengard
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21/05 20:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Umea
    2 - 2
    Vòng 10
  • 22/05 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Linkopings
    1 - 2
    Vòng 10
  • 22/05 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ AIK Solna
    2 - 0
    Vòng 10
  • 22/05 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22/05 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Hacken
    0 - 1
    Vòng 10
  • 24/05 00:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Hammarby
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/05 23:00
    Nữ Orebro
    Nữ Eskilstuna United DF
    1 - 0
    Vòng 11
  • 29/05 18:00
    Nữ Hacken
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/05 20:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Linkopings
    0 - 2
    Vòng 11
  • 29/05 20:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Hammarby
    1 - 0
    Vòng 11
  • 29/05 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Brommapojkarna
    1 - 0
    Vòng 11
  • 31/05 00:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Pitea IF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 31/05 00:00
    Nữ Umea
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/06 00:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ IFK Kalmar
    3 - 0
    Vòng 12
  • 03/06 23:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Rosengard
    1 - 2
    Vòng 12
  • 05/06 18:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Hacken
    0 - 3
    Vòng 12
  • 05/06 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Orebro
    1 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Umea
    2 - 1
    Vòng 12
  • 05/06 22:00
    Nữ Hammarby
    Nữ AIK Solna
    2 - 0
    Vòng 12
  • 09/06 00:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Brommapojkarna
    1 - 1
    Vòng 13
  • 09/06 00:00
    Nữ Hacken
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 09/06 00:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Rosengard
    0 - 4
    Vòng 13
  • 09/06 00:00
    Nữ Orebro
    Nữ Hammarby
    0 - 1
    Vòng 13
  • 09/06 00:00
    Nữ Umea
    Nữ Linkopings
    0 - 2
    Vòng 13
  • 09/06 00:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 09/06 23:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Pitea IF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ Vittsjo GIK
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/06 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ IFK Kalmar
    3 - 0
    Vòng 14
  • 12/06 20:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 12/06 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ AIK Solna
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/06 20:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Umea
    2 - 0
    Vòng 14
  • 14/06 00:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Orebro
    2 - 0
    Vòng 14
  • 14/06 04:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng 14
  • 17/06 23:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Hacken
    0 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 18:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Rosengard
    0 - 2
    Vòng 15
  • 19/06 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 2
    Vòng 15
  • 19/06 18:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Pitea IF
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 18:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Umea
    3 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 20:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Djurgardens
    0 - 1
    Vòng 15
  • 19/06 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Orebro
    1 - 2
    Vòng 15
  • 06/08 20:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/08 23:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Vittsjo GIK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/08 18:00
    Nữ Umea
    Nữ IFK Kalmar
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/08 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/08 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/08 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ AIK Solna
    ? - ?
    Vòng 16
  • 16/08 00:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Linkopings
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/08 23:00
    Nữ Hacken
    Nữ Orebro
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/08 23:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Rosengard
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/08 18:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Umea
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/08 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Djurgardens
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/08 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/08 23:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Eskilstuna United DF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/08 00:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 16
  • 26/08 23:00
    Nữ Orebro
    Nữ Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/08 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ AIK Solna
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/08 18:00
    Nữ Umea
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/08 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Djurgardens
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/08 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/08 20:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Linkopings
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/08 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ IFK Kalmar
    ? - ?
    Vòng 18
  • 09/09 23:00
    Nữ Hacken
    Nữ Umea
    ? - ?
    Vòng 19
  • 10/09 20:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Kristianstads DFF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 10/09 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Rosengard
    ? - ?
    Vòng 19
  • 10/09 20:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Orebro
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/09 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Eskilstuna United DF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/09 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/09 00:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Vittsjo GIK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 16/09 23:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/09 23:00
    Nữ Rosengard
    Nữ IFK Kalmar
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/09 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/09 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Djurgardens
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/09 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ AIK Solna
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/09 00:00
    Nữ Umea
    Nữ Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/09 00:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Linkopings
    ? - ?
    Vòng 20
  • 23/09 23:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Vittsjo GIK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 24/09 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 21
  • 24/09 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Djurgardens
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/09 18:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/09 20:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Eskilstuna United DF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/09 20:00
    Nữ Umea
    Nữ Orebro
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/09 00:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Linkopings
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/10 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ IFK Kalmar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/10 18:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Umea
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/10 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ AIK Solna
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/10 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Kristianstads DFF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/10 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/10 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ Rosengard
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/10 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/10 23:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Eskilstuna United DF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 18:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Vittsjo GIK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 20:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ Kristianstads DFF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Linkopings
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 20:00
    Nữ Umea
    Nữ Djurgardens
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/10 00:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/10 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Orebro
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Umea
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Rosengard
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ IFK Kalmar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ AIK Solna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 21:00
    Nữ Hacken
    Nữ AIK Solna
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/10 21:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Orebro
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/10 21:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Eskilstuna United DF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/10 21:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Kristianstads DFF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/10 21:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Vittsjo GIK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/10 21:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Djurgardens
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/10 21:00
    Nữ Umea
    Nữ Brommapojkarna
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 00:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ IFK Kalmar
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 00:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 00:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 00:00
    Nữ Brommapojkarna
    Nữ Rosengard
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 00:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Umea
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 00:00
    Nữ Orebro
    Nữ Linkopings
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 00:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ

Tên giải đấu VĐQG Thụy Điển nữ
Tên khác Vô địch Quốc Gia nữ Thụy Điển
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 17
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 15 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)