Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan U20 hôm nay, Lịch bóng đá Phần Lan

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan U20 hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng U20 Phần Lan mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Phần Lan U20 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Phần Lan U20 thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Phần Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Phần Lan U20 thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Phần Lan U20 là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Phần Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Phần Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Phần Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Phần Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Phần Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Phần Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Phần Lan U20 mùa giải 2021

  • 13/02 18:00
    VJS Vantaa (Youth
    PPJ Akatemia Am
    2 - 0
    Vòng
  • 14/02 01:00
    Gnistan (Youth
    Honka Am
    0 - 1
    Vòng
  • 14/02 01:15
    Helsinki (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/02 18:00
    Helsinki (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    PPJ Akatemia Am
    KuPS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 21:00
    TPS Turku (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 21:00
    Honka Am
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 22:00
    Gnistan (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 17:45
    KaPa Helsinki (Youth
    Gnistan (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 13/03 18:00
    KoiPS (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 21/03 01:15
    Gnistan (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 26/03 16:30
    RiPS (Youth
    Gnistan (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 19:00
    Honka Am
    PPJ Akatemia Am
    2 - 0
    Vòng
  • 26/03 19:15
    Inter Turku Am
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 20:00
    KaPa Helsinki (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 20:15
    KaaPo Kaarina (Youth
    Poxyt (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 28/03 00:00
    Ilves (Youth
    HJS (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 02/04 16:15
    Inter Turku Am
    Poxyt (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 02/04 18:00
    VJS Vantaa (Youth
    Gnistan (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 18:45
    PPJ Akatemia Am
    Reipas (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 02/04 19:30
    GrIFK (Youth
    TPS Turku (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:00
    Honka Am
    Atlantis (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 20:30
    KuPS (Youth
    Helsinki (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/04 18:00
    TPS Turku (Youth
    HJS (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/04 19:00
    Reipas (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 19:00
    Poxyt (Youth
    Abo IFK Am
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:30
    Helsinki (Youth
    Honka Am
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:30
    KaaPo Kaarina (Youth
    Lohjan Pallo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 17:00
    KoiPS (Youth
    PPJ Akatemia Am
    0 - 2
    Vòng
  • 10/04 18:00
    Gnistan (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 10/04 18:00
    Ilves (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 0
    Vòng
  • 10/04 18:30
    Atlantis (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 19/04 22:15
    KaPa Helsinki (Youth
    Reipas (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 22/04 23:15
    PPJ Akatemia Am
    VJS Vantaa (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/04 16:00
    Honka Am
    Gnistan (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/04 16:15
    Inter Turku Am
    KaaPo Kaarina (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 16:00
    KaPa Helsinki (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 24/04 16:30
    Abo IFK Am
    GrIFK (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 24/04 17:30
    Atlantis (Youth
    KoiPS (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 24/04 18:00
    Ilves (Youth
    Poxyt (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 24/04 18:30
    KuPS (Youth
    Reipas (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 07/05 17:00
    VJS Vantaa (Youth
    KuPS (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 07/05 18:00
    TPS Turku (Youth
    Abo IFK Am
    0 - 0
    Vòng
  • 07/05 19:15
    KaaPo Kaarina (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 07/05 23:00
    Poxyt (Youth
    Lohjan Pallo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 17:00
    KoiPS (Youth
    Honka Am
    0 - 2
    Vòng
  • 13/05 22:45
    PPJ Akatemia Am
    KaPa Helsinki (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 15:00
    VJS Vantaa (Youth
    Helsinki (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 16:00
    Reipas (Youth
    Atlantis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 18:00
    TPS Turku (Youth
    Poxyt (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 16:30
    Abo IFK Am
    Inter Turku Am
    ? - ?
    Vòng
  • 22/05 17:30
    Atlantis (Youth
    Gnistan (Youth
    4 - 1
    Vòng
  • 22/05 20:00
    Helsinki (Youth
    Reipas (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 26/05 17:00
    Honka Am
    Reipas (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 17:00
    Gnistan (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 18:00
    TPS Turku (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 19:00
    GrIFK (Youth
    Ilves (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 26/05 19:30
    VJS Vantaa (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 20:15
    Abo IFK Am
    KaaPo Kaarina (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 22:00
    PPJ Akatemia Am
    Helsinki (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 28/05 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    TPS Turku (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 18:00
    KaPa Helsinki (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 28/05 18:15
    Inter Turku Am
    HJS (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Honka Am
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 29/05 16:00
    Kontu (Youth
    Gnistan (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 31/05 22:00
    Atlantis (Youth
    PPJ Akatemia Am
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 18:00
    VJS Vantaa (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 12/06 16:30
    Abo IFK Am
    Lohjan Pallo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 18:00
    HIFK (Youth
    Pallo Pojat Juniorit B (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 19:30
    KuPS (Youth
    Atlantis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    HJS (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 19/06 16:00
    Gnistan (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/06 17:00
    Atlantis (Youth
    Honka Am
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 18:00
    TPS Turku (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 18:00
    Honka Am
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 18:00
    Inter Turku Am
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 18:00
    HJS (Youth
    TPS Turku (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 31/07 19:00
    Honka Am
    Atlantis (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 31/07 20:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 19:00
    KuPS (Youth
    Honka Am
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 23:00
    TPS Turku (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 05/08 23:15
    Inter Turku Am
    Reipas (Youth
    2 - 3
    Vòng
  • 07/08 22:00
    GrIFK (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Phần Lan U20

Tên giải đấu VĐQG Phần Lan U20
Tên khác U20 Phần Lan
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)