Lịch thi đấu VĐQG Đức (Vùng phía Nam) vòng 19 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu VĐQG Đức (Vùng phía Nam) hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng 19 Nam Đức mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Nam) vòng 19 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Nam) tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Đức mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Đức (Vùng phía Nam) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Đức (Vùng phía Nam) có tên Tiếng Anh là Germany Regionalliga Sued và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Đức. Lịch thi đấu bóng đá Đức trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đức (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Đức. Ngoài ra, LTĐ BĐ Đức và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Đức tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu VĐQG Đức (Vùng phía Nam) 2022-2023 - vòng 19

12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334
  • 06/08 19:00
    Bahlinger
    VfB Stuttgart 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    Eintracht Trier
    Astoria Walldorf
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    SGV Freiberg
    VfR Aalen
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    FSV Frankfurt
    TSG Balingen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    TSV Steinbach Haiger
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    SSV Ulm 1846
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    08 Homburg
    1 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 19:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    KSV Hessen Kassel
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 19:00
    VfR Wormatia Worms
    Kickers Offenbach
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 00:00
    Kickers Offenbach
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    2 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 19:00
    VfR Aalen
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 19:00
    TSG Balingen
    SGV Freiberg
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 19:00
    SSV Ulm 1846
    Bahlinger
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 19:00
    Astoria Walldorf
    VfR Wormatia Worms
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 19:00
    08 Homburg
    FSV Frankfurt
    3 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 19:00
    KSV Hessen Kassel
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/08 19:00
    VfB Stuttgart 2
    Eintracht Trier
    1 - 2
    Vòng 2
  • 20/08 00:00
    VfR Aalen
    TSG Balingen
    1 - 1
    Vòng 3
  • 20/08 00:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    Astoria Walldorf
    3 - 3
    Vòng 3
  • 20/08 19:00
    VfR Wormatia Worms
    VfB Stuttgart 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 19:00
    Bahlinger
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 2
    Vòng 3
  • 20/08 19:00
    Eintracht Trier
    SSV Ulm 1846
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 19:00
    SGV Freiberg
    08 Homburg
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 19:00
    FSV Frankfurt
    KSV Hessen Kassel
    2 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/08 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    Kickers Offenbach
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/08 00:00
    KSV Hessen Kassel
    SGV Freiberg
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 19:00
    TSG Balingen
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    Eintracht Trier
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 19:00
    VfB Stuttgart 2
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    2 - 2
    Vòng 4
  • 28/08 19:00
    08 Homburg
    VfR Aalen
    0 - 0
    Vòng 4
  • 28/08 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    Bahlinger
    1 - 1
    Vòng 4
  • 28/08 19:00
    Kickers Offenbach
    FSV Frankfurt
    2 - 1
    Vòng 4
  • 28/08 19:00
    SSV Ulm 1846
    VfR Wormatia Worms
    1 - 1
    Vòng 4
  • 03/09 00:00
    VfR Aalen
    KSV Hessen Kassel
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 00:00
    TSG Balingen
    08 Homburg
    0 - 2
    Vòng 5
  • 03/09 00:00
    FSV Frankfurt
    Astoria Walldorf
    2 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 00:00
    VfR Wormatia Worms
    TSV Steinbach Haiger
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 19:00
    SGV Freiberg
    Kickers Offenbach
    2 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Bahlinger
    2 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 19:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    SSV Ulm 1846
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    VfB Stuttgart 2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 04/09 19:00
    Eintracht Trier
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 00:00
    08 Homburg
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    1 - 1
    Vòng 6
  • 10/09 00:00
    TSV Steinbach Haiger
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    0 - 2
    Vòng 6
  • 10/09 00:00
    Astoria Walldorf
    SGV Freiberg
    2 - 1
    Vòng 6
  • 10/09 19:00
    Bahlinger
    Eintracht Trier
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 19:00
    KSV Hessen Kassel
    TSG Balingen
    1 - 1
    Vòng 6
  • 10/09 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    VfR Wormatia Worms
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 19:00
    Kickers Offenbach
    VfR Aalen
    2 - 1
    Vòng 6
  • 10/09 19:00
    VfB Stuttgart 2
    FSV Frankfurt
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 19:00
    SSV Ulm 1846
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/09 00:00
    TSG Balingen
    Kickers Offenbach
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/09 00:00
    08 Homburg
    KSV Hessen Kassel
    0 - 2
    Vòng 7
  • 14/09 00:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Eintracht Trier
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/09 00:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    1. FSV Mainz 05 2
    1 - 2
    Vòng 7
  • 14/09 00:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 2
    Vòng 7
  • 14/09 00:00
    VfR Wormatia Worms
    Bahlinger
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/09 22:00
    SGV Freiberg
    VfB Stuttgart 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/09 00:00
    VfR Aalen
    Astoria Walldorf
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/09 00:00
    FSV Frankfurt
    SSV Ulm 1846
    0 - 1
    Vòng 7
  • 17/09 00:00
    KSV Hessen Kassel
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    0 - 1
    Vòng 8
  • 17/09 19:00
    Bahlinger
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 19:00
    Eintracht Trier
    VfR Wormatia Worms
    1 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    TuS Rot Weiss Koblenz
    2 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 19:00
    Kickers Offenbach
    08 Homburg
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    FSV Frankfurt
    2 - 2
    Vòng 8
  • 17/09 19:00
    Astoria Walldorf
    TSG Balingen
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18/09 19:00
    VfB Stuttgart 2
    VfR Aalen
    1 - 1
    Vòng 8
  • 18/09 19:00
    SSV Ulm 1846
    SGV Freiberg
    0 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 00:00
    TSG Balingen
    VfB Stuttgart 2
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/09 00:00
    08 Homburg
    Astoria Walldorf
    1 - 0
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    VfR Aalen
    SSV Ulm 1846
    1 - 1
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    SGV Freiberg
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    VfR Wormatia Worms
    2 - 0
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    KSV Hessen Kassel
    Kickers Offenbach
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    Bahlinger
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01/10 00:00
    Eintracht Trier
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 00:00
    Kickers Offenbach
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 00:00
    SSV Ulm 1846
    TSG Balingen
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 00:00
    TSV Steinbach Haiger
    VfR Aalen
    2 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Bahlinger
    FSV Frankfurt
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    VfB Stuttgart 2
    08 Homburg
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Astoria Walldorf
    KSV Hessen Kassel
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    VfR Wormatia Worms
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    SGV Freiberg
    1 - 0
    Vòng 10
  • 06/10 00:00
    FSV Frankfurt
    1. FSV Mainz 05 2
    1 - 1
    Vòng 9
  • 08/10 00:00
    TSG Balingen
    TSV Steinbach Haiger
    2 - 2
    Vòng 11
  • 08/10 00:00
    Kickers Offenbach
    Astoria Walldorf
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    SGV Freiberg
    Bahlinger
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    FSV Frankfurt
    Eintracht Trier
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 19:00
    KSV Hessen Kassel
    VfB Stuttgart 2
    2 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 21:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    VfR Wormatia Worms
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    VfR Aalen
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    08 Homburg
    SSV Ulm 1846
    0 - 3
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    Eintracht Trier
    SGV Freiberg
    1 - 0
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    TSG Balingen
    1 - 2
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    08 Homburg
    2 - 0
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    SSV Ulm 1846
    KSV Hessen Kassel
    2 - 0
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    Astoria Walldorf
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    0 - 3
    Vòng 12
  • 15/10 19:00
    VfR Wormatia Worms
    FSV Frankfurt
    0 - 0
    Vòng 12
  • 16/10 19:00
    Bahlinger
    VfR Aalen
    0 - 1
    Vòng 12
  • 16/10 19:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 0
    Vòng 12
  • 16/10 19:00
    VfB Stuttgart 2
    Kickers Offenbach
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/10 00:00
    TSG Balingen
    Bahlinger
    3 - 0
    Vòng 13
  • 22/10 00:00
    08 Homburg
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 22/10 00:00
    Kickers Offenbach
    SSV Ulm 1846
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    VfR Aalen
    Eintracht Trier
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    SGV Freiberg
    VfR Wormatia Worms
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    FSV Frankfurt
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    1 - 2
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    TuS Rot Weiss Koblenz
    1 - 1
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    KSV Hessen Kassel
    TSV Steinbach Haiger
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/10 19:00
    Astoria Walldorf
    VfB Stuttgart 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/10 00:00
    Astoria Walldorf
    TuS Rot Weiss Koblenz
    1 - 0
    Vòng 4
  • 29/10 00:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    SGV Freiberg
    2 - 0
    Vòng 14
  • 29/10 00:00
    VfR Wormatia Worms
    VfR Aalen
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    Bahlinger
    08 Homburg
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    Eintracht Trier
    TSG Balingen
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    FSV Frankfurt
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    Kickers Offenbach
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/10 19:00
    SSV Ulm 1846
    Astoria Walldorf
    1 - 0
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    1. FSV Mainz 05 2
    KSV Hessen Kassel
    3 - 0
    Vòng 14
  • 30/10 20:00
    VfB Stuttgart 2
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    1 - 1
    Vòng 14
  • 02/11 01:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    Eintracht Trier
    5 - 1
    Vòng 9
  • 05/11 01:00
    Astoria Walldorf
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 5
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    VfR Aalen
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    TSG Balingen
    VfR Wormatia Worms
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    08 Homburg
    Eintracht Trier
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    SGV Freiberg
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    FSV Frankfurt
    1 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    KSV Hessen Kassel
    Bahlinger
    1 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Kickers Offenbach
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    VfB Stuttgart 2
    SSV Ulm 1846
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    FSV Frankfurt
    SGV Freiberg
    3 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    SSV Ulm 1846
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    1. FSV Mainz 05 2
    Astoria Walldorf
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    TSV Steinbach Haiger
    VfB Stuttgart 2
    2 - 0
    Vòng 16
  • 13/11 20:00
    Bahlinger
    Kickers Offenbach
    1 - 1
    Vòng 16
  • 13/11 20:00
    Eintracht Trier
    KSV Hessen Kassel
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/11 20:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    VfR Aalen
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/11 20:00
    VfR Wormatia Worms
    08 Homburg
    0 - 1
    Vòng 16
  • 16/11 01:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    TSG Balingen
    0 - 1
    Vòng 16
  • 19/11 01:00
    TSG Balingen
    TuS Rot Weiss Koblenz
    0 - 0
    Vòng 17
  • 19/11 01:00
    Kickers Offenbach
    Eintracht Trier
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19/11 01:00
    Astoria Walldorf
    Bahlinger
    1 - 1
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    VfR Aalen
    FSV Frankfurt
    1 - 0
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    SGV Freiberg
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    2 - 0
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    KSV Hessen Kassel
    VfR Wormatia Worms
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19/11 20:00
    SSV Ulm 1846
    TSV Steinbach Haiger
    1 - 1
    Vòng 17
  • 20/11 20:00
    VfB Stuttgart 2
    1. FSV Mainz 05 2
    2 - 1
    Vòng 17
  • 26/11 20:00
    VfR Aalen
    SGV Freiberg
    1 - 1
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    TSG Balingen
    FSV Frankfurt
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    08 Homburg
    TuS Rot Weiss Koblenz
    1 - 0
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    Kickers Offenbach
    VfR Wormatia Worms
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    TSV Steinbach Haiger
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    1 - 1
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    VfB Stuttgart 2
    Bahlinger
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    SSV Ulm 1846
    1. FSV Mainz 05 2
    2 - 1
    Vòng 18
  • 26/11 20:00
    Astoria Walldorf
    Eintracht Trier
    2 - 0
    Vòng 18
  • 03/12 20:00
    Bahlinger
    SSV Ulm 1846
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    Eintracht Trier
    VfB Stuttgart 2
    0 - 1
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    SGV Freiberg
    TSG Balingen
    0 - 1
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    FSV Frankfurt
    08 Homburg
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    VfR Aalen
    3 - 0
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    Kickers Offenbach
    1 - 0
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    1. FSV Mainz 05 2
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    KSV Hessen Kassel
    1 - 0
    Vòng 19
  • 03/12 20:00
    VfR Wormatia Worms
    Astoria Walldorf
    0 - 1
    Vòng 19
  • 10/12 01:00
    Astoria Walldorf
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    TSG Balingen
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    08 Homburg
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    KSV Hessen Kassel
    FSV Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    1. FSV Mainz 05 2
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    Kickers Offenbach
    TuS Rot Weiss Koblenz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    TSV Steinbach Haiger
    Bahlinger
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    VfB Stuttgart 2
    VfR Wormatia Worms
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/12 20:00
    SSV Ulm 1846
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/12 23:00
    08 Homburg
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 17/12 19:00
    KSV Hessen Kassel
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 20:00
    VfR Aalen
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 20:00
    Bahlinger
    1. FSV Mainz 05 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 20:00
    Eintracht Trier
    TSV Steinbach Haiger
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 20:00
    SGV Freiberg
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 20:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 20:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 20:00
    FSV Frankfurt
    Kickers Offenbach
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 20:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 20:00
    VfR Wormatia Worms
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/03 20:00
    Bahlinger
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 20:00
    08 Homburg
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 20:00
    KSV Hessen Kassel
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 20:00
    1. FSV Mainz 05 2
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 20:00
    Kickers Offenbach
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 20:00
    TSV Steinbach Haiger
    VfR Wormatia Worms
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 20:00
    VfB Stuttgart 2
    TuS Rot Weiss Koblenz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 20:00
    SSV Ulm 1846
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/03 20:00
    Astoria Walldorf
    FSV Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/03 20:00
    VfR Aalen
    Kickers Offenbach
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 20:00
    TSG Balingen
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 20:00
    Eintracht Trier
    Bahlinger
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 20:00
    SGV Freiberg
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 20:00
    FSV Frankfurt
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 20:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 20:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    TSV Steinbach Haiger
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 20:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/03 20:00
    VfR Wormatia Worms
    1. FSV Mainz 05 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/03 20:00
    Bahlinger
    VfR Wormatia Worms
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 20:00
    Eintracht Trier
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 20:00
    KSV Hessen Kassel
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 20:00
    1. FSV Mainz 05 2
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 20:00
    Kickers Offenbach
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 20:00
    TSV Steinbach Haiger
    TuS Rot Weiss Koblenz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 20:00
    VfB Stuttgart 2
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 20:00
    SSV Ulm 1846
    FSV Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/03 20:00
    Astoria Walldorf
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/04 19:00
    VfR Aalen
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 19:00
    TSG Balingen
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 19:00
    08 Homburg
    Kickers Offenbach
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 19:00
    SGV Freiberg
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 19:00
    FSV Frankfurt
    TSV Steinbach Haiger
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 19:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    Bahlinger
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    1. FSV Mainz 05 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 19:00
    VfR Wormatia Worms
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/04 00:00
    Bahlinger
    TuS Rot Weiss Koblenz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/04 00:00
    Eintracht Trier
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/04 00:00
    1. FSV Mainz 05 2
    FSV Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/04 00:00
    Kickers Offenbach
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/04 00:00
    TSV Steinbach Haiger
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/04 00:00
    VfB Stuttgart 2
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/04 00:00
    SSV Ulm 1846
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/04 00:00
    Astoria Walldorf
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/04 00:00
    VfR Wormatia Worms
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 19:00
    VfR Aalen
    TSV Steinbach Haiger
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 19:00
    TSG Balingen
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 19:00
    08 Homburg
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 19:00
    SGV Freiberg
    1. FSV Mainz 05 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 19:00
    FSV Frankfurt
    Bahlinger
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Kickers Offenbach
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 19:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    VfR Wormatia Worms
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 19:00
    KSV Hessen Kassel
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 19:00
    Bahlinger
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 19:00
    Eintracht Trier
    FSV Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 19:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 19:00
    VfB Stuttgart 2
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 19:00
    SSV Ulm 1846
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 19:00
    Astoria Walldorf
    Kickers Offenbach
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 19:00
    VfR Wormatia Worms
    TuS Rot Weiss Koblenz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 19:00
    VfR Aalen
    Bahlinger
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 19:00
    TSG Balingen
    1. FSV Mainz 05 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 19:00
    08 Homburg
    TSV Steinbach Haiger
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 19:00
    SGV Freiberg
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 19:00
    FSV Frankfurt
    VfR Wormatia Worms
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 19:00
    KSV Hessen Kassel
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 19:00
    Kickers Offenbach
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 20:30
    Bahlinger
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 20:30
    Eintracht Trier
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 20:30
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    FSV Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 20:30
    1. FSV Mainz 05 2
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 20:30
    TuS Rot Weiss Koblenz
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 20:30
    TSV Steinbach Haiger
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 20:30
    VfB Stuttgart 2
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 20:30
    SSV Ulm 1846
    Kickers Offenbach
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 20:30
    VfR Wormatia Worms
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 20:30
    VfR Aalen
    VfR Wormatia Worms
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 20:30
    TSG Balingen
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 20:30
    08 Homburg
    Bahlinger
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 20:30
    SGV Freiberg
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 20:30
    FSV Frankfurt
    TuS Rot Weiss Koblenz
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 20:30
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 20:30
    KSV Hessen Kassel
    1. FSV Mainz 05 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 20:30
    Kickers Offenbach
    TSV Steinbach Haiger
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 20:30
    Astoria Walldorf
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 20:30
    FSV Frankfurt
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 20:30
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 20:30
    1. FSV Mainz 05 2
    Kickers Offenbach
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 20:30
    TuS Rot Weiss Koblenz
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 20:30
    TSV Steinbach Haiger
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 20:30
    SSV Ulm 1846
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 20:30
    VfR Wormatia Worms
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 20:30
    Bahlinger
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 20:30
    Eintracht Trier
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 20:30
    VfR Aalen
    TuS Rot Weiss Koblenz
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 20:30
    TSG Balingen
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 20:30
    08 Homburg
    VfR Wormatia Worms
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 20:30
    SGV Freiberg
    FSV Frankfurt
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 20:30
    KSV Hessen Kassel
    Eintracht Trier
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 20:30
    Kickers Offenbach
    Bahlinger
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 20:30
    VfB Stuttgart 2
    TSV Steinbach Haiger
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 20:30
    SSV Ulm 1846
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 20:30
    Astoria Walldorf
    1. FSV Mainz 05 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 20:30
    Bahlinger
    Astoria Walldorf
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 20:30
    Eintracht Trier
    Kickers Offenbach
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 20:30
    FSV Frankfurt
    VfR Aalen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 20:30
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    SGV Freiberg
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 20:30
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    08 Homburg
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 20:30
    1. FSV Mainz 05 2
    VfB Stuttgart 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 20:30
    TuS Rot Weiss Koblenz
    TSG Balingen
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 20:30
    TSV Steinbach Haiger
    SSV Ulm 1846
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 20:30
    VfR Wormatia Worms
    KSV Hessen Kassel
    ? - ?
    Vòng 34
Cập nhật:

VĐQG Đức (Vùng phía Nam)

Tên giải đấu VĐQG Đức (Vùng phía Nam)
Tên khác Nam Đức
Tên Tiếng Anh Germany Regionalliga Sued
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 6 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 20 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại 19
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)